`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 31/12/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

C1 Châu Á

05/03   20h30 Nasaf QarshiC-3 vs Al Sadd SCC-1               
05/03   22h10 Gharrafa SCA-2 vs Al Ahli JeddahA-1               
05/03   22h30 Persepolis FCC-2 vs Wasl DubaiC-4               
05/03   23h00 Jazira Abu DhabiA-3 vs Teraktor SaziA-4               

Ngoại Hạng Anh

06/03   03h00 Crystal Palace15 vs Manchester United2               

VĐQG Malta

06/03   00h00 Balzan FC1 vs Gzira United4               

VĐQG Bolivia

06/03   07h30 BloomingB-1 vs Nacional PotosíB-6               

VĐQG Chi Lê

06/03   03h00 Colo Colo4 vs CD Huachipato7               
06/03   03h00 CD Palestino9 vs Audax Italiano15               
06/03   03h00 Everton Viña del Mar12 vs San Luis Quillota10               
06/03   03h00 O'Higgins3 vs Deportes Temuco13               
06/03   03h00 Univ de Chile2 vs Antofagasta8               
06/03   03h00 Deportes Iquique11 vs Universidad Católica1               
06/03   03h00 Unión La Calera5 vs Curicó Unido16               
06/03   03h00 Unión Española6 vs Univ de Concepcion14               

VĐQG Ai Cập

05/03   20h00 Arab Contractors7 vs Tanta FC16               
05/03   22h30 Ittihad Alexandria15 vs Semouha Club5               
06/03   01h00 Al Intagh Al Harbi6 vs Dakhleya11               

C2 Châu Á

05/03   19h15 Wahda DamascusC-3 vs Al Ansar ClubC-1               
05/03   22h00 Al SuwaiqA-4 vs Jazeera AmmanA-2               
05/03   22h30 MalkiyaA-1 vs Quwa Al JawiyaA-3               
06/03   00h00 Faisaly AmmanC-2 vs Dhofar SalalahC-4               

Hạng 2 Hà Lan

06/03   01h00 Jong PSV5 vs FC Emmen4               
06/03   01h00 Jong Utrecht20 vs FC Den Bosch10               

Hạng 2 Chi Lê

06/03   03h00 Puerto Montt11 vs La Serena7               
06/03   03h00 Deportes Valdivia15 vs San Marcos Arica16               
06/03   03h00 Deportes Melipilla13 vs CD Magallanes10               
06/03   03h00 Rangers Talca6 vs Deportes Copiapó5               
06/03   03h00 Cobresal3 vs Ñublense4               
06/03   03h00 Unión San Felipe14 vs Barnechea12               
06/03   03h00 Santiago Wanderers8 vs Santiago Morning2               
06/03   03h00 Coquimbo Unido9 vs Cobreloa1               

U23 Anh

06/03   02h00 Everton FC U23s1-7 vs Swansea City U23s1-4               
06/03   02h00 Wolverhampton U23s2-9 vs Middlesbrough U23s2-10               
06/03   02h00 Leicester City U23s1-6 vs Liverpool U23s1-11               
06/03   02h00 Reading U23s2-8 vs West Bromwich U23s2-11               
06/03   02h00 Brighton U23s2-2 vs Southampton U23s2-3               
06/03   02h00 Newcastle U23s2-12 vs Aston Villa U23s2-5               

U21 Séc

05/03   16h00 Slavia Praha Youth5 vs Sparta Praha Youth1