`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 31/08/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

22/11   00h00 Spartak MoscowE-3 vs NK MariborE-4 0 : 1 3/4-0.940.820 : 3/4-0.930.805.801.3010.001 1/40.960.903-0.990.85
22/11   00h00 Besiktas JKG-1 vs FC PortoG-2 0 : 0-0.960.840 : 00.960.923.152.952.601-0.990.852 1/40.82-0.96
22/11   02h45 Borussia DortmundH-3 vs TottenhamH-1 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.840.723.802.083.351 1/4-0.980.8431.000.86
22/11   02h45 APOEL FCH-4 vs Real MadridH-2 2 1/4 : 00.85-0.971 : 00.930.957.8013.501.191 1/20.870.993 1/20.900.96
22/11   02h45 Manchester CityF-1 vs FeyenoordF-4 0 : 2 3/40.87-0.990 : 1 1/40.980.9011.501.1021.001 3/40.900.9640.900.96
22/11   02h45 AS MonacoG-4 vs RB LeipzigG-3 0 : 1/4-0.980.860 : 1/4-0.830.713.602.303.051 1/4-0.980.842 3/40.83-0.97
22/11   02h45 SSC NapoliF-3 vs Shakhtar DonetskF-2 0 : 1 1/4-0.960.840 : 1/2-0.970.854.901.525.601 1/40.81-0.953 1/41.000.86
22/11   02h45 Sevilla FCE-2 vs Liverpool FCE-1 0 : 00.86-0.980 : 00.84-0.963.502.552.7510.870.992 3/40.85-0.99

VĐQG Bắc Ai Len

22/11   02h45 Coleraine FC1 vs Ards FC10               
22/11   02h45 Dungannon Swifts8 vs Crusaders Belfast3               

VĐQG Georgia

21/11   17h00 Kolkheti Poti9 vs Chikhura Sachkhere6               
21/11   19h00 Dila Gori7 vs FC Shukura10               

VĐQG Uzbekistan

21/11  Hoãn Obod Tashkent16 vs Shurtan Guzar14               

VĐQG Ai Cập

21/11   23h00 Ittihad Alexandria14 vs Tanta FC9               

VĐQG Nam Phi

22/11   00h30 Platinum Stars14 vs Bloemfontein Celtic3               
22/11   00h30 Bidvest Wits16 vs Mamelodi Sundowns7               
22/11   00h30 Polokwane City13 vs Maritzburg United11               
22/11   00h30 Orlando Pirates6 vs Golden Arrows4               

Hạng Nhất Anh

21/11   21h00 Nottingham F.9 vs Norwich City14               
21/11   21h00 Aston Villa6 vs Sunderland24               
21/11   21h00 Bolton Wanderers22 vs Reading FC18               
21/11   21h00 Brentford FC12 vs Burton Albion21               
21/11   21h00 Bristol City4 vs Preston NE13               
21/11   21h00 Derby County7 vs QPR15               
21/11   21h00 Ipswich Town8 vs Sheffield Wed11               
21/11   21h00 Middlesbrough5 vs Birmingham City23               
21/11   21h00 Millwall FC19 vs Hull City20               
21/11   21h00 Sheffield Utd1 vs Fulham FC17               
21/11   21h00 Wolverhampton2 vs Leeds United10               
22/11   01h45 Barnsley16 vs Cardiff City3               

Hạng Nhất Scotland

22/11   02h45 Dunfermline4 vs Greenock Morton6               
22/11   02h45 Inverness CT7 vs Brechin City10               

Cúp Mexico

22/11   09h00 Pachuca CFH-1 vs Atlante FCD-2               

League One

22/11   01h45 Peterborough8 vs Portsmouth11               
22/11   01h45 Blackpool13 vs Gillingham22               
22/11   01h45 Bristol Rovers15 vs Rotherham6               
22/11   01h45 Bury FC24 vs Shrewsbury1               
22/11   01h45 Milton Keynes Dons14 vs Southend Utd12               
22/11   01h45 Bradford City4 vs Scunthorpe Utd5               
22/11   01h45 Charlton Athletic3 vs Rochdale19               
22/11   01h45 Oldham Athletic17 vs AFC Wimbledon21               
22/11   01h45 Oxford United10 vs Blackburn Rovers7               
22/11   01h45 Plymouth Argyle23 vs Northampton18               
22/11   01h45 Walsall FC16 vs Fleetwood Town9               
22/11   01h45 Wigan Athletic2 vs Doncaster Rovers20               

League Two

21/11   21h00 Yeovil Town17 vs Notts County1               
21/11   21h00 Morecambe FC19 vs Crewe Alexandra20               
21/11   21h00 Crawley Town18 vs Exeter City3               
21/11   21h00 Cheltenham16 vs Cambridge Utd12               
21/11   21h00 Colchester Utd10 vs Lincoln City8               
21/11   21h00 Luton Town4 vs Carlisle Utd14               
21/11   21h00 Port Vale22 vs Mansfield11               
21/11   21h00 Stevenage FC13 vs Coventry City6               
22/11   01h45 Chesterfield24 vs Forest Green21               
22/11   01h45 Accrington Stanley2 vs Wycombe7               
22/11   01h45 Newport County9 vs Barnet23               
22/11   01h45 Grimsby Town15 vs Swindon Town5               

C1 U19 Châu Âu

21/11   16h59 Borussia Dortmund U19H-1 vs Tottenham YouthH-2               
21/11   16h59 Man City YouthF-1 vs Feyenoord YouthF-2               
21/11   16h59 AS Monaco YouthG-1 vs RB Leipzig U19G-4               
21/11   16h59 Napoli YouthF-3 vs Shakhtar D. YouthF-4               
21/11   16h59 APOEL FC YouthH-4 vs Real Madrid YouthH-3               
21/11   16h59 Sevilla YouthE-3 vs Liverpool YouthE-1               
21/11   16h59 Besiktas YouthG-3 vs FC Porto YouthG-2               
21/11   16h59 Spartak M. YouthE-2 vs Maribor YouthE-4               

U19 Séc

21/11   17h00 Teplice U19  vs Ceske Budejovice U19