`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 31/08/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu CLB

24/01   18h59 Jagiellonia  vs Viitorul Constanta                

Liên Đoàn Anh

25/01   03h00 Arsenal  vs Chelsea FC                

VĐQG Italia

25/01   01h00 Lazio4 vs Udinese Calcio9 0 : 1 1/2-0.930.820 : 3/4-0.920.825.401.367.501 1/2-0.900.7930.910.97

VĐQG Hà Lan

25/01   02h00 FC Utrecht6 vs Feyenoord5 1/4 : 00.990.931/4 : 00.74-0.863.603.202.1710.83-0.932 3/4-0.930.83

VĐQG UAE

24/01   20h15 Jazira Abu Dhabi6 vs Dubba Al Fujairah9               
24/01   22h45 Wahda Abu Dhabi3 vs Al Nasr Dubai4               

VĐQG Costa Rica

25/01   00h00 Pérez Zeledón7 vs CS Cartaginés11               
25/01   00h00 Santos Guápiles10 vs Universidad CR5               
25/01   00h00 Limón FC9 vs AD Carmelita3               
25/01   00h00 LD Alajuelense2 vs Municipal Liberia8               
25/01   00h00 Guadalupe FC4 vs CS Herediano6               
25/01   00h00 Saprissa1 vs Municipal Grecia12               

VĐQG Ai Cập

24/01   19h30 Wadi Degla SC16 vs Tanta FC15               
24/01   22h00 Petrojet Suez13 vs ENPPI Cairo5               
24/01   22h00 Tala'ea Al Jaish Cairo8 vs Dakhleya11               
25/01   01h00 Zamalek SC4 vs Al Masry3               

Hạng 2 Đức

25/01   00h30 SV Darmstadt16 vs Kaiserslautern18               
25/01   02h30 Fortuna Düsseldorf1 vs Erzgebirge Aue13               
25/01   02h30 Heidenheim15 vs E. Braunschweig14               
25/01   02h30 Arminia Bielefeld9 vs Greuther Fürth17               

Cúp Tây Ban Nha

25/01   01h00 Deportivo Alavés  vs Valencia CF                
25/01   01h00 FC Barcelona  vs RCD Espanyol                
25/01   01h00 Real Madrid  vs CD Leganés                
25/01   01h00 Sevilla FC  vs Atlético Madrid                

Cúp Síp

24/01   22h00 AEK Larnaka  vs Aris Limassol                

Cúp Mexico

25/01   08h00 Tampico Madero  vs Club AtlasC-2               
25/01   09h30 CF MonterreyB-1 vs Correcaminos UAT                
25/01   09h30 UNAM PumasB-2 vs FC JuárezG-3               
25/01   10h00 Santos LagunaG-1 vs Deportivo TolucaA-1               

Brazil Mineiro

25/01   04h30 Villa Nova/MG7 vs Atlético Mineiro/MG3               
25/01   05h00 Boa Esporte/MG12 vs Democrata-GV/MG                
25/01   05h30 Caldense/MG6 vs Tombense FC/MG9               
25/01   05h30 Patrocinense/MG  vs URT/MG2               
25/01   06h45 Cruzeiro/MG1 vs Uberlândia/MG5               

Brazil Paranaense

25/01   05h00 Cianorte/PR9 vs União/PR                
25/01   05h00 Cascavel/PR1 vs Prudentópolis/PR8               
25/01   05h00 Foz do Iguaçu/PR2 vs Toledo CW/PR12               
25/01   05h00 Paraná/PR3 vs Atlético/PR6               
25/01   06h45 Londrina/PR7 vs Maringá FC/PR                

Brazil Carioca

25/01   02h00 Cabofriense/RJA-3 vs Vasco da Gama/RJB-2               
25/01   04h30 CR Flamengo/RJB-4 vs Bangu/RJB-6               
25/01   06h45 Fluminense/RJB-1 vs Portuguesa/RJA-2               

Brazil Gaucho

25/01   02h00 São José PoA/RS2 vs Novo Hamburgo/RS7               
25/01   02h00 São Luiz/RS  vs Juventude/RS4               
25/01   02h00 SC São Paulo/RS6 vs Cruzeiro PoA/RS13               
25/01   02h00 Brasil Pelotas/RS8 vs Veranópolis/RS9               
25/01   02h00 Avenida/RS  vs Grêmio/RS1               
25/01   02h00 Caxias/RS  vs Internacional/RS3               

Brazil Paulista

25/01   02h00 Linense/SP10 vs Sao Caetano/SP                
25/01   02h00 Botafogo/SP5 vs Novorizontino/SP6               
25/01   02h00 Bragantino/SP  vs Sao Bento/SP12               
25/01   02h00 Ituano/SP11 vs Santo André/SP13               
25/01   02h00 Mirassol/SP16 vs São Paulo/SP9               
25/01   02h00 Corinthians/SP1 vs Ferroviária/SP8               
25/01   02h00 Palmeiras/SP2 vs RB Brasil/SP7               
25/01   02h00 Ponte Preta/SP3 vs Santos/SP4