`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 31/05/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

02/06   17h59 Albania  vs Ukraine                
02/06   18h30 Thailand  vs China                
02/06   23h00 Austria  vs Germany                
02/06   23h15 England  vs Nigeria                
03/06   00h45 Sweden  vs Denmark                
03/06   01h15 Montenegro  vs Slovenia                
03/06   01h45 Belgium  vs Portugal                
03/06   02h08 Ireland  vs USA                
03/06   03h00 Iceland  vs Norway                
03/06   07h00 Mexico  vs Scotland                

VĐQG Belarus

02/06   20h00 FK Gorodeya15 vs BATE Borisov1               
02/06   20h00 Torpedo-MAZ14 vs Dinamo Brest8               
02/06   20h00 Dnepr Mogilev10 vs FK Vitebsk6               

VĐQG Hungary

03/06   00h00 Diosgyori VTK12 vs Videoton FC2               
03/06   00h00 Ujpest FC3 vs Debrecen VSC5               
03/06   00h00 Puskás Akadémia7 vs Paksi FC6               
03/06   00h00 Balmazujvaros9 vs Ferencvaros TC1               
03/06   00h00 Budapest Honved4 vs Vasas SC11               
03/06   00h00 Haladas10 vs Mezokovesdi SE8               

VĐQG Moldova

02/06   19h00 Zimbru Chisinau5 vs Zaria Balti8               
02/06   19h00 Sheriff Tiraspol1 vs FC Milsami2               
02/06   19h00 Dinamo-Auto4 vs FC Speranta6               
02/06   19h00 Petrocub S-G3 vs Sfîntul Gheorghe7               

VĐQG Romania

02/06   23h00 FC Botosani8 vs Gaz Metan Medias13               
02/06   23h00 Juventus Bucuresti14 vs FC Voluntari10               
02/06   23h00 Concordia Chiajna9 vs ACS Poli Timisoara11               
02/06   23h00 Dinamo Bucuresti6 vs Sepsi OSK12               

VĐQG Indonesia

02/06   20h30 Sriwijaya FC5 vs Persela Lamongan8               

VĐQG Singapore

02/06   19h30 Balestier Khalsa3 vs Geylang International7               
02/06   19h30 Warriors FC (SG)8 vs Hougang United9               

VĐQG Uzbekistan

02/06   20h00 Lokomotiv Tashkent5 vs Navbahor3               
02/06   20h00 Sogdiana Jizzakh11 vs Buxoro FK4               
02/06   20h00 FC AGMK9 vs Pakhtakor1               

VĐQG Brazil

03/06   02h00 Atlético Mineiro/MG3 vs Chapecoense/SC17               
03/06   02h00 Bahia/BA18 vs Grêmio/RS9               
03/06   02h00 Ceará SC/CE19 vs Cruzeiro/MG13               
03/06   02h00 América Mineiro/MG8 vs Atlético/PR15               
03/06   02h00 CR Flamengo/RJ1 vs Corinthians/SP4               
03/06   02h00 Internacional/RS11 vs Sport Recife/PE6               
03/06   02h00 Palmeiras/SP5 vs São Paulo/SP7               
03/06   02h00 Paraná/PR20 vs Fluminense/RJ2               
03/06   02h00 Santos/SP16 vs Vitória/BA14               
03/06   02h00 Vasco da Gama/RJ10 vs Botafogo/RJ12               

VĐQG Uruguay

03/06   01h00 Mvo Wanderers11 vs Liverpool (URU)6               
03/06   01h00 Rampla Juniors15 vs Nacional (URU)1               
03/06   01h00 Atenas San Carlos12 vs River Plate (URU)5               
03/06   01h00 Boston River10 vs CA Progreso8               
03/06   01h00 CA Torque14 vs Defensor Sporting4               
03/06   01h00 Racing Club (URU)13 vs Danubio FC3               
03/06   01h00 Atlético Fénix9 vs CA Cerro7               

VĐQG Mỹ

03/06   04h00 Colorado RapidsTay-12 vs Vancouver WhitecapsTay-6               
03/06   04h00 Chicago FireDong-8 vs San Jose EarthquakeTay-10               
03/06   04h00 Portland TimbersTay-4 vs Los Angeles GalaxyTay-7               

VĐQG Nam Phi

02/06   20h00 Jomo Cosmos18 vs Ajax Cape Town15               

Hạng 2 Ba Lan

02/06   22h00 GKS Katowice6 vs Gornik Leczna16               
02/06   22h00 Chojniczanka3 vs Bytovia13               
02/06   22h00 Puszcza Niepolomice10 vs Miedz Legnica1               
02/06   22h00 Odra Opole12 vs Olimpia Grudziadz18               
02/06   22h00 Wigry Suwalki8 vs Ruch Chorzow17               
02/06   22h00 Chrobry Glogow9 vs Stomil Olsztyn15               
02/06   22h00 Stal Mielec5 vs Podbeskidzie11               
02/06   22h00 Rakow Czestochowa7 vs Pogoń Siedlce14               
02/06   22h00 Zaglebie Sosnowiec2 vs GKS Tychy4               

Hạng 2 Ireland

03/06   01h30 Longford Town5 vs Galway United3               

Hạng 2 Na Uy

02/06   23h00 Sandnes Ulf3 vs Kongsvinger15               

Hạng 2 Thụy Điển

02/06   21h00 Varbergs BoIS11 vs Halmstads BK5               
02/06   21h00 IK Frej15 vs Östers IF10               
02/06   21h00 Norrby IF13 vs IK Brage6               
02/06   23h00 Degerfors IF8 vs IFK Värnamo16               

Hạng 2 Nhật Bản

02/06   13h00 Avispa Fukuoka3 vs Tokushima Vortis10               
02/06   14h00 FC Gifu9 vs Mito HollyHock19               
02/06   15h00 Omiya Ardija11 vs Kamatamare Sanuki22               
02/06   15h00 Machida Zelvia6 vs Ehime FC21               
02/06   16h00 JEF United Chiba12 vs Renofa Yamaguchi2               
02/06   18h00 Fagiano Okayama4 vs Montedio Yamagata17               
02/06   18h00 Zweigen Kanazawa18 vs Kyoto Sanga20               

Hạng 2 Hàn Quốc

02/06   16h00 Suwon FC9 vs Ansan Police3               
02/06   17h00 Seongnam Ilhwa Ch.1 vs FC Anyang10               
02/06   17h00 Busan I'Park4 vs Bucheon FC 19952               

Hạng Nhất QG

02/06   15h30 Dak Lak FC7 vs Thua Thien–Hue3               
02/06   15h30 Cong an Nhan dan9 vs Viettel FC1               
02/06   16h30 Binh Phuoc FC8 vs Dong Thap FC2               

Hạng 2 Brazil

03/06   04h30 CRB/AL17 vs Brasil Pelotas/RS12               
03/06   04h30 Atlético/GO9 vs Goiás/GO19               
03/06   04h30 Fortaleza/CE1 vs Sampaio Correa/MA15               
03/06   07h00 Londrina/PR13 vs Coritiba/PR4               

Hạng 2 Chi Lê

03/06   02h30 Santiago Morning3 vs Cobresal1               
03/06   02h30 Unión San Felipe9 vs Rangers Talca7               
03/06   04h00 Deportes Melipilla13 vs Puerto Montt14               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

03/06   04h00 North Carolina FCNhóm 1-12 vs Bethlehem SteelNhóm 1-8               
03/06   04h00 LA Galaxy IINhóm 2-13 vs Tulsa RoughnecksNhóm 2-16               
03/06   04h00 OKC EnergyNhóm 2-17 vs Reno 1868 FCNhóm 2-8               
03/06   04h00 NY Red Bulls IINhóm 1-6 vs FC CincinnatiNhóm 1-1               
03/06   04h00 Indy ElevenNhóm 1-9 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               
03/06   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-11 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-7               
03/06   04h00 Las Vegas LightsNhóm 2-14 vs CS SwitchbacksNhóm 2-7               
03/06   04h00 Fresno FCNhóm 2-11 vs Seattle Sounders 2Nhóm 2-15               
03/06   04h00 Nashville SCNhóm 1-10 vs Penn FCNhóm 1-13               
03/06   04h00 Richmond KickersNhóm 1-14 vs Pitts. RiverhoundsNhóm 1-4               

Liên Đoàn Nhật Bản

02/06   12h00 Yokohama F MarinosA-2 vs Vissel KobeD-1               
02/06   13h00 Ventforet KofuB-2 vs Urawa Red DiamondsC-1               
02/06   14h00 Gamba OsakaC-2 vs Jubilo IwataB-1               
02/06   17h00 Shonan BellmareD-2 vs Vegalta SendaiA-1               

Aus Brisbane

02/06   14h00 Acacia Ridge10 vs Mount Gravatt12               
02/06   14h00 UQ FC3 vs Bayside United7               
02/06   15h30 Grange Thistle1 vs Virginia United11               
02/06   16h00 The Gap8 vs Albany Creek2               

Aus New South Wales

02/06   17h00 Marconi Stallions5 vs Bonnyrigg WE10               
02/06   17h45 Sydney FC Youth12 vs Sutherland Sharks8               

Aus Queensland

02/06   13h00 Sunshine Coast14 vs Magpies Crusaders11               
02/06   14h00 SWQ Thunder10 vs Brisbane City6               
02/06   15h00 QLD Lions4 vs Olympic FC QLD2               
02/06   15h00 Moreton Bay Utd3 vs Brisbane Strikers5               
02/06   15h00 Gold Coast Utd7 vs Redlands Utd13               
02/06   16h00 Western Pride1 vs North QLD United12               

Aus South Sup.League

02/06   12h30 West Adelaide7 vs Adelaide Comets4               
02/06   12h30 SA Panthers8 vs Para Hills Knights11               
02/06   15h30 Adelaide Olympic6 vs Sturt Lions12               
02/06   16h30 Campbelltown City2 vs Croydon Kings10               

Aus Victoria

02/06   12h00 Northcote City11 vs Pascoe Vale5               
02/06   12h00 Avondale FC2 vs Green Gully SC4               
02/06   16h00 Hume City FC12 vs Kingston City13               
02/06   16h00 Dandenong Thunder8 vs Bentleigh Greens1               

Hạng 3 Nhật Bản

02/06   11h00 Fujieda MYFC11 vs SC Sagamihara12               
02/06   11h00 FC Tokyo (R)14 vs Kagoshima United2               
02/06   11h00 Gainare Tottori10 vs Blaublitz Akita6               
02/06   12h00 Cerezo Osaka (R)1 vs Gamba Osaka (R)5               
02/06   16h00 FC Ryukyu8 vs Nagano Parceiro13               

Nữ Nhật

02/06   11h00 Nojima Stella (W)3 vs Albirex Niigata Ladies (W)7               

Nữ Mỹ

03/06   02h30 Washington Spirit (W)8 vs Chicago RS (W)5               
03/06   06h00 Sky Blue FC (W)9 vs Utah Royals (W)6               
03/06   07h30 Houston Dash (W)7 vs NC Courage (W)1               

U19 Séc

02/06   17h00 Banik Ostrava U19  vs Ceske Budejovice U19                
02/06   17h00 Sparta Praha U19  vs Viktoria Plzen U19                
02/06   17h00 Slavia Praha U19  vs Mlada Boleslav U19                
02/06   17h00 Teplice U19  vs Brno U19                
02/06   17h00 Sigma Olomouc U19  vs MFK OKD Karviná U19                
02/06   17h00 Bohemians 1905 U19  vs Frydek-Mistek U19                
02/06   17h00 Opava U19  vs FK Zlin U19                
02/06   17h00 Pardubice U19  vs Slovacko U19                
02/06   17h00 Pribram U19  vs Hradec Kralove U19