`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 31/03/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

02/12   21h00 Bournemouth17 vs Southampton13               
02/12   21h00 Brighton8 vs Liverpool FC5               
02/12   21h00 Arsenal6 vs Manchester United2               
02/12   21h00 Chelsea FC4 vs Newcastle Utd11               
02/12   21h00 Everton FC15 vs Huddersfield10               
02/12   21h00 Leicester City12 vs Burnley FC7               
02/12   21h00 Manchester City1 vs West Ham18               
02/12   21h00 Stoke City14 vs Swansea City19               
02/12   21h00 Watford FC9 vs Tottenham3               
02/12   21h00 West Bromwich16 vs Crystal Palace20               

VĐQG Italia

03/12   02h45 Torino FC8 vs Atalanta Bergamo10               

VĐQG Đức

02/12   21h30 Hoffenheim5 vs RB Leipzig2               
02/12   21h30 Werder Bremen17 vs VfB Stuttgart11               
02/12   21h30 Bayer Leverkusen9 vs Borussia Dortmund3               
02/12   21h30 Mainz13 vs FC Augsburg10               
02/12   21h30 Bayern München1 vs Hannover 966               
03/12   00h30 Schalke 044 vs 1.FC Köln18               

VĐQG Pháp

02/12   23h00 Strasbourg19 vs Paris St. Germain1               
03/12   02h00 Lille OSC16 vs Toulouse FC12               
03/12   02h00 AS Monaco2 vs Angers SCO14               
03/12   02h00 OGC Nice15 vs FC Metz20               
03/12   02h00 Stade Rennais10 vs Amiens SC17               
03/12   02h00 Troyes AC11 vs Guingamp13               

VĐQG Scotland

02/12   21h00 St Johnstone7 vs Kilmarnock FC11               
02/12   21h00 Ross County8 vs Dundee FC12               
02/12   21h00 Partick Thistle10 vs Hibernian FC3               
02/12   21h00 Aberdeen FC2 vs Rangers FC4               
02/12   21h00 Celtic FC1 vs Motherwell FC5               
02/12   21h00 Hearts FC6 vs Hamilton Acad.9               

VĐQG Hà Lan

02/12   23h30 ADO Den Haag11 vs FC Groningen15               
02/12   23h30 FC Twente14 vs AFC Ajax2               
03/12   01h45 Feyenoord6 vs Vitesse Arnhem5               
03/12   01h45 Feyenoord6 vs SC Heerenveen10               
03/12   01h45 Willem II Tilburg17 vs Heracles Almelo9               

VĐQG Armenia

02/12   19h00 Pyunik FC5 vs Shirak FC3               

VĐQG Azerbaijan

02/12   20h00 Karabakh Agdam1 vs Neftchi Baku5               
02/12   20h00 Kapaz PFK7 vs Sumqayit FK4               

VĐQG Ba Lan

02/12   23h00 Zaglebie Lubin7 vs Nieciecza KS12               
02/12   23h00 Sandecja11 vs Legia Warszawa2               
02/12   23h00 Wisla Krakow3 vs Gornik Zabrze1               
02/12   23h00 Wisla Plock8 vs Arka Gdynia10               
02/12   23h00 Jagiellonia4 vs Pogon Szczecin16               
02/12   23h00 Cracovia14 vs Korona Kielce5               
02/12   23h00 Lechia Gdansk13 vs Slask Wroclaw9               
02/12   23h00 Piast Gliwice15 vs Lech Poznan6               

VĐQG Bosnia

02/12   22h00 FK Sarajevo4 vs Borac Banja Luka7               
02/12   22h00 Siroki Brijeg1 vs FK Zeljeznicar3               
02/12   22h00 Zrinjski Mostar2 vs NK Vitez12               
02/12   22h00 Radnik Bijeljina8 vs Mladost Doboj Kakanj6               
02/12   22h00 Sloboda Tuzla9 vs Celik Zenica11               
02/12   22h00 FK Krupa5 vs GOSK Gabela10               

VĐQG Bulgary

02/12   21h00 Ludogorets1 vs Dunav Ruse13               
02/12   21h00 Lokomotiv Plovdiv9 vs FC Vereya6               
02/12   21h00 Cherno More Varna7 vs Botev Plovdiv5               
02/12   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs CSKA Sofia2               
02/12   21h00 Etar Veliko Tarnovo11 vs Slavia Sofia8               
02/12   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Septemvri Sofia10               
02/12   21h00 Levski Sofia3 vs Pirin Blagoevgrad12               

VĐQG Bắc Ai Len

02/12   21h00 Linfield Belfast5 vs Dungannon Swifts8               
02/12   21h00 Glenavon2 vs Ards FC10               
02/12   21h00 Warrenpoint Town9 vs Cliftonville Belfast4               
02/12   21h00 Carrick Rangers11 vs Coleraine FC1               
02/12   21h00 Ballymena United7 vs Ballinamallard Utd12               
02/12   21h00 Crusaders Belfast3 vs Glentoran Belfast6               

VĐQG Croatia

02/12   22h00 Lokomotiva Zagreb6 vs Cibalia Vinkovci10               
02/12   22h00 Istra 19619 vs Rudeš Zagreb8               
02/12   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Inter Zaprešić5               
02/12   22h00 HNK Rijeka4 vs Hajduk Split3               
02/12   22h00 NK Osijek2 vs Slaven Belupo7               

VĐQG Hungary

02/12   23h00 Ujpest FC8 vs Balmazujvaros10               
02/12   23h00 Mezokovesdi SE12 vs Diosgyori VTK5               
02/12   23h00 Puskás Akadémia9 vs Haladas11               
02/12   23h00 Ferencvaros TC2 vs Videoton FC1               
02/12   23h00 Paksi FC6 vs Vasas SC7               
02/12   23h00 Debrecen VSC3 vs Budapest Honved4               

VĐQG Hy Lạp

02/12   19h00 Asteras Tripoli15 vs AO Kerkyra12               
02/12   21h15 SKODA Xanthi8 vs PAOK Salonica3               
02/12   23h30 Olympiakos Pireus4 vs Apollon Smyrni11               

VĐQG Israel

02/12   23h00 Hapoel Acre12 vs Beitar Jerusalem2               
02/12   23h00 Hapoel Be'er Sheva4 vs Ironi Kiryat Shmona8               
02/12   23h00 Hapoel Haifa1 vs Maccabi Haifa6               
02/12   23h00 Hapoel Ra'anana14 vs Maccabi Petah Tikva11               
02/12   23h00 Hapoel Ashkelon10 vs Maccabi Netanya5               
02/12   23h00 Bnei Yehuda7 vs Bnei Sakhnin9               
02/12   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs FC Ashdod13               

VĐQG Montenegro

02/12   22h00 FK Mladost6 vs OFK Petrovac9               
02/12   22h00 Iskra Danilovgrad7 vs Rudar Pljevlja8               
02/12   22h00 FK Kom5 vs FK Buducnost2               
02/12   22h00 FK Zeta4 vs FK Grbalj3               
02/12   22h00 Sutjeska Niksic1 vs Decic Tuzi10               

VĐQG Romania

02/12   22h00 CSM Studentesc Iasi8 vs Astra Giurgiu6               
02/12   22h00 CS Univ Craiova3 vs Viitorul Constanta5               
02/12   22h00 FC Voluntari10 vs CFR Cluj2               
02/12   22h00 Sepsi OSK12 vs Dinamo Bucuresti7               
02/12   22h00 ACS Poli Timisoara9 vs Gaz Metan Medias13               
02/12   22h00 Concordia Chiajna11 vs FC Botosani4               
02/12   22h00 Steaua Bucuresti1 vs Juventus Bucuresti14               

VĐQG Slovakia

02/12   19h00 Slovan Bratislava4 vs AS Trencin6               
02/12   19h00 Zemplin Michalovce9 vs MFK Ruzomberok7               
02/12   19h00 MSK Zilina3 vs Sport Podbrezova11               
02/12   19h00 Zlate Moravce8 vs FK Senica12               
02/12   19h00 FC Nitra5 vs Spartak Trnava1               
02/12   19h00 Tatran Presov10 vs Dunajska Streda2               

VĐQG Séc

02/12   22h00 Slavia Praha3 vs Banik Ostrava14               
02/12   22h00 Slovacko13 vs Jihlava12               
02/12   22h00 Viktoria Plzen1 vs FK Jablonec6               
02/12   22h00 1. FC Brno16 vs FK Zlin10               
02/12   22h00 Dukla Praha11 vs Teplice7               
02/12   22h00 MFK OKD Karvina15 vs Bohemians 19058               
02/12   22h00 Sparta Praha4 vs Mlada Boleslav9               
02/12   22h00 Slovan Liberec5 vs Sigma Olomouc2               

VĐQG Síp

02/12   20h00 Apollon Limassol5 vs Pafos FC8               
02/12   20h00 Doxa Katokopia6 vs Olympiakos Nic.9               
02/12   20h00 Aris Limassol12 vs AEL Limassol3               
02/12   20h00 Alki Oroklini11 vs Ethnikos Achnas14               
02/12   20h00 Anorthosis FC2 vs Nea Salamina13               
02/12   20h00 AEK Larnaka1 vs Omonia Nicosia7               
02/12   20h00 APOEL FC4 vs Ermis Aradippou10               

VĐQG Thụy Sỹ

02/12   21h00 FC Luzern8 vs FC Sion9               
02/12   21h00 Grasshoppers5 vs FC Lugano10               
02/12   21h00 St. Gallen4 vs FC Zürich3               
02/12   21h00 Lausanne-Sport6 vs FC Basel2               
02/12   21h00 FC Thun7 vs BSC Young Boys1               

VĐQG Ukraina

02/12   21h00 Zirka Kropyvnytskyi9 vs Stal Kamianske12               
02/12   21h00 Karpaty Lviv10 vs Olimpik Donetsk3               
02/12   21h00 Dynamo Kiev2 vs FC Mariupol7               
02/12   21h00 Chernomorets Od.11 vs Zorya Lugansk6               
02/12   21h00 Vorskla5 vs PFK Aleksandriya8               
02/12   21h00 Shakhtar Donetsk1 vs Veres Rivne4               

VĐQG Áo

02/12   23h30 Austria Wien5 vs RB Salzburg2               
02/12   23h30 SCR Altach7 vs Sturm Graz1               
02/12   23h30 Admira6 vs SKN St. Pölten10               
02/12   23h30 Wolfsberger AC8 vs Rapid Wien3               
02/12   23h30 Mattersburg9 vs LASK Linz4               

VĐQG Australia

02/12   12h35 WS Wanderers4 vs Brisbane Roar7               
02/12   14h50 Newcastle Jets2 vs Melbourne City3               

VĐQG Nhật Bản

02/12   17h00 Urawa Red Diamonds7 vs Yokohama F Marinos5               
02/12   17h00 Kawasaki Frontale2 vs Omiya Ardija17               
02/12   17h00 Kashiwa Reysol4 vs Sanfrecce Hiroshima16               
02/12   17h00 Jubilo Iwata6 vs Kashima Antlers1               
02/12   17h00 Vissel Kobe8 vs Shimizu S-Pulse14               
02/12   17h00 Albirex Niigata18 vs Cerezo Osaka3               
02/12   17h00 Ventforet Kofu15 vs Vegalta Sendai12               
02/12   17h00 Consadole Sapporo13 vs Sagan Tosu9               
02/12   17h00 FC Tokyo11 vs Gamba Osaka10               

VĐQG New Zealand

03/12   07h00 Hawke's Bay Utd4 vs Waitakere United7               
03/12   07h00 Team Wellington5 vs Canterbury United8               
03/12   07h00 Tasman United3 vs Wellington Phoenix (R)9               
03/12   09h35 Hamilton Wanderers10 vs Southern United6               

VĐQG Ai Cập

02/12   20h15 Al Raja18 vs Zamalek SC5               

Hạng Nhất Anh

02/12   21h00 Birmingham City23 vs Wolverhampton2               
02/12   21h00 Bolton Wanderers22 vs Barnsley16               
02/12   21h00 Brentford FC12 vs Fulham FC17               
02/12   21h00 Bristol City4 vs Middlesbrough5               
02/12   21h00 Cardiff City3 vs Norwich City14               
02/12   21h00 Derby County7 vs Burton Albion21               
02/12   21h00 Ipswich Town8 vs Nottingham F.9               
02/12   21h00 Leeds United10 vs Aston Villa6               
02/12   21h00 Millwall FC19 vs Sheffield Utd1               
02/12   21h00 Preston NE13 vs QPR15               
02/12   21h00 Sheffield Wed11 vs Hull City20               
02/12   21h00 Sunderland24 vs Reading FC18               

Hạng 2 Italia

02/12   20h00 Virtus Entella19 vs FC Bari 19084               
02/12   20h00 Foggia Calcio15 vs Cittadella11               
02/12   20h00 Perugia Calcio18 vs Ascoli22               
02/12   20h00 Novara12 vs Empoli FC7               
02/12   20h00 Frosinone2 vs Cesena21               
02/12   20h00 Avellino10 vs Carpi FC9               
02/12   20h00 Brescia Calcio14 vs Salernitana8               
02/12   20h00 Cremonese6 vs Spezia Calcio17               
02/12   20h00 Palermo1 vs Venezia FC3               
02/12   20h00 Parma Calcio5 vs Pro Vercelli16               
02/12   20h00 Pescara13 vs Ternana Calcio20               

Hạng Nhất Scotland

02/12   21h00 St. Mirren1 vs Dumbarton FC8               
02/12   21h00 Greenock Morton6 vs Brechin City10               
02/12   21h00 Queen of the South5 vs Inverness CT7               
02/12   21h00 Dundee United2 vs Dunfermline4               
02/12   21h00 Livingston FC3 vs Falkirk FC9               

Hạng 2 Bỉ

03/12   01h30 FCO Beerschot Wilrijk2 vs Roeselare5               
03/12   01h30 OH Leuven1 vs Tubize8               

Hạng 2 Thụy Sỹ

03/12   01h00 FC Vaduz6 vs FC Wohlen8               
03/12   01h00 FC Wil10 vs FC Rapperswil-Jona4               
03/12   01h00 Servette FC2 vs Neuchâtel Xamax1               
03/12   01h00 FC Aarau7 vs FC Chiasso5               
03/12   01h00 FC Winterthur9 vs FC Schaffhausen3               

Hạng 2 Argentina

03/12   01h00 CA Aldosivi2 vs Independiente Rivadavia13               
03/12   01h00 Deportivo Morón15 vs Guillermo Brown16               
03/12   01h00 Los Andes21 vs Nueva Chicago22               
03/12   01h00 Villa Dálmine25 vs Club Almagro7               
03/12   01h00 Mitre SdE6 vs Brown de Adrogué5               
03/12   01h00 Deportivo Riestra12 vs Ramón Santamarina23               
03/12   01h00 Boca Unidos10 vs Agropecuario AAC1               
03/12   01h00 All Boys3 vs Ferro Carril Oeste18               
03/12   01h00 Atletico Rafaela4 vs Flandria19               
03/12   01h00 Sarmiento Junín11 vs Instituto Córdoba14               
03/12   01h00 Gimnasia Jujuy9 vs San Martín Tucumán24               
03/12   01h00 Quilmes AC20 vs Juventud Unida (G)17               

League One

02/12   22h00 Southend Utd12 vs Oldham Athletic17               

Hạng 3 Đức

02/12   19h00 Fortuna Köln2 vs FSV Zwickau16               
02/12   19h00 Sportfreunde Lotte12 vs Preußen Münster17               
02/12   19h00 Chemnitzer FC13 vs Magdeburg3               
02/12   19h00 RW Erfurt20 vs Meppen8               
02/12   19h00 SV Wehen4 vs Paderborn1               
02/12   19h00 Werder Bremen II18 vs VfL Osnabrück15               
02/12   19h00 Hallescher FC10 vs Hansa Rostock6               
02/12   19h00 Sonnenhof Großaspach7 vs Würzburger Kickers19               
02/12   19h00 Karlsruher SC9 vs VfR Aalen11               
02/12   19h00 Unterhaching5 vs Carl Zeiss Jena14               

Nữ Australia

02/12   11h00 Sydney FC (W)9 vs Melb. Victory (W)7               

Hạng 4 Đức - Bavaria

02/12   19h00 Illertissen5 vs Rosenheim12               
02/12   19h00 Greuther Fürth II16 vs SpVgg Bayreuth13               
02/12   19h00 Ingolstadt II2 vs Wacker Burghausen11               
02/12   19h00 FC Augsburg II18 vs VfB Eichstätt14               
02/12   19h00 Schweinfurt4 vs Bayern München II6               
02/12   19h00 VfR Garching17 vs Memmingen15               
02/12   19h00 FC Pipinsried8 vs Nürnberg II1               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

02/12   19h00 VfB Stuttgart II  vs Hessen Kassel                
02/12   19h00 TuS Koblenz  vs Stuttgarter Kickers                
02/12   19h00 Astoria Walldorf  vs Mainz II                
02/12   19h00 E. Stadtallendorf  vs SC Freiburg II                
02/12   19h00 TSV Schott Mainz  vs TSV Steinbach                
02/12   19h00 Waldhof Mannheim  vs Röchling Völklingen                
02/12   19h00 Wormatia Worms  vs FSV Frankfurt                
02/12   19h00 Kickers Offenbach  vs SSV Ulm                
02/12   19h00 1. FC Saarbrücken  vs SV Elversberg                

Hạng 4 Đức - Miền Tây

02/12   19h00 Borussia Dortmund II  vs FC Wegberg-Beeck                
02/12   19h00 Viktoria Köln  vs SV Rödinghausen                
02/12   19h00 Fortuna Düsseldorf II  vs SG Wattenscheid                
02/12   19h00 Wuppertal  vs RW Essen                
02/12   19h00 Wiedenbrück 2000  vs 1.FC Köln II                
02/12   19h00 TuS Erndtebrück  vs Westfalia Rhynern                
02/12   19h00 KFC Uerdingen  vs Bonner SC                
02/12   19h00 RW Oberhausen  vs Mönchengladbach II                
02/12   19h00 Alemannia Aachen  vs Verl                

U21 Nga

02/12   17h00 Zenit Youth7 vs FK Ural Youth16               
02/12   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs Akhmat Gr. Youth15               
02/12   17h00 CSKA Moscow Youth3 vs FK Tosno Youth12               
02/12   17h00 Dynamo M. Youth2 vs FK Rostov Youth10               
02/12   17h00 Anzhi Youth9 vs SKA-Energia Youth11               
02/12   17h00 Lokomotiv M. Youth8 vs Rubin Kazan Youth4               
02/12   17h00 Arsenal Tula Youth14 vs Spartak M. Youth6               
02/12   17h00 FK Ufa Youth5 vs Amkar Youth13