`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 30/09/2019

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

10/02   21h00 Swansea City20 vs Burnley FC8               
10/02   21h00 Chelsea FC3 vs West Bromwich19               
10/02   21h00 Everton FC9 vs Crystal Palace13               
10/02   21h00 Huddersfield14 vs Bournemouth12               
10/02   21h00 Manchester City1 vs Leicester City7               
10/02   21h00 Newcastle Utd15 vs Manchester United2               
10/02   21h00 Southampton18 vs Liverpool FC4               
10/02   21h00 Stoke City17 vs Brighton16               
10/02   21h00 Tottenham5 vs Arsenal6               
10/02   21h00 West Ham11 vs Watford FC10               

VĐQG Đức

10/02   20h30 RB Leipzig4 vs FC Augsburg8               
10/02   20h30 Hoffenheim9 vs Mainz15               
10/02   20h30 Werder Bremen16 vs VfL Wolfsburg13               
10/02   20h30 Borussia Dortmund6 vs Hamburger SV17               
10/02   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs 1.FC Köln18               
10/02   20h30 Hannover 9610 vs SC Freiburg12               
10/02   20h30 Bayer Leverkusen2 vs Hertha BSC11               
10/02   20h30 Bayern München1 vs Schalke 043               
10/02   20h30 VfB Stuttgart14 vs Mönchengladbach5               

VĐQG Pháp

11/02   01h00 Angers SCO17 vs AS Monaco4               
11/02   01h00 Girondins Bordeaux12 vs Amiens SC13               
11/02   01h00 Dijon FCO14 vs OGC Nice6               
11/02   01h00 AS Saint-Étienne16 vs Olympique Marseille3               
11/02   01h00 Guingamp9 vs SM Caen11               
11/02   01h00 Lyon2 vs Stade Rennais8               
11/02   01h00 FC Metz20 vs Montpellier HSC7               
11/02   01h00 FC Nantes5 vs Lille OSC18               
11/02   01h00 Strasbourg10 vs Troyes AC15               
11/02   01h00 Toulouse FC19 vs Paris St. Germain1               

VĐQG Hà Lan

10/02   23h30 Heracles Almelo12 vs Willem II Tilburg14               
11/02   00h45 Sparta Rotterdam18 vs PSV Eindhoven1               
11/02   01h45 AZ Alkmaar3 vs VVV Venlo11               
11/02   01h45 SC Heerenveen9 vs Roda Kerkrade17               

VĐQG Albania

10/02   19h00 Skenderbeu1 vs Flamurtari Vlore4               
10/02   19h00 FK Kukesi3 vs KF Kamza6               
10/02   19h00 FK Kukesi3 vs Skenderbeu1               
10/02   19h00 KS Lushnja10 vs Vllaznia Shkodër8               
10/02   19h00 Partizani Tirana5 vs KS Lushnja10               
10/02   19h00 Partizani Tirana5 vs KF Laci2               
10/02   19h00 KF Kamza6 vs Teuta Durres9               
10/02   19h00 Teuta Durres9 vs Luftëtari Gjirokastër7               
10/02   19h00 Flamurtari Vlore4 vs Luftëtari Gjirokastër7               
10/02   19h00 KF Laci2 vs Vllaznia Shkodër8               

VĐQG Azerbaijan

10/02   20h00 Qarabag FK1 vs Gabala FC2               
10/02   20h00 Zira FK3 vs Sumqayit FK4               

VĐQG Ba Lan

10/02   23h00 Zaglebie Lubin5 vs Legia Warszawa1               
10/02   23h00 Nieciecza KS14 vs Korona Kielce7               
10/02   23h00 Wisla Plock9 vs Gornik Zabrze2               
10/02   23h00 Cracovia12 vs Slask Wroclaw10               
10/02   23h00 Lechia Gdansk11 vs Wisla Krakow8               
10/02   23h00 Piast Gliwice15 vs Jagiellonia4               
10/02   23h00 Arka Gdynia6 vs Lech Poznan3               
10/02   23h00 Pogon Szczecin16 vs Sandecja13               

VĐQG Bắc Ai Len

10/02   22h00 Linfield Belfast5 vs Dungannon Swifts8               
10/02   22h00 Coleraine FC2 vs Glenavon3               
10/02   22h00 Ards FC9 vs Carrick Rangers11               
10/02   22h00 Warrenpoint Town10 vs Cliftonville Belfast4               
10/02   22h00 Ballymena United6 vs Ballinamallard Utd12               
10/02   22h00 Crusaders Belfast1 vs Glentoran Belfast7               

VĐQG Croatia

10/02   22h00 Lokomotiva Zagreb6 vs Rudeš Zagreb10               
10/02   22h00 Inter Zaprešić5 vs Slaven Belupo7               
10/02   22h00 HNK Rijeka4 vs Istra 19618               
10/02   22h00 NK Osijek3 vs Dinamo Zagreb1               
10/02   22h00 Cibalia Vinkovci9 vs Hajduk Split2               

VĐQG Hungary

10/02   23h00 Ujpest FC5 vs Haladas10               
10/02   23h00 Videoton FC2 vs Vasas SC9               
10/02   23h00 Mezokovesdi SE12 vs Puskás Akadémia8               
10/02   23h00 Ferencvaros TC1 vs Budapest Honved4               
10/02   23h00 Paksi FC7 vs Diosgyori VTK6               
10/02   23h00 Debrecen VSC3 vs Balmazujvaros11               

VĐQG Hy Lạp

10/02   20h00 SKODA Xanthi8 vs AO Kerkyra15               
10/02   22h15 Panionios GSS5 vs Lamia FC13               
11/02   00h30 PAS Giannina11 vs Panathinaikos7               

VĐQG Israel

10/02   23h00 Hapoel Acre14 vs Maccabi Tel Aviv1               
10/02   23h00 Hapoel Be'er Sheva2 vs FC Ashdod13               
10/02   23h00 Hapoel Ra'anana11 vs Hapoel Haifa4               
10/02   23h00 Hapoel Ashkelon12 vs Beitar Jerusalem3               
10/02   23h00 Maccabi Haifa10 vs Ironi Kiryat Shmona7               
10/02   23h00 Bnei Yehuda5 vs Maccabi Petah Tikva8               
10/02   23h00 Maccabi Netanya6 vs Bnei Sakhnin9               

VĐQG Malta

10/02   19h00 Birkirkara FC6 vs Sliema Wanderers8               
10/02   19h00 Tarxien Rainbows13 vs Naxxar Lions11               
10/02   21h00 Balzan FC1 vs Floriana FC4               
10/02   21h15 Hamrun Spartans7 vs Gzira United3               

VĐQG Romania

10/02   22h00 CSM Studentesc Iasi8 vs FC Botosani5               
10/02   22h00 CS Univ Craiova3 vs Sepsi OSK13               
10/02   22h00 Juventus Bucuresti14 vs Viitorul Constanta6               
10/02   22h00 ACS Poli Timisoara9 vs FC Voluntari10               
10/02   22h00 Concordia Chiajna11 vs Dinamo Bucuresti7               
10/02   22h00 Astra Giurgiu4 vs Gaz Metan Medias12               
10/02   22h00 Steaua Bucuresti2 vs CFR Cluj1               

VĐQG Síp

10/02   20h00 Omonia Nicosia6 vs Aris Limassol13               
10/02   20h00 Ethnikos Achnas14 vs Doxa Katokopia7               
10/02   20h00 Apollon Limassol2 vs AEK Larnaka4               
10/02   20h00 Ermis Aradippou9 vs Nea Salamina11               
10/02   20h00 Pafos FC10 vs APOEL FC1               
10/02   20h00 Alki Oroklini8 vs AEL Limassol5               

VĐQG Thụy Sỹ

10/02   21h00 Grasshoppers6 vs FC Luzern9               
10/02   21h00 St. Gallen4 vs FC Zürich3               
10/02   21h00 Lausanne-Sport5 vs BSC Young Boys1               
10/02   21h00 FC Lugano7 vs FC Sion10               
10/02   21h00 FC Thun8 vs FC Basel2               

VĐQG Áo

11/02   00h30 Austria Wien6 vs LASK Linz5               
11/02   00h30 Sturm Graz1 vs Wolfsberger AC9               
11/02   00h30 SCR Altach7 vs RB Salzburg2               
11/02   00h30 SKN St. Pölten10 vs Mattersburg8               
11/02   00h30 Admira4 vs Rapid Wien3               

VĐQG Australia

10/02   13h35 Wellington Phoenix10 vs Perth Glory9               
10/02   15h50 Melbourne City3 vs Sydney FC1               

VĐQG New Zealand

11/02   08h00 Hawke's Bay Utd7 vs Auckland City1               
11/02   10h35 Eastern Suburbs (NZL)3 vs Tasman United6               

VĐQG Qatar

10/02   20h40 Kharaitiyat12 vs Markhiya SC8               
10/02   22h50 Arabi Doha11 vs Ahli Doha7               

VĐQG Mexico

11/02   08h00 Tigres UANL13 vs Club América7               
11/02   08h06 Club León2 vs Puebla FC4               
11/02   10h06 Guadalajara Chivas11 vs Santos Laguna3               

Hạng Nhất Anh

10/02   21h00 Nottingham F.14 vs Hull City21               
10/02   21h00 Aston Villa4 vs Birmingham City23               
10/02   21h00 Barnsley19 vs Sheffield Wed17               
10/02   21h00 Bolton Wanderers20 vs Fulham FC7               
10/02   21h00 Brentford FC9 vs Preston NE11               
10/02   21h00 Bristol City5 vs Sunderland22               
10/02   21h00 Derby County2 vs Norwich City13               
10/02   21h00 Ipswich Town12 vs Burton Albion24               
10/02   21h00 Middlesbrough8 vs Reading FC18               
10/02   21h00 Millwall FC15 vs Cardiff City3               
10/02   21h00 Sheffield Utd6 vs Leeds United10               
10/02   21h00 Wolverhampton1 vs QPR16               

Hạng 2 Bỉ

11/02   01h30 Cercle Brugge2 vs Tubize7               
11/02   01h30 Lierse SK4 vs OH Leuven1               
11/02   01h30 Roeselare5 vs Union Saint-Gilloise6               
11/02   01h30 FCO Beerschot Wilrijk3 vs Westerlo8               

League One

10/02   22h00 Southend Utd20 vs Wigan Athletic1               
10/02   22h00 Rochdale23 vs Fleetwood Town12               
10/02   22h00 Shrewsbury3 vs Plymouth Argyle14               
10/02   22h00 Blackpool17 vs Walsall FC16               
10/02   22h00 Milton Keynes Dons21 vs Portsmouth9               
10/02   22h00 AFC Wimbledon19 vs Northampton18               
10/02   22h00 Blackburn Rovers2 vs Oldham Athletic22               
10/02   22h00 Bradford City5 vs Bury FC24               
10/02   22h00 Doncaster Rovers15 vs Charlton Athletic6               
10/02   22h00 Gillingham11 vs Peterborough8               
10/02   22h00 Oxford United10 vs Bristol Rovers13               
10/02   22h00 Scunthorpe Utd4 vs Rotherham7               

Hạng 3 Đức

10/02   19h00 Carl Zeiss Jena14 vs Sportfreunde Lotte13               
10/02   19h00 FSV Zwickau16 vs Meppen9               
10/02   19h00 Magdeburg2 vs Preußen Münster17               
10/02   19h00 SV Wehen3 vs Werder Bremen II18               
10/02   19h00 VfR Aalen11 vs Sonnenhof Großaspach8               
10/02   19h00 Karlsruher SC7 vs Fortuna Köln4               
10/02   19h00 VfL Osnabrück15 vs Chemnitzer FC19               
10/02   19h00 Paderborn1 vs RW Erfurt20               
10/02   19h00 Hansa Rostock5 vs Würzburger Kickers10               
10/02   19h00 Unterhaching6 vs Hallescher FC12               

Hạng 2 Scotland

10/02   22h00 Stranraer FC4 vs Arbroath FC2               
10/02   22h00 East Fife8 vs Queen's Park FC5               
10/02   22h00 Raith Rovers1 vs Airdrieonians FC7               
10/02   22h00 Alloa Athletic3 vs Forfar Athletic6               
10/02   22h00 Albion Rovers9 vs Ayr United10               

Brazil Mineiro

10/02   20h00 Boa Esporte/MG6 vs Tombense FC/MG9               
11/02   01h00 Tupi/MG12 vs Patrocinense/MG8               
11/02   01h00 Villa Nova/MG10 vs URT/MG2               
11/02   01h00 Uberlândia/MG7 vs América Mineiro/MG4               
11/02   01h30 Democrata-GV/MG11 vs Cruzeiro/MG3               
11/02   01h30 Atlético Mineiro/MG1 vs Caldense/MG5               

Brazil Paranaense

11/02   01h30 Londrina/PR7 vs Coritiba/PR8               
11/02   01h30 Cianorte/PR4 vs Toledo CW/PR3               
11/02   01h30 Maringá FC/PR10 vs Rio Branco/PR5               
11/02   01h30 Cascavel/PR12 vs Atlético/PR1               
11/02   01h30 Foz do Iguaçu/PR6 vs União/PR2               
11/02   01h30 Paraná/PR11 vs Prudentópolis/PR9               

Brazil Gaucho

11/02   02h00 Cruzeiro PoA/RS11 vs Caxias/RS1               
11/02   02h00 São Luiz/RS8 vs São José PoA/RS6               
11/02   02h00 SC São Paulo/RS7 vs Brasil Pelotas/RS3               
11/02   02h00 Avenida/RS9 vs Novo Hamburgo/RS12               
11/02   02h00 Juventude/RS5 vs Veranópolis/RS4               

Brazil Paulista

11/02   02h00 Botafogo/SPD-4 vs Ituano/SPA-2               
11/02   02h00 Sao Bento/SPC-3 vs Linense/SPA-4               
11/02   02h00 Ferroviária/SPC-4 vs Santos/SPD-1               
11/02   02h00 Santo André/SPB-2 vs Corinthians/SPA-3               
11/02   02h00 Mirassol/SPD-3 vs Palmeiras/SPC-1               
11/02   02h00 São Paulo/SPB-3 vs Bragantino/SPA-1               
11/02   02h00 Ponte Preta/SPB-1 vs Novorizontino/SPC-2               
11/02   02h00 Sao Caetano/SPB-4 vs RB Brasil/SPD-2               

League Two

10/02   21h00 Swindon Town10 vs Mansfield7               
10/02   21h00 Carlisle Utd12 vs Colchester Utd11               
10/02   21h00 Morecambe FC19 vs Chesterfield22               
10/02   21h00 Newport County9 vs Forest Green23               
10/02   21h00 Cambridge Utd13 vs Lincoln City8               
10/02   21h00 Crawley Town14 vs Grimsby Town16               
10/02   21h00 Crewe Alexandra20 vs Yeovil Town21               
10/02   21h00 Exeter City5 vs Wycombe4               
10/02   21h00 Barnet24 vs Notts County2               
10/02   21h00 Cheltenham17 vs Port Vale18               
10/02   21h00 Coventry City6 vs Accrington Stanley3               
10/02   21h00 Stevenage FC15 vs Luton Town1               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

10/02   19h30 Weiche Flensburg 08  vs Hamburger SV II                
10/02   20h00 E. Braunschweig II  vs St. Pauli II                
10/02   22h00 BSV Rehden  vs TSV Havelse                

Hạng 4 Đức - Miền Nam

10/02   19h00 Hoffenheim II  vs SSV Ulm                
10/02   19h00 Astoria Walldorf  vs Wormatia Worms                
10/02   19h00 E. Stadtallendorf  vs Mainz II                
10/02   19h00 1. FC Saarbrücken  vs SC Freiburg II