`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 30/06/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

26/11   21h00 Burnley FC7 vs Arsenal6               
26/11   23h00 Huddersfield10 vs Manchester City1               

VĐQG Tây Ban Nha

26/11   18h00 Deportivo La Coruña16 vs Athletic Bilbao15               
26/11   22h15 Real Sociedad7 vs UD Las Palmas19               
27/11   00h30 Villarreal CF5 vs Sevilla FC6               
27/11   02h45 Valencia CF2 vs FC Barcelona1               

VĐQG Italia

26/11   21h00 Genoa18 vs AS Roma5               
26/11   21h00 AC Milan7 vs Torino FC8               
26/11   21h00 Udinese Calcio13 vs SSC Napoli1               
27/11   00h00 Lazio4 vs Fiorentina9               
27/11   02h45 Juventus FC2 vs FC Crotone15               

VĐQG Đức

26/11   21h30 Hamburger SV15 vs Hoffenheim5               
27/11   00h00 1.FC Köln18 vs Hertha BSC12               

VĐQG Pháp

26/11   21h00 OGC Nice15 vs Lyon3               
26/11   23h00 Olympique Marseille4 vs Guingamp13               
27/11   03h00 AS Monaco2 vs Paris St. Germain1               

VĐQG Bồ Đào Nha

26/11   22h00 Portimonense SC11 vs CD Tondela10               
26/11   22h00 CD Aves16 vs FC Porto1               
26/11   22h00 Belenenses7 vs GD Chaves14               
26/11   22h00 SL Benfica3 vs Vitória Setúbal15               
26/11   22h00 SC Braga4 vs CD Feirense13               
26/11   22h00 Boavista FC9 vs Moreirense FC17               
26/11   22h00 Marítimo5 vs GD Estoril18               
26/11   22h00 Paços de Ferreira12 vs Sporting Lisboa2               
26/11   22h00 Rio Ave6 vs Vitória Guimarães8               

VĐQG Hà Lan

26/11   17h30 AFC Ajax2 vs Roda Kerkrade18               
26/11   19h30 SBV Excelsior7 vs PSV Eindhoven1               
26/11   19h30 Sparta Rotterdam13 vs FC Utrecht8               
26/11   21h45 Vitesse Arnhem5 vs ADO Den Haag11               

VĐQG Nga

26/11   17h00 Rubin Kazan10 vs CSKA Moscow4               
26/11   17h00 Spartak Moscow5 vs Zenit2               
26/11   17h00 Amkar Perm12 vs Dynamo Moscow15               
26/11   17h00 FK Tosno13 vs Arsenal Tula7               
26/11   17h00 Akhmat Groznyi9 vs FK Ufa8               
26/11   17h00 FK Ural6 vs FK Krasnodar3               
26/11   17h00 SKA-Energia16 vs Lokomotiv Moscow1               
26/11   17h00 FK Rostov11 vs Anzhi Makhachkala14               

VĐQG Armenia

26/11   18h00 Banants Yerevan3 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

26/11   20h00 Sumqayit FK4 vs Səbail FK7               
26/11   20h00 Zira FK2 vs Karabakh Agdam1               

VĐQG Belarus

26/11   20h00 Neman Grodno5 vs Shakhter Soligorsk2               
26/11   20h00 FC Gomel10 vs Dinamo Brest4               
26/11   20h00 FK Gorodeya9 vs BATE Borisov1               
26/11   20h00 FK Vitebsk8 vs Dinamo Minsk3               
26/11   20h00 FK Krumkachy14 vs FK Minsk13               
26/11   20h00 Naftan Novopolotsk16 vs FC Isloch11               
26/11   20h00 Dnepr Mogilev12 vs FK Slutsk7               
26/11   20h00 Torpedo Zhodino6 vs Slavia Mozyr15               

VĐQG Georgia

26/11   16h00 Chikhura Sachkhere6 vs Lokomotivi Tbilisi5               
26/11   16h00 Dinamo Batumi8 vs Kolkheti Poti9               
26/11   16h00 FC Shukura10 vs FC Saburtalo4               
26/11   16h00 FC Samtredia3 vs Dila Gori7               
26/11   16h00 Dinamo Tbilisi1 vs Torpedo Kutaisi2               

VĐQG Hy Lạp

26/11   19h00 Panionios GSS5 vs PAOK Salonica3               
26/11   21h15 Asteras Tripoli15 vs Levadiakos6               
26/11   21h15 Panetolikos14 vs AE Larisa13               
26/11   23h30 AO Kerkyra12 vs Olympiakos Pireus4               

VĐQG Luxembourg

26/11   21h00 F91 Dudelange1 vs Differdange3               
26/11   21h00 Progrès Niedercorn4 vs US Hostert10               
26/11   21h00 RM Hamm Benfica5 vs UNA Strassen9               
26/11   21h00 US Mondorf-les-Bains6 vs US Esch14               
26/11   21h00 Victoria Rosport8 vs RFCU Luxemburg11               
26/11   21h00 Rodange 9113 vs CS Fola Esch2               
26/11   21h00 Jeunesse Esch12 vs Union Titus Pétange7               

VĐQG Macedonia

26/11   18h00 Vardar Skopje2 vs Academy Pandev3               
26/11   18h00 Sileks Kratovo4 vs Rabotnicki Skopje5               
26/11   18h00 FK Skopje10 vs Pobeda Prilep9               
26/11   18h00 Renova6 vs Shkendija'791               
26/11   18h00 Pelister Bitola7 vs FK Shkupi8               

VĐQG Malta

26/11   19h00 Tarxien Rainbows11 vs Hibernians Paola6               
26/11   21h00 Valletta FC2 vs Floriana FC4               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

26/11   23h00 Kayserispor4 vs Istanbul Basaksehir2               
26/11   23h00 Göztepe Izmir9 vs Akhisar Bld.6               
26/11   23h00 Bursaspor7 vs Kardemir Karabükspor18               
26/11   23h00 Sivasspor5 vs Trabzonspor12               
26/11   23h00 Antalyaspor14 vs Fenerbahçe SK8               
26/11   23h00 Osmanlispor FK16 vs Genclerbirligi17               
26/11   23h00 Kasımpaşa SK13 vs Konyaspor15               
26/11   23h00 Yeni Malatyaspor11 vs Besiktas JK3               
26/11   23h00 Galatasaray SK1 vs Alanyaspor10               

VĐQG Wales

26/11   20h30 Cardiff Met2 vs GAP Connah's Quay3               

VĐQG Đan Mạch

26/11   21h00 Odense BK7 vs Hobro IK4               
26/11   21h00 FC Midtjylland2 vs AGF Aarhus12               
26/11   21h00 FC Nordsjælland3 vs AC Horsens6               
26/11   21h00 Randers FC14 vs SønderjyskE10               
26/11   21h00 Silkeborg IF11 vs Brøndby IF1               
26/11   21h00 FC København5 vs Lyngby BK9               
26/11   21h00 FC Helsingor13 vs AaB Aalborg8               

VĐQG Australia

26/11   14h00 Adelaide United5 vs WS Wanderers4               

VĐQG Nhật Bản

26/11   17h00 Urawa Red Diamonds7 vs Kawasaki Frontale2               
26/11   17h00 Kashima Antlers1 vs Kashiwa Reysol4               
26/11   17h00 Shimizu S-Pulse14 vs Albirex Niigata18               
26/11   17h00 Sanfrecce Hiroshima16 vs FC Tokyo11               
26/11   17h00 Omiya Ardija17 vs Ventforet Kofu15               
26/11   17h00 Cerezo Osaka3 vs Vissel Kobe8               
26/11   17h00 Sagan Tosu9 vs Jubilo Iwata6               
26/11   17h00 Vegalta Sendai12 vs Yokohama F Marinos5               
26/11   17h00 Gamba Osaka10 vs Consadole Sapporo13               

VĐQG Argentina

27/11   02h00 Patronato Paraná15 vs Unión Santa Fe2               
27/11   02h00 Belgrano Córdoba17 vs Gimnasia La Plata22               
27/11   02h00 Godoy Cruz10 vs CA Lanús13               
27/11   02h00 Temperley28 vs San Martín San Juan8               
27/11   02h00 Chacarita Juniors23 vs CA Huracán6               
27/11   02h00 Arsenal Sarandi24 vs Talleres Córdoba4               
27/11   02h00 CA Banfield7 vs Defensa y Justicia21               
27/11   02h00 Colon Santa Fe3 vs CA Tigre25               
27/11   02h00 Estudiantes La Plata14 vs Atlético Tucumán9               
27/11   02h00 Racing Club20 vs Independiente11               
27/11   02h00 River Plate12 vs Newell's Old Boys19               
27/11   02h00 Rosario Central27 vs Boca Juniors1               
27/11   02h00 San Lorenzo5 vs Argentinos Juniors16               
27/11   02h00 Vélez Sársfield18 vs Club Olimpo26               

VĐQG Ecuador

27/11   00h00 Independiente del Valle6 vs Guayaquil City12               
27/11   00h00 Delfin SC2 vs Macará3               
27/11   00h00 Fuerza Amarilla SC11 vs Clan Juvenil9               
27/11   00h00 Barcelona SC8 vs Deportivo Cuenca4               
27/11   00h00 El Nacional Quito5 vs Univ Católica Quito10               
27/11   00h00 LDU Quito7 vs CS Emelec1               

VĐQG Paraguay

27/11   02h00 Independiente FBC12 vs Olimpia Asunción4               
27/11   02h00 General Díaz2 vs Club Rubio Ñu9               
27/11   02h00 Sportivo Trinidense10 vs Nacional Asunción11               
27/11   02h00 Club Guaraní3 vs Sol de América8               
27/11   02h00 Cerro Porteño1 vs Sportivo Luqueño5               
27/11   02h00 Libertad6 vs Deportivo Capiatá7               

VĐQG Peru

26/11   23h00 Academia Cantolao8 vs Universitario3               
26/11   23h00 Alianza Lima1 vs Comerciantes Unidos5               

VĐQG Uruguay

27/11   02h00 Juventud LP16 vs Mvo Wanderers15               
27/11   02h00 IA Sud América9 vs Nacional (URU)3               
27/11   02h00 Rampla Juniors4 vs CA Cerro8               
27/11   02h00 Plaza Colonia14 vs Liverpool (URU)12               
27/11   02h00 Danubio FC6 vs Boston River7               
27/11   02h00 Defensor Sporting2 vs Atlético Fénix11               
27/11   02h00 River Plate (URU)5 vs El Tanque Sisley10               

VĐQG Nam Phi

26/11   20h30 Bloemfontein Celtic3 vs Orlando Pirates6               
26/11   20h30 Baroka FC1 vs Platinum Stars14               

Hạng 2 Tây Ban Nha

26/11   17h00 Barcelona B14 vs UD Almería18               
26/11   21h00 Granada CF4 vs SD Huesca1               
26/11   23h00 CD Lugo6 vs CA Osasuna2               
26/11   23h00 Córdoba CF22 vs Cultural Leonesa15               
27/11   01h00 Albacete Balompié17 vs Sporting Gijón5               

Hạng 2 Đức

26/11   18h30 Holstein Kiel2 vs Ingolstadt6               
26/11   18h30 Jahn Regensburg13 vs MSV Duisburg12               
26/11   18h30 SV Sandhausen5 vs Heidenheim16               
26/11   18h30 Union Berlin3 vs SV Darmstadt11               
26/11   18h30 Fortuna Düsseldorf1 vs Dynamo Dresden15               
26/11   18h30 Erzgebirge Aue10 vs VfL Bochum14               
26/11   18h30 E. Braunschweig9 vs Nürnberg4               
26/11   18h30 Greuther Fürth17 vs St. Pauli8               
26/11   18h30 Kaiserslautern18 vs Arminia Bielefeld7               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

26/11   22h00 FC Porto B2 vs Académica Coimbra6               
26/11   22h00 Sporting Braga B12 vs Gil Vicente11               
26/11   22h00 Nacional Madeira7 vs União da Madeira15               
26/11   22h00 Académico Viseu1 vs Varzim SC17               
26/11   22h00 FC Famalicão5 vs Sporting Lisboa B10               
26/11   22h00 Sporting Covilha13 vs Real SC19               
26/11   22h00 UD Oliveirense16 vs CD Cova Piedade18               
26/11   22h00 FC Arouca9 vs CD Santa Clara3               
26/11   22h00 Leixões SC4 vs SL Benfica B14               
26/11   22h00 FC Penafiel8 vs Vitória Guimarães B20               

Hạng 2 Bỉ

26/11   21h00 Westerlo7 vs FCO Beerschot Wilrijk2               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

26/11   19h00 Elazığspor6 vs Boluspor14               
26/11   19h00 Denizlispor17 vs Balikesirspor5               
26/11   19h00 Ümraniyespor1 vs Altınordu SK4               
26/11   19h00 İstanbulspor AŞ8 vs Samsunspor12               
26/11   19h00 Manisaspor16 vs Adana Demirspor11               
26/11   19h00 Giresunspor3 vs Ankaragücü2               
26/11   19h00 Eskişehirspor15 vs Rizespor7               
26/11   19h00 Gaziantep B.B.10 vs Erzurum BB13               
26/11   19h00 Adanaspor9 vs Gaziantepspor18               

Hạng 2 Đan Mạch

26/11   18h45 Vejle BK1 vs Vendsyssel FF2               
26/11   18h45 Thisted FC3 vs Fremad Amager10               
26/11   18h45 HB Køge5 vs Esbjerg fB4               
26/11   18h45 Skive IK12 vs Nykøbing FC9               
26/11   18h45 Brabrand IF11 vs FC Fredericia7               
26/11   18h45 FC Roskilde8 vs Viborg FF6               

Vòng loại WC Nữ 2019

26/11   17h59 Finland (W)A-21 vs Israel (W)C-3               

Hạng 3 Tây Ban Nha

26/11   22h00 San Fernando CDD-1 vs Recreativo HuelvaD-3               
26/11   22h00 UE OlotC-17 vs Real MallorcaC-2               
26/11   22h00 CF PeraladaC-15 vs UE CornellàC-4               
26/11   22h00 Barakaldo CFB-17 vs SD AmorebietaB-6               
26/11   22h00 CF FuenlabradaA-1 vs Real Madrid CastillaA-11               
26/11   22h00 Atlético BalearesC-16 vs UE LlagosteraC-19               
26/11   22h00 CF BadalonaC-3 vs Villarreal BC-12               
26/11   22h00 Lleida EsportiuC-18 vs Hércules CFC-7               
26/11   22h00 PontevedraA-12 vs Real Valladolid BA-16               
26/11   22h00 Sporting Gijón BB-1 vs UD LogroñésB-8               
26/11   22h00 S.S. ReyesA-14 vs Racing FerrolA-18               
26/11   22h00 Atlético Madrid BA-2 vs CF Talavera ReinaA-10               
26/11   22h00 Athletic Bilbao BB-15 vs Caudal DeportivoB-19               
26/11   22h00 CD IzarraB-5 vs CD LealtadB-18               
26/11   22h00 CF VillanovenseD-5 vs Extremadura UDD-7               
26/11   22h00 Atlético SaguntinoC-1 vs Ontinyent CFC-5               
26/11   22h00 Celta de Vigo BA-17 vs Depor La Coruña BA-13               
26/11   22h00 Las Palmas AtléticoD-18 vs LinenseD-15               
26/11   22h00 Córdoba CF BD-13 vs UD MelillaD-11               
26/11   22h00 SCR Peña DeportivaC-14 vs CD AlcoyanoC-13               
26/11   22h00 Gernika ClubB-3 vs Real UniónB-14               
26/11   22h00 Mérida ADD-14 vs UCAM MurciaD-16               
26/11   22h00 Gimnástica Seg.A-4 vs CD GuijueloA-5               
26/11   22h00 FC CartagenaD-9 vs Real Betis BD-19               
26/11   22h00 CD ToledoA-9 vs Rayo MajadahondaA-8               
26/11   22h00 Peña Sport FCB-9 vs Osasuna BB-13               
26/11   22h00 Jumilla CFD-12 vs Lorca Deportiva CFD-17               
26/11   22h00 Arenas de GuechoB-16 vs SD LeioaB-10               
26/11   22h00 Unión AdarveA-3 vs NavalcarneroA-6               
26/11   22h00 MarbellaD-2 vs CD El Ejido 2012D-6               
26/11   22h00 CD MirandésB-4 vs Real Sociedad BB-7               
26/11   22h00 CE SabadellC-10 vs SD FormenteraC-6               
26/11   22h00 Elche CFC-8 vs Valencia MestallaC-11               
26/11   22h00 Racing SantanderB-2 vs CD TudelanoB-12               
26/11   22h00 Real MurciaD-4 vs CD BadajozD-8               

Hạng 3 Nhật Bản

26/11   11h00 Fujieda MYFC9 vs Blaublitz Akita2               
26/11   11h00 SC Sagamihara11 vs Gamba Osaka (R)16               
26/11   11h00 Grulla Morioka15 vs Cerezo Osaka (R)13               
26/11   11h00 Tochigi SC1 vs Nagano Parceiro7               
26/11   11h00 Fukushima Utd12 vs Yokohama S&CC14               
26/11   11h00 Giravanz Kitakyushu8 vs Azul Claro Numazu3               
26/11   11h00 Kataller Toyama6 vs Gainare Tottori17               
26/11   11h00 Kagoshima United4 vs FC Tokyo (R)10               

U21 Séc

26/11   16h00 Viktoria Plzen Youth8 vs Liberec Youth5               
26/11   21h00 FK Jablonec Youth19 vs Dukla Praha Youth18               
26/11   21h00 Bohemians 1905 Youth13 vs Sparta Praha Youth2               
26/11   21h00 Mlada Boleslav Youth6 vs Hradec Kralove Youth3