`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 30/04/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

08/03   02h45 Manchester CityF-1 vs FC BaselA-2               
08/03   02h45 TottenhamH-1 vs Juventus FCD-2               

C1 Châu Á

07/03   16h00 Sydney FCH-4 vs Kashima AntlersH-1               
07/03   17h00 Kawasaki FrontaleF-4 vs Melbourne VictoryF-3               
07/03   17h00 Suwon BluewingsH-2 vs Shanghai ShenhuaH-3               
07/03   19h00 Shanghai SIPGF-1 vs Ulsan HyundaiF-2               

VĐQG Luxembourg

07/03   22h00 F91 Dudelange1 vs US Mondorf-les-Bains4               
07/03   22h00 UNA Strassen12 vs Victoria Rosport11               
07/03   22h00 RFCU Luxemburg9 vs US Hostert7               
07/03   22h00 Union Titus Pétange8 vs Rodange 9113               
07/03   22h00 US Esch14 vs RM Hamm Benfica6               
07/03   22h00 Differdange5 vs Jeunesse Esch10               
07/03   22h00 CS Fola Esch2 vs Progrès Niedercorn3               

VĐQG Bolivia

08/03   02h30 CD GuabiráA-7 vs Club DestroyersA-4               
08/03   07h30 Royal PariB-2 vs Sport Boys WarnesB-7               

VĐQG Costa Rica

08/03   09h00 CS Cartaginés11 vs Limón FC10               

VĐQG Nam Phi

08/03   00h30 Bloemfontein Celtic9 vs Polokwane City14               

C2 Châu Á

07/03   14h30 Bali United PusamG-4 vs Thanh Hoa FCG-2               
07/03   16h00 Yangon UnitedG-1 vs Global CebuG-3               

Copa Sudamericana

08/03   05h15 CA Cerro  vs Sport Rosario                
08/03   05h15 General Díaz  vs Barcelona SC                
08/03   07h30 Sporting Cristal  vs CA Lanús                
08/03   07h30 Deportivo Cuenca  vs Sportivo Luqueño                

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

07/03   19h00 Adana Demirspor15 vs Denizlispor17               
07/03   19h00 Ankaragücü3 vs Adanaspor10               
07/03   19h00 Rizespor1 vs Gaziantepspor18               
07/03   19h00 Balikesirspor9 vs Boluspor7               
07/03   19h00 Altınordu SK4 vs İstanbulspor AŞ6               
07/03   19h00 Erzurum BB13 vs Eskişehirspor12               
07/03   19h00 Manisaspor16 vs Giresunspor11               
07/03   19h00 Gaziantep B.B.5 vs Ümraniyespor2               
07/03   19h00 Samsunspor14 vs Elazığspor8               

Hạng 2 Arập Xeut

07/03   20h05 Dhamak7 vs Al Kawkab2               
07/03   22h25 Al Nojoom11 vs Al Mujazzal13               
07/03   22h50 Al Hazm1 vs Jeddah Club15               

Hạng 3 Đức

07/03   19h00 VfL Osnabrück16 vs Meppen9               
08/03   00h00 Fortuna Köln4 vs Chemnitzer FC18               
08/03   00h00 Carl Zeiss Jena15 vs Würzburger Kickers10               
08/03   00h00 FSV Zwickau17 vs Hansa Rostock6               
08/03   00h00 SV Wehen3 vs Sportfreunde Lotte14               
08/03   00h00 VfR Aalen7 vs Preußen Münster12               
08/03   00h00 Hallescher FC13 vs Werder Bremen II19               
08/03   00h00 Karlsruher SC5 vs Sonnenhof Großaspach11               
08/03   00h00 Paderborn2 vs Magdeburg1               
08/03   00h00 Unterhaching8 vs RW Erfurt20               

Brazil Mineiro

08/03   05h30 América Mineiro/MG2 vs Caldense/MG10               
08/03   06h30 Democrata-GV/MG12 vs Villa Nova/MG5               
08/03   07h45 Cruzeiro/MG1 vs URT/MG8               

Brazil Paranaense

08/03   05h00 Prudentópolis/PR11 vs Atlético/PR1               
08/03   05h00 União/PR12 vs Rio Branco/PR7               
08/03   06h00 Maringá FC/PR6 vs Foz do Iguaçu/PR2               
08/03   06h00 Cascavel/PR4 vs Cianorte/PR5               
08/03   07h45 Toledo CW/PR10 vs Londrina/PR8               
08/03   07h45 Paraná/PR9 vs Coritiba/PR3               

Brazil Gaucho

08/03   02h00 Cruzeiro PoA/RS8 vs Internacional/RS3               
08/03   02h00 São José PoA/RS5 vs Juventude/RS9               
08/03   02h00 Veranópolis/RS4 vs Novo Hamburgo/RS10               
08/03   02h00 Brasil Pelotas/RS1 vs Avenida/RS7               
08/03   02h00 Caxias/RS2 vs São Luiz/RS6               
08/03   02h00 Grêmio/RS12 vs SC São Paulo/RS11               

Brazil Paulista

08/03   02h00 Linense/SPA-4 vs Santo André/SPB-3               
08/03   02h00 RB Brasil/SPD-2 vs Ponte Preta/SPB-2               
08/03   02h00 Sao Bento/SPC-2 vs Ituano/SPA-2               
08/03   02h00 Novorizontino/SPC-3 vs Santos/SPD-1               
08/03   02h00 Ferroviária/SPC-4 vs Bragantino/SPA-3               
08/03   02h00 Corinthians/SPA-1 vs Mirassol/SPD-4               
08/03   02h00 Palmeiras/SPC-1 vs São Paulo/SPB-1               
08/03   02h00 Sao Caetano/SPB-4 vs Botafogo/SPD-3