`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 30/03/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

27/09   23h00 Karabakh AgdamC-4 vs AS RomaC-3 1 1/4 : 00.87-0.991/4 : 0-0.930.804.707.001.4610.82-0.962 3/40.950.91
28/09   01h45 AnderlechtB-3 vs Celtic FCB-4 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.830.703.702.053.551 1/4-0.900.762 3/40.980.88
28/09   01h45 Atlético MadridC-2 vs Chelsea FCC-1 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.830.703.302.133.703/40.80-0.942 1/4-0.940.80
28/09   01h45 FC BaselA-4 vs SL BenficaA-3 1/4 : 00.930.950 : 0-0.940.823.453.302.231-0.990.852 1/2-0.980.84
28/09   01h45 CSKA MoscowA-2 vs Manchester UnitedA-1 3/4 : 00.980.901/4 : 00.940.943.905.201.6811.000.862 1/40.82-0.96
28/09   01h45 Juventus FCD-4 vs Olympiakos PireusD-3 0 : 2 1/40.940.940 : 3/40.75-0.888.201.1521.001 1/40.82-0.963 1/4-0.960.82
28/09   01h45 Paris St. GermainB-1 vs Bayern MünchenB-2 0 : 1/20.950.930 : 1/4-0.880.754.051.953.551 1/40.75-0.893 1/20.950.91
28/09   01h45 Sporting LisboaD-2 vs FC BarcelonaD-1 1 1/4 : 0-0.960.841/2 : 01.000.885.207.001.411 1/40.75-0.893 1/40.910.95

C1 Châu Á

27/09   19h00 Shanghai SIPGF-2 vs Urawa Red DiamondsF-1 0 : 1/20.81-0.930 : 1/41.000.883.951.784.201 1/4-0.970.8330.960.90

VĐQG Macedonia

27/09   20h30 Rabotnicki Skopje8 vs Sileks Kratovo5               
27/09   20h30 FK Shkupi4 vs Pelister Bitola6               
27/09   20h30 Pobeda Prilep9 vs FK Skopje10               
27/09   20h30 Academy Pandev2 vs Vardar Skopje3               
27/09   20h30 Shkendija'791 vs Renova7               

VĐQG Phần Lan

27/09   22h30 HJK Helsinki1 vs IFK Mariehamn6 0 : 1 1/20.990.890 : 1/20.75-0.885.001.317.201 1/4-0.990.8530.960.90
27/09   23h30 Seinajoen JK5 vs Ilves Tampere4 0 : 1/4-0.930.800 : 00.66-0.783.202.362.751-0.920.772 1/40.970.89

VĐQG Romania

28/09   01h00 Dinamo Bucuresti7 vs Concordia Chiajna12 0 : 1 1/4-0.970.870 : 1/2-0.980.884.301.416.3010.81-0.932 1/20.890.99

VĐQG Trung Quốc

27/09   18h35 Tianjin Teda14 vs Guizhou Zhicheng7               

VĐQG Indonesia

27/09   18h30 Persipura Jayapura  vs PSM Makassar                

VĐQG Brazil

28/09   02h00 Atlético/PR8 vs Atlético Mineiro/MG10               
28/09   02h00 Bahia/BA13 vs Coritiba/PR19               
28/09   02h00 Avai FC/SC14 vs Atlético/GO20               
28/09   02h00 Botafogo/RJ6 vs Vitória/BA16               
28/09   02h00 Cruzeiro/MG5 vs Corinthians/SP1               
28/09   02h00 Grêmio/RS3 vs Fluminense/RJ9               
28/09   02h00 Palmeiras/SP4 vs Santos/SP2               
28/09   02h00 São Paulo/SP17 vs Sport Recife/PE15               
28/09   02h00 Ponte Preta/SP18 vs CR Flamengo/RJ7               
28/09   02h00 Vasco da Gama/RJ12 vs Chapecoense/SC11               

VĐQG Bolivia

28/09   05h15 Universitario Sucre8 vs Petrolero Yacuiba4               
28/09   07h00 Real Potosí11 vs The Strongest5               
28/09   07h00 Bolívar2 vs Nacional Potosí12               
28/09   07h30 Oriente Petrolero3 vs CD Guabirá7               

VĐQG Paraguay

28/09   07h10 Sportivo Trinidense10 vs Libertad6               

VĐQG Peru

28/09   01h15 Unión Comercio11 vs Comerciantes Unidos2               
28/09   03h30 Sporting Cristal8 vs FBC Melgar6               
28/09   08h00 Universitario5 vs Sport Huancayo9               

VĐQG Mỹ

28/09   03h00 Atlanta UnitedDong-3 vs Philadelphia UnionDong-9               
28/09   03h00 Seattle SoundersTay-4 vs Vancouver WhitecapsTay-1               
28/09   03h00 Montreal ImpactDong-7 vs New York City FCDong-2               
28/09   06h30 New York Red BullsDong-6 vs DC UnitedDong-11               
28/09   07h00 FC DallasTay-8 vs Colorado RapidsTay-11               

VĐQG Mexico

28/09   00h00 Deportivo Toluca3 vs UNAM Pumas17               

VĐQG Costa Rica

28/09   09h00 Santos Guápiles5 vs CS Herediano1               

VĐQG Ai Cập

27/09   22h00 Al Raja18 vs Al Intagh Al Harbi7               

C2 Châu Á

27/09   21h00 Istiklol DushanbeD-1 vs Bengaluru FCE-2               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

27/09   22h00 SL Benfica B13 vs Sporting Covilha20               
27/09   22h00 Vitória Guimarães B15 vs União da Madeira12               
27/09   22h00 FC Porto B5 vs CD Cova Piedade10               
27/09   22h00 Nacional Madeira3 vs Real SC17               
27/09   22h00 FC Famalicão6 vs Sporting Braga B19               
27/09   22h00 UD Oliveirense18 vs Académico Viseu2               
27/09   22h00 FC Arouca16 vs Sporting Lisboa B9 0 : 3/40.980.900 : 1/4-0.830.673.601.753.9510.910.912 1/20.900.96
27/09   22h00 CD Santa Clara1 vs Varzim SC11               
27/09   22h00 Leixões SC4 vs Gil Vicente7               
27/09   22h00 FC Penafiel14 vs Académica Coimbra8               

Hạng 2 Ba Lan

27/09   23h00 Wigry Suwalki14 vs Rakow Czestochowa13 0 : 00.68-0.800 : 00.70-0.833.302.252.841-0.940.802 1/40.73-0.88

Hạng 2 Séc

27/09   21h00 Olympia H.Kralove8 vs FK Varnsdorf15 0 : 1/40.850.990 : 1/4-0.900.733.302.053.0010.860.962 1/20.890.93

Cúp Ba Lan

27/09   20h30 Chojniczanka  vs Nieciecza KS  1/4 : 00.77-0.93   3.352.612.27   2 1/20.900.92

Cúp Việt Nam

27/09   17h00 SHB-Da Nang FC  vs Becamex Binh Duong                
27/09   17h00 Song Lam Nghe An  vs Quang Nam FC                

C1 U19 Châu Âu

27/09   16h59 CSKA Moscow YouthA-4 vs Man United YouthA-2               
27/09   16h59 Juventus YouthD-4 vs Olympiakos YouthD-2               
27/09   16h59 Anderlecht YouthB-4 vs Celtic FC YouthB-3               
27/09   16h59 Paris SG YouthB-1 vs Bayern München U19B-2               
27/09   16h59 Sporting Lisboa YouthD-3 vs FC Barcelona YouthD-1               
27/09   16h59 FC Basel YouthA-3 vs SL Benfica YouthA-1               
27/09   16h59 Atlético Madrid YouthC-2 vs Chelsea FC YouthC-1               
27/09   16h59 Qarabag FK YouthC-4 vs AS Roma YouthC-3               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

27/09   17h59 France (W) U171 vs Wales (W) U176               
27/09   17h59 Denmark (W) U1740 vs Kazakhstan (W) U1744               
27/09   17h59 Ireland (W) U177 vs Romania (W) U179               
27/09   17h59 Greece (W) U178 vs Bosnia-H. (W) U1738               

Vòng loại U16 Châu Á

27/09   15h30 Philippines U16H-2 vs China U16H-3               
27/09   18h30 Myanmar U16H-1 vs South Korea U16H-4               

U19 Séc

27/09   16h00 Viktoria Plzen U19  vs Hradec Kralove U19