`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 29/12/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

15/02   02h45 FC PortoG-2 vs Liverpool FCE-1 1/4 : 00.84-0.94   3.102.852.33   2 3/4-0.900.80
15/02   02h45 Real MadridH-2 vs Paris St. GermainB-1 1/4 : 00.910.99   3.402.133.00   2 3/40.76-0.86

C1 Châu Á

14/02   17h00 Kashima AntlersH-1 vs Shanghai ShenhuaH-2               
14/02   17h30 Jeju UnitedG-4 vs Cerezo OsakaG-2               
14/02   19h00 Guangzhou EvergrandeG-3 vs Buriram UnitedG-1               

VĐQG Macedonia

14/02   18h00 Rabotnicki Skopje5 vs Renova8               
14/02   18h00 Sileks Kratovo3 vs FK Skopje10               
14/02   18h00 FK Shkupi6 vs Academy Pandev4               
14/02   18h00 Pobeda Prilep7 vs Pelister Bitola9               
14/02   18h00 Shkendija'791 vs Vardar Skopje2               

Cúp Síp

14/02   22h00 Olympiakos Nic.  vs Nea Salamina                
14/02   22h00 Omonia Nicosia  vs Doxa Katokopia                
14/02   22h00 Aris Limassol  vs AEK Larnaka                
14/02   22h00 Othellos Athienou  vs Apollon Limassol                

Hạng 3 Đức

15/02   01h00 VfL Osnabrück15 vs Karlsruher SC8 0 : 00.910.970 : 00.960.92   3/40.71-0.852 1/41.000.86

Brazil Paranaense

15/02   06h45 Toledo CW/PR11 vs Coritiba/PR5               
15/02   06h45 Atlético/PR2 vs Foz do Iguaçu/PR6               
15/02   06h45 Prudentópolis/PR9 vs Cianorte/PR4               
15/02   06h45 Maringá FC/PR8 vs União/PR1               
15/02   06h45 Cascavel/PR3 vs Londrina/PR7               
15/02   06h45 Rio Branco/PR10 vs Paraná/PR12               

Brazil Gaucho

15/02   02h00 Novo Hamburgo/RS12 vs Cruzeiro PoA/RS9               
15/02   02h00 São José PoA/RS3 vs Avenida/RS10               
15/02   02h00 São Luiz/RS6 vs SC São Paulo/RS4               
15/02   02h00 Veranópolis/RS8 vs Caxias/RS1               
15/02   02h00 Grêmio/RS5 vs Brasil Pelotas/RS2               
15/02   02h00 Internacional/RS7 vs Juventude/RS11               

Brazil Paulista

15/02   02h00 Botafogo/SPD-3 vs Ponte Preta/SPB-1               
15/02   02h00 Novorizontino/SPC-1 vs RB Brasil/SPD-2               
15/02   02h00 Ferroviária/SPC-3 vs Santo André/SPB-2               
15/02   02h00 Bragantino/SPA-2 vs Mirassol/SPD-4               
15/02   02h00 Ituano/SPA-1 vs São Paulo/SPB-4               
15/02   02h00 Corinthians/SPA-3 vs Sao Bento/SPC-2               
15/02   02h00 Palmeiras/SPC-4 vs Linense/SPA-4               
15/02   02h00 Santos/SPD-1 vs Sao Caetano/SPB-3