`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 29/09/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

14/10   02h00 RCD Espanyol12 vs Levante UD7               

VĐQG Đức

14/10   01h30 VfB Stuttgart12 vs 1.FC Köln18               

VĐQG Pháp

14/10   01h45 Lyon7 vs AS Monaco2               

VĐQG Azerbaijan

13/10   20h00 Inter Baku6 vs Karabakh Agdam1               

VĐQG Belarus

13/10   20h00 FK Gorodeya9 vs Neman Grodno7               

VĐQG Bỉ

14/10   01h30 KAA Gent14 vs RS Waasland-Beveren8               
14/10   01h30 Sporting Charleroi2 vs Eupen15               
14/10   01h30 Royal Antwerp6 vs Zulte Waregem3               
14/10   01h30 KSC Lokeren13 vs Sint-Truiden5               
14/10   01h30 Standard Liège11 vs KV Kortrijk10               
14/10   01h30 KV Mechelen12 vs Anderlecht7               
14/10   01h30 KV Oostende16 vs Club Brugge1               
14/10   01h30 Racing Genk9 vs Mouscron-Peruwelz4               

VĐQG Estonia

13/10   17h00 Nomme Kalju3 vs FCI Tallinn4               

VĐQG Georgia

13/10   19h00 Chikhura Sachkhere6 vs FC Samtredia3               
14/10   00h00 Torpedo Kutaisi2 vs FC Shukura10               

VĐQG Ireland

14/10   01h45 Bohemians 19056 vs Cork City1               
14/10   01h45 Dundalk FC2 vs Bray Wanderers5               
14/10   01h45 Galway FC8 vs St Patrick's Dublin10               
14/10   02h00 Shamrock Rovers3 vs Sligo Rovers9               

VĐQG Malta

13/10   23h00 Senglea Athletic7 vs Hibernians Paola3               
14/10   00h00 Naxxar Lions12 vs Tarxien Rainbows14               
14/10   01h15 Valletta FC4 vs Lija Athletic13               

VĐQG Wales

14/10   01h45 The New Saints2 vs Prestatyn Town9               

VĐQG Trung Quốc

13/10   18h35 Guizhou Zhicheng7 vs Changchun YaTai10               

VĐQG Arập Xeut

13/10   21h55 Al Fateh (KSA)8 vs Qadisiya Khubar5               
14/10   00h00 Ittihad Jeddah10 vs Ohud Medina12               
14/10   00h00 Al Nassr Riyadh7 vs Taawoun FC9               

VĐQG Indonesia

13/10   15h00 Mitra Kukar  vs Persipura Jayapura                
13/10   18h30 Madura United FC  vs Borneo FC                

VĐQG Jordan

13/10   21h00 Manshia Bani Hassan8 vs Al Aqaba SC5               

VĐQG Kuwait

13/10   21h50 Salmiya SC4 vs Kazma SC7               
14/10   00h20 Kuwait SC2 vs Al Arabi Kuwait5               

VĐQG UAE

13/10   20h05 Hatta Club12 vs Sharjah10               
13/10   20h15 Al Dhafra4 vs Jazira Abu Dhabi6               
13/10   23h00 Wasl Dubai5 vs Wahda Abu Dhabi1               

VĐQG Việt Nam

13/10   17h00 Thanh Hoa FC1 vs T&T Ha Noi3               
13/10   18h00 Becamex Binh Duong11 vs Than Quang Ninh6               

VĐQG Peru

14/10   03h30 UTC Cajamarca3 vs FBC Melgar6               

VĐQG Mexico

14/10   00h00 Deportivo Toluca3 vs Lobos de la BUAP10               
14/10   07h00 Puebla FC18 vs Querétaro FC14               
14/10   09h00 Club Tijuana5 vs TR Veracruz11               

VĐQG Algeria

13/10   23h00 MC Alger12 vs JS Kabylie8               
13/10   23h00 CR Belouizdad1 vs CS Constantine4               
13/10   23h00 USM El Harrach14 vs USM Blida16               
13/10   23h00 ES Sétif2 vs USM Alger7               
13/10   23h00 USM Bel Abbès13 vs Paradou AC6               
13/10   23h00 O Médéa11 vs JS Saoura5               
13/10   23h00 DRB Tadjenanet9 vs NA Hussein Dey10               
13/10   23h00 US Biskra15 vs MC Oran3               

Hạng 2 Pháp

14/10   01h00 Bourg-Péronnas10 vs RC Lens19               
14/10   01h00 Nîmes Olympique7 vs US Orléans8               
14/10   01h00 Clermont Foot9 vs Le Havre AC6               
14/10   01h00 US Quevilly18 vs AC Ajaccio3               
14/10   01h00 Gazélec Ajaccio12 vs AS Nancy-Lorraine16               
14/10   01h00 Stade Brestois4 vs AJ Auxerre17               
14/10   01h00 LB Châteauroux11 vs Stade Reims1               
14/10   01h00 FC Lorient2 vs Chamois Niortais13               
14/10   01h00 FC Sochaux15 vs Paris FC5               
14/10   01h00 Valenciennes FC14 vs Tours FC20               

Hạng 2 Hà Lan

14/10   01h00 FC Emmen7 vs Jong PSV10               
14/10   01h00 SC Telstar13 vs FC Dordrecht12               
14/10   01h00 FC Den Bosch11 vs Jong Utrecht16               
14/10   01h00 SC Cambuur8 vs FC Oss4               
14/10   01h00 MVV Maastricht3 vs Fortuna Sittard2               
14/10   01h00 FC Eindhoven15 vs FC Volendam18               
14/10   01h00 NEC Nijmegen9 vs RKC Waalwijk19               

Hạng 2 Bỉ

14/10   01h30 Tubize8 vs OH Leuven2               

Hạng 2 Israel

13/10   19h00 Hapoel Petah Tikva4 vs Hapoel Hadera12               
13/10   19h00 Hapoel Rishon Lezion8 vs Hapoel Ramat Gan13               
13/10   19h00 Ahi Nazareth3 vs Hapoel Katamon5               
13/10   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs FC Nazareth Ilit7               
13/10   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Marmorek10               
13/10   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla11 vs Ironi Nir Ramat HaSharon6               
13/10   19h00 Hapoel Afula9 vs Hapoel Kfar Saba2               
13/10   19h00 Ironi Nesher15 vs Hapoel Tel Aviv1               

Hạng 2 Thụy Sỹ

14/10   01h00 FC Schaffhausen2 vs FC Wohlen7               
14/10   01h00 FC Wil10 vs FC Aarau8               
14/10   01h00 Servette FC3 vs FC Vaduz5               
14/10   01h00 FC Winterthur9 vs FC Rapperswil-Jona6               
14/10   01h00 Neuchâtel Xamax1 vs FC Chiasso4               

Hạng 2 Áo

13/10   22h30 SV Ried2 vs Blau Weiss Linz8               
13/10   22h30 FC Liefering4 vs Hartberg3               
13/10   22h30 Kapfenberg6 vs Austria Lustenau7               
13/10   22h30 Wacker Innsbruck5 vs WSG Wattens9               
13/10   22h30 Wiener Neustadt1 vs Floridsdorfer AC10               

Hạng 2 Brazil

14/10   02h00 Nautico/PE19 vs Guarani/SP11               
14/10   02h00 Vila Nova/GO4 vs Goiás/GO18               
14/10   02h00 ABC Natal/RN20 vs Boa Esporte/MG10               
14/10   02h00 Oeste/SP7 vs Ceará SC/CE6               
14/10   02h00 América Mineiro/MG2 vs Luverdense/MT15               
14/10   02h00 Figueirense/SC17 vs Santa Cruz/PE16               
14/10   02h00 Internacional/RS1 vs Brasil Pelotas/RS12               
14/10   02h00 Juventude/RS5 vs Londrina/PR9               
14/10   02h00 Paysandu/PA14 vs CRB/AL13               
14/10   02h00 Paraná/PR3 vs Criciúma/SC8               

Hạng 2 Mexico

14/10   08h00 Cimarrones Sonora3 vs Alebrijes de Oaxaca7               
14/10   08h00 Atlante FC10 vs FC Juárez1               
14/10   08h00 Atlético San Luis5 vs Correcaminos UAT2               
14/10   08h30 Venados Yucatán12 vs Tampico Madero11               
14/10   09h00 Murciélagos FC9 vs Leones Negros15               

VĐ Bắc Mỹ

14/10   06h30 Jacksonville Armada7 vs North Carolina FC2               

Hạng 3 Pháp

14/10   01h00 AS Béziers4 vs SO Cholet5               
14/10   01h00 Rodez AF1 vs US Boulogne16               
14/10   01h00 Entente SSG8 vs USL Dunkerque10               
14/10   01h00 Les Herbiers VF9 vs Red Star FC936               
14/10   01h00 US Concarneau12 vs US Créteil-Lusitanos15               
14/10   01h00 FC Chambly13 vs Pau FC14               
14/10   01h00 Grenoble7 vs US Avranches17               
14/10   01h00 Stade Laval2 vs GS Consolat11               

Nữ Hàn Quốc

13/10   16h00 Hwacheon KSPO (W)4 vs HS Red Angels (W)1               
13/10   16h00 Seoul Amazones (W)3 vs Gyeongju WFC (W)7               
13/10   16h00 Suwon FMC (W)6 vs Daejeon Sportstoto (W)5               
13/10   16h00 Busan Sangmu (W)8 vs Icheon Daekyo (W)2               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

13/10   17h59 Poland (W) U1713 vs Faroe Islands (W) U1737               
13/10   17h59 Switzerland (W) U1733 vs Ukraine (W) U1735               

U19 Séc

13/10   17h00 Pardubice U19  vs MFK OKD Karviná U19                

U21 Ukraine

13/10   17h00 Chernomorets Youth9 vs Dynamo Kiev Youth2               
13/10   17h00 Shakhtar D. Youth1 vs Vorskla Youth3               
13/10   17h00 Olimpik Donetsk Yth8 vs Aleksandriya Youth6               
13/10   17h00 Zirka K. Youth11 vs Karpaty Lviv Youth5               
13/10   17h00 Stal Kamianske Youth12 vs Zorya L. Youth4               
13/10   17h00 Veres Rivne Youth10 vs Mariupol Youth7