`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 29/09/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Copa Libertadores

17/05   03h59 Boca JuniorsH-2 vs Alianza LimaH-4               
17/05   03h59 CR Flamengo/RJD-1 vs CS EmelecD-4               
17/05   03h59 Palmeiras/SPH-1 vs Junior BarranquillaH-3               

VĐQG Bulgary

17/05   00h00 Botev Plovdiv5 vs FC Vereya6               
17/05   00h00 Beroe Stara Zagora4 vs Ludogorets1               
17/05   00h00 Levski Sofia3 vs CSKA Sofia2               

VĐQG Estonia

17/05   00h00 Flora Tallinn3 vs FC Kuressaare9               

VĐQG Latvia

16/05   22h00 Spartaks Jurmala4 vs FK Jelgava6               
17/05   00h00 Valmieras FK8 vs FK Ventspils2               
17/05   00h00 Riga FC5 vs FK Liepaja3               
17/05   01h00 FS METTA/LU Riga7 vs Rigas Futbola skola1               

VĐQG Lithuania

16/05   23h00 FK Palanga5 vs Stumbras Kaunas6               

VĐQG Montenegro

16/05   23h00 FK Mladost3 vs FK Zeta7               
16/05   23h00 Decic Tuzi10 vs FK Kom8               
16/05   23h00 FK Grbalj4 vs Iskra Danilovgrad6               
16/05   23h00 OFK Petrovac9 vs FK Buducnost2               
16/05   23h00 Rudar Pljevlja5 vs Sutjeska Niksic1               

VĐQG Na Uy

17/05   00h00 SK Brann1 vs FK Haugesund5               
17/05   00h00 Valerenga6 vs Stabaek15               
17/05   00h00 Odd BK13 vs Sandefjord11               
17/05   00h00 Molde FK2 vs Stromsgodset IF7               
17/05   00h00 Kristiansund BK10 vs Ranheim Fotball3               
17/05   00h00 FK Bodo/Glimt14 vs Tromso IL9               
17/05   00h00 Sarpsborg 088 vs IK Start16               
17/05   00h00 Rosenborg BK4 vs Lillestrom SK12               

VĐQG Thụy Điển

17/05   01h00 Hammarby IF1 vs Malmö FF10               

VĐQG Singapore

16/05   19h30 Young Lions5 vs Albirex Niigata (S)1               

C2 Châu Á

16/05   15h00 FC Alay OshD-4 vs FC AhalD-3               
16/05   18h00 Istiklol DushanbeD-1 vs FC Altyn AsyrD-2               
16/05   18h00 April 25I-1 vs Hang Yuen FCI-4               
16/05   18h00 Benfica de MacauI-2 vs Hwaebul SCI-3               
16/05   20h15 Aizawl FCE-4 vs New Radiant SCE-2               
16/05   20h15 Abahani DhakaE-3 vs Bengaluru FCE-1               

Hạng 2 Séc

16/05   20h00 Fotbal Trinec5 vs Sellier&Bellot Vlasim8               
16/05   20h00 FK Pardubice3 vs Ceske Budejovice6               
16/05   20h00 Taborsko13 vs Viktoria Zizkov11               
16/05   20h00 Opava1 vs Pribram2               
16/05   20h00 MFK Vítkovice16 vs Hradec Kralove4               
16/05   20h00 Usti nad Labem15 vs Olympia H.Kralove9               
16/05   20h00 Znojmo7 vs FK Varnsdorf12               
16/05   20h00 Banik Sokolov10 vs Frydek-Mistek14               

Hạng 2 Đan Mạch

16/05   19h45 Vejle BK4 vs FC Fredericia5               
16/05   19h45 Vendsyssel FF2 vs Nykøbing FC9               
16/05   19h45 Fremad Amager8 vs Thisted FC7               
16/05   19h45 HB Køge6 vs Viborg FF3               
16/05   19h45 Skive IK12 vs Esbjerg fB1               
16/05   19h45 Brabrand IF11 vs FC Roskilde10               

Hạng 2 Trung Quốc

16/05   14h30 Yanbian Fude7 vs Qingdao Huanghai3               
16/05   18h30 Liaoning Hongyun12 vs Dalian Chaoyue15               
16/05   18h30 Zhejiang Yiteng14 vs Xinjiang Tianshan Leopard16               
16/05   18h35 Zhejiang Greentown4 vs Shijiazhuang Yongchang5               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

17/05   04h00 Bethlehem SteelNhóm 1-10 vs NY Red Bulls IINhóm 1-3               

Liên Đoàn Nhật Bản

16/05   18h00 Urawa Red DiamondsC-2 vs Sanfrecce HiroshimaC-1               
16/05   18h00 Yokohama F MarinosA-1 vs Albirex NiigataA-3               
16/05   18h00 Ventforet KofuB-1 vs Jubilo IwataB-3               
16/05   18h00 Consadole SapporoB-4 vs Shimizu S-PulseB-2               
16/05   18h00 Gamba OsakaC-3 vs Nagoya GrampusC-4               
16/05   18h00 FC TokyoA-4 vs Vegalta SendaiA-2               

Hạng 3 Hàn Quốc

16/05   18h00 Changwon City6 vs Gyeongju KHNP2               
16/05   18h00 Gangneung City8 vs Daejeon Korail4               
16/05   18h00 Mokpo City5 vs Busan Transportation7               
16/05   18h00 Cheonan City3 vs Gimhae City1