`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 29/08/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

05/05   02h00 Brighton13 vs Manchester United2               

VĐQG Scotland

05/05   01h45 Partick Thistle12 vs Ross County11               

VĐQG Armenia

04/05   21h00 Alashkert Martuni2 vs Shirak FC1               

VĐQG Ba Lan

04/05   23h00 Cracovia10 vs Slask Wroclaw12               
05/05   01h30 Lechia Gdansk11 vs Nieciecza KS15               

VĐQG Belarus

04/05   21h00 FK Slutsk3 vs FC Smolevichi11               

VĐQG Bulgary

05/05   00h00 Levski Sofia3 vs Botev Plovdiv5               

VĐQG Bỉ

05/05   02h30 KAA Gent4 vs Sporting Charleroi3               

VĐQG Estonia

05/05   00h00 Trans Narva5 vs FC Kuressaare9               

VĐQG Ireland

05/05   01h45 Cork City2 vs Limerick FC9               
05/05   01h45 Bray Wanderers10 vs Derry City4               
05/05   01h45 St Patrick's Dublin6 vs Shamrock Rovers5               
05/05   01h45 Waterford United3 vs Dundalk FC1               

VĐQG Latvia

04/05   20h00 Spartaks Jurmala4 vs FK Liepaja3               
04/05   22h00 Riga FC5 vs Valmieras FK8               

VĐQG Thụy Điển

05/05   01h00 Hammarby IF1 vs GIF Sundsvall9               

VĐQG Đan Mạch

05/05   01h00 AC Horsens6 vs AaB Aalborg5               

VĐQG Arập Xeut

04/05   23h25 Al Kawkab  vs Al Raed Club13               

VĐQG Jordan

04/05   20h00 Al Aqaba SC8 vs Shabab Al Urdun5               
04/05   22h30 Wihdat Amman1 vs Yarmouk Amman12               

Malay Super League

04/05   15h45 Negeri Sembilan12 vs Darul Takzim1               

VĐQG Việt Nam

04/05   17h00 Thanh Hoa FC7 vs Sai Gon FC13               
04/05   17h00 Song Lam Nghe An12 vs Nam Dinh FC14               

Hạng 2 Pháp

05/05   01h00 Chamois Niortais14 vs Le Havre AC9               
05/05   01h00 Tours FC20 vs RC Lens16               
05/05   01h00 Nîmes Olympique2 vs Gazélec Ajaccio15               
05/05   01h00 US Orléans12 vs LB Châteauroux6               
05/05   01h00 Paris FC7 vs AS Nancy-Lorraine18               
05/05   01h00 AJ Auxerre11 vs AC Ajaccio3               
05/05   01h00 Stade Brestois5 vs US Quevilly19               
05/05   01h00 FC Lorient8 vs Bourg-Péronnas17               
05/05   01h00 FC Sochaux10 vs Clermont Foot4               
05/05   01h00 Valenciennes FC13 vs Stade Reims1               

Hạng 2 Israel

04/05   20h00 Hapoel Ramat Gan14 vs Maccabi Herzliya15               
04/05   20h00 Ironi Nir Ramat HaSharon11 vs Hapoel Petah Tikva13               
04/05   20h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Hadera2               
04/05   20h00 FC Nazareth Ilit5 vs Beitar Tel Aviv Ramla6               
04/05   20h00 Hapoel Katamon3 vs Ahi Nazareth10               
04/05   20h00 Hapoel Afula7 vs Hapoel Tel Aviv1               
04/05   20h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Bnei Lod8               
04/05   20h00 Hapoel Marmorek12 vs Hapoel Kfar Saba9               

Hạng 2 Thụy Sỹ

05/05   02h00 FC Chiasso8 vs FC Schaffhausen2               
05/05   02h00 FC Wil6 vs FC Rapperswil-Jona5               
05/05   02h00 FC Wohlen10 vs FC Aarau7               
05/05   02h00 Servette FC4 vs FC Vaduz3               
05/05   02h00 Neuchâtel Xamax1 vs FC Winterthur9               

Hạng 2 Thụy Điển

05/05   01h00 IK Frej15 vs AFC Eskilstuna4               

Hạng 2 Áo

04/05   23h30 SV Ried5 vs Blau Weiss Linz9               
04/05   23h30 FC Liefering4 vs Hartberg2               
04/05   23h30 Kapfenberg8 vs Austria Lustenau6               
04/05   23h30 Wacker Innsbruck1 vs WSG Wattens7               
04/05   23h30 Wiener Neustadt3 vs Floridsdorfer AC10               

Malay Premier League

04/05   14h45 UKM FC11 vs PDRM FA6               
04/05   14h45 Terengganu II9 vs FELCRA FC2               
04/05   19h00 Felda United1 vs UiTM FC5               

Hạng Nhất QG

04/05   15h30 Thua Thien–Hue10 vs Cong an Nhan dan4               
04/05   16h30 Binh Phuoc FC9 vs T&T Ha Noi B7               
04/05   17h00 Viettel FC1 vs Dong Tam Long An8               

Hạng 2 Brazil

05/05   05h15 Sampaio Correa/MA10 vs Paysandu/PA3               
05/05   07h30 Oeste/SP6 vs Coritiba/PR13               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

05/05   04h00 Phoenix RisingNhóm 2-4 vs LA Galaxy IINhóm 2-15               
05/05   04h00 Penn FCNhóm 1-14 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-2               
05/05   04h00 Real MonarchsNhóm 2-3 vs Orange County SCNhóm 2-2               

Hạng 3 Pháp

05/05   01h00 Rodez AF2 vs US Avranches15               
05/05   01h00 USL Dunkerque6 vs SO Cholet9               
05/05   01h00 Entente SSG11 vs SC Bastia                
05/05   01h00 Les Herbiers VF13 vs Stade Laval5               
05/05   01h00 US Concarneau7 vs Grenoble3               
05/05   01h00 FC Chambly12 vs AS Béziers4               
05/05   01h00 Red Star FC931 vs Lyon Duchère10               
05/05   01h00 US Boulogne8 vs GS Consolat16               
05/05   01h00 US Créteil-Lusitanos17 vs Pau FC14               

Aus Victoria

04/05   17h15 Bentleigh Greens2 vs Kingston City12               
04/05   17h15 Pascoe Vale5 vs Bulleen Lions14               
04/05   17h15 Melbourne Knights9 vs Avondale FC1               
04/05   17h30 Oakleigh Cannons11 vs Dandenong Thunder8               

U21 Ukraine

04/05   18h00 Shakhtar D. Youth2 vs Karpaty Lviv Youth3               
04/05   18h00 Dynamo Kiev Youth1 vs Mariupol Youth4               
04/05   18h00 Aleksandriya Youth5 vs Vorskla Youth7