`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 29/02/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

18/10   01h45 Spartak MoscowE-4 vs Sevilla FCE-2               
18/10   01h45 NK MariborE-3 vs Liverpool FCE-1               
18/10   01h45 RB LeipzigG-2 vs FC PortoG-4               
18/10   01h45 APOEL FCH-4 vs Borussia DortmundH-3               
18/10   01h45 FeyenoordF-4 vs Shakhtar DonetskF-2               
18/10   01h45 Manchester CityF-1 vs SSC NapoliF-3               
18/10   01h45 AS MonacoG-3 vs Besiktas JKG-1               
18/10   01h45 Real MadridH-1 vs TottenhamH-2               

C1 Châu Á

17/10   23h00 Persepolis FCD-2 vs Al Hilal RiyadhD-1               

VĐQG Georgia

17/10   19h00 Kolkheti Poti9 vs Torpedo Kutaisi2               
17/10   23h00 FC Shukura10 vs Chikhura Sachkhere5               

VĐQG Algeria

17/10   23h00 CS Constantine6 vs O Médéa11               
17/10   23h00 USM Alger7 vs CR Belouizdad1               
17/10   23h00 JS Kabylie8 vs US Biskra15               
17/10   23h00 JS Saoura2 vs DRB Tadjenanet9               
17/10   23h00 MC Oran3 vs ES Sétif4               
17/10   23h00 USM Blida16 vs MC Alger12               
17/10   23h00 NA Hussein Dey10 vs USM Bel Abbès13               
17/10   23h00 Paradou AC5 vs USM El Harrach14               

VĐQG Nam Phi

18/10   00h30 Bidvest Wits15 vs SuperSport United7               
18/10   00h30 Mamelodi Sundowns9 vs Kaizer Chiefs5               
18/10   00h30 Cape Town City4 vs Bloemfontein Celtic10               

Hạng 2 Brazil

18/10   02h00 Boa Esporte/MG8 vs Internacional/RS2               
18/10   02h00 Londrina/PR10 vs Figueirense/SC17               
18/10   02h00 Luverdense/MT15 vs Paysandu/PA14               
18/10   02h00 Brasil Pelotas/RS12 vs América Mineiro/MG1               
18/10   02h00 Criciúma/SC9 vs Vila Nova/GO4               
18/10   02h00 CRB/AL13 vs Nautico/PE19               
18/10   02h00 Ceará SC/CE6 vs Paraná/PR3               
18/10   02h00 Guarani/SP11 vs ABC Natal/RN20               
18/10   02h00 Goiás/GO18 vs Juventude/RS5               
18/10   02h00 Santa Cruz/PE16 vs Oeste/SP7               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

18/10   03h00 OKC EnergyNhóm 2-8 vs Seattle Sounders 2Nhóm 2-12               

League Two

18/10   01h45 Swindon Town4 vs Lincoln City10               
18/10   01h45 Carlisle Utd18 vs Wycombe12               
18/10   01h45 Morecambe FC16 vs Port Vale24               
18/10   01h45 Newport County9 vs Colchester Utd17               
18/10   01h45 Cambridge Utd8 vs Yeovil Town19               
18/10   01h45 Crawley Town20 vs Chesterfield22               
18/10   01h45 Crewe Alexandra15 vs Notts County2               
18/10   01h45 Exeter City1 vs Luton Town5               
18/10   01h45 Cheltenham21 vs Grimsby Town13               
18/10   01h45 Coventry City7 vs Forest Green23               
18/10   01h45 Stevenage FC11 vs Accrington Stanley3               
18/10   02h00 Barnet14 vs Mansfield6               

C1 U19 Châu Âu

17/10   16h59 Feyenoord YouthF-4 vs Shakhtar D. YouthF-3               
17/10   16h59 Man City YouthF-1 vs Napoli YouthF-2               
17/10   16h59 AS Monaco YouthG-2 vs Besiktas YouthG-4               
17/10   16h59 RB Leipzig U19G-3 vs FC Porto YouthG-1               
17/10   16h59 Real Madrid YouthH-1 vs Tottenham YouthH-2               
17/10   16h59 APOEL FC YouthH-4 vs Borussia Dortmund U19H-3               
17/10   16h59 Maribor YouthE-2 vs Liverpool YouthE-1               
17/10   16h59 Spartak M. YouthE-3 vs Sevilla YouthE-4               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

17/10   17h59 Scotland (W) U176-2 vs Latvia (W) U177-4               
17/10   17h59 England (W) U178-1 vs Slovakia (W) U171-4               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

17/10   16h59 Croatia (W) U198-2 vs Austria (W) U198-4               
17/10   16h59 Belgium (W) U198-1 vs Macedonia FYR (W) U198-3