`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 28/11/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

12/06   17h59 Paraguay  vs Japan                
12/06   23h00 Poland  vs Lithuania                

VĐQG Belarus

12/06   20h00 FK Minsk15 vs FC Isloch10               
12/06   20h00 FK Vitebsk5 vs Torpedo-MAZ13               
12/06   20h00 FK Slutsk3 vs Dnepr Mogilev9               

VĐQG Estonia

13/06   00h00 Vaprus Parnu10 vs Trans Narva4               
13/06   00h00 Paide Linnameeskond7 vs JK Tallinna Kalev6               
13/06   00h00 FC Kuressaare9 vs Levadia Tallinn2               
13/06   00h00 Nomme Kalju1 vs Tulevik Viljandi8               

VĐQG Uzbekistan

12/06   20h00 Sogdiana Jizzakh11 vs Metallurg Bekabad7               
12/06   20h00 FC AGMK9 vs Neftchi Fergana12               
12/06   20h00 Pakhtakor1 vs Buxoro FK4               

VĐQG Paraguay

13/06   03h00 Independiente FBC5 vs Sol de América6               
13/06   03h00 Deportivo Capiatá9 vs Nacional Asunción4               
13/06   03h00 General Díaz7 vs 3 de Febrero12               
13/06   03h00 Sportivo Luqueño10 vs Cerro Porteño2               
13/06   03h00 Olimpia Asunción1 vs Libertad3               
13/06   03h00 Club Guaraní8 vs Deportivo Santaní11               

Hạng 2 Thụy Điển

13/06   00h00 GAIS8 vs Örgryte IS1               

Hạng 2 Brazil

13/06   06h00 Londrina/PR10 vs Goiás/GO18               
13/06   06h00 Figueirense/SC4 vs Sampaio Correa/MA13               
13/06   08h30 Boa Esporte/MG19 vs Avai FC/SC6               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

13/06   04h00 Penn FCNhóm 1-11 vs Richmond KickersNhóm 1-12               

Vòng loại WC Nữ 2019

12/06   17h59 Bosnia-Herzeg (W)A-4 vs Kazakhstan (W)A-5               
12/06   17h59 Czech Rep (W)E-3 vs Faroe Islands (W)E-5               
12/06   17h59 Belarus (W)B-5 vs Switzerland (W)B-1               
12/06   17h59 Israel (W)G-5 vs Austria (W)G-3               
12/06   17h59 Denmark (W)D-2 vs Hungary (W)D-4               
12/06   17h59 Holland (W)C-1 vs Slovakia (W)C-5