`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 27/03/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Hà Lan

10/03   01h00 Heracles Almelo12 vs FC Twente15               

VĐQG Armenia

09/03   17h00 Ararat Yerevan6 vs Alashkert Martuni1               

VĐQG Malta

10/03   00h00 Lija Athletic14 vs Tarxien Rainbows13               

VĐQG Hồng Kông

09/03   19h00 Eastern AA7 vs Guangzhou R&F U196               

VĐQG New Zealand

10/03   08h00 Southern United7 vs Hamilton Wanderers10               

VĐQG Qatar

09/03   22h00 Sailiya SC4 vs Gharrafa SC6               
09/03   22h00 Umm Salal SC5 vs Al Sadd SC3               

Hạng 2 Pháp

10/03   01h00 Chamois Niortais15 vs FC Lorient6               
10/03   01h00 Tours FC20 vs Valenciennes FC12               
10/03   01h00 US Orléans13 vs Nîmes Olympique2               
10/03   01h00 Paris FC3 vs FC Sochaux10               
10/03   01h00 AC Ajaccio4 vs US Quevilly19               
10/03   01h00 AJ Auxerre14 vs Stade Brestois7               
10/03   01h00 RC Lens16 vs Bourg-Péronnas18               
10/03   01h00 Le Havre AC5 vs Clermont Foot8               
10/03   01h00 AS Nancy-Lorraine17 vs Gazélec Ajaccio11               
10/03   01h00 Stade Reims1 vs LB Châteauroux9               

Hạng 2 Hà Lan

10/03   01h00 Jong Ajax2 vs Go Ahead Eagles16               
10/03   01h00 FC Emmen7 vs Jong AZ Alkmaar19               
10/03   01h00 De Graafschap9 vs FC Dordrecht13               
10/03   01h00 SC Telstar4 vs Helmond Sport18               
10/03   01h00 FC Den Bosch10 vs FC Oss8               
10/03   01h00 SC Cambuur11 vs Almere City FC6               
10/03   01h00 MVV Maastricht14 vs Jong Utrecht20               
10/03   01h00 FC Eindhoven12 vs Fortuna Sittard3               
10/03   01h00 NEC Nijmegen1 vs FC Volendam15               
10/03   01h00 RKC Waalwijk17 vs Jong PSV5               

Hạng 2 Israel

09/03   19h00 Hapoel Petah Tikva8 vs Maccabi Herzliya15               
09/03   19h00 Hapoel Ramat Gan12 vs Hapoel Afula6               
09/03   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon10 vs Ironi Nesher16               
09/03   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Beitar Tel Aviv Ramla7               
09/03   19h00 FC Nazareth Ilit13 vs Ahi Nazareth9               
09/03   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Hapoel Katamon3               
09/03   19h00 Hapoel Marmorek11 vs Hapoel Tel Aviv1               
09/03   19h00 Hapoel Hadera5 vs Hapoel Bnei Lod14               

Hạng 2 Thụy Sỹ

10/03   01h00 FC Wil10 vs FC Vaduz4               

Hạng 2 Áo

09/03   22h30 Hartberg5 vs FC Liefering4               
09/03   22h30 Blau Weiss Linz10 vs SV Ried1               
09/03   22h30 Floridsdorfer AC9 vs Wiener Neustadt2               
09/03   22h30 Austria Lustenau6 vs Kapfenberg7               
09/03   22h30 WSG Wattens8 vs Wacker Innsbruck3               

Cúp Iran

09/03   20h30 Esteghlal Khuzestan  vs Khone be Khone                

Hạng 3 Pháp

10/03   01h00 AS Béziers13 vs Pau FC5               
10/03   01h00 Lyon Duchère8 vs Rodez AF1               
10/03   01h00 Entente SSG7 vs US Boulogne14               
10/03   01h00 Les Herbiers VF15 vs US Créteil-Lusitanos16               
10/03   01h00 US Concarneau10 vs USL Dunkerque6               
10/03   01h00 FC Chambly11 vs Red Star FC932               
10/03   01h00 SC Bastia  vs US Avranches17               
10/03   01h00 Grenoble3 vs GS Consolat9               
10/03   01h00 Stade Laval12 vs SO Cholet4               

U23 Anh

10/03   02h00 Middlesbrough U23s2-10 vs Brighton U23s2-6