`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 27/01/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Malay Super League

08/06   21h00 Terengganu FA5 vs PKNP FC6               
08/06   21h00 Kelantan FA11 vs Kedah FA7               
08/06   21h00 Perak FA2 vs Negeri Sembilan12               
08/06   21h00 Pahang FA3 vs Darul Takzim1               

VĐQG Uzbekistan

08/06   20h00 Lokomotiv Tashkent4 vs FC AGMK9               
08/06   20h00 Metallurg Bekabad7 vs Nasaf Qarshi6               
08/06   20h00 Navbahor3 vs Qo‘qon FK8               

Hạng 2 Ireland

09/06   01h45 Cabinteely FC7 vs Longford Town5               
09/06   01h45 UCD Dublin1 vs Drogheda Utd2               
09/06   01h45 Athlone Town10 vs Shelbourne FC4               
09/06   01h45 Galway United3 vs Finn Harps6               

Hạng Nhất QG

08/06   15h30 Thua Thien–Hue2 vs Viettel FC1               
08/06   16h00 Binh Dinh FC9 vs Dong Tam Long An6               
08/06   16h30 Tay Ninh3 vs Cong an Nhan dan7               

Hạng 2 Brazil

09/06   07h15 Londrina/PR9 vs Juventude/RS13               
09/06   08h30 Sao Bento/SP8 vs Fortaleza/CE1               
09/06   08h30 Goiás/GO19 vs Paysandu/PA5               
09/06   09h30 Avai FC/SC4 vs Coritiba/PR6               

Vòng loại WC Nữ 2019

08/06   17h59 N. Ireland (W)C-4 vs Holland (W)C-1               
08/06   17h59 Finland (W)G-2 vs Austria (W)G-3               
08/06   17h59 Italy (W)F-1 vs Portugal (W)F-3               
08/06   17h59 Ireland (W)C-2 vs Norway (W)C-3               
08/06   17h59 Ukraine (W)D-3 vs Denmark (W)D-2               

Aus Victoria

08/06   17h15 Bentleigh Greens1 vs Oakleigh Cannons7               

Japan Football League

09/06   10h00 Tokyo Musashino3 vs Verspah Oita12               

Nữ Mỹ

09/06   06h00 Sky Blue FC (W)9 vs Washington Spirit (W)8               

Vòng loại U21 Châu Âu

08/06   17h59 Faroe Islands U213-5 vs Finland U213-4