`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 26/02/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

10/02   21h00 Swansea City20 vs Burnley FC7               
10/02   21h00 Chelsea FC4 vs West Bromwich19               
10/02   21h00 Everton FC9 vs Crystal Palace12               
10/02   21h00 Huddersfield14 vs Bournemouth13               
10/02   21h00 Manchester City1 vs Leicester City8               
10/02   21h00 Newcastle Utd15 vs Manchester United2               
10/02   21h00 Southampton17 vs Liverpool FC3               
10/02   21h00 Stoke City18 vs Brighton16               
10/02   21h00 Tottenham5 vs Arsenal6               
10/02   21h00 West Ham11 vs Watford FC10               

VĐQG Đức

10/02   20h30 RB Leipzig2 vs FC Augsburg7               
10/02   20h30 Hoffenheim8 vs Mainz15               
10/02   20h30 Werder Bremen16 vs VfL Wolfsburg12               
10/02   20h30 Borussia Dortmund4 vs Hamburger SV17               
10/02   20h30 Eintracht Frankfurt9 vs 1.FC Köln18               
10/02   20h30 Hannover 9610 vs SC Freiburg14               
10/02   20h30 Bayer Leverkusen5 vs Hertha BSC11               
10/02   20h30 Bayern München1 vs Schalke 043               
10/02   20h30 VfB Stuttgart13 vs Mönchengladbach6               

VĐQG Pháp

11/02   01h00 Angers SCO18 vs AS Monaco2               
11/02   01h00 Girondins Bordeaux13 vs Amiens SC16               
11/02   01h00 Dijon FCO9 vs OGC Nice6               
11/02   01h00 AS Saint-Étienne14 vs Olympique Marseille4               
11/02   01h00 Guingamp7 vs SM Caen12               
11/02   01h00 Lyon3 vs Stade Rennais10               
11/02   01h00 FC Metz20 vs Montpellier HSC8               
11/02   01h00 FC Nantes5 vs Lille OSC15               
11/02   01h00 Strasbourg11 vs Troyes AC17               
11/02   01h00 Toulouse FC19 vs Paris St. Germain1               

VĐQG Hà Lan

10/02   23h30 Heracles Almelo11 vs Willem II Tilburg14               
11/02   00h45 Sparta Rotterdam18 vs PSV Eindhoven1               
11/02   01h45 AZ Alkmaar3 vs VVV Venlo10               
11/02   01h45 SC Heerenveen9 vs Roda Kerkrade17               

VĐQG Albania

10/02   19h00 FK Kukesi3 vs Skenderbeu1               
10/02   19h00 Partizani Tirana5 vs KS Lushnja10               
10/02   19h00 KF Kamza6 vs Teuta Durres9               
10/02   19h00 Flamurtari Vlore4 vs Luftëtari Gjirokastër7               
10/02   19h00 KF Laci2 vs Vllaznia Shkodër8               

VĐQG Azerbaijan

10/02   20h00 Qarabag FK1 vs Gabala FC2               
10/02   20h00 Zira FK3 vs Sumqayit FK4               

VĐQG Ba Lan

10/02   23h00 Zaglebie Lubin5 vs Legia Warszawa1               
10/02   23h00 Nieciecza KS14 vs Korona Kielce7               
10/02   23h00 Wisla Plock9 vs Gornik Zabrze2               
10/02   23h00 Cracovia12 vs Slask Wroclaw10               
10/02   23h00 Lechia Gdansk11 vs Wisla Krakow8               
10/02   23h00 Piast Gliwice15 vs Jagiellonia4               
10/02   23h00 Arka Gdynia6 vs Lech Poznan3               
10/02   23h00 Pogon Szczecin16 vs Sandecja13               

VĐQG Bắc Ai Len

10/02   22h00 Linfield Belfast4 vs Dungannon Swifts8               
10/02   22h00 Coleraine FC2 vs Glenavon3               
10/02   22h00 Ards FC9 vs Carrick Rangers11               
10/02   22h00 Warrenpoint Town10 vs Cliftonville Belfast5               
10/02   22h00 Ballymena United6 vs Ballinamallard Utd12               
10/02   22h00 Crusaders Belfast1 vs Glentoran Belfast7               

VĐQG Croatia

10/02   22h00 Lokomotiva Zagreb6 vs Rudeš Zagreb10               
10/02   22h00 Inter Zaprešić5 vs Slaven Belupo7               
10/02   22h00 HNK Rijeka4 vs Istra 19618               
10/02   22h00 NK Osijek3 vs Dinamo Zagreb1               
10/02   22h00 Cibalia Vinkovci9 vs Hajduk Split2               

VĐQG Hungary

10/02   23h00 Ujpest FC5 vs Haladas10               
10/02   23h00 Videoton FC2 vs Vasas SC9               
10/02   23h00 Mezokovesdi SE12 vs Puskás Akadémia8               
10/02   23h00 Ferencvaros TC1 vs Budapest Honved4               
10/02   23h00 Paksi FC7 vs Diosgyori VTK6               
10/02   23h00 Debrecen VSC3 vs Balmazujvaros11               

VĐQG Hy Lạp

10/02   20h00 SKODA Xanthi7 vs AO Kerkyra15               
10/02   22h15 Panionios GSS5 vs Lamia FC13               
11/02   00h30 PAS Giannina10 vs Panathinaikos8               

VĐQG Israel

10/02   23h00 Hapoel Acre14 vs Maccabi Tel Aviv4               
10/02   23h00 Hapoel Be'er Sheva1 vs FC Ashdod13               
10/02   23h00 Hapoel Ra'anana12 vs Hapoel Haifa3               
10/02   23h00 Hapoel Ashkelon11 vs Beitar Jerusalem2               
10/02   23h00 Maccabi Haifa10 vs Ironi Kiryat Shmona9               
10/02   23h00 Bnei Yehuda5 vs Maccabi Petah Tikva7               
10/02   23h00 Maccabi Netanya6 vs Bnei Sakhnin8               

VĐQG Malta

10/02   19h00 Birkirkara FC6 vs Sliema Wanderers8               
10/02   19h00 Tarxien Rainbows13 vs Naxxar Lions11               
10/02   21h00 Balzan FC1 vs Floriana FC4               
10/02   21h15 Hamrun Spartans7 vs Gzira United3               

VĐQG Romania

10/02   22h00 CSM Studentesc Iasi8 vs FC Botosani5               
10/02   22h00 CS Univ Craiova3 vs Sepsi OSK13               
10/02   22h00 Juventus Bucuresti14 vs Viitorul Constanta6               
10/02   22h00 ACS Poli Timisoara9 vs FC Voluntari10               
10/02   22h00 Concordia Chiajna11 vs Dinamo Bucuresti7               
10/02   22h00 Astra Giurgiu4 vs Gaz Metan Medias12               
10/02   22h00 Steaua Bucuresti2 vs CFR Cluj1               

VĐQG Síp

10/02   20h00 Omonia Nicosia6 vs Aris Limassol13               
10/02   20h00 Ethnikos Achnas14 vs Doxa Katokopia7               
10/02   20h00 Apollon Limassol4 vs AEK Larnaka1               
10/02   20h00 Ermis Aradippou10 vs Nea Salamina12               
10/02   20h00 Pafos FC8 vs APOEL FC2               
10/02   20h00 Alki Oroklini9 vs AEL Limassol5               

VĐQG Thụy Sỹ

10/02   21h00 Grasshoppers6 vs FC Luzern9               
10/02   21h00 St. Gallen4 vs FC Zürich3               
10/02   21h00 Lausanne-Sport5 vs BSC Young Boys1               
10/02   21h00 FC Lugano7 vs FC Sion10               
10/02   21h00 FC Thun8 vs FC Basel2               

VĐQG Áo

11/02   00h30 Austria Wien6 vs LASK Linz5               
11/02   00h30 Sturm Graz1 vs Wolfsberger AC9               
11/02   00h30 SCR Altach7 vs RB Salzburg2               
11/02   00h30 SKN St. Pölten10 vs Mattersburg8               
11/02   00h30 Admira4 vs Rapid Wien3               

VĐQG Australia

10/02   13h35 Wellington Phoenix10 vs Perth Glory7               
10/02   15h50 Melbourne City3 vs Sydney FC1               

VĐQG Qatar

10/02   20h40 Kharaitiyat11 vs Markhiya SC8               
10/02   22h50 Arabi Doha9 vs Ahli Doha7               

VĐQG Mexico

11/02   08h00 Tigres UANL8 vs Club América2               
11/02   08h06 Club León1 vs Puebla FC9               
11/02   10h06 Guadalajara Chivas11 vs Santos Laguna5               

Hạng Nhất Anh

10/02   21h00 Nottingham F.15 vs Hull City20               
10/02   21h00 Aston Villa4 vs Birmingham City23               
10/02   21h00 Barnsley19 vs Sheffield Wed17               
10/02   21h00 Bolton Wanderers21 vs Fulham FC8               
10/02   21h00 Brentford FC11 vs Preston NE10               
10/02   21h00 Bristol City5 vs Sunderland24               
10/02   21h00 Derby County2 vs Norwich City13               
10/02   21h00 Ipswich Town12 vs Burton Albion22               
10/02   21h00 Middlesbrough9 vs Reading FC18               
10/02   21h00 Millwall FC16 vs Cardiff City3               
10/02   21h00 Sheffield Utd6 vs Leeds United7               
10/02   21h00 Wolverhampton1 vs QPR14               

Hạng 2 Bỉ

11/02   01h30 Cercle Brugge2 vs Tubize7               
11/02   01h30 Lierse SK4 vs OH Leuven1               
11/02   01h30 Roeselare5 vs Union Saint-Gilloise6               
11/02   01h30 FCO Beerschot Wilrijk3 vs Westerlo8               

League One

10/02   22h00 Southend Utd18 vs Wigan Athletic1               
10/02   22h00 Rochdale23 vs Fleetwood Town11               
10/02   22h00 Shrewsbury2 vs Plymouth Argyle12               
10/02   22h00 Blackpool15 vs Walsall FC14               
10/02   22h00 Milton Keynes Dons19 vs Portsmouth7               
10/02   22h00 AFC Wimbledon22 vs Northampton21               
10/02   22h00 Blackburn Rovers3 vs Oldham Athletic20               
10/02   22h00 Bradford City5 vs Bury FC24               
10/02   22h00 Doncaster Rovers17 vs Charlton Athletic6               
10/02   22h00 Gillingham13 vs Peterborough9               
10/02   22h00 Oxford United10 vs Bristol Rovers16               
10/02   22h00 Scunthorpe Utd4 vs Rotherham8               

Hạng 3 Đức

10/02   19h00 Carl Zeiss Jena12 vs Sportfreunde Lotte14               
10/02   19h00 FSV Zwickau16 vs Meppen11               
10/02   19h00 Magdeburg1 vs Preußen Münster17               
10/02   19h00 SV Wehen3 vs Werder Bremen II18               
10/02   19h00 VfR Aalen9 vs Sonnenhof Großaspach7               
10/02   19h00 Karlsruher SC8 vs Fortuna Köln6               
10/02   19h00 VfL Osnabrück15 vs Chemnitzer FC19               
10/02   19h00 Paderborn2 vs RW Erfurt20               
10/02   19h00 Hansa Rostock4 vs Würzburger Kickers10               
10/02   19h00 Unterhaching5 vs Hallescher FC13               

Hạng 2 Scotland

10/02   22h00 Stranraer FC10 vs Arbroath FC2               
10/02   22h00 East Fife7 vs Queen's Park FC4               
10/02   22h00 Raith Rovers1 vs Airdrieonians FC6               
10/02   22h00 Alloa Athletic3 vs Forfar Athletic5               
10/02   22h00 Albion Rovers8 vs Ayr United9               

League Two

10/02   21h00 Swindon Town9 vs Mansfield7               
10/02   21h00 Carlisle Utd13 vs Colchester Utd11               
10/02   21h00 Morecambe FC19 vs Chesterfield22               
10/02   21h00 Newport County10 vs Forest Green23               
10/02   21h00 Cambridge Utd12 vs Lincoln City6               
10/02   21h00 Crawley Town14 vs Grimsby Town17               
10/02   21h00 Crewe Alexandra20 vs Yeovil Town21               
10/02   21h00 Exeter City5 vs Wycombe4               
10/02   21h00 Barnet24 vs Notts County2               
10/02   21h00 Cheltenham16 vs Port Vale18               
10/02   21h00 Coventry City8 vs Accrington Stanley3               
10/02   21h00 Stevenage FC15 vs Luton Town1               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

10/02   19h30 Weiche Flensburg 08  vs Hamburger SV II                
10/02   20h00 E. Braunschweig II  vs St. Pauli II                
10/02   22h00 BSV Rehden  vs TSV Havelse                

Hạng 4 Đức - Miền Nam

10/02   19h00 Hoffenheim II  vs SSV Ulm                
10/02   19h00 Astoria Walldorf  vs Wormatia Worms                
10/02   19h00 E. Stadtallendorf  vs Mainz II                
10/02   19h00 1. FC Saarbrücken  vs SC Freiburg II