`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 26/02/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

11/03   20h30 Arsenal6 vs Watford FC11               
11/03   23h00 Bournemouth10 vs Tottenham5               

VĐQG Tây Ban Nha

11/03   22h00 Girona FC10 vs Deportivo La Coruña19               
11/03   22h00 Deportivo Alavés16 vs Real Betis8               
11/03   22h00 Atlético Madrid2 vs Celta de Vigo9               
11/03   22h00 Athletic Bilbao13 vs CD Leganés12               
11/03   22h00 SD Eibar7 vs Real Madrid4               
11/03   22h00 RCD Espanyol15 vs Real Sociedad14               
11/03   22h00 Getafe CF11 vs Levante UD17               
11/03   22h00 UD Las Palmas18 vs Villarreal CF5               
11/03   22h00 Málaga CF20 vs FC Barcelona1               
11/03   22h00 Sevilla FC6 vs Valencia CF3               

VĐQG Italia

11/03   20h00 Sassuolo Calcio15 vs SPAL 190718               
11/03   20h00 Bologna FC13 vs Atalanta Bergamo8               
11/03   20h00 Cagliari Calcio14 vs Lazio5               
11/03   20h00 FC Crotone17 vs Sampdoria6               
11/03   20h00 Fiorentina11 vs Benevento Calcio20               
11/03   20h00 Genoa12 vs AC Milan7               
11/03   20h00 Inter Milano3 vs SSC Napoli1               
11/03   20h00 Juventus FC2 vs Udinese Calcio10               
11/03   20h00 AS Roma4 vs Torino FC9               
11/03   20h00 Hellas Verona19 vs ChievoVerona16               

VĐQG Bồ Đào Nha

11/03   22h00 Portimonense SC11 vs Vitória Guimarães8               
11/03   22h00 GD Chaves7 vs Sporting Lisboa3               
11/03   22h00 Belenenses13 vs CD Tondela10               
11/03   22h00 SL Benfica2 vs CD Aves15               
11/03   22h00 SC Braga4 vs Moreirense FC17               
11/03   22h00 Boavista FC6 vs GD Estoril14               
11/03   22h00 Marítimo9 vs Vitória Setúbal18               
11/03   22h00 Paços de Ferreira12 vs FC Porto1               
11/03   22h00 Rio Ave5 vs CD Feirense16               

VĐQG Hà Lan

11/03   17h30 FC Groningen13 vs PEC Zwolle5               
11/03   19h30 AFC Ajax2 vs SC Heerenveen9               
11/03   19h30 FC Utrecht6 vs Vitesse Arnhem7               
11/03   21h45 Feyenoord4 vs AZ Alkmaar3               

VĐQG Nga

11/03   17h00 Spartak Moscow3 vs SKA-Energia16               
11/03   17h00 Amkar Perm13 vs Arsenal Tula10               
11/03   17h00 Dynamo Moscow12 vs FK Krasnodar4               
11/03   17h00 FK Tosno14 vs Rubin Kazan11               
11/03   17h00 Akhmat Groznyi7 vs CSKA Moscow5               
11/03   17h00 FK Ural8 vs Lokomotiv Moscow1               
11/03   17h00 FK Ufa6 vs Anzhi Makhachkala15               
11/03   17h00 FK Rostov9 vs Zenit2               

VĐQG Armenia

11/03   17h00 Banants Yerevan3 vs Shirak FC4               

VĐQG Azerbaijan

11/03   20h00 Qarabag FK1 vs Zira FK3               
11/03   20h00 Səbail FK6 vs Sumqayit FK4               

VĐQG Luxembourg

11/03   21h00 Progrès Niedercorn3 vs US Esch14               
11/03   21h00 RM Hamm Benfica6 vs US Mondorf-les-Bains4               
11/03   21h00 US Hostert9 vs Jeunesse Esch10               
11/03   21h00 Victoria Rosport11 vs Differdange5               
11/03   21h00 RFCU Luxemburg8 vs Union Titus Pétange7               
11/03   21h00 Rodange 9113 vs F91 Dudelange1               
11/03   21h00 CS Fola Esch2 vs UNA Strassen12               

VĐQG Malta

11/03   19h00 Mosta FC9 vs Gzira United4               
11/03   21h00 Valletta FC2 vs Hibernians Paola6               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

11/03   23h00 Akhisar Bld.12 vs Trabzonspor6               
11/03   23h00 Kayserispor5 vs Kardemir Karabükspor18               
11/03   23h00 Göztepe Izmir7 vs Antalyaspor15               
11/03   23h00 Sivasspor8 vs Kasımpaşa SK11               
11/03   23h00 Alanyaspor14 vs Istanbul Basaksehir2               
11/03   23h00 Osmanlispor FK17 vs Bursaspor10               
11/03   23h00 Yeni Malatyaspor9 vs Fenerbahçe SK3               
11/03   23h00 Besiktas JK4 vs Genclerbirligi13               
11/03   23h00 Galatasaray SK1 vs Konyaspor16               

VĐQG Đan Mạch

11/03   21h00 Odense BK5 vs AGF Aarhus11               
11/03   21h00 AaB Aalborg8 vs Randers FC14               
11/03   21h00 FC Nordsjælland3 vs FC Midtjylland1               
11/03   21h00 AC Horsens7 vs Brøndby IF2               
11/03   21h00 FC København4 vs FC Helsingor13               
11/03   21h00 SønderjyskE9 vs Lyngby BK12               
11/03   21h00 Hobro IK6 vs Silkeborg IF10               

VĐQG Hồng Kông

11/03   13h30 Yuen Long9 vs Tai Po FC3               
11/03   16h30 Dreams SC7 vs HK Pegasus2               

VĐQG Kuwait

11/03   21h10 Tadamon (KUW)8 vs Kazma SC7               
11/03   23h45 Salmiya SC2 vs Kuwait SC1               

Malay Super League

11/03   15h45 Perak FA7 vs Selangor FA3               
11/03   20h00 Melaka United4 vs PKNP FC11               

VĐQG Thái Lan

11/03   18h00 Chiangrai United6 vs Ratchaburi FC14               
11/03   18h00 Prachuap FC3 vs Muang Thong United2               
11/03   19h00 Nakhon Ratchasima7 vs Sukhothai FC5               
11/03   19h00 Port FC1 vs Ubon UMT United17               

VĐQG Argentina

12/03   02h00 Defensa y Justicia14 vs Belgrano Córdoba9               
12/03   02h00 Patronato Paraná16 vs River Plate19               
12/03   02h00 Talleres Córdoba2 vs Atlético Tucumán10               
12/03   02h00 Godoy Cruz4 vs Arsenal Sarandi28               
12/03   02h00 Chacarita Juniors24 vs Racing Club13               
12/03   02h00 Boca Juniors1 vs CA Tigre25               
12/03   02h00 Gimnasia La Plata20 vs CA Banfield18               
12/03   02h00 Independiente6 vs Argentinos Juniors11               
12/03   02h00 CA Lanús21 vs Estudiantes La Plata8               
12/03   02h00 Newell's Old Boys23 vs San Martín San Juan15               
12/03   02h00 Club Olimpo27 vs Colon Santa Fe12               
12/03   02h00 Unión Santa Fe5 vs Temperley26               
12/03   02h00 CA Huracán7 vs San Lorenzo3               
12/03   02h00 Vélez Sársfield22 vs Rosario Central17               

VĐQG Bolivia

12/03   02h00 CD GuabiráA-7 vs Sport Boys WarnesB-7               
12/03   02h00 Jorge WilstermannA-4 vs BolívarA-1               
12/03   04h15 The StrongestB-5 vs Club AuroraB-4               
12/03   06h30 Universitario SucreA-6 vs Real PotosíA-2               

VĐQG Ecuador

12/03   00h00 Macará9 vs SD Aucas11               
12/03   00h00 Univ Católica Quito2 vs CS Emelec5               
12/03   00h00 Guayaquil City6 vs Delfin SC3               
12/03   00h00 Deportivo Cuenca4 vs Independiente del Valle7               
12/03   00h00 Barcelona SC1 vs El Nacional Quito10               
12/03   00h00 LDU Quito8 vs Técnico Universitario12               

VĐQG Peru

12/03   03h00 Ayacucho FCA-8 vs UTC CajamarcaA-4               
12/03   03h00 FBC MelgarB-2 vs Sport HuancayoB-6               
12/03   03h00 Sporting CristalA-3 vs UniversitarioA-6               
12/03   03h00 Real GarcilasoB-3 vs BinacionalB-5               
12/03   03h00 Deportivo MunicipalB-8 vs Sport BoysB-4               
12/03   03h00 Comerciantes UnidosA-5 vs Sport RosarioA-7               
12/03   03h00 Academia CantolaoB-1 vs Unión ComercioB-7               
12/03   03h00 Alianza LimaA-2 vs Univ San MartínA-1               

VĐQG Mexico

12/03   01h00 UNAM Pumas3 vs Deportivo Toluca8               

VĐQG Costa Rica

12/03   00h00 CS Cartaginés12 vs Guadalupe FC7               
12/03   00h00 AD Carmelita5 vs Saprissa3               
12/03   00h00 Universidad CR9 vs Limón FC10               
12/03   00h00 LD Alajuelense1 vs Pérez Zeledón4               
12/03   00h00 Municipal Liberia11 vs Santos Guápiles6               
12/03   00h00 Municipal Grecia8 vs CS Herediano2               

Hạng 2 Tây Ban Nha

12/03   00h00 CF Reus Deportiu13 vs SD Huesca1               
12/03   00h00 Granada CF5 vs Gimnàstic Tarragona15               
12/03   00h00 Córdoba CF20 vs CD Lugo8               
12/03   00h00 Barcelona B17 vs CD Numancia7               
12/03   00h00 Albacete Balompié16 vs CA Osasuna6               
12/03   00h00 UD Almería18 vs Rayo Vallecano3               
12/03   00h00 Cádiz CF2 vs Sevilla Atlético21               
12/03   00h00 Alcorcón14 vs Real Valladolid10               
12/03   00h00 Sporting Gijón9 vs Cultural Leonesa19               
12/03   00h00 CD Tenerife12 vs Real Oviedo4               
12/03   00h00 Real Zaragoza11 vs Lorca FC22               

Hạng 2 Đức

11/03   18h30 SV Darmstadt16 vs Ingolstadt5               
11/03   18h30 Jahn Regensburg6 vs SV Sandhausen7               
11/03   18h30 Union Berlin8 vs Erzgebirge Aue15               
11/03   18h30 Arminia Bielefeld9 vs Nürnberg2               
11/03   18h30 VfL Bochum14 vs Holstein Kiel3               
11/03   18h30 Dynamo Dresden13 vs Heidenheim10               
11/03   18h30 MSV Duisburg4 vs Fortuna Düsseldorf1               
11/03   18h30 Greuther Fürth17 vs Kaiserslautern18               
11/03   18h30 St. Pauli11 vs E. Braunschweig12               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

11/03   19h00 Boluspor9 vs Rizespor3               
11/03   19h00 Elazığspor10 vs Gaziantep B.B.6               
11/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Samsunspor14               
11/03   19h00 Denizlispor17 vs Erzurum BB13               
11/03   19h00 Ümraniyespor1 vs Manisaspor16               
11/03   19h00 İstanbulspor AŞ5 vs Ankaragücü2               
11/03   19h00 Giresunspor8 vs Adana Demirspor15               
11/03   19h00 Eskişehirspor11 vs Altınordu SK4               
11/03   19h00 Adanaspor12 vs Balikesirspor7               

Hạng 2 Đan Mạch

11/03   18h45 Nykøbing FC9 vs Vendsyssel FF3               
11/03   18h45 HB Køge5 vs Thisted FC2               
11/03   18h45 FC Fredericia6 vs Esbjerg fB4               
11/03   18h45 Skive IK12 vs Fremad Amager10               
11/03   18h45 Brabrand IF11 vs Viborg FF7               
11/03   18h45 FC Roskilde8 vs Vejle BK1               

Liên Đoàn Iceland

11/03   19h00 FH HafnarfjordurD-5 vs UMF GrindavikD-1               
11/03   23h15 KR ReykjavikB-3 vs IR ReykjavikB-6               
12/03   00h00 KA AkureyriB-2 vs BreidablikB-1               

Hạng 3 Italia

11/03   21h00 FC SüdtirolB-12 vs AC RenateB-10               
11/03   21h00 CatanzaroC-18 vs Trapani CalcioC-13               
11/03   21h00 Juve StabiaC-9 vs AkragasC-19               
11/03   21h00 Teramo CalcioB-16 vs SantarcangeloB-8               
11/03   21h00 Siracusa CalcioC-6 vs Casertana FCC-11               
11/03   21h00 Paganese CalcioC-16 vs Rende CalcioC-7               
11/03   21h00 AC CuneoA-12 vs Olbia CalcioA-11               
11/03   21h00 Giana ErminioA-5 vs LivornoA-4               
11/03   21h00 PistoieseA-13 vs PontederaA-8               
11/03   21h00 Fermana FCB-17 vs ReggianaB-1               
11/03   21h00 Racing FondiC-12 vs Fidelis AndriaC-15               
11/03   21h00 AC PisaA-2 vs AlessandriaA-1               
11/03   21h00 Sicula LeonzioC-8 vs CataniaC-3               
11/03   21h00 AS BisceglieC-17 vs CosenzaC-2               
11/03   21h00 AC MestreB-18 vs PordenoneB-11               
11/03   21h00 Bassano VirtusB-3 vs PadovaB-6               
11/03   21h00 GubbioB-4 vs FeralpiSalòB-2               
11/03   21h00 AlbinoLeffeB-7 vs RavennaB-15               
11/03   21h00 US ArezzoA-15 vs MonzaA-6               
11/03   21h00 Lucchese LibertasA-16 vs GavorranoA-18               
11/03   21h00 AC PratoA-17 vs Pro PiacenzaA-10               
11/03   21h00 RegginaC-14 vs MonopoliC-4               
11/03   21h00 Robur SienaA-9 vs Viterbese CastrenseA-3               
11/03   21h00 TriestinaB-13 vs Vicenza CalcioB-9               
11/03   21h00 US LecceC-1 vs Matera CalcioC-5               

Aus Queensland

11/03   11h00 Sunshine Coast8 vs Redlands Utd5               
11/03   19h30 Cairns FC12 vs Brisbane Strikers13               

Brazil Mineiro

12/03   02h00 Tupi/MG9 vs Democrata-GV/MG12               
12/03   02h00 Villa Nova/MG3 vs América Mineiro/MG2               
12/03   02h00 Caldense/MG5 vs Uberlândia/MG10               
12/03   02h00 URT/MG4 vs Boa Esporte/MG7               
12/03   02h00 Atlético Mineiro/MG11 vs Tombense FC/MG6               
12/03   02h00 Patrocinense/MG8 vs Cruzeiro/MG1               

Brazil Paranaense

12/03   02h00 Londrina/PR8 vs União/PR12               
12/03   02h00 Cianorte/PR5 vs Maringá FC/PR6               
12/03   02h00 Prudentópolis/PR11 vs Toledo CW/PR10               
12/03   02h00 Coritiba/PR3 vs Foz do Iguaçu/PR2               
12/03   02h00 Paraná/PR9 vs Cascavel/PR4               

Brazil Gaucho

12/03  Hoãn Cruzeiro PoA/RS7 vs Caxias/RS1               
12/03  Hoãn São Luiz/RS5 vs São José PoA/RS4               
12/03  Hoãn SC São Paulo/RS11 vs Brasil Pelotas/RS2               
12/03  Hoãn Avenida/RS8 vs Novo Hamburgo/RS12               
12/03   02h00 Internacional/RS3 vs Grêmio/RS10               
12/03  Hoãn Juventude/RS9 vs Veranópolis/RS6               

Brazil Paulista

12/03   02h00 Botafogo/SPD-3 vs Corinthians/SPA-1               
12/03   02h00 Santo André/SPB-3 vs Novorizontino/SPC-4               
12/03   02h00 Bragantino/SPA-2 vs Sao Caetano/SPB-4               
12/03   02h00 Ituano/SPA-3 vs Palmeiras/SPC-1               
12/03   02h00 Mirassol/SPD-4 vs Linense/SPA-4               
12/03   02h00 São Paulo/SPB-1 vs RB Brasil/SPD-2               
12/03   02h00 Ponte Preta/SPB-2 vs Ferroviária/SPC-3               
12/03   02h00 Santos/SPD-1 vs Sao Bento/SPC-2               

U23 Anh

11/03   19h00 Sunderland U23s1-5 vs Everton FC U23s1-6               
11/03   20h00 Liverpool U23s1-9 vs Man United U23s1-12               

U21 Séc

11/03   21h00 Bohemians 1905 Youth14 vs Slavia Praha Youth5               
11/03   21h00 Liberec Youth8 vs FK Jablonec Youth19               
11/03   21h00 Teplice Youth2 vs Pribram Youth3               
11/03   21h00 Dukla Praha Youth17 vs Hradec Kralove Youth4               
11/03   21h00 C. Budejovice Youth18 vs Mlada Boleslav Youth6