`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 25/11/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Copa Libertadores

24/05   03h59 CS EmelecD-4 vs Ind. Santa FeD-3               
24/05   03h59 Cerro PorteñoA-2 vs Monagas SCA-4               
24/05   03h59 Grêmio/RSA-1 vs Defensor SportingA-3               
24/05   03h59 River PlateD-1 vs CR Flamengo/RJD-2               

VĐQG Albania

23/05   19h00 Skenderbeu1 vs Vllaznia Shkodër8               
23/05   19h00 FK Kukesi2 vs Flamurtari Vlore6               
23/05   19h00 KS Lushnja10 vs Luftëtari Gjirokastër5               
23/05   19h00 Partizani Tirana4 vs KF Kamza7               
23/05   19h00 KF Laci3 vs Teuta Durres9               

VĐQG Estonia

24/05   00h00 Flora Tallinn2 vs Levadia Tallinn1               
24/05   00h00 FC Kuressaare8 vs Vaprus Parnu10               
24/05   00h00 JK Tallinna Kalev9 vs Nomme Kalju3               

VĐQG Lithuania

23/05   22h00 FK Kauno Zalgiris7 vs VMFD Zalgiris2               
24/05   00h00 FK Trakai3 vs FK Atlantas4               

VĐQG Romania

23/05   23h00 FC Botosani8 vs ACS Poli Timisoara11               
23/05   23h00 Juventus Bucuresti14 vs Concordia Chiajna9               
23/05   23h00 Gaz Metan Medias13 vs Sepsi OSK12               
23/05   23h00 Dinamo Bucuresti6 vs FC Voluntari10               

VĐQG Slovenia

23/05   22h00 NK Aluminij8 vs Rudar Velenje4               
23/05   22h00 NK CM Celje5 vs NK Maribor2               
23/05   22h00 ND Triglav9 vs NK Domzale3               
23/05   22h00 ND Gorica6 vs NK Ankaran10               
23/05   22h00 Olimpija Ljubljana1 vs NK Krsko7               

VĐQG Thụy Điển

24/05   01h00 BK Häcken6 vs AIK Fotboll2               
24/05   01h00 Norrköping3 vs GIF Sundsvall8               
24/05   01h00 Östersunds FK10 vs Sirius IK15               

VĐQG Indonesia

23/05   20h30 Persib Bandung11 vs PSM Makassar2               
23/05   20h30 Borneo FC15 vs Bali United Pusam8               

Malay Super League

23/05   21h00 Terengganu FA5 vs Perak FA2               
23/05   21h00 Kuala Lumpur FA9 vs Kelantan FA11               

VĐQG Oman

24/05   02h00 Al Suwaiq1 vs Al Oruba SC5               
24/05   02h00 Al Shabab (Oman)2 vs Sohar Club9               
24/05   02h00 Oman Club12 vs Dhofar Salalah6               
24/05   02h00 Al Nahda (OMA)4 vs Mirbat SC7               
24/05   02h00 Al Mudhaibhi10 vs Saham Club13               
24/05   02h00 Nasr Salalah3 vs Fanja Club14               
24/05   02h00 Al Salam11 vs Muscat Club8               

VĐQG Singapore

23/05   19h30 Young Lions5 vs Brunei DPMM FC4               

VĐQG Uruguay

24/05   06h00 CA Peñarol2 vs Boston River10               

VĐQG Nam Phi

23/05   20h00 Ajax Cape Town15 vs Jomo Cosmos18               

Hạng 2 Thụy Điển

24/05   00h00 IK Frej16 vs IK Brage5               
24/05   00h00 Örgryte IS1 vs IFK Värnamo15               
24/05   00h00 Landskrona BoIS12 vs Halmstads BK8               
24/05   00h00 Jönköpings Södra9 vs Degerfors IF6               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

24/05   04h00 RGV TorosNhóm 2-13 vs LA Galaxy IINhóm 2-15               

Cúp Brazil

24/05   07h45 Palmeiras/SP  vs América Mineiro/MG                

Nữ Iceland

24/05   01h00 Breidablik (W)  vs IBV (W)                
24/05   01h00 Thor/KA (W)  vs KR Reykjavik (W)                
24/05   02h15 Stjarnan (W)  vs UMF Grindavik (W)                
24/05   02h15 UMF Selfoss (W)  vs FH Hafnarfjordur (W)                
24/05   02h15 Valur (W)  vs HK/Vikingur (W)                

Hạng 3 Hàn Quốc

23/05   14h00 Daejeon Korail4 vs Cheonan City3               
23/05   17h00 Changwon City7 vs Gangneung City6               
23/05   17h00 Mokpo City5 vs Gyeongju KHNP1               
23/05   18h00 Busan Transportation8 vs Gimhae City2               

Nữ Mỹ

24/05   06h30 Washington Spirit (W)8 vs Sky Blue FC (W)9               
24/05   06h30 Orlando Pride (W)4 vs NC Courage (W)1               
24/05   07h00 Houston Dash (W)7 vs Seattle Reign (W)2               

U19 Séc

23/05   18h00 Banik Ostrava U19  vs Sparta Praha U19