`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 25/10/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Armenia

11/05   21h00 Ararat Yerevan6 vs Alashkert Martuni2               

VĐQG Belarus

11/05   21h00 FK Minsk12 vs FK Slutsk3               

VĐQG Bỉ

12/05   02h30 Lierse SK18 vs RS Waasland-Beveren12               
12/05   02h30 KV Kortrijk7 vs RE Mouscron14               
12/05   02h30 OH Leuven19 vs Zulte Waregem9               

VĐQG Estonia

12/05   00h00 JK Tammeka Tartu4 vs Nomme Kalju1               
12/05   00h00 Levadia Tallinn2 vs JK Tallinna Kalev6               

VĐQG Ireland

12/05   01h45 Derry City4 vs Cork City2               
12/05   01h45 Bray Wanderers10 vs Bohemians FC7               
12/05   01h45 Dundalk FC1 vs Sligo Rovers8               
12/05   02h00 Shamrock Rovers5 vs Waterford United3               

VĐQG Latvia

11/05   22h00 FK Jelgava6 vs Valmieras FK8               
12/05   01h00 FK Liepaja2 vs Rigas Futbola skola1               

VĐQG Đan Mạch

12/05   01h00 FC Nordsjælland3 vs AC Horsens6               

VĐQG Trung Quốc

11/05   18h35 Beijing Guoan4 vs Guangzhou R&F8               

Malay Super League

11/05   15h45 Kelantan FA11 vs PKNP FC9               
11/05   15h45 Perak FA4 vs Melaka United6               
11/05   15h45 Pahang FA2 vs Terengganu FA3               
11/05   15h45 Selangor FA10 vs Darul Takzim1               

Hạng 2 Pháp

12/05   01h00 Bourg-Péronnas17 vs FC Sochaux9               
12/05   01h00 Clermont Foot4 vs Paris FC7               
12/05   01h00 US Quevilly19 vs FC Lorient6               
12/05   01h00 Gazélec Ajaccio15 vs Valenciennes FC12               
12/05   01h00 AC Ajaccio3 vs Chamois Niortais14               
12/05   01h00 LB Châteauroux5 vs Stade Brestois8               
12/05   01h00 RC Lens16 vs AJ Auxerre11               
12/05   01h00 Le Havre AC10 vs Tours FC20               
12/05   01h00 AS Nancy-Lorraine18 vs US Orléans13               
12/05   01h00 Stade Reims1 vs Nîmes Olympique2               

Hạng 2 Israel

11/05   20h00 Hapoel Petah Tikva13 vs Maccabi Herzliya15               
11/05   20h00 Ironi Nir Ramat HaSharon11 vs Hapoel Marmorek12               
11/05   20h00 Ahi Nazareth10 vs Beitar Tel Aviv Ramla6               
11/05   20h00 Hapoel Bnei Lod8 vs Hapoel Ramat Gan14               
11/05   20h00 Hapoel Kfar Saba9 vs Ironi Nesher16               
11/05   20h00 Hapoel Katamon3 vs Hapoel Rishon Lezion4               
11/05   20h00 Hapoel Tel Aviv1 vs FC Nazareth Ilit5               
11/05   20h00 Hapoel Hadera2 vs Hapoel Afula7               

Hạng 2 Thụy Điển

12/05   01h00 Örgryte IS1 vs Gefle IF10               

Hạng 2 Áo

11/05   23h30 Hartberg2 vs Blau Weiss Linz9               
11/05   23h30 Floridsdorfer AC10 vs FC Liefering5               
11/05   23h30 Austria Lustenau6 vs WSG Wattens8               
11/05   23h30 Wacker Innsbruck1 vs SV Ried4               
11/05   23h30 Wiener Neustadt3 vs Kapfenberg7               

Malay Premier League

11/05   14h45 Johor Darul Takzim II11 vs Sabah FA3               
11/05   14h45 Kuantan FA10 vs FELCRA FC4               

Hạng 2 Brazil

12/05   05h15 Juventude/RS13 vs Paysandu/PA2               
12/05   07h30 Vila Nova/GO7 vs Ponte Preta/SP18               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

12/05   04h00 CS SwitchbacksNhóm 2-8 vs Las Vegas LightsNhóm 2-9               
12/05   04h00 Pitts. RiverhoundsNhóm 1-5 vs Indy ElevenNhóm 1-4               

Hạng 3 Pháp

12/05   01h00 GS Consolat16 vs USL Dunkerque6               
12/05   01h00 AS Béziers4 vs Les Herbiers VF13               
12/05   01h00 SO Cholet9 vs US Créteil-Lusitanos17               
12/05   01h00 Lyon Duchère10 vs FC Chambly12               
12/05   01h00 Pau FC14 vs Red Star FC931               
12/05   01h00 US Avranches15 vs US Boulogne8               
12/05   01h00 SC Bastia  vs Rodez AF2               
12/05   01h00 Grenoble3 vs Entente SSG11               
12/05   01h00 Stade Laval5 vs US Concarneau7               

Aus Victoria

11/05   17h30 Port Melbourne Sharks6 vs Melbourne Knights9               
11/05   17h30 Green Gully SC4 vs Heidelberg United3               
11/05   17h30 Oakleigh Cannons11 vs Hume City FC13               

Hạng 3 Hàn Quốc

11/05   18h00 Gangneung City8 vs Mokpo City5               
11/05   18h00 Busan Transportation7 vs Changwon City6