`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 25/10/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Bắc Ai Len

07/10   21h00 Cliftonville Belfast6 vs Warrenpoint Town11               
07/10   21h00 Linfield Belfast2 vs Glenavon3               
07/10   21h00 Coleraine FC1 vs Ballinamallard Utd12               
07/10   21h00 Dungannon Swifts7 vs Ballymena United8               
07/10   21h00 Ards FC10 vs Glentoran Belfast5               
07/10   21h00 Carrick Rangers9 vs Crusaders Belfast4               

VĐQG Wales

07/10   20h30 Bala Town10 vs Bangor City1               
07/10   20h30 Prestatyn Town9 vs Carmarthen Town11               
07/10   20h30 GAP Connah's Quay4 vs The New Saints2               
07/10   20h30 Aberystwyth Town12 vs Barry Town United8               
07/10   20h30 Cefn Druids AFC7 vs Newtown AFC6               

VĐQG Indonesia

07/10   15h00 Gresik United  vs Mitra Kukar                
07/10   18h30 Sriwijaya FC  vs Persija Jakarta                
07/10   18h30 PS TNI  vs Perseru Serui                

VĐQG Venezuela

08/10   04h00 Aragua FC11 vs Atlético Venezuela18               

VĐQG Mỹ

08/10   07h00 Minnesota UnitedTay-9 vs Sporting Kansas CityTay-2               
08/10   08h00 Colorado RapidsTay-11 vs FC DallasTay-8               

VLWC KV Châu Âu

07/10   23h00 Bosnia-HerzegovinaH-2 vs BelgiumH-1               
07/10   23h00 Faroe IslandsB-4 vs LatviaB-6               
07/10   23h00 SwedenA-2 vs LuxembourgA-5               
08/10   01h45 GibraltarH-6 vs EstoniaH-5               
08/10   01h45 AndorraB-5 vs PortugalB-2               
08/10   01h45 BelarusA-6 vs HollandA-3               
08/10   01h45 BulgariaA-4 vs FranceA-1               
08/10   01h45 CyprusH-4 vs GreeceH-3               
08/10   01h45 SwitzerlandB-1 vs HungaryB-3               

Hạng 2 Nga

07/10   19h00 Baltika Kaliningrad5 vs Volgar Astrakhan7               
07/10   19h00 Spartak-2 Moscow10 vs Shinnik Yaroslavl9               
07/10   19h00 Zenit-211 vs Tom Tomsk16               
07/10   19h00 FK Tambov4 vs Dynamo St Peter.3               
07/10   19h00 Kuban Krasnodar15 vs Luch-Energiya18               
07/10   19h00 FK Orenburg6 vs FK Tyumen14               
07/10   19h00 Sibir Novosibirsk8 vs Avangard Kursk12               
07/10   19h00 FK Yenisey1 vs FK Khimki13               
07/10   19h00 Fakel Voronezh19 vs Krylia Sovetov Samara2               
07/10   19h00 Rotor Volgograd17 vs Olimpiets NV20               

Hạng 2 Ba Lan

07/10   22h00 Miedz Legnica3 vs GKS Tychy11               
07/10   22h00 GKS Katowice17 vs Stomil Olsztyn12               
07/10   22h00 Chojniczanka2 vs Gornik Leczna10               
07/10   22h00 Puszcza Niepolomice7 vs Ruch Chorzow18               
07/10   22h00 Odra Opole1 vs Bytovia6               
07/10   22h00 Wigry Suwalki14 vs Stal Mielec5               
07/10   22h00 Pogoń Siedlce15 vs Olimpia Grudziadz9               
07/10   22h00 Rakow Czestochowa13 vs Podbeskidzie8               
07/10   22h00 Zaglebie Sosnowiec16 vs Chrobry Glogow4               

Hạng 2 Bỉ

08/10   01h30 FCO Beerschot Wilrijk1 vs Cercle Brugge3               

Hạng 2 Ireland

08/10   01h45 Shelbourne FC6 vs Cabinteely FC4               
08/10   01h45 Cobh Ramblers2 vs Waterford United1               
08/10   01h45 Athlone Town8 vs UCD Dublin3               
08/10   01h45 Longford Town5 vs Wexford Youths7               

Hạng 2 Nhật Bản

07/10   17h00 Yokohama FC4 vs Avispa Fukuoka3               
07/10   17h00 Renofa Yamaguchi21 vs Nagoya Grampus5               
07/10   17h00 Oita Trinita8 vs FC Gifu15               
07/10   17h00 JEF United Chiba12 vs Fagiano Okayama10               
07/10   17h00 Shonan Bellmare1 vs Mito HollyHock11               
07/10   17h00 Tokushima Vortis7 vs Thespakusatsu Gunma22               
07/10   17h00 Tokyo Verdy9 vs Montedio Yamagata13               
07/10   17h00 Machida Zelvia14 vs V-Varen Nagasaki2               
07/10   17h00 Kamatamare Sanuki18 vs Kyoto Sanga17               
07/10   17h00 Zweigen Kanazawa19 vs Ehime FC16               
07/10   17h00 Matsumoto Yamaga6 vs Roasso Kumamoto20               

Hạng 2 Hàn Quốc

07/10   12h00 FC Anyang6 vs Daejeon Citizen10               
07/10   12h00 Suwon FC7 vs Seongnam Ilhwa Ch.3               

Hạng 2 Argentina

08/10   01h00 CA Aldosivi14 vs Club Almagro18               
08/10   01h00 Ferro Carril Oeste3 vs Juventud Unida (G)9               
08/10   01h00 Guillermo Brown4 vs Flandria25               
08/10   01h00 Independiente Rivadavia10 vs Instituto Córdoba24               
08/10   01h00 Deportivo Morón17 vs Ramón Santamarina8               
08/10   01h00 Brown de Adrogué2 vs Agropecuario AAC1               
08/10   01h00 Mitre SdE12 vs Nueva Chicago23               
08/10   01h00 Boca Unidos7 vs Deportivo Riestra16               
08/10   01h00 All Boys5 vs San Martín Tucumán15               
08/10   01h00 Atletico Rafaela6 vs CS Estudiantes (SL)20               
08/10   01h00 Sarmiento Junín13 vs Gimnasia Jujuy11               
08/10   01h00 Quilmes AC19 vs Los Andes21               

Hạng 2 Colombia

08/10   01h00 Bogotá FC12 vs Deportes Quindío8               
08/10   01h00 Valledupar FC10 vs Unión Magdalena9               
08/10   01h00 Deportivo Pereira1 vs Boyacá Chicó5               
08/10   01h00 Universitario Popayán16 vs Real Cartagena3               
08/10   01h00 Real Santander14 vs Fortaleza (COL)15               
08/10   01h00 Llaneros FC (COL)7 vs Orsomarso SC11               
08/10   01h00 Atlético FC13 vs Barranquilla FC4               
08/10   01h00 Cúcuta Deportivo6 vs Leones FC2               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

08/10   03h00 CS SwitchbacksNhóm 2-11 vs Sacramento RepublicNhóm 2-8               

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

07/10   21h00 Vitória GuimarãesC-4 vs CD FeirenseC-1               

VĐ Bắc Mỹ

08/10   06h30 Indy Eleven8 vs New York Cosmos7               
08/10   06h30 Puerto Rico FC5 vs North Carolina FC2               

League One

07/10   21h00 Rochdale18 vs Rotherham8               
07/10   21h00 Blackpool6 vs Blackburn Rovers9               
07/10   21h00 Milton Keynes Dons11 vs Bradford City3               
07/10   21h00 Charlton Athletic7 vs Peterborough2               
07/10   21h00 Doncaster Rovers17 vs Southend Utd16               
07/10   21h00 Gillingham22 vs Portsmouth15               
07/10   21h00 Northampton20 vs Bristol Rovers14               
07/10   21h00 Oldham Athletic24 vs Bury FC21               
07/10   21h00 Oxford United12 vs AFC Wimbledon19               
07/10   21h00 Plymouth Argyle23 vs Fleetwood Town10               
07/10   21h00 Scunthorpe Utd5 vs Wigan Athletic4               
07/10   21h00 Walsall FC13 vs Shrewsbury1               

Hạng 3 Nhật Bản

07/10   11h00 Nagano Parceiro5 vs Grulla Morioka14               
07/10   11h00 Yokohama S&CC13 vs Giravanz Kitakyushu7               
07/10   11h00 Fujieda MYFC8 vs Azul Claro Numazu2               
07/10   11h00 SC Sagamihara11 vs FC Ryukyu9               
07/10   11h00 Cerezo Osaka (R)15 vs Gamba Osaka (R)17               
07/10   11h00 Fukushima Utd10 vs Kataller Toyama4               
07/10   11h00 Gainare Tottori16 vs Kagoshima United6               
07/10   11h00 Blaublitz Akita3 vs FC Tokyo (R)12               

Japan Football League

07/10   11h00 Nara Club10 vs Briobecca Urayasu16               
07/10   11h00 MIO Biwako Kusatsu13 vs Ryutsu Keizai Dragons7               
07/10   11h00 Maruyasu Okazaki14 vs Honda FC1               
07/10   11h00 Honda Lock SC9 vs FC Osaka4               

Nữ Nhật

07/10   11h00 Iga FC Kunoichi (W)10 vs Albirex Niigata Ladies (W)6               
07/10   11h00 Urawa RD Ladies (W)2 vs Nagano Parceiro (W)7               
07/10   11h00 Vegalta Sendai (W)4 vs JEF United (W)5               
07/10   11h00 AS Elfen Sayama (W)8 vs NTV Beleza (W)1               
07/10   11h00 Nojima Stella (W)9 vs INAC Leonessa (W)3               

League Two

07/10   21h00 Notts County1 vs Forest Green24               
07/10   21h00 Lincoln City12 vs Chesterfield23               
07/10   21h00 Accrington Stanley4 vs Luton Town3               
07/10   21h00 Carlisle Utd15 vs Exeter City2               
07/10   21h00 Morecambe FC18 vs Crawley Town17               
07/10   21h00 Newport County8 vs Yeovil Town19               
07/10   21h00 Cambridge Utd11 vs Wycombe10               
07/10   21h00 Crewe Alexandra16 vs Stevenage FC9               
07/10   21h00 Barnet14 vs Coventry City6               
07/10   21h00 Cheltenham21 vs Swindon Town7               
07/10   21h00 Colchester Utd20 vs Mansfield5               
07/10   21h00 Port Vale22 vs Grimsby Town13               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

07/10   17h59 Estonia (W) U1718 vs Turkey (W) U1733               
07/10   17h59 Holland (W) U1725 vs Czech Rep (W) U1711               

U19 Séc

07/10   17h00 Banik Ostrava U19  vs Pribram U19                
07/10   17h00 Hradec Kralove U19  vs Brno U19                
07/10   17h00 Sigma Olomouc U19  vs FK Zlin U19                
07/10   17h00 Viktoria Plzen U19  vs Teplice U19                
07/10   17h00 Bohemians 1905 U19  vs Sparta Praha U19                
07/10   17h00 Ceske Budejovice U19  vs Pardubice U19                
07/10   17h00 Opava U19  vs Slovacko U19                
07/10   17h00 Frydek-Mistek U19  vs Mlada Boleslav U19                
07/10   17h00 MFK OKD Karviná U19  vs Slavia Praha U19