`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 25/09/2019

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

17/12   22h00 CD Leganés8 vs Real Madrid3               
17/12   22h00 Girona FC11 vs Getafe CF10               
17/12   22h00 Atlético Madrid4 vs Deportivo Alavés19               
17/12   22h00 FC Barcelona1 vs Deportivo La Coruña16               
17/12   22h00 Athletic Bilbao15 vs Real Sociedad7               
17/12   22h00 Celta de Vigo13 vs Villarreal CF6               
17/12   22h00 SD Eibar17 vs Valencia CF2               
17/12   22h00 UD Las Palmas20 vs RCD Espanyol14               
17/12   22h00 Málaga CF18 vs Real Betis9               
17/12   22h00 Sevilla FC5 vs Levante UD12               

VĐQG Italia

17/12   18h30 Hellas Verona19 vs AC Milan7               
17/12   21h00 Bologna FC10 vs Juventus FC3               
17/12   21h00 FC Crotone15 vs ChievoVerona11               
17/12   21h00 Fiorentina9 vs Genoa18               
17/12   21h00 Sampdoria6 vs Sassuolo Calcio16               
18/12   00h00 Benevento Calcio20 vs SPAL 190717               
18/12   02h45 Atalanta Bergamo12 vs Lazio5               

VĐQG Bồ Đào Nha

17/12   22h00 CD Tondela10 vs SL Benfica3               
17/12   22h00 GD Estoril18 vs CD Aves16               
17/12   22h00 CD Feirense13 vs Vitória Setúbal15               
17/12   22h00 Moreirense FC17 vs Vitória Guimarães8               
17/12   22h00 GD Chaves14 vs Rio Ave6               
17/12   22h00 SC Braga4 vs Belenenses7               
17/12   22h00 Paços de Ferreira12 vs Boavista FC9               
17/12   22h00 FC Porto1 vs Marítimo5               
17/12   22h00 Sporting Lisboa2 vs Portimonense SC11               

VĐQG Hà Lan

17/12   17h30 Sparta Rotterdam14 vs Feyenoord7               
17/12   19h30 AZ Alkmaar3 vs AFC Ajax2               
17/12   19h30 FC Utrecht5 vs Heracles Almelo11               
17/12   21h45 SBV Excelsior10 vs FC Groningen13               

VĐQG Hy Lạp

17/12   19h00 Olympiakos Pireus4 vs PAS Giannina9               
17/12   21h15 Lamia FC10 vs AE Larisa11               
17/12   21h15 Asteras Tripoli12 vs Panetolikos14               
17/12   23h30 SKODA Xanthi5 vs Panathinaikos6               

VĐQG Malta

17/12   19h00 St. Andrews11 vs Hibernians Paola5               
17/12   21h00 Floriana FC4 vs Birkirkara FC9               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17/12   23h00 Akhisar Bld.9 vs Kayserispor4               
17/12   23h00 Göztepe Izmir8 vs Konyaspor15               
17/12   23h00 Trabzonspor11 vs Bursaspor7               
17/12   23h00 Genclerbirligi17 vs Kasımpaşa SK12               
17/12   23h00 Alanyaspor10 vs Sivasspor6               
17/12   23h00 Istanbul Basaksehir1 vs Antalyaspor14               
17/12   23h00 Yeni Malatyaspor13 vs Galatasaray SK2               
17/12   23h00 Besiktas JK3 vs Osmanlispor FK16               
17/12   23h00 Fenerbahçe SK5 vs Kardemir Karabükspor18               

VĐQG Nam Phi

17/12   20h30 Golden Arrows5 vs Maritzburg United11               
17/12   20h30 Baroka FC1 vs SuperSport United10               

Hạng 2 Tây Ban Nha

17/12   23h00 CF Reus Deportiu12 vs Granada CF5               
17/12   23h00 Cultural Leonesa16 vs Gimnàstic Tarragona15               
17/12   23h00 Rayo Vallecano6 vs Alcorcón13               
17/12   23h00 Albacete Balompié17 vs Real Zaragoza14               
17/12   23h00 Cádiz CF8 vs Barcelona B18               
17/12   23h00 CA Osasuna3 vs CD Numancia4               

Hạng 2 Đức

17/12   18h30 Jahn Regensburg13 vs Arminia Bielefeld9               
17/12   18h30 SV Sandhausen6 vs Holstein Kiel1               
17/12   18h30 Union Berlin3 vs Ingolstadt5               
17/12   18h30 Erzgebirge Aue11 vs Heidenheim15               
17/12   18h30 E. Braunschweig10 vs Fortuna Düsseldorf2               
17/12   18h30 MSV Duisburg8 vs Dynamo Dresden16               
17/12   18h30 Greuther Fürth17 vs SV Darmstadt12               
17/12   18h30 Kaiserslautern18 vs Nürnberg4               
17/12   18h30 St. Pauli7 vs VfL Bochum14               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

17/12   22h00 Sporting Lisboa B11 vs Varzim SC17               
17/12   22h00 Vitória Guimarães B20 vs SL Benfica B14               
17/12   22h00 Sporting Braga B12 vs FC Porto B2               
17/12   22h00 CD Cova Piedade18 vs Real SC19               
17/12   22h00 Gil Vicente10 vs Académico Viseu1               
17/12   22h00 CD Santa Clara3 vs UD Oliveirense16               
17/12   22h00 União da Madeira15 vs FC Famalicão5               
17/12   22h00 Académica Coimbra6 vs Sporting Covilha13               
17/12   22h00 Leixões SC4 vs Nacional Madeira8               
17/12   22h00 FC Penafiel7 vs FC Arouca9               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17/12   19h00 Boluspor12 vs Eskişehirspor14               
17/12   19h00 Elazığspor7 vs Erzurum BB15               
17/12   19h00 Ankaragücü2 vs Manisaspor16               
17/12   19h00 Gaziantepspor18 vs Denizlispor17               
17/12   19h00 Rizespor4 vs Ümraniyespor1               
17/12   19h00 Balikesirspor6 vs Gaziantep B.B.10               
17/12   19h00 Altınordu SK5 vs Adana Demirspor11               
17/12   19h00 Samsunspor13 vs Giresunspor3               
17/12   19h00 Adanaspor8 vs İstanbulspor AŞ9               

Nữ Australia

17/12   11h30 Brisbane Roar (W)2 vs Melbourne City (W)4               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

17/12   19h00 TSV Havelse  vs Lüneburger SK                
17/12   19h00 VfB Oldenburg  vs St. Pauli II