`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 25/07/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Belarus

02/06   20h00 FK Gorodeya15 vs BATE Borisov1               
02/06   20h00 Dnepr Mogilev9 vs FK Vitebsk6               

VĐQG Hungary

03/06   00h00 Diosgyori VTK11 vs Videoton FC2               
03/06   00h00 Ujpest FC5 vs Debrecen VSC3               
03/06   00h00 Puskás Akadémia7 vs Paksi FC6               
03/06   00h00 Balmazujvaros12 vs Ferencvaros TC1               
03/06   00h00 Budapest Honved4 vs Vasas SC10               
03/06   00h00 Haladas8 vs Mezokovesdi SE9               

VĐQG Moldova

02/06   19h00 Zimbru Chisinau4 vs Zaria Balti8               
02/06   19h00 Sheriff Tiraspol1 vs FC Milsami2               
02/06   19h00 Dinamo-Auto6 vs FC Speranta5               
02/06   19h00 Petrocub S-G3 vs Sfîntul Gheorghe7               

VĐQG Romania

02/06   23h00 FC Botosani8 vs Gaz Metan Medias13               
02/06   23h00 Juventus Bucuresti14 vs FC Voluntari10               
02/06   23h00 Concordia Chiajna9 vs ACS Poli Timisoara11               
02/06   23h00 Dinamo Bucuresti6 vs Sepsi OSK12               

VĐQG Singapore

02/06   19h30 Balestier Khalsa4 vs Geylang International8               
02/06   19h30 Warriors FC (SG)7 vs Hougang United9               

VĐQG Uzbekistan

02/06   20h00 Lokomotiv Tashkent4 vs Navbahor3               
02/06   20h00 Sogdiana Jizzakh11 vs Buxoro FK5               
02/06   20h00 FC AGMK9 vs Pakhtakor1               

VĐQG Uruguay

03/06   01h00 Mvo Wanderers11 vs Liverpool (URU)6               
03/06   01h00 Rampla Juniors15 vs Nacional (URU)1               
03/06   01h00 Atenas San Carlos12 vs River Plate (URU)5               
03/06   01h00 Boston River10 vs CA Progreso8               
03/06   01h00 CA Torque14 vs Defensor Sporting4               
03/06   01h00 Racing Club (URU)13 vs Danubio FC3               
03/06   01h00 Atlético Fénix9 vs CA Cerro7               

VĐQG Mỹ

03/06   04h00 Colorado RapidsTay-11 vs Vancouver WhitecapsTay-4               
03/06   04h00 Chicago FireDong-7 vs San Jose EarthquakeTay-10               
03/06   04h00 Portland TimbersTay-5 vs Los Angeles GalaxyTay-9               

VĐQG Nam Phi

02/06   20h00 Jomo Cosmos18 vs Ajax Cape Town15               

Hạng 2 Ba Lan

02/06   22h00 GKS Katowice5 vs Gornik Leczna16               
02/06   22h00 Chojniczanka2 vs Bytovia13               
02/06   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs Miedz Legnica1               
02/06   22h00 Odra Opole10 vs Olimpia Grudziadz18               
02/06   22h00 Wigry Suwalki7 vs Ruch Chorzow15               
02/06   22h00 Chrobry Glogow9 vs Stomil Olsztyn17               
02/06   22h00 Stal Mielec3 vs Podbeskidzie11               
02/06   22h00 Rakow Czestochowa6 vs Pogoń Siedlce14               
02/06   22h00 Zaglebie Sosnowiec4 vs GKS Tychy8               

Hạng 2 Ireland

03/06   01h30 Longford Town5 vs Galway United3               

Hạng 2 Na Uy

02/06   23h00 Sandnes Ulf4 vs Kongsvinger14               

Hạng 2 Thụy Điển

02/06   21h00 Varbergs BoIS8 vs Halmstads BK6               
02/06   21h00 IK Frej16 vs Östers IF12               
02/06   21h00 Norrby IF11 vs IK Brage5               
02/06   23h00 Degerfors IF7 vs IFK Värnamo15               

Hạng 2 Nhật Bản

02/06   13h00 Avispa Fukuoka3 vs Tokushima Vortis9               
02/06   14h00 FC Gifu18 vs Mito HollyHock13               
02/06   15h00 Omiya Ardija14 vs Kamatamare Sanuki21               
02/06   15h00 Machida Zelvia4 vs Ehime FC20               
02/06   16h00 JEF United Chiba16 vs Renofa Yamaguchi2               
02/06   18h00 Fagiano Okayama5 vs Montedio Yamagata19               
02/06   18h00 Zweigen Kanazawa15 vs Kyoto Sanga22               

Hạng 2 Hàn Quốc

02/06   16h00 Suwon FC8 vs Ansan Police3               
02/06   17h00 Seongnam Ilhwa Ch.1 vs FC Anyang10               
02/06   17h00 Busan I'Park4 vs Bucheon FC 19952               

Hạng Nhất QG

02/06   15h30 Dak Lak FC5 vs Thua Thien–Hue2               
02/06   15h30 Cong an Nhan dan7 vs Viettel FC1               
02/06   16h30 Binh Phuoc FC10 vs Dong Thap FC4               

Hạng 2 Brazil

03/06   04h30 CRB/AL14 vs Brasil Pelotas/RS15               
03/06   04h30 Atlético/GO12 vs Goiás/GO18               
03/06   04h30 Fortaleza/CE1 vs Sampaio Correa/MA17               
03/06   07h00 Londrina/PR9 vs Coritiba/PR6               

Hạng 2 Chi Lê

03/06   02h30 Santiago Morning2 vs Cobresal1               
03/06   02h30 Unión San Felipe11 vs Rangers Talca7               
03/06   04h00 Deportes Melipilla15 vs Puerto Montt13               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

03/06   04h00 North Carolina FCNhóm 1-14 vs Bethlehem SteelNhóm 1-9               
03/06   04h00 LA Galaxy IINhóm 2-15 vs Tulsa RoughnecksNhóm 2-16               
03/06   04h00 OKC EnergyNhóm 2-17 vs Reno 1868 FCNhóm 2-10               
03/06   04h00 NY Red Bulls IINhóm 1-5 vs FC CincinnatiNhóm 1-1               
03/06   04h00 Indy ElevenNhóm 1-6 vs Charleston BatteryNhóm 1-2               
03/06   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-15 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-10               
03/06   04h00 Las Vegas LightsNhóm 2-12 vs CS SwitchbacksNhóm 2-7               
03/06   04h00 Fresno FCNhóm 2-11 vs Seattle Sounders 2Nhóm 2-14               
03/06   04h00 Nashville SCNhóm 1-7 vs Penn FCNhóm 1-11               
03/06   04h00 Richmond KickersNhóm 1-12 vs Pitts. RiverhoundsNhóm 1-3               

Aus Brisbane

02/06   14h00 Acacia Ridge10 vs Mount Gravatt12               
02/06   14h00 UQ FC3 vs Bayside United8               
02/06   15h30 Grange Thistle1 vs Virginia United11               
02/06   16h00 The Gap7 vs Albany Creek2               

Aus New South Wales

02/06   17h00 Marconi Stallions5 vs Bonnyrigg WE11               
02/06   17h45 Sydney FC Youth12 vs Sutherland Sharks6               

Aus South Sup.League

02/06   12h30 West Adelaide6 vs Adelaide Comets4               
02/06   12h30 SA Panthers9 vs Para Hills Knights11               
02/06   15h30 Adelaide Olympic10 vs Sturt Lions12               
02/06   16h30 Campbelltown City2 vs Croydon Kings7               

Aus Victoria

02/06   12h00 Northcote City11 vs Pascoe Vale5               
02/06   12h00 Avondale FC2 vs Green Gully SC4               
02/06   16h00 Hume City FC13 vs Kingston City12               
02/06   16h00 Dandenong Thunder8 vs Bentleigh Greens1               

Hạng 3 Nhật Bản

02/06   11h00 Fujieda MYFC12 vs SC Sagamihara10               
02/06   11h00 FC Tokyo (R)14 vs Kagoshima United3               
02/06   11h00 Gainare Tottori7 vs Blaublitz Akita5               
02/06   12h00 Cerezo Osaka (R)1 vs Gamba Osaka (R)9               
02/06   16h00 FC Ryukyu6 vs Nagano Parceiro13               

Nữ Nhật

02/06   11h00 Nojima Stella (W)4 vs Albirex Niigata Ladies (W)7               

Nữ Mỹ

03/06   02h30 Washington Spirit (W)8 vs Chicago RS (W)4               
03/06   06h00 Sky Blue FC (W)9 vs Utah Royals (W)6               
03/06   07h30 Houston Dash (W)7 vs NC Courage (W)1               

U19 Séc

02/06   17h00 Banik Ostrava U19  vs Ceske Budejovice U19                
02/06   17h00 Sparta Praha U19  vs Viktoria Plzen U19                
02/06   17h00 Slavia Praha U19  vs Mlada Boleslav U19                
02/06   17h00 Teplice U19  vs Brno U19                
02/06   17h00 Sigma Olomouc U19  vs MFK OKD Karviná U19                
02/06   17h00 Bohemians 1905 U19  vs Frydek-Mistek U19                
02/06   17h00 Opava U19  vs FK Zlin U19                
02/06   17h00 Pardubice U19  vs Slovacko U19                
02/06   17h00 Pribram U19  vs Hradec Kralove U19