`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 25/06/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

17/03   19h30 Burnley FC7 vs Chelsea FC4               
17/03   22h00 Swansea City18 vs Southampton16               
17/03   22h00 Bournemouth11 vs West Bromwich20               
17/03   22h00 Huddersfield14 vs Crystal Palace17               
17/03   22h00 Leicester City8 vs Arsenal6               
17/03   22h00 Stoke City19 vs Everton FC9               
18/03   00h30 Liverpool FC2 vs Watford FC10               

VĐQG Đức

17/03   20h30 RB Leipzig5 vs Bayern München1               
17/03   20h30 FC Augsburg10 vs Werder Bremen14               
17/03   20h30 Borussia Dortmund2 vs Hannover 969               
17/03   20h30 Eintracht Frankfurt3 vs Mainz16               
17/03   20h30 SC Freiburg13 vs VfB Stuttgart12               
17/03   20h30 Hamburger SV17 vs Hertha BSC11               
17/03   20h30 1.FC Köln18 vs Bayer Leverkusen4               
17/03   20h30 Mönchengladbach7 vs Hoffenheim8               
17/03   20h30 VfL Wolfsburg15 vs Schalke 046               

VĐQG Pháp

18/03   01h00 Angers SCO16 vs SM Caen13               
18/03   01h00 Girondins Bordeaux8 vs Stade Rennais7               
18/03   01h00 AS Saint-Étienne12 vs Guingamp10               
18/03   01h00 Olympique Marseille3 vs Lyon4               
18/03   01h00 FC Metz20 vs FC Nantes6               
18/03   01h00 Amiens SC15 vs Troyes AC18               
18/03   01h00 AS Monaco2 vs Lille OSC19               
18/03   01h00 Montpellier HSC5 vs Dijon FCO11               
18/03   01h00 OGC Nice9 vs Paris St. Germain1               
18/03   01h00 Toulouse FC17 vs Strasbourg14               

VĐQG Scotland

17/03   22h00 St Johnstone8 vs Hibernian FC4               
17/03   22h00 Ross County12 vs Hamilton Acad.10               
17/03   22h00 Aberdeen FC3 vs Dundee FC9               
17/03   22h00 Hearts FC5 vs Partick Thistle11               
17/03   22h00 Motherwell FC7 vs Celtic FC1               
17/03   22h00 Rangers FC2 vs Kilmarnock FC6               

VĐQG Hà Lan

17/03   23h30 FC Twente16 vs Willem II Tilburg15               
18/03   00h45 PSV Eindhoven1 vs VVV Venlo11               
18/03   00h45 Vitesse Arnhem7 vs Heracles Almelo12               
18/03   01h45 SC Heerenveen9 vs FC Utrecht5               

VĐQG Albania

17/03   19h00 Luftëtari Gjirokastër7 vs KS Lushnja10               
17/03   19h00 KF Kamza5 vs Partizani Tirana6               
17/03   19h00 Vllaznia Shkodër8 vs Skenderbeu1               
17/03   19h00 Teuta Durres9 vs KF Laci3               
17/03   19h00 Flamurtari Vlore4 vs FK Kukesi2               

VĐQG Armenia

17/03   17h00 Shirak FC4 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

17/03   20h00 Neftchi Baku5 vs Qarabag FK1               

VĐQG Ba Lan

17/03   23h00 Nieciecza KS13 vs Pogon Szczecin14               
17/03   23h00 Legia Warszawa2 vs Wisla Krakow7               
17/03   23h00 Korona Kielce6 vs Gornik Zabrze4               
17/03   23h00 Jagiellonia1 vs Arka Gdynia9               
17/03   23h00 Cracovia11 vs Sandecja16               
17/03   23h00 Lech Poznan3 vs Lechia Gdansk12               
17/03   23h00 Slask Wroclaw10 vs Wisla Plock5               
17/03   23h00 Piast Gliwice15 vs Zaglebie Lubin8               

VĐQG Bulgary

17/03   21h00 Cherno More Varna7 vs Lokomotiv Plovdiv8               
17/03   21h00 Septemvri Sofia10 vs FC Vereya6               
17/03   21h00 Etar Veliko Tarnovo13 vs Ludogorets2               
17/03   21h00 Slavia Sofia9 vs Pirin Blagoevgrad12               
17/03   21h00 Botev Plovdiv5 vs Dunav Ruse11               
17/03   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Vitosha Bistritsa14               
17/03   21h00 CSKA Sofia1 vs Levski Sofia3               

VĐQG Croatia

17/03   22h00 Lokomotiva Zagreb7 vs Inter Zaprešić6               
17/03   22h00 Istra 19618 vs Slaven Belupo5               
17/03   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Rudeš Zagreb9               
17/03   22h00 HNK Rijeka4 vs Cibalia Vinkovci10               
17/03   22h00 NK Osijek3 vs Hajduk Split2               

VĐQG Ireland

18/03   01h30 Limerick FC3 vs Cork City1               

VĐQG Malta

17/03   19h00 Floriana FC5 vs Naxxar Lions13               
17/03   19h00 Balzan FC1 vs Mosta FC9               
17/03   21h00 Hamrun Spartans8 vs Sliema Wanderers7               
17/03   21h00 St. Andrews11 vs Valletta FC2               

VĐQG Montenegro

17/03   23h00 Iskra Danilovgrad5 vs FK Grbalj7               
17/03   23h00 FK Kom8 vs Decic Tuzi10               
17/03   23h00 FK Zeta4 vs FK Mladost3               
17/03   23h00 Sutjeska Niksic1 vs Rudar Pljevlja6               
17/03   23h00 FK Buducnost2 vs OFK Petrovac9               

VĐQG Séc

17/03   22h00 Jihlava15 vs FK Jablonec6               
17/03   22h00 Banik Ostrava16 vs Dukla Praha10               
17/03   22h00 Mlada Boleslav13 vs Slovacko14               
17/03   22h00 Bohemians 19057 vs Teplice8               
17/03   22h00 FK Zlin9 vs Viktoria Plzen1               
17/03   22h00 Sigma Olomouc2 vs MFK OKD Karvina12               
17/03   22h00 Sparta Praha5 vs Slavia Praha4               
17/03   22h00 Slovan Liberec3 vs 1. FC Brno11               

VĐQG Thụy Sỹ

17/03   21h00 St. Gallen5 vs Grasshoppers6               
17/03   21h00 FC Lugano4 vs FC Luzern7               
17/03   21h00 FC Basel2 vs FC Sion10               
17/03   21h00 FC Thun9 vs Lausanne-Sport8               
17/03   21h00 FC Zürich3 vs BSC Young Boys1               

VĐQG Áo

18/03   00h30 RB Salzburg1 vs Austria Wien7               
18/03   00h30 LASK Linz5 vs Mattersburg6               
18/03   00h30 Sturm Graz2 vs SCR Altach8               
18/03   00h30 SKN St. Pölten10 vs Admira3               
18/03   00h30 Rapid Wien4 vs Wolfsberger AC9               

VĐQG Australia

17/03   13h35 Wellington Phoenix10 vs Newcastle Jets2               
17/03   15h50 Sydney FC1 vs Brisbane Roar7               

VĐQG Hàn Quốc

17/03   12h00 Gangwon FC6 vs Sangju Sangmu11               
17/03   12h00 Incheon United10 vs Daegu FC8               
17/03   14h00 Jeonnam Dragons9 vs Gyeongnam                

VĐQG Kuwait

17/03   21h10 Jahra FC3 vs Al Arabi Kuwait5               
17/03   23h45 Kuwait SC1 vs Al Nasr (KUW)4               

VĐQG New Zealand

18/03   08h00 Team Wellington2 vs Hamilton Wanderers10               
18/03   08h00 Waitakere United7 vs Tasman United6               

VĐQG Thái Lan

17/03   17h45 Muang Thong United5 vs Ubon UMT United8               
17/03   18h00 Bangkok Glass15 vs Prachuap FC4               
17/03   19h00 Sukhothai FC2 vs Port FC1               
17/03   20h00 Suphanburi FC7 vs Chiangrai United12               

VĐQG UAE

17/03   20h45 Sharjah6 vs Ajman Club8               
17/03   20h50 Al Dhafra11 vs Wasl Dubai3               
17/03   23h30 Jazira Abu Dhabi5 vs Al Ain1               

VĐQG Bolivia

18/03   02h00 Club AuroraB-5 vs Royal PariB-2               
18/03   06h30 Club DestroyersA-4 vs Jorge WilstermannA-3               

VĐQG Paraguay

18/03   03h00 Sol de América9 vs Deportivo Capiatá6               
18/03   03h00 3 de Febrero10 vs Olimpia Asunción2               
18/03   03h00 Deportivo Santaní8 vs General Díaz11               
18/03   03h00 Club Guaraní3 vs Sportivo Luqueño12               
18/03   03h00 Cerro Porteño4 vs Independiente FBC5               
18/03   03h00 Nacional Asunción7 vs Libertad1               

VĐQG Uruguay

18/03   02h30 CA Cerro11 vs CA Peñarol3               
18/03   02h30 Boston River12 vs Atenas San Carlos9               

VĐQG Nam Phi

17/03   20h30 Chippa United12 vs Free State Stars3               
17/03   20h30 Mamelodi Sundowns1 vs Bidvest Wits9               
17/03   23h00 Kaizer Chiefs2 vs AmaZulu FC7               
18/03   01h15 Golden Arrows13 vs Orlando Pirates5               

Hạng Nhất Anh

17/03   21h00 Barnsley21 vs Millwall FC12               
17/03   21h00 Birmingham City22 vs Hull City20               
17/03   21h00 Bolton Wanderers19 vs Aston Villa3               
17/03   21h00 Brentford FC10 vs Middlesbrough7               
17/03   21h00 Bristol City6 vs Ipswich Town13               
17/03   21h00 Derby County4 vs Cardiff City2               
17/03   21h00 Fulham FC5 vs QPR16               
17/03   21h00 Leeds United11 vs Sheffield Wed17               
17/03   21h00 Norwich City14 vs Reading FC18               
17/03   21h00 Sheffield Utd8 vs Nottingham F.15               
17/03   21h00 Sunderland24 vs Preston NE9               
17/03   21h00 Wolverhampton1 vs Burton Albion23               

Hạng 2 Italia

17/03   21h00 Virtus Entella18 vs Parma Calcio8               
17/03   21h00 Foggia Calcio13 vs Cesena19               
17/03   21h00 Perugia Calcio10 vs Spezia Calcio7               
17/03   21h00 Novara16 vs Palermo3               
17/03   21h00 Frosinone2 vs Salernitana17               
17/03   21h00 Ascoli21 vs Ternana Calcio22               
17/03   21h00 Avellino15 vs Pescara12               
17/03   21h00 Brescia Calcio14 vs Cremonese9               
17/03   21h00 Cittadella5 vs FC Bari 19084               
17/03   21h00 Empoli FC1 vs Venezia FC6               
17/03   21h00 Carpi FC11 vs Pro Vercelli20               

Hạng 2 Nga

17/03   19h00 Baltika Kaliningrad6 vs Rotor Volgograd20               
17/03   19h00 Shinnik Yaroslavl9 vs Volgar Astrakhan8               
17/03   19h00 FK Tyumen16 vs Tom Tomsk17               
17/03   19h00 Spartak-2 Moscow11 vs Kuban Krasnodar10               
17/03   19h00 Zenit-218 vs Avangard Kursk14               
17/03   19h00 FK Tambov4 vs Luch-Energiya15               
17/03   19h00 FK Orenburg2 vs Olimpiets NV12               
17/03   19h00 Sibir Novosibirsk7 vs Krylia Sovetov Samara3               
17/03   19h00 FK Yenisey1 vs Fakel Voronezh19               
17/03   19h00 Dynamo St Peter.5 vs FK Khimki13               

Hạng 2 Ba Lan

17/03   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Bytovia11               
17/03   22h00 Miedz Legnica4 vs Wigry Suwalki9               
17/03   22h00 GKS Tychy15 vs Stomil Olsztyn17               
17/03   22h00 Gornik Leczna18 vs Chrobry Glogow6               
17/03   22h00 Chojniczanka1 vs GKS Katowice7               
17/03   22h00 Puszcza Niepolomice8 vs Zaglebie Sosnowiec10               
17/03   22h00 Pogoń Siedlce13 vs Stal Mielec5               
17/03   22h00 Rakow Czestochowa3 vs Odra Opole2               
17/03   22h00 Ruch Chorzow14 vs Podbeskidzie12               

Hạng 2 Ireland

18/03   02h45 Cobh Ramblers4 vs Finn Harps6               

Hạng 2 Séc

17/03   20h00 Fotbal Trinec2 vs Banik Sokolov7               
17/03   20h00 Viktoria Zizkov13 vs Hradec Kralove10               
17/03   20h00 FK Pardubice5 vs MFK Vítkovice14               
17/03   20h00 Sellier&Bellot Vlasim8 vs Frydek-Mistek16               
17/03   20h00 FK Varnsdorf12 vs Pribram3               
17/03   20h00 Taborsko11 vs Opava1               
17/03   20h00 Ceske Budejovice4 vs Olympia H.Kralove9               
17/03   20h00 Znojmo6 vs Usti nad Labem15               

Hạng 2 Nhật Bản

17/03   12h00 Yokohama FC10 vs Albirex Niigata                
17/03   12h00 Tochigi SC  vs Kamatamare Sanuki19               
17/03   12h00 Oita Trinita9 vs Tokyo Verdy5               
17/03   12h00 Montedio Yamagata11 vs Machida Zelvia16               
17/03   12h00 Avispa Fukuoka4 vs Ventforet Kofu                
17/03   12h00 Tokushima Vortis7 vs JEF United Chiba6               
17/03   13h00 Kyoto Sanga12 vs FC Gifu18               
17/03   13h00 Mito HollyHock14 vs Renofa Yamaguchi20               
17/03   13h00 Matsumoto Yamaga8 vs Fagiano Okayama13               
17/03   14h00 Omiya Ardija  vs Zweigen Kanazawa17               
17/03   14h00 Ehime FC15 vs Roasso Kumamoto21               

Hạng 2 Hàn Quốc

17/03   13h00 Ansan Greeners9 vs FC Anyang7               
17/03   13h00 Gwangju FC  vs Bucheon FC 19954               
17/03   13h00 Suwon FC6 vs Seongnam Ilhwa Ch.                

Hạng 2 Colombia

18/03   03h30 Real Cartagena9 vs Deportes Quindío10               
18/03   03h30 Bogotá FC15 vs Llaneros FC (COL)12               
18/03   03h30 Cortuluá13 vs Fortaleza (COL)11               
18/03   03h30 Universitario Popayán8 vs Atlético FC4               
18/03   03h30 Unión Magdalena14 vs Barranquilla FC5               
18/03   03h30 Real Santander16 vs Tigres FC (COL)6               
18/03   03h30 Orsomarso SC7 vs Valledupar FC2               
18/03   03h30 Cúcuta Deportivo3 vs Deportivo Pereira1               

Liên Đoàn Iceland

17/03   18h00 BreidablikB-1 vs KR ReykjavikB-3               
17/03   20h00 Vikingur OlafsvikC-5 vs Keflavik IFC-4               
17/03   20h00 HaukarC-2 vs FjölnirC-3               
17/03   21h00 UMF GrindavikD-1 vs Fylkir FCD-2               
17/03   21h00 UMF SelfossD-6 vs HK KopavogurD-4               
17/03   22h15 IR ReykjavikB-6 vs Magni GrenivikB-4               
18/03   00h00 Thor AkureyriD-5 vs FH HafnarfjordurD-3               
18/03   00h15 Trottur ReykjavikB-5 vs KA AkureyriB-2               

League One

17/03   22h00 Rochdale24 vs AFC Wimbledon18               
17/03   22h00 Blackpool15 vs Southend Utd13               
17/03   22h00 Milton Keynes Dons22 vs Bury FC23               
17/03   22h00 Charlton Athletic7 vs Fleetwood Town20               
17/03   22h00 Gillingham11 vs Blackburn Rovers1               
17/03   22h00 Northampton19 vs Rotherham4               
17/03   22h00 Oldham Athletic21 vs Portsmouth9               
17/03   22h00 Oxford United14 vs Peterborough10               
17/03   22h00 Plymouth Argyle6 vs Bristol Rovers12               
17/03   22h00 Scunthorpe Utd5 vs Shrewsbury2               
17/03   22h00 Walsall FC16 vs Wigan Athletic3               

Hạng 3 Đức

17/03   19h00 Fortuna Köln5 vs Sonnenhof Großaspach11               
17/03   19h00 Carl Zeiss Jena17 vs Magdeburg1               
17/03   19h00 Chemnitzer FC18 vs Werder Bremen II19               
17/03   19h00 SV Wehen3 vs RW Erfurt20               
17/03   19h00 VfR Aalen7 vs Hansa Rostock4               
17/03   19h00 Hallescher FC15 vs Sportfreunde Lotte16               
17/03   19h00 Karlsruher SC6 vs Meppen8               
17/03   19h00 VfL Osnabrück12 vs Preußen Münster14               
17/03   19h00 Paderborn2 vs FSV Zwickau13               
17/03   19h00 Unterhaching9 vs Würzburger Kickers10               

Hạng 2 Scotland

17/03   22h00 Forfar Athletic5 vs Ayr United4               
17/03   22h00 Stranraer FC6 vs Queen's Park FC9               
17/03   22h00 Raith Rovers1 vs East Fife8               
17/03   22h00 Alloa Athletic3 vs Airdrieonians FC7               
17/03   22h00 Albion Rovers10 vs Arbroath FC2               

Aus Brisbane

17/03   15h00 Albany Creek2 vs Acacia Ridge1               
17/03   15h00 North Pine8 vs UQ FC11               
17/03   15h00 Bayside United3 vs Taringa Rovers9               
17/03   15h00 The Gap10 vs Virginia United12               

Aus FB West Premier

17/03   14h00 ECU Joondalup8 vs Cockburn City2               
17/03   14h00 Stirling Lions3 vs Armadale SC1               
17/03   14h00 Balcatta11 vs Sorrento FC7               
17/03   16h00 Bayswater City12 vs Inglewood United4               
17/03   18h00 Forrestfield Utd6 vs Perth Glory Youth9               

Aus Queensland

17/03   15h00 QLD Lions4 vs Sunshine Coast10               
17/03   15h00 Brisbane Strikers13 vs Brisbane Roar Youth9               
17/03   15h30 Brisbane City14 vs Redlands Utd8               
17/03   16h00 Western Pride3 vs Moreton Bay Utd2               
17/03   16h00 Moreton Bay Utd2 vs SWQ Thunder7               
17/03   16h00 North QLD United6 vs Gold Coast Utd11               
17/03   16h00 SWQ Thunder7 vs Gold Coast Utd11               

Aus South Sup.League

17/03   11h30 N.E. MetroStars9 vs Adelaide Olympic1               
17/03   11h30 Adelaide City10 vs West Adelaide5               
17/03   11h30 Croydon Kings7 vs Adelaide Utd Youth6               
17/03   11h30 Adelaide Comets2 vs Sturt Lions4               

Aus Victoria

17/03   14h00 Port Melbourne Sharks12 vs Avondale FC3               
17/03   15h00 Dandenong Thunder13 vs Green Gully SC10               
17/03   15h30 Hume City FC9 vs Melbourne Knights4               

Brazil Paranaense

18/03   02h00 Coritiba/PR3 vs Cianorte/PR5               

U21 Nga

17/03   17h00 Zenit Youth4 vs Dynamo M. Youth3               
17/03   17h00 Rubin Kazan Youth6 vs Spartak M. Youth9               
17/03   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs FK Ufa Youth8               
17/03   17h00 CSKA Moscow Youth2 vs Amkar Youth11               
17/03   17h00 Anzhi Youth10 vs FK Tosno Youth12               
17/03   17h00 Lokomotiv M. Youth5 vs Akhmat Gr. Youth15               
17/03   17h00 Arsenal Tula Youth13 vs FK Rostov Youth7               
17/03   17h00 SKA-Energia Youth14 vs FK Ural Youth16               

U20 Hy Lạp

17/03   16h00 Atromitos Youth  vs PAOK Youth                
17/03   16h00 Panionios Youth  vs Xanthi Youth                
17/03   16h00 Asteras Tripoli Youth  vs AO Platanias Youth                
17/03   16h00 AEK Youth  vs Panathinaikos Youth                
17/03   16h00 AO Kerkyra Youth  vs Lamia Youth                
17/03   16h00 Levadiakos Youth  vs Olympiakos Youth                
17/03   16h00 Apollon Smyrni Youth  vs AE Larisa Youth                
17/03   16h00 Panetolikos Youth  vs PAS Giannina Youth