`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 25/01/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Hà Lan

09/12   01h00 Willem II Tilburg14 vs NAC Breda17               

VĐQG Azerbaijan

08/12   20h00 Səbail FK6 vs Karabakh Agdam1               

VĐQG Bỉ

09/12   01h30 KAA Gent11 vs KV Kortrijk14               
09/12   01h30 Royal Antwerp5 vs Mouscron-Peruwelz10               
09/12   01h30 Sint-Truiden4 vs Zulte Waregem9               
09/12   01h30 KV Oostende13 vs KV Mechelen15               
09/12   01h30 Racing Genk8 vs Eupen16               
09/12   01h30 RS Waasland-Beveren6 vs Standard Liège7               
09/12   01h30 Anderlecht3 vs Sporting Charleroi2               
09/12   01h30 Club Brugge1 vs KSC Lokeren12               

VĐQG Malta

09/12   00h00 Mosta FC8 vs Sliema Wanderers6               

VĐQG Wales

09/12   01h45 Bala Town5 vs The New Saints1               
09/12   01h45 Prestatyn Town10 vs Cefn Druids AFC6               
09/12   01h45 GAP Connah's Quay3 vs Aberystwyth Town11               

VĐQG Australia

08/12   14h50 Melbourne Victory10 vs Adelaide United5               

VĐQG Arập Xeut

08/12   20h45 Shabab Riyadh11 vs Al Faisaly (KSA)4               
08/12   22h40 Ittihad Jeddah7 vs Al Raed Club14               

VĐQG New Zealand

09/12   07h00 Eastern Suburbs (NZL)2 vs Wellington Phoenix (R)9               

VĐQG Algeria

08/12   23h00 MC Alger4 vs US Biskra13               
08/12   23h00 USM El Harrach15 vs ES Sétif3               
08/12   23h00 USM Bel Abbès8 vs CR Belouizdad6               
08/12   23h00 JS Saoura2 vs JS Kabylie9               
08/12   23h00 USM Blida16 vs MC Oran5               
08/12   23h00 NA Hussein Dey10 vs CS Constantine1               
08/12   23h00 DRB Tadjenanet12 vs O Médéa11               
08/12   23h00 Paradou AC7 vs USM Alger14               

VĐQG Nam Phi

09/12   01h00 Maritzburg United11 vs Baroka FC1               

Hạng 2 Pháp

09/12   01h00 Chamois Niortais14 vs Stade Reims1               
09/12   01h00 Tours FC20 vs AS Nancy-Lorraine16               
09/12   01h00 Nîmes Olympique3 vs Clermont Foot5               
09/12   01h00 US Orléans13 vs Gazélec Ajaccio12               
09/12   01h00 Paris FC6 vs RC Lens18               
09/12   01h00 AC Ajaccio4 vs Le Havre AC7               
09/12   01h00 AJ Auxerre15 vs LB Châteauroux9               
09/12   01h00 Stade Brestois10 vs Bourg-Péronnas17               
09/12   01h00 FC Lorient2 vs FC Sochaux8               
09/12   01h00 Valenciennes FC11 vs US Quevilly19               

Hạng 2 Hà Lan

09/12   01h00 FC Dordrecht12 vs MVV Maastricht11               
09/12   01h00 FC Volendam20 vs Jong Utrecht19               
09/12   01h00 Go Ahead Eagles10 vs Jong PSV13               
09/12   01h00 SC Telstar4 vs FC Emmen9               
09/12   01h00 Fortuna Sittard3 vs RKC Waalwijk17               
09/12   01h00 FC Oss7 vs NEC Nijmegen1               
09/12   01h00 Almere City FC14 vs De Graafschap6               
09/12   01h00 Helmond Sport18 vs FC Eindhoven8               

Hạng 2 Israel

08/12   19h00 Ahi Nazareth3 vs Hapoel Petah Tikva8               
08/12   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Bnei Lod14               
08/12   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla5 vs Hapoel Hadera9               
08/12   19h00 Hapoel Kfar Saba1 vs Hapoel Marmorek11               
08/12   19h00 Hapoel Katamon6 vs Ironi Nir Ramat HaSharon7               
08/12   19h00 Hapoel Afula13 vs Hapoel Rishon Lezion4               
08/12   19h00 Hapoel Tel Aviv2 vs FC Nazareth Ilit10               
08/12   19h00 Ironi Nesher15 vs Hapoel Ramat Gan12               

Hạng 3 Pháp

09/12   01h00 GS Consolat11 vs Entente SSG8               
09/12   01h00 SO Cholet2 vs Rodez AF1               
09/12   01h00 Pau FC9 vs US Boulogne13               
09/12   01h00 US Avranches17 vs US Concarneau16               
09/12   01h00 Red Star FC933 vs USL Dunkerque6               
09/12   01h00 US Créteil-Lusitanos14 vs Lyon Duchère10               
09/12   01h00 Grenoble4 vs FC Chambly15               
09/12   01h00 Stade Laval5 vs AS Béziers7               

U21 Ukraine

08/12   17h00 Chernomorets Youth10 vs Zirka K. Youth11               
08/12   17h00 Zorya L. Youth2 vs Shakhtar D. Youth1               
08/12   17h00 Olimpik Donetsk Yth8 vs Vorskla Youth7               
08/12   17h00 Aleksandriya Youth4 vs Dynamo Kiev Youth3               
08/12   17h00 Mariupol Youth6 vs Stal Kamianske Youth12               
08/12   17h00 Veres Rivne Youth9 vs Karpaty Lviv Youth5