`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 24/12/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

10/06   21h00 Austria  vs Brazil                

VĐQG Moldova

10/06   19h00 Dinamo-Auto4 vs Sheriff Tiraspol1               
10/06   19h00 Sfîntul Gheorghe7 vs FC Milsami2               

VĐQG Na Uy

11/06   00h00 IK Start15 vs Stromsgodset IF13               
11/06   00h00 Lillestrom SK11 vs Odd BK9               
11/06   00h00 Stabaek12 vs FK Bodo/Glimt14               
11/06   00h00 Sandefjord16 vs FK Haugesund5               
11/06   00h00 Ranheim Fotball3 vs Sarpsborg 084               
11/06   02h00 SK Brann1 vs Valerenga6               

Malay Super League

10/06   21h00 PKNS FC5 vs Selangor FA9               
10/06   21h00 Melaka United10 vs Kuala Lumpur FA8               

VĐQG Singapore

10/06   19h30 Young Lions4 vs Balestier Khalsa2               
10/06   19h30 Geylang International7 vs Brunei DPMM FC3               

VĐQG Ecuador

11/06   00h00 Técnico Universitario11 vs LDU Quito1               
11/06   00h00 Independiente del Valle6 vs Deportivo Cuenca12               
11/06   00h00 SD Aucas7 vs Macará9               
11/06   00h00 Delfin SC5 vs Guayaquil City10               
11/06   00h00 CS Emelec4 vs Univ Católica Quito3               
11/06   00h00 El Nacional Quito8 vs Barcelona SC2               

VĐQG Peru

11/06   02h00 Univ San MartínA-7 vs Sport HuancayoB-3               
11/06   02h00 FBC MelgarB-5 vs Sport BoysB-6               
11/06   02h00 Real GarcilasoB-4 vs Alianza LimaA-1               
11/06   02h00 UniversitarioA-5 vs Ayacucho FCA-8               
11/06   02h00 UTC CajamarcaA-6 vs Sport RosarioA-2               
11/06   02h00 Deportivo MunicipalB-7 vs Unión ComercioB-2               
11/06   02h00 Comerciantes UnidosA-3 vs Sporting CristalA-4               
11/06   02h00 Academia CantolaoB-8 vs BinacionalB-1               

VĐQG Mỹ

11/06   04h00 Chicago FireDong-8 vs New England RevolutionDong-6               
11/06   04h00 FC DallasTay-3 vs Montreal ImpactDong-10               
11/06   04h00 Houston DynamoTay-6 vs Colorado RapidsTay-12               
11/06   04h00 Los Angeles GalaxyTay-7 vs Real Salt LakeTay-9               
11/06   04h00 Seattle SoundersTay-11 vs DC UnitedDong-11               
11/06   04h00 Portland TimbersTay-4 vs Sporting Kansas CityTay-1               
11/06   04h00 San Jose EarthquakeTay-10 vs Los Angeles FCTay-2               
11/06   04h00 Vancouver WhitecapsTay-5 vs Orlando City SCDong-5               

Hạng 2 Na Uy

10/06   23h00 Floro SK16 vs Strommen IF13               
10/06   23h00 FK Jerv8 vs Nest-Sotra11               
10/06   23h00 Aalesund FK1 vs Ullensaker/Kisa4               
10/06   23h00 Notodden FK6 vs Sandnes Ulf3               
10/06   23h00 Mjøndalen IF9 vs HamKam10               
10/06   23h00 Kongsvinger14 vs Levanger FK12               
10/06   23h00 Tromsdalen UIL15 vs Asane Fotball5               

Hạng 2 Thụy Điển

10/06   20h00 Falkenbergs FF3 vs Gefle IF14               
10/06   22h30 Helsingborg4 vs Degerfors IF7               

Hạng 2 Nhật Bản

10/06   13h00 Tochigi SC11 vs Mito HollyHock16               
10/06   13h00 Montedio Yamagata19 vs JEF United Chiba18               
10/06   13h00 Roasso Kumamoto12 vs Avispa Fukuoka4               
10/06   13h00 Kamatamare Sanuki22 vs FC Gifu13               
10/06   15h00 Omiya Ardija17 vs Yokohama FC7               
10/06   15h00 Ehime FC21 vs Oita Trinita1               
10/06   15h00 Tokushima Vortis9 vs Machida Zelvia3               

Hạng 2 Hàn Quốc

10/06   16h00 Suwon FC9 vs FC Anyang10               
10/06   17h00 Seongnam Ilhwa Ch.1 vs Busan I'Park4               

Hạng 2 Chi Lê

10/06   21h00 Coquimbo Unido4 vs Barnechea3               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

11/06   04h00 LA Galaxy IINhóm 2-15 vs Orange County SCNhóm 2-5               
11/06   04h00 Sacramento RepublicNhóm 2-3 vs Phoenix RisingNhóm 2-2               
11/06   04h00 Seattle Sounders 2Nhóm 2-14 vs OKC EnergyNhóm 2-17               
11/06   04h00 Tulsa RoughnecksNhóm 2-16 vs Saint Louis FCNhóm 2-9               
11/06   04h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-8 vs Nashville SCNhóm 1-9               

Aus New South Wales

10/06   13h00 Manly United11 vs Sydney Olympic1               
10/06   13h00 Wollongong Wolves7 vs Sydney FC Youth12               
10/06   14h50 APIA Tigers2 vs Marconi Stallions5