`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 24/11/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu ĐTQG

10/06   21h00 Austria  vs Brazil                

VĐQG Moldova

10/06   19h00 Dinamo-Auto4 vs Sheriff Tiraspol1               
10/06   19h00 Sfîntul Gheorghe7 vs FC Milsami2               

VĐQG Na Uy

11/06   00h00 IK Start15 vs Stromsgodset IF12               
11/06   00h00 Lillestrom SK13 vs Odd BK9               
11/06   00h00 Stabaek14 vs FK Bodo/Glimt11               
11/06   00h00 Sandefjord16 vs FK Haugesund4               
11/06   00h00 Ranheim Fotball3 vs Sarpsborg 087               
11/06   02h00 SK Brann1 vs Valerenga5               

Malay Super League

10/06   21h00 PKNS FC5 vs Selangor FA9               
10/06   21h00 Melaka United10 vs Kuala Lumpur FA8               

VĐQG Singapore

10/06   19h30 Young Lions4 vs Balestier Khalsa3               
10/06   19h30 Geylang International7 vs Brunei DPMM FC5               

VĐQG Thái Lan

10/06   18h00 Chainat FC13 vs Pattaya United15               
10/06   18h00 Bangkok United2 vs Police Tero FC12               
10/06   19h00 Air Force Central18 vs Ratchaburi FC7               
10/06   19h00 Siam Navy17 vs Chonburi FC9               

VĐQG Ecuador

11/06   00h00 Técnico Universitario10 vs LDU Quito1               
11/06   00h00 Independiente del Valle6 vs Deportivo Cuenca12               
11/06   00h00 SD Aucas7 vs Macará9               
11/06   00h00 Delfin SC5 vs Guayaquil City11               
11/06   00h00 CS Emelec4 vs Univ Católica Quito3               
11/06   00h00 El Nacional Quito8 vs Barcelona SC2               

VĐQG Peru

11/06   02h00 Univ San MartínA-7 vs Sport HuancayoB-3               
11/06   02h00 FBC MelgarB-2 vs Sport BoysB-7               
11/06   02h00 Real GarcilasoB-6 vs Alianza LimaA-1               
11/06   02h00 UniversitarioA-4 vs Ayacucho FCA-8               
11/06   02h00 UTC CajamarcaA-5 vs Sport RosarioA-3               
11/06   02h00 Deportivo MunicipalB-1 vs Unión ComercioB-5               
11/06   02h00 Comerciantes UnidosA-2 vs Sporting CristalA-6               
11/06   02h00 Academia CantolaoB-8 vs BinacionalB-4               

VĐQG Mỹ

11/06   04h00 Chicago FireDong-8 vs New England RevolutionDong-6               
11/06   04h00 FC DallasTay-2 vs Montreal ImpactDong-10               
11/06   04h00 Houston DynamoTay-5 vs Colorado RapidsTay-12               
11/06   04h00 Los Angeles GalaxyTay-7 vs Real Salt LakeTay-9               
11/06   04h00 Seattle SoundersTay-11 vs DC UnitedDong-11               
11/06   04h00 Portland TimbersTay-4 vs Sporting Kansas CityTay-1               
11/06   04h00 San Jose EarthquakeTay-10 vs Los Angeles FCTay-3               
11/06   04h00 Vancouver WhitecapsTay-6 vs Orlando City SCDong-5               

Hạng 2 Na Uy

10/06   23h00 Floro SK16 vs Strommen IF14               
10/06   23h00 FK Jerv5 vs Nest-Sotra12               
10/06   23h00 Aalesund FK1 vs Ullensaker/Kisa7               
10/06   23h00 Notodden FK9 vs Sandnes Ulf3               
10/06   23h00 Mjøndalen IF6 vs HamKam10               
10/06   23h00 Kongsvinger15 vs Levanger FK11               
10/06   23h00 Tromsdalen UIL13 vs Asane Fotball8               

Hạng 2 Thụy Điển

10/06   20h00 Falkenbergs FF2 vs Gefle IF14               
10/06   22h30 Helsingborg4 vs Degerfors IF8               

Hạng 2 Nhật Bản

10/06   13h00 Tochigi SC14 vs Mito HollyHock19               
10/06   13h00 Montedio Yamagata17 vs JEF United Chiba12               
10/06   13h00 Roasso Kumamoto15 vs Avispa Fukuoka3               
10/06   13h00 Kamatamare Sanuki22 vs FC Gifu9               
10/06   15h00 Omiya Ardija11 vs Yokohama FC5               
10/06   15h00 Ehime FC21 vs Oita Trinita1               
10/06   15h00 Tokushima Vortis10 vs Machida Zelvia6               

Hạng 2 Hàn Quốc

10/06   16h00 Suwon FC9 vs FC Anyang10               
10/06   17h00 Seongnam Ilhwa Ch.1 vs Busan I'Park4               

Hạng 2 Chi Lê

10/06   21h00 Coquimbo Unido2 vs Barnechea5               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

11/06   04h00 LA Galaxy IINhóm 2-13 vs Orange County SCNhóm 2-5               
11/06   04h00 Sacramento RepublicNhóm 2-4 vs Phoenix RisingNhóm 2-3               
11/06   04h00 Seattle Sounders 2Nhóm 2-15 vs OKC EnergyNhóm 2-17               
11/06   04h00 Tulsa RoughnecksNhóm 2-16 vs Saint Louis FCNhóm 2-10               
11/06   04h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-6 vs Nashville SCNhóm 1-10               

Aus New South Wales

10/06   13h00 Manly United11 vs Sydney Olympic1               
10/06   13h00 Wollongong Wolves6 vs Sydney FC Youth12               
10/06   14h50 APIA Tigers2 vs Marconi Stallions5