`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 24/06/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Đức

04/11   02h30 Eintracht Frankfurt7 vs Werder Bremen17               

VĐQG Hà Lan

04/11   01h00 Sparta Rotterdam17 vs SC Heerenveen6               

VĐQG Armenia

03/11   18h00 Alashkert Martuni1 vs Ararat Yerevan5               

VĐQG Bỉ

04/11   01h30 KAA Gent12 vs Standard Liège8               
04/11   01h30 Royal Antwerp4 vs Sporting Charleroi2               
04/11   01h30 Sint-Truiden3 vs Eupen14               
04/11   01h30 KV Mechelen15 vs KV Kortrijk13               
04/11   01h30 KV Oostende16 vs Zulte Waregem7               
04/11   01h30 Racing Genk11 vs KSC Lokeren9               
04/11   01h30 RS Waasland-Beveren10 vs Mouscron-Peruwelz6               
04/11   01h30 Anderlecht5 vs Club Brugge1               

VĐQG Malta

04/11   00h00 Floriana FC5 vs Senglea Athletic10               

VĐQG Moldova

03/11   18h00 Zimbru Chisinau6 vs Dacia Chisinau3               
03/11   18h00 Sfîntul Gheorghe7 vs FC Milsami2               
03/11   18h00 FC Spicul9 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Wales

04/11   01h45 Bala Town7 vs Llandudno6               
04/11   01h45 GAP Connah's Quay2 vs Prestatyn Town8               
04/11   01h45 Aberystwyth Town11 vs Cefn Druids AFC5               

VĐQG Australia

03/11   14h50 Melbourne City1 vs Sydney FC3               

VĐQG Arập Xeut

03/11   20h35 Qadisiya Khubar9 vs Taawoun FC7               
03/11   22h45 Al Ahli Jeddah1 vs Al Feiha11               
03/11   22h45 Al Hilal Riyadh2 vs Shabab Riyadh10               

VĐQG Hồng Kông

03/11   19h00 Kitchee SC1 vs Lee Man FC7               

VĐQG Indonesia

03/11   16h00 Mitra Kukar  vs Surabaya                
03/11   19h30 Persija Jakarta  vs Persib Bandung                

VĐQG Jordan

03/11   20h00 Hussein Irbid11 vs Ramtha Club1               
03/11   20h00 Shabab Al Urdun9 vs Ahli Amman6               
03/11   22h30 Faisaly Amman5 vs Buqa'a Amman8               

VĐQG Kuwait

03/11   20h40 Tadamon (KUW)8 vs Qadisiya Kuwait4               
03/11   23h00 Salmiya SC3 vs Jahra FC2               

VĐQG Oman

03/11   19h45 Saham Club5 vs Al Mudhaibhi13               
03/11   20h10 Mirbat SC7 vs Al Nahda (OMA)6               
03/11   21h00 Fanja Club12 vs Nasr Salalah3               
03/11   21h00 Muscat Club11 vs Al Salam10               
03/11   21h00 Al Oruba SC4 vs Al Suwaiq1               
03/11   22h45 Sohar Club9 vs Al Shabab (Oman)2               
03/11   23h15 Dhofar Salalah8 vs Oman Club14               

VĐQG Qatar

03/11   21h15 Rayyan SC2 vs Qatar SC11               
03/11   21h15 Gharrafa SC7 vs Markhiya SC6               
03/11   23h25 Khor SC9 vs Al Duhail SC1               

VĐQG UAE

03/11   19h55 Sharjah12 vs Emirates Club9               
03/11   22h45 Jazira Abu Dhabi8 vs Shabab Al Ahli Dubai4               

VĐQG Việt Nam

03/11   18h00 Thanh Hoa FC2 vs Becamex Binh Duong11               

VĐQG Peru

04/11   02h30 Comerciantes Unidos5 vs FBC Melgar4               

VĐQG Mexico

04/11   06h00 Monarcas Morelia4 vs Cruz Azul7               
04/11   08h00 Club Tijuana10 vs Club León5               

VĐQG Algeria

03/11   23h00 MC Alger10 vs DRB Tadjenanet11               
03/11   23h00 CR Belouizdad2 vs USM Blida16               
03/11   23h00 USM El Harrach15 vs USM Bel Abbès7               
03/11   23h00 ES Sétif6 vs Paradou AC4               
03/11   23h00 CS Constantine1 vs MC Oran5               
03/11   23h00 USM Alger13 vs JS Saoura3               
03/11   23h00 O Médéa9 vs JS Kabylie8               
03/11   23h00 US Biskra14 vs NA Hussein Dey12               

Hạng 2 Pháp

04/11   01h00 Chamois Niortais9 vs Clermont Foot6               
04/11   01h00 Tours FC20 vs Bourg-Péronnas17               
04/11   01h00 Nîmes Olympique4 vs US Quevilly19               
04/11   01h00 US Orléans14 vs FC Sochaux12               
04/11   01h00 Paris FC3 vs FC Lorient5               
04/11   01h00 AC Ajaccio2 vs LB Châteauroux13               
04/11   01h00 AJ Auxerre11 vs Gazélec Ajaccio15               
04/11   01h00 Le Havre AC8 vs Stade Reims1               
04/11   01h00 AS Nancy-Lorraine16 vs RC Lens18               
04/11   01h00 Valenciennes FC10 vs Stade Brestois7               

Hạng 2 Hà Lan

04/11   01h00 Jong Ajax1 vs De Graafschap10               
04/11   01h00 FC Dordrecht11 vs FC Den Bosch5               
04/11   01h00 FC Volendam20 vs Jong PSV14               
04/11   01h00 Jong Utrecht17 vs FC Eindhoven13               
04/11   01h00 SC Telstar4 vs Go Ahead Eagles9               
04/11   01h00 Fortuna Sittard3 vs FC Oss8               
04/11   01h00 Almere City FC15 vs Jong AZ Alkmaar6               
04/11   01h00 MVV Maastricht12 vs RKC Waalwijk19               
04/11   01h00 NEC Nijmegen2 vs SC Cambuur16               
04/11   01h00 Helmond Sport18 vs FC Emmen7               

Hạng 2 Israel

03/11   19h00 Hapoel Petah Tikva5 vs Beitar Tel Aviv Ramla6               
03/11   19h00 Hapoel Ramat Gan13 vs Maccabi Herzliya16               
03/11   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon7 vs Ahi Nazareth3               
03/11   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Bnei Lod14               
03/11   19h00 FC Nazareth Ilit10 vs Hapoel Afula11               
03/11   19h00 Hapoel Kfar Saba1 vs Hapoel Tel Aviv2               
03/11   19h00 Hapoel Marmorek12 vs Ironi Nesher15               
03/11   19h00 Hapoel Hadera8 vs Hapoel Katamon9               

Hạng 2 Thụy Sỹ

04/11   01h00 FC Vaduz6 vs FC Aarau7               
04/11   01h00 FC Schaffhausen3 vs Neuchâtel Xamax1               
04/11   01h00 FC Wil10 vs FC Chiasso5               
04/11   01h00 FC Wohlen8 vs FC Rapperswil-Jona4               
04/11   01h00 Servette FC2 vs FC Winterthur9               

Hạng 2 Áo

03/11   22h30 Floridsdorfer AC10 vs Blau Weiss Linz9               
03/11   22h30 Kapfenberg7 vs Hartberg4               
03/11   22h30 Austria Lustenau6 vs FC Liefering5               
03/11   22h30 WSG Wattens8 vs SV Ried1               
03/11   22h30 Wiener Neustadt2 vs Wacker Innsbruck3               

Hạng 2 Brazil

04/11   02h00 Boa Esporte/MG11 vs Londrina/PR7               
04/11   02h00 ABC Natal/RN20 vs Luverdense/MT17               
04/11   02h00 Figueirense/SC16 vs Brasil Pelotas/RS12               
04/11   02h00 Guarani/SP14 vs América Mineiro/MG2               
04/11   02h00 Goiás/GO10 vs Criciúma/SC9               
04/11   02h00 Internacional/RS1 vs CRB/AL15               
04/11   02h00 Juventude/RS8 vs Ceará SC/CE3               
04/11   02h00 Paysandu/PA13 vs Vila Nova/GO5               
04/11   02h00 Paraná/PR4 vs Oeste/SP6               
04/11   02h00 Santa Cruz/PE18 vs Nautico/PE19               

Hạng 3 Pháp

04/11   01h00 AS Béziers6 vs US Avranches17               
04/11   01h00 Rodez AF1 vs US Créteil-Lusitanos11               
04/11   01h00 Lyon Duchère7 vs Grenoble2               
04/11   01h00 Entente SSG9 vs Red Star FC935               
04/11   01h00 Les Herbiers VF10 vs SO Cholet3               
04/11   01h00 US Concarneau14 vs Pau FC13               
04/11   01h00 FC Chambly16 vs GS Consolat12               
04/11   01h00 US Boulogne15 vs USL Dunkerque8               

U19 Séc

03/11   17h00 Frydek-Mistek U19  vs Pribram U19                

U21 Ukraine

03/11   17h00 Dynamo Kiev Youth5 vs Vorskla Youth3               
03/11   17h00 Olimpik Donetsk Yth8 vs Zorya L. Youth2               
03/11   17h00 Aleksandriya Youth4 vs Chernomorets Youth11               
03/11   17h00 Mariupol Youth6 vs Shakhtar D. Youth1               
03/11   17h00 Stal Kamianske Youth12 vs Karpaty Lviv Youth7               
03/11   17h00 Veres Rivne Youth9 vs Zirka K. Youth10