`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 24/05/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

03/05   01h45 AS RomaC-1 vs Liverpool FCE-1               

Copa Libertadores

03/05   03h59 Delfin SCB-3 vs Colo ColoB-4               
03/05   03h59 Junior BarranquillaH-3 vs Boca JuniorsH-2               
03/05   03h59 Corinthians/SPG-1 vs IndependienteG-3               
03/05   03h59 Atlético TucumánC-3 vs CA PeñarolC-2               
03/05   03h59 Vasco da Gama/RJE-4 vs Cruzeiro/MGE-3               

VĐQG Estonia

03/05   00h00 Vaprus Parnu10 vs Paide Linnameeskond7               
03/05   00h00 Flora Tallinn3 vs Nomme Kalju2               
03/05   00h00 JK Tallinna Kalev6 vs Tulevik Viljandi8               

VĐQG Georgia

02/05   20h00 Dila Gori4 vs Dinamo Tbilisi2               
02/05   20h00 Sioni Bolnisi7 vs Chikhura Sachkhere6               
02/05   20h00 Kolkheti Poti8 vs Torpedo Kutaisi5               
02/05   20h00 FC Saburtalo1 vs FC Samtredia9               
02/05   20h00 FC Rustavi3 vs Lokomotivi Tbilisi10               

VĐQG Lithuania

02/05   23h00 FK Palanga5 vs FK Trakai3               
03/05   01h00 VMFD Zalgiris2 vs FK Suduva1               

VĐQG Macedonia

02/05   22h00 Rabotnicki Skopje4 vs Pobeda Prilep8               
02/05   22h00 Sileks Kratovo3 vs Shkendija'791               
02/05   22h00 FK Skopje10 vs FK Shkupi7               
02/05   22h00 Renova6 vs Vardar Skopje2               
02/05   22h00 Pelister Bitola9 vs Academy Pandev5               

VĐQG Nhật Bản

02/05   18h00 Kashima Antlers12 vs V-Varen Nagasaki11               
02/05   18h00 Kawasaki Frontale3 vs Urawa Red Diamonds9               
02/05   18h00 Nagoya Grampus18 vs Cerezo Osaka5               
02/05   18h00 Vissel Kobe7 vs FC Tokyo2               
02/05   18h00 Yokohama F Marinos15 vs Jubilo Iwata8               
02/05   18h00 Shonan Bellmare14 vs Kashiwa Reysol10               
02/05   18h00 Gamba Osaka17 vs Vegalta Sendai6               
02/05   18h30 Sanfrecce Hiroshima1 vs Shimizu S-Pulse13               
02/05   19h00 Sagan Tosu16 vs Consadole Sapporo4               

VĐQG Hàn Quốc

02/05   18h30 Jeju United6 vs Gangwon FC5               
02/05   18h30 Pohang Steelers4 vs Incheon United10               
02/05   18h30 Suwon Bluewings2 vs Ulsan Hyundai8               
02/05   18h30 Gyeongnam3 vs FC Seoul9               
02/05   18h30 Sangju Sangmu7 vs Jeonnam Dragons12               
02/05   18h30 Jeonbuk Hyundai M.1 vs Daegu FC11               

Malay Super League

02/05   15h45 PKNP FC9 vs Kelantan FA11               
02/05   20h00 Kuala Lumpur FA7 vs PKNS FC5               
02/05   20h00 Melaka United6 vs Perak FA4               

VĐQG Singapore

02/05   18h45 Hougang United8 vs Home United6               
02/05   18h45 Warriors FC (SG)7 vs Brunei DPMM FC4               
02/05   18h45 Tampines Rovers2 vs Balestier Khalsa3               

C2 Châu Á

02/05   15h00 FC AhalD-3 vs Istiklol DushanbeD-1               
02/05   15h30 Hwaebul SCI-3 vs April 25I-1               
02/05   18h00 Hang Yuen FCI-4 vs Benfica de MacauI-2               
02/05   19h30 FC Altyn AsyrD-2 vs FC Alay OshD-4               
02/05   20h30 Bengaluru FCE-1 vs Aizawl FCE-4               
02/05   23h00 New Radiant SCE-2 vs Abahani DhakaE-3               

Hạng 2 Nga

02/05   19h00 Baltika Kaliningrad5 vs Shinnik Yaroslavl8               
02/05   19h00 Luch-Energiya16 vs Avangard Kursk10               
02/05   19h00 Spartak-2 Moscow13 vs Dynamo St Peter.7               
02/05   19h00 Zenit-219 vs FK Khimki12               
02/05   19h00 FK Tambov4 vs FK Tyumen15               
02/05   19h00 Kuban Krasnodar9 vs Olimpiets NV17               
02/05   19h00 FK Orenburg2 vs Sibir Novosibirsk6               
02/05   19h00 FK Yenisey1 vs Volgar Astrakhan11               
02/05   19h00 Fakel Voronezh20 vs Tom Tomsk18               
02/05   19h00 Rotor Volgograd14 vs Krylia Sovetov Samara3               

Hạng 2 Chi Lê

03/05   06h00 La Serena11 vs Santiago Morning2               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

03/05   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-16 vs NY Red Bulls IINhóm 1-3               
03/05   04h00 Portland Timbers 2Nhóm 2-8 vs Sacramento RepublicNhóm 2-1               

Cúp Belarus

02/05   22h45 Neman Grodno  vs BATE Borisov                
02/05   22h45 Dnepr Mogilev  vs Dinamo Brest                

Aus FB West Premier

02/05   18h00 Inglewood United6 vs Perth SC2               
02/05   18h00 Bayswater City3 vs Sorrento FC9               
02/05   18h00 Floreat Athena8 vs Cockburn City5               
02/05   18h00 Armadale SC12 vs Perth Glory Youth1               
02/05   18h00 ECU Joondalup4 vs Balcatta7               
02/05   18h00 Joondalup Utd14 vs Stirling Lions10               
02/05   18h00 Forrestfield Utd13 vs Subiaco AFC11               

Japan Football League

03/05   10h00 Nara Club8 vs FC Imabari5               
03/05   10h00 Vanraure Hachinohe6 vs Honda Lock SC3               
03/05   10h00 Ryutsu Keizai Dragons12 vs Honda FC1               
03/05   10h00 FC Osaka4 vs Maruyasu Okazaki11               
03/05   10h00 Tokyo Musashino2 vs MIO Biwako Kusatsu9               
03/05   10h00 Veertien Mie13 vs Verspah Oita16               
03/05   10h00 Tegevajaro Miyazaki15 vs Cobaltore Onagawa10               
03/05   10h00 Sony Sendai14 vs Reinmeer Aomori FC7               

Nữ Mỹ

03/05   07h30 Chicago RS (W)2 vs Orlando Pride (W)6               

U23 Anh

03/05   01h00 Tottenham U23s1-2 vs Man City U23s1-6               

U20 Hy Lạp

02/05   15h00 Xanthi Youth  vs AO Platanias Youth                

U21 Séc

02/05   16h00 Karvina YouthMSFL-4 vs Mlada Boleslav YouthCFL-3               
02/05   18h30 Fotbal Trinec YouthMSFL-8 vs Bohemians 1905 YouthCFL-10               
02/05   19h00 1. FC Brno YouthMSFL-5 vs Slavia Praha YouthCFL-8               
02/05   19h00 FK Jablonec YouthCFL-12 vs C. Budejovice YouthCFL-11               
02/05   20h00 Sigma Olomouc YouthMSFL-7 vs Dukla Praha YouthCFL-9               
02/05   21h00 Hradec Kralove YouthCFL-4 vs Liberec YouthCFL-5               
02/05   21h00 Slovacko YouthMSFL-1 vs Pribram YouthCFL-6               
02/05   21h00 Sparta Praha YouthCFL-2 vs FK Zlin YouthMSFL-2               
02/05   21h00 Banik Ostrava YouthMSFL-3 vs Teplice YouthCFL-1