`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 24/03/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Pháp

03/03   01h00 OGC Nice9 vs Lille OSC17               
03/03   02h45 AS Monaco2 vs Girondins Bordeaux8               

VĐQG Hà Lan

03/03   01h00 SC Heerenveen9 vs Willem II Tilburg14               

VĐQG Armenia

02/03   17h00 Alashkert Martuni1 vs Shirak FC4               

VĐQG Ireland

03/03   02h45 Derry City8 vs Dundalk FC6               
03/03   02h45 Cork City2 vs Bohemians FC1               
03/03   02h45 Bray Wanderers5 vs Waterford United3               
03/03   02h45 St Patrick's Dublin7 vs Sligo Rovers9               

VĐQG Australia

02/03   15h50 Melbourne City3 vs Melbourne Victory5               

VĐQG Nhật Bản

02/03   17h00 Kawasaki Frontale8 vs Shonan Bellmare13               
02/03   17h00 Cerezo Osaka1 vs Consadole Sapporo2               
02/03   17h30 Kashiwa Reysol7 vs Yokohama F Marinos18               

VĐQG Hồng Kông

02/03   19h00 HK Pegasus2 vs Lee Man FC5               

VĐQG Iran

02/03   18h30 Teraktor Sazi11 vs Paykan FC7               
02/03   18h30 Padideh Shandiz9 vs Sepidrood Rasht14               
02/03   19h00 Saipa Karaj4 vs Foolad Khuzestan3               
02/03   21h00 Sepahan Esfahan13 vs Gostaresh Foolad8               
02/03   21h10 Sanat Naft AC10 vs Siah Jamegan AK16               

VĐQG Kuwait

02/03   20h00 Qadisiya Kuwait5 vs Tadamon (KUW)8               
02/03   21h00 Jahra FC3 vs Kazma SC6               
02/03   22h30 Al Nasr (KUW)4 vs Al Arabi Kuwait7               

VĐQG Qatar

02/03   22h00 Ahli Doha7 vs Kharaitiyat10               
03/03   00h10 Sailiya SC4 vs Khor SC9               

VĐQG Thái Lan

02/03   20h00 Buriram United3 vs Prachuap FC11               

VĐQG UAE

02/03   20h30 Hatta Club9 vs Dubba Al Fujairah11               
02/03   23h15 Emirates Club12 vs Sharjah7               

VĐQG Mexico

03/03   08h00 Monarcas Morelia5 vs Club Atlas18               
03/03   08h00 Club Tijuana8 vs Lobos de la BUAP17               

VĐQG Nam Phi

03/03   01h00 Bidvest Wits12 vs Baroka FC7               
03/03   01h00 Cape Town City5 vs Chippa United11               

Hạng 2 Pháp

03/03   01h00 Bourg-Péronnas18 vs AC Ajaccio4               
03/03   01h00 Nîmes Olympique2 vs Paris FC3               
03/03   01h00 Clermont Foot7 vs Stade Reims1               
03/03   01h00 US Quevilly19 vs Chamois Niortais16               
03/03   01h00 Gazélec Ajaccio15 vs RC Lens14               
03/03   01h00 Stade Brestois10 vs Tours FC20               
03/03   01h00 LB Châteauroux8 vs AS Nancy-Lorraine17               
03/03   01h00 FC Lorient9 vs Le Havre AC5               
03/03   01h00 FC Sochaux6 vs AJ Auxerre11               
03/03   01h00 Valenciennes FC13 vs US Orléans12               

Hạng 2 Hà Lan

03/03   01h00 FC Dordrecht11 vs SC Telstar6               
03/03   01h00 FC Volendam14 vs FC Eindhoven15               
03/03   01h00 Fortuna Sittard3 vs MVV Maastricht13               
03/03   01h00 FC Oss9 vs SC Cambuur12               
03/03   01h00 Almere City FC7 vs Jong Ajax1               
03/03   01h00 Helmond Sport19 vs Jong AZ Alkmaar16               
03/03   01h00 RKC Waalwijk18 vs NEC Nijmegen2               

Hạng 2 Ireland

03/03   02h45 Shelbourne FC4 vs Drogheda Town                
03/03   02h45 Athlone Town8 vs Cabinteely FC6               
03/03   03h00 Finn Harps  vs Longford Town5               
03/03   03h00 Wexford Youths7 vs UCD Dublin3               

Hạng 2 Israel

02/03   19h00 Ahi Nazareth9 vs Ironi Nir Ramat HaSharon13               
02/03   19h00 Hapoel Bnei Lod12 vs Hapoel Rishon Lezion2               
02/03   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Hapoel Ramat Gan14               
02/03   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla3 vs Hapoel Petah Tikva10               
02/03   19h00 Hapoel Katamon7 vs Hapoel Hadera6               
02/03   19h00 Hapoel Afula5 vs FC Nazareth Ilit8               
02/03   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Kfar Saba4               
02/03   19h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Marmorek11               

Hạng 2 Áo

02/03   22h30 FC Liefering4 vs SV Ried1               
02/03   22h30 Floridsdorfer AC9 vs WSG Wattens8               
02/03   22h30 Kapfenberg7 vs Blau Weiss Linz10               
02/03   22h30 Wacker Innsbruck3 vs Austria Lustenau6               
02/03   22h30 Wiener Neustadt2 vs Hartberg5               

Hạng 2 Mexico

03/03   08h00 Mineros de Zacatecas2 vs Zacatepec9               
03/03   08h00 UAEM12 vs Celaya FC11               
03/03   09h00 Correcaminos UAT13 vs Atlético San Luis16               

Cúp Phần Lan

02/03   22h00 EIF EkenasE-2 vs IFK MariehamnE-6               
03/03   00h00 Seinajoen JKB-3 vs VPS VaasaB-1               

Hạng 3 Pháp

03/03   01h00 GS Consolat5 vs SC Bastia                
03/03   01h00 SO Cholet4 vs Grenoble1               
03/03   01h00 Rodez AF2 vs Entente SSG8               
03/03   01h00 Pau FC9 vs Stade Laval6               
03/03   01h00 USL Dunkerque11 vs Les Herbiers VF14               
03/03   01h00 US Avranches16 vs Lyon Duchère13               
03/03   01h00 Red Star FC933 vs AS Béziers12               
03/03   01h00 US Boulogne7 vs US Concarneau10               
03/03   01h00 US Créteil-Lusitanos17 vs FC Chambly15               

Aus Brisbane

02/03   17h30 Albany Creek8 vs The Gap                
02/03   17h30 Virginia United  vs Grange Thistle11               

Aus Queensland

02/03   16h00 Redlands Utd7 vs Brisbane Roar Youth8               

Aus South Sup.League

02/03   16h45 Adelaide Comets1 vs West Adelaide11               

Aus Victoria

02/03   15h30 Melbourne Knights8 vs Pascoe Vale11               
02/03   16h30 Green Gully SC4 vs Port Melbourne Sharks12               
02/03   16h30 Oakleigh Cannons10 vs Bentleigh Greens1               

Hạng 4 Đức - Bavaria

02/03   23h30 Seligenporten13 vs Schalding-Heining3               

U23 Anh

02/03   19h00 Tottenham U23s1-3 vs Derby U23s1-8               
03/03   02h00 Man City U23s1-10 vs West Ham Utd U23s1-9               
03/03   02h00 Man United U23s1-12 vs Sunderland U23s1-5               
03/03   02h05 Arsenal U23s1-1 vs Chelsea U23s1-2               

U21 Ukraine

02/03   17h00 Karpaty Lviv Youth3 vs Shakhtar D. Youth2               
02/03   17h00 Dynamo Kiev Youth1 vs Zorya L. Youth4               
02/03   17h00 Vorskla Youth7 vs Chernomorets Youth8               
02/03   17h00 Zirka K. Youth12 vs Aleksandriya Youth5               
02/03   17h00 Mariupol Youth6 vs Olimpik Donetsk Yth10               
02/03   17h00 Stal Kamianske Youth11 vs Veres Rivne Youth9