`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 23/11/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

05/05   18h30 Stoke City19 vs Crystal Palace14               
05/05   21h00 Bournemouth11 vs Swansea City17               
05/05   21h00 Arsenal6 vs Burnley FC7               
05/05   21h00 Leicester City9 vs West Ham15               
05/05   21h00 Watford FC12 vs Newcastle Utd10               
05/05   21h00 West Bromwich20 vs Tottenham4               
05/05   23h30 Everton FC8 vs Southampton18               

VĐQG Italia

05/05   23h00 AC Milan7 vs Hellas Verona19               
06/05   01h45 Juventus FC1 vs Bologna FC12               

VĐQG Đức

05/05   20h30 RB Leipzig6 vs VfL Wolfsburg14               
05/05   20h30 FC Augsburg11 vs Schalke 042               
05/05   20h30 Werder Bremen12 vs Bayer Leverkusen4               
05/05   20h30 Borussia Dortmund3 vs Mainz15               
05/05   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs Hamburger SV17               
05/05   20h30 Hannover 9613 vs Hertha BSC9               
05/05   20h30 1.FC Köln18 vs Bayern München1               
05/05   20h30 Mönchengladbach8 vs SC Freiburg16               
05/05   20h30 VfB Stuttgart10 vs Hoffenheim5               

VĐQG Scotland

05/05   18h30 Dundee FC10 vs Hamilton Acad.9               
05/05   21h00 Aberdeen FC3 vs Hibernian FC4               
05/05   21h00 Motherwell FC7 vs St Johnstone8               
05/05   21h00 Rangers FC2 vs Kilmarnock FC5               

VĐQG Armenia

05/05   23h00 Pyunik FC5 vs Banants Yerevan3               

VĐQG Ba Lan

05/05   20h30 Sandecja16 vs Piast Gliwice14               
05/05   23h00 Pogon Szczecin13 vs Arka Gdynia9               
06/05   01h30 Wisla Plock4 vs Lech Poznan1               

VĐQG Belarus

05/05   21h00 FK Gorodeya15 vs FC Gomel13               
05/05   21h00 FK Vitebsk5 vs FK Minsk14               
05/05   21h00 Torpedo-MAZ8 vs FC Luch Minsk16               

VĐQG Bosnia

05/05   23h00 Radnik Bijeljina7 vs FK Zeljeznicar2               
05/05   23h00 NK Vitez12 vs Borac Banja Luka9               
05/05   23h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs GOSK Gabela8               
05/05   23h00 FK Krupa5 vs FK Sarajevo4               
05/05   23h00 Celik Zenica11 vs Sloboda Tuzla10               
06/05   02h00 Zrinjski Mostar1 vs Siroki Brijeg3               

VĐQG Bulgary

06/05   00h00 CSKA Sofia2 vs Ludogorets1               

VĐQG Bỉ

06/05   00h00 KV Kortrijk7 vs Zulte Waregem9               
06/05   02h00 Lierse SK18 vs OH Leuven19               
06/05   02h00 Eupen15 vs Sint-Truiden10               
06/05   02h00 RS Waasland-Beveren12 vs RE Mouscron14               
06/05   02h30 KSC Lokeren13 vs Royal Antwerp8               

VĐQG Croatia

06/05   00h00 Lokomotiva Zagreb6 vs HNK Rijeka3               
06/05   00h00 Inter Zaprešić5 vs NK Osijek4               
06/05   00h00 Hajduk Split2 vs Rudeš Zagreb8               
06/05   00h00 Slaven Belupo7 vs Dinamo Zagreb1               
06/05   00h00 Cibalia Vinkovci10 vs Istra 19619               

VĐQG Estonia

06/05   00h00 Levadia Tallinn1 vs Tulevik Viljandi8               
06/05   00h00 JK Tallinna Kalev6 vs Flora Tallinn3               
06/05   00h00 Nomme Kalju2 vs Vaprus Parnu10               

VĐQG Hungary

06/05   00h00 Diosgyori VTK9 vs Mezokovesdi SE11               
06/05   00h00 Videoton FC2 vs Ferencvaros TC1               
06/05   00h00 Balmazujvaros10 vs Ujpest FC3               
06/05   00h00 Budapest Honved5 vs Debrecen VSC4               
06/05   00h00 Vasas SC12 vs Paksi FC6               
06/05   00h00 Haladas8 vs Puskás Akadémia7               

VĐQG Ireland

06/05   01h45 Sligo Rovers8 vs Bohemians FC7               

VĐQG Israel

06/05   00h00 FC Ashdod12 vs Maccabi Petah Tikva7               
06/05   00h00 Hapoel Acre14 vs Bnei Sakhnin9               
06/05   00h00 Hapoel Be'er Sheva1 vs Beitar Jerusalem2               
06/05   00h00 Hapoel Ashkelon13 vs Hapoel Ra'anana11               
06/05   00h00 Maccabi Haifa10 vs Ironi Kiryat Shmona8               
06/05   00h00 Bnei Yehuda6 vs Hapoel Haifa4               
06/05   00h00 Maccabi Netanya5 vs Maccabi Tel Aviv3               

VĐQG Kazakhstan

05/05   18h00 FK Ordabasy4 vs Irtysh Pavlodar8               
05/05   18h00 Tobol Kostanay3 vs Kaisar Kyzylorda12               
05/05   18h00 FK Kyzylzhar10 vs Akzhayik Oral6               
05/05   18h00 FK Atyrau11 vs FK Aktobe9               
05/05   18h00 Zhetysu Taldykorgan7 vs Kairat Almaty2               
05/05   18h00 Shakhtyor Karagandy5 vs FC Astana1               

VĐQG Latvia

05/05   20h00 FK Ventspils2 vs Rigas Futbola skola1               

VĐQG Moldova

05/05   19h00 Sheriff Tiraspol1 vs Zimbru Chisinau5               
05/05   19h00 Petrocub S-G3 vs Dinamo-Auto4               
05/05   19h00 Sfîntul Gheorghe8 vs Zaria Balti7               
05/05   19h00 FC Milsami2 vs FC Speranta6               

VĐQG Montenegro

05/05   23h00 FK Mladost3 vs Sutjeska Niksic1               
05/05   23h00 FK Grbalj4 vs FK Kom8               
05/05   23h00 FK Zeta7 vs Iskra Danilovgrad6               
05/05   23h00 OFK Petrovac9 vs Decic Tuzi10               
05/05   23h00 Rudar Pljevlja5 vs FK Buducnost2               

VĐQG Na Uy

06/05   00h00 Rosenborg BK4 vs Ranheim Fotball3               

VĐQG Romania

05/05   23h00 Viitorul Constanta4 vs Astra Giurgiu5               
05/05   23h00 CSM Studentesc Iasi7 vs Steaua Bucuresti2               
05/05   23h00 Juventus Bucuresti14 vs FC Botosani8               
05/05   23h00 Sepsi OSK12 vs Concordia Chiajna9               
05/05   23h00 CFR Cluj1 vs CS Univ Craiova3               
05/05   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs FC Voluntari10               
05/05   23h00 Gaz Metan Medias13 vs Dinamo Bucuresti6               

VĐQG Serbia

05/05   22h00 Cukaricki Belgrade3 vs FK Vozdovac6               
05/05   22h00 FK Partizan2 vs FK Napredak7               
05/05   22h00 Radnicki Nis4 vs FK Vojvodina8               
05/05   22h00 Mladost Lucani10 vs Macva Sabac12               
05/05   22h00 Radnik Surdulica9 vs FK Zemun11               
05/05   22h00 FK Backa13 vs Javor Ivanjica14               
05/05   22h00 Borac Cacak15 vs FK Rad16               
05/05   22h00 FK Crvena Zvezda1 vs Spartak Subotica5               

VĐQG Slovakia

05/05   23h00 Spartak Trnava1 vs Dunajska Streda2               
05/05   23h00 MFK Ruzomberok7 vs Slovan Bratislava3               
05/05   23h00 FC Nitra5 vs Zemplin Michalovce8               
05/05   23h00 AS Trencin6 vs MSK Zilina4               
05/05   23h00 Tatran Presov11 vs Sport Podbrezova9               
05/05   23h00 FK Senica12 vs Zlate Moravce10               

VĐQG Séc

05/05   22h00 Mlada Boleslav12 vs Banik Ostrava15               
05/05   22h00 Slavia Praha2 vs Viktoria Plzen1               
05/05   22h00 Slovacko10 vs Teplice8               
05/05   22h00 1. FC Brno16 vs FK Jablonec6               
05/05   22h00 Sigma Olomouc3 vs Bohemians 19057               
05/05   22h00 MFK OKD Karvina11 vs Dukla Praha13               
05/05   22h00 Sparta Praha4 vs FK Zlin9               
05/05   22h00 Slovan Liberec5 vs Jihlava14               

VĐQG Thụy Sỹ

05/05   21h00 FC Luzern3 vs FC Lugano8               
05/05   21h00 FC Sion9 vs BSC Young Boys1               
05/05   21h00 St. Gallen4 vs FC Basel2               
05/05   21h00 FC Thun6 vs Grasshoppers7               
05/05   21h00 FC Zürich5 vs Lausanne-Sport10               

VĐQG Thụy Điển

05/05   22h00 Östersunds FK14 vs Norrköping3               

VĐQG Ukraina

05/05   22h00 PFK Aleksandriya6 vs Zirka Kropyvnytskyi10               
05/05   22h00 Olimpik Donetsk7 vs Stal Kamianske11               
05/05   22h00 Dynamo Kiev2 vs FC Mariupol8               
05/05   22h00 Chernomorets Od.12 vs Karpaty Lviv9               
05/05   22h00 Veres Rivne5 vs Vorskla3               
05/05   22h00 Shakhtar Donetsk1 vs Zorya Lugansk4               

VĐQG Áo

06/05   00h30 RB Salzburg1 vs Sturm Graz2               
06/05   00h30 LASK Linz4 vs Rapid Wien3               
06/05   00h30 Austria Wien6 vs Admira5               
06/05   00h30 SKN St. Pölten10 vs Wolfsberger AC9               
06/05   00h30 Mattersburg7 vs SCR Altach8               

VĐQG Nhật Bản

05/05   13h00 Kawasaki Frontale3 vs FC Tokyo2               
05/05   13h00 Kashiwa Reysol10 vs Jubilo Iwata8               
05/05   13h00 Consadole Sapporo4 vs Gamba Osaka17               
05/05   14h00 Cerezo Osaka5 vs V-Varen Nagasaki11               
05/05   16h00 Kashima Antlers12 vs Urawa Red Diamonds9               
05/05   18h00 Nagoya Grampus18 vs Yokohama F Marinos15               

VĐQG Hàn Quốc

05/05   13h00 Jeonnam Dragons12 vs Jeonbuk Hyundai M.1               
05/05   13h00 Incheon United10 vs Jeju United6               
05/05   13h00 Daegu FC11 vs Gyeongnam3               
05/05   13h00 Ulsan Hyundai8 vs Pohang Steelers4               
05/05   15h00 FC Seoul9 vs Suwon Bluewings2               
05/05   15h00 Sangju Sangmu7 vs Gangwon FC5               

VĐQG Trung Quốc

05/05   14h30 Dalian Yifang16 vs Guangzhou Evergrande3               
05/05   18h35 Chongqing Lifan6 vs Tianjin Quanjian10               
05/05   18h35 Guangzhou R&F9 vs Shanghai Shenhua7               
05/05   18h35 Shanghai SIPG1 vs Beijing Guoan5               
05/05   18h35 Hebei CFFC12 vs Henan Construction14               

Malay Super League

05/05   15h45 Kelantan FA11 vs Kuala Lumpur FA7               
05/05   15h45 Perak FA4 vs Terengganu FA3               
05/05   15h45 Pahang FA2 vs Kedah FA8               
05/05   15h45 Selangor FA10 vs PKNP FC9               
05/05   20h00 PKNS FC5 vs Melaka United6               

VĐQG Singapore

05/05   16h30 Home United6 vs Warriors FC (SG)7               

VĐQG Thái Lan

05/05   17h45 Air Force Central18 vs Police Tero FC13               
05/05   18h00 Pattaya United11 vs Sukhothai FC8               
05/05   19h00 Chiangrai United3 vs Bangkok Glass14               
05/05   19h00 Buriram United1 vs Muang Thong United6               
05/05   20h00 Prachuap FC4 vs Siam Navy15               

VĐQG Việt Nam

05/05   17h00 Binh Duong FC9 vs Quang Nam FC6               
05/05   17h00 Hai Phong FC10 vs SHB-Da Nang FC11               

VĐQG Brazil

06/05   02h00 Vasco da Gama/RJ4 vs América Mineiro/MG8               
06/05   05h00 São Paulo/SP7 vs Atlético Mineiro/MG11               
06/05   07h00 Sport Recife/PE17 vs Bahia/BA13               

VĐQG Uruguay

06/05   02h30 CA Progreso11 vs CA Peñarol1               
06/05   02h30 Defensor Sporting4 vs Boston River10               
06/05   02h30 Atlético Fénix9 vs Danubio FC3               

VĐQG Mỹ

06/05   04h00 Minnesota UnitedTay-10 vs Vancouver WhitecapsTay-6               
06/05   04h00 New York Red BullsDong-6 vs New York City FCDong-1               
06/05   04h00 Los Angeles FCTay-3 vs FC DallasTay-2               
06/05   04h00 Chicago FireDong-7 vs Atlanta UnitedDong-2               
06/05   04h00 Toronto FCDong-11 vs Philadelphia UnionDong-10               
06/05   04h00 Seattle SoundersTay-12 vs Columbus CrewDong-5               
06/05   04h00 Montreal ImpactDong-8 vs New England RevolutionDong-4               

Hạng 2 Italia

05/05   21h00 Spezia Calcio11 vs Pro Vercelli22               
05/05   21h00 Venezia FC6 vs Foggia Calcio9               
05/05   21h00 Salernitana13 vs Virtus Entella18               
05/05   21h00 Novara16 vs Pescara15               
05/05   21h00 Frosinone4 vs Carpi FC10               
05/05   21h00 Ascoli20 vs Avellino17               
05/05   21h00 FC Bari 19087 vs Perugia Calcio5               
05/05   21h00 Cesena19 vs Parma Calcio3               
05/05   21h00 Cittadella8 vs Brescia Calcio12               
05/05   21h00 Empoli FC1 vs Cremonese14               
05/05   21h00 Ternana Calcio21 vs Palermo2               

Hạng 2 Ba Lan

05/05   22h00 Podbeskidzie11 vs Rakow Czestochowa10               
05/05   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Pogoń Siedlce13               
05/05   22h00 GKS Tychy9 vs Miedz Legnica1               
05/05   22h00 Gornik Leczna18 vs Chojniczanka4               
05/05   22h00 Stomil Olsztyn17 vs GKS Katowice2               
05/05   22h00 Bytovia14 vs Odra Opole8               
05/05   22h00 Chrobry Glogow6 vs Zaglebie Sosnowiec7               
05/05   22h00 Stal Mielec5 vs Wigry Suwalki3               
05/05   22h00 Ruch Chorzow15 vs Puszcza Niepolomice12               

Hạng 2 Na Uy

05/05   21h30 HamKam11 vs Strommen IF6               

Hạng 2 Séc

05/05   20h00 FK Pardubice4 vs Fotbal Trinec5               
05/05   20h00 Taborsko13 vs Sellier&Bellot Vlasim8               
05/05   20h00 Opava1 vs Ceske Budejovice6               
05/05   20h00 Frydek-Mistek14 vs FK Varnsdorf12               
05/05   20h00 MFK Vítkovice16 vs Olympia H.Kralove10               
05/05   20h00 Usti nad Labem15 vs Pribram2               
05/05   20h00 Znojmo7 vs Viktoria Zizkov11               
05/05   20h00 Banik Sokolov9 vs Hradec Kralove3               

Hạng 2 Thụy Điển

05/05   22h00 Degerfors IF5 vs Örgryte IS2               
06/05   00h00 Jönköpings Södra16 vs IK Brage3               

Hạng 2 Trung Quốc

05/05   14h30 Heilongjiang Lava Spring11 vs Meizhou Wuhua2               
05/05   14h30 Yanbian Fude7 vs Shenzhen FC9               
05/05   15h00 Xinjiang Tianshan Leopard16 vs Qingdao Huanghai3               
05/05   18h30 Shijiazhuang Yongchang5 vs Beijing BG FC6               
05/05   18h35 Nei Mongol Zhongyou13 vs Zhejiang Yiteng14               
05/05   18h35 Zhejiang Greentown4 vs Wuhan Zall1               

Malay Premier League

05/05   14h45 Penang FA8 vs MISC-MIFA7               
05/05   14h45 Kuantan FA10 vs Sabah FA4               

Hạng 2 Brazil

06/05   02h30 Avai FC/SC15 vs Sao Bento/SP7               
06/05   02h30 Goiás/GO18 vs Vila Nova/GO4               
06/05   05h00 Guarani/SP8 vs Ponte Preta/SP12               

Hạng 2 Colombia

06/05   03h30 Real Cartagena15 vs Deportivo Pereira4               
06/05   03h30 Deportes Quindío6 vs Barranquilla FC13               
06/05   03h30 Valledupar FC2 vs Cúcuta Deportivo1               
06/05   03h30 Universitario Popayán7 vs Unión Magdalena5               
06/05   03h30 Real Santander10 vs Cortuluá12               
06/05   03h30 Tigres FC (COL)8 vs Llaneros FC (COL)16               
06/05   03h30 Orsomarso SC11 vs Bogotá FC9               
06/05   03h30 Atlético FC3 vs Fortaleza (COL)14               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06/05   04h00 San Antonio FCNhóm 2-12 vs Fresno FCNhóm 2-9               
06/05   04h00 OKC EnergyNhóm 2-15 vs Swope Park RangersNhóm 2-5               
06/05   04h00 Indy ElevenNhóm 1-5 vs Louisville CityNhóm 1-1               
06/05   04h00 CS SwitchbacksNhóm 2-7 vs Reno 1868 FCNhóm 2-13               
06/05   04h00 FC CincinnatiNhóm 1-6 vs Atlanta United 2Nhóm 1-10               
06/05   04h00 Las Vegas LightsNhóm 2-10 vs Tulsa RoughnecksNhóm 2-17               
06/05   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-7 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-9               

League One

06/05   00h30 Southend Utd12 vs Bristol Rovers13               
06/05   00h30 Rotherham4 vs Blackpool11               
06/05   00h30 Rochdale19 vs Charlton Athletic5               
06/05   00h30 Fleetwood Town14 vs Walsall FC20               
06/05   00h30 Shrewsbury3 vs Milton Keynes Dons23               
06/05   00h30 AFC Wimbledon18 vs Bury FC24               
06/05   00h30 Blackburn Rovers2 vs Oxford United15               
06/05   00h30 Doncaster Rovers17 vs Wigan Athletic1               
06/05   00h30 Gillingham16 vs Plymouth Argyle7               
06/05   00h30 Northampton22 vs Oldham Athletic21               
06/05   00h30 Portsmouth8 vs Peterborough9               
06/05   00h30 Scunthorpe Utd6 vs Bradford City10               

Hạng 3 Đức

05/05   18h30 Carl Zeiss Jena14 vs Unterhaching9               
05/05   18h30 Würzburger Kickers6 vs Sonnenhof Großaspach13               
05/05   18h30 FSV Zwickau16 vs Fortuna Köln7               
05/05   18h30 Magdeburg2 vs Chemnitzer FC18               
05/05   18h30 Preußen Münster12 vs Sportfreunde Lotte15               
05/05   18h30 Meppen8 vs RW Erfurt20               
05/05   18h30 VfR Aalen10 vs Karlsruher SC3               
05/05   18h30 VfL Osnabrück17 vs Werder Bremen II19               
05/05   18h30 Paderborn1 vs SV Wehen4               
05/05   18h30 Hansa Rostock5 vs Hallescher FC11               

Aus FB West Premier

05/05   14h00 Armadale SC12 vs Sorrento FC9               
05/05   14h00 ECU Joondalup4 vs Perth SC2               
05/05   14h00 Stirling Lions10 vs Balcatta7               
05/05   14h00 Cockburn City5 vs Perth Glory Youth1               
05/05   14h00 Subiaco AFC11 vs Floreat Athena8               
05/05   16h00 Joondalup Utd14 vs Inglewood United6               
05/05   18h00 Forrestfield Utd13 vs Bayswater City3               

Aus New South Wales

05/05   16h30 Sutherland Sharks5 vs Sydney Olympic2               
05/05   17h30 Sydney United3 vs APIA Tigers1               
05/05   17h45 Sydney FC Youth12 vs Marconi Stallions6               

Aus Victoria

05/05   12h00 Northcote City10 vs Port Melbourne Sharks6               
05/05   16h00 Hume City FC13 vs Heidelberg United3               

Japan Football League

06/05   10h00 FC Imabari5 vs FC Osaka4               
06/05   10h00 MIO Biwako Kusatsu9 vs Ryutsu Keizai Dragons12               
06/05   10h00 Verspah Oita16 vs Tegevajaro Miyazaki15               
06/05   10h00 Reinmeer Aomori FC7 vs Vanraure Hachinohe6               
06/05   10h00 Veertien Mie13 vs Maruyasu Okazaki11               
06/05   10h00 Cobaltore Onagawa10 vs Sony Sendai14               
06/05   10h00 Honda Lock SC3 vs Tokyo Musashino2               
06/05   10h00 Honda FC1 vs Nara Club8               

Hạng 3 Hàn Quốc

05/05   14h00 Mokpo City5 vs Changwon City6               
05/05   14h00 Gyeongju KHNP1 vs Daejeon Korail3               
05/05   14h00 Cheonan City4 vs Busan Transportation7               
05/05   14h00 Gimhae City2 vs Gangneung City8               

Nữ Mỹ

06/05   07h00 Sky Blue FC (W)9 vs Houston Dash (W)8               
06/05   09h00 Utah Royals (W)7 vs Washington Spirit (W)5               

U21 Nga

05/05   17h00 Rubin Kazan Youth7 vs FK Ufa Youth8               
05/05   17h00 CSKA Moscow Youth2 vs Arsenal Tula Youth14               
05/05   17h00 Anzhi Youth11 vs Akhmat Gr. Youth15               
05/05   17h00 Lokomotiv M. Youth4 vs Zenit Youth6               
05/05   17h00 Spartak M. Youth5 vs FK Rostov Youth9               
05/05   17h00 FK Ural Youth16 vs Amkar Youth12               
05/05   17h00 FK Tosno Youth10 vs Dynamo M. Youth3               
05/05   17h00 SKA-Energia Youth13 vs FK Krasnodar Youth1               

U20 Hy Lạp

05/05   15h00 PAOK Youth  vs AO Platanias Youth                
05/05   15h00 Atromitos Youth  vs AO Kerkyra Youth                
05/05   15h00 Panionios Youth  vs Levadiakos Youth                
05/05   15h00 PAS Giannina Youth  vs Olympiakos Youth                
05/05   15h00 Panathinaikos Youth  vs Xanthi Youth                
05/05   15h00 Apollon Smyrni Youth  vs AEK Youth                
05/05   15h00 Panetolikos Youth  vs Asteras Tripoli Youth                
05/05   15h00 AE Larisa Youth  vs Lamia Youth                

U19 Séc

05/05   17h00 Mlada Boleslav U19  vs Hradec Kralove U19                
05/05   17h00 Bohemians 1905 U19  vs Banik Ostrava U19                
05/05   17h00 FK Zlin U19  vs Viktoria Plzen U19                
05/05   17h00 Pardubice U19  vs Frydek-Mistek U19                

U21 Ukraine

05/05   18h00 Chernomorets Youth8 vs Zorya L. Youth6               
05/05   18h00 Olimpik Donetsk Yth9 vs Stal Kamianske Youth11               
05/05   18h00 Veres Rivne Youth10 vs Zirka K. Youth12