`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 23/10/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

C1 Châu Á

09/05   17h59 Kashima AntlersH-2 vs Shanghai SIPGF-1               
09/05   17h59 Ulsan HyundaiF-2 vs Suwon BluewingsH-1               

Ngoại Hạng Anh

10/05   01h45 Chelsea FC5 vs Huddersfield16               
10/05   01h45 Leicester City9 vs Arsenal6               
10/05   02h00 Manchester City1 vs Brighton13               
10/05   02h00 Tottenham4 vs Newcastle Utd10               

VĐQG Tây Ban Nha

09/05   22h00 FC Barcelona1 vs Villarreal CF6               
09/05   22h00 Sevilla FC8 vs Real Madrid3               

VĐQG Scotland

10/05   01h45 Celtic FC1 vs Kilmarnock FC5               
10/05   01h45 Hearts FC6 vs Hibernian FC4               

VĐQG Ba Lan

09/05   23h00 Legia Warszawa3 vs Wisla Plock4               
09/05   23h00 Gornik Zabrze5 vs Korona Kielce6               
10/05   01h30 Wisla Krakow7 vs Zaglebie Lubin8               
10/05   01h30 Lech Poznan1 vs Jagiellonia2               

VĐQG Bỉ

10/05   02h30 Royal Antwerp8 vs Eupen15               
10/05   02h30 Sint-Truiden10 vs FCO Beerschot Wilrijk17               
10/05   02h30 KV Oostende11 vs KSC Lokeren13               

VĐQG Croatia

10/05   00h00 Istra 19619 vs Hajduk Split2               
10/05   00h00 Dinamo Zagreb1 vs Lokomotiva Zagreb6               
10/05   00h00 HNK Rijeka3 vs Inter Zaprešić5               
10/05   00h00 Rudeš Zagreb8 vs Slaven Belupo7               
10/05   00h00 NK Osijek4 vs Cibalia Vinkovci10               

VĐQG Kazakhstan

09/05   18h00 Akzhayik Oral6 vs FK Atyrau11               

VĐQG Lithuania

09/05   23h00 FK Palanga4 vs FK Atlantas5               

VĐQG Thụy Sỹ

09/05   21h00 Grasshoppers7 vs FC Sion9               
09/05   21h00 St. Gallen4 vs FC Luzern3               
09/05   21h00 FC Basel2 vs BSC Young Boys1               
09/05   21h00 FC Thun6 vs FC Zürich5               

VĐQG Singapore

09/05   18h45 Geylang International9 vs Young Lions5               

VĐQG Nam Phi

10/05   00h30 Bidvest Wits12 vs AmaZulu FC8               
10/05   00h30 Free State Stars5 vs Polokwane City13               
10/05   00h30 Chippa United7 vs SuperSport United14               
10/05   00h30 Golden Arrows10 vs Platinum Stars16               
10/05   00h30 Mamelodi Sundowns1 vs Ajax Cape Town15               
10/05   00h30 Baroka FC11 vs Bloemfontein Celtic9               
10/05   00h30 Cape Town City6 vs Orlando Pirates2               
10/05   00h30 Kaizer Chiefs4 vs Maritzburg United3               

Copa Sudamericana

10/05   06h15 Deportes Temuco  vs Estudiantes FC                
10/05   08h45 Botafogo/RJ  vs Audax Italiano                
10/05   08h45 São Paulo/SP  vs Rosario Central                

Hạng 2 Ba Lan

09/05   22h00 Miedz Legnica1 vs Olimpia Grudziadz16               
09/05   22h00 GKS Katowice2 vs Podbeskidzie11               
09/05   22h00 Chojniczanka4 vs Stal Mielec5               
09/05   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs GKS Tychy10               
09/05   22h00 Odra Opole9 vs Stomil Olsztyn17               
09/05   22h00 Wigry Suwalki3 vs Chrobry Glogow6               
09/05   22h00 Pogoń Siedlce14 vs Gornik Leczna18               
09/05   22h00 Rakow Czestochowa7 vs Ruch Chorzow15               
09/05   22h00 Zaglebie Sosnowiec8 vs Bytovia13               

Hạng 2 Thụy Sỹ

10/05   02h00 FC Vaduz3 vs FC Wil6               
10/05   02h00 FC Schaffhausen2 vs Neuchâtel Xamax1               
10/05   02h00 FC Rapperswil-Jona5 vs FC Aarau7               
10/05   02h00 FC Winterthur9 vs FC Chiasso8               

Hạng 2 Trung Quốc

09/05   15h00 Xinjiang Tianshan Leopard16 vs Shanghai Shenxin8               
09/05   18h30 Shenzhen FC9 vs Meizhou Meixian Techand10               
09/05   18h30 Wuhan Zall1 vs Shijiazhuang Yongchang5               
09/05   18h30 Beijing BG FC6 vs Yanbian Fude7               
09/05   18h30 Heilongjiang Lava Spring11 vs Nei Mongol Zhongyou13               
09/05   18h30 Qingdao Huanghai3 vs Zhejiang Greentown4               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

10/05   04h00 LA Galaxy IINhóm 2-14 vs Saint Louis FCNhóm 2-6               
10/05   04h00 OKC EnergyNhóm 2-15 vs Phoenix RisingNhóm 2-4               
10/05   04h00 Toronto FC IINhóm 1-15 vs Penn FCNhóm 1-13               
10/05   04h00 Real MonarchsNhóm 2-3 vs Swope Park RangersNhóm 2-5               
10/05   04h00 Fresno FCNhóm 2-9 vs RGV TorosNhóm 2-16               

Cúp Italia

10/05   02h00 Juventus FC  vs AC Milan                

Cúp Hungary

10/05   01h00 Balmazujvaros  vs Ujpest FC                

Cúp Romania

09/05   17h59 FC Botosani  vs CS Univ Craiova                
09/05   17h59 Gaz Metan Medias  vs FC Hermannstadt                

Cúp Serbia

09/05   23h30 FK Partizan  vs Cukaricki Belgrade                
09/05   23h30 Mladost Lucani  vs Macva Sabac                

Liên Đoàn Nhật Bản

09/05   18h00 Jubilo IwataB-3 vs Shimizu S-PulseB-2               
09/05   18h00 Vissel KobeD-1 vs Shonan BellmareD-3               
09/05   18h00 Sanfrecce HiroshimaC-1 vs Gamba OsakaC-3               
09/05   18h00 Albirex NiigataA-3 vs FC TokyoA-4               
09/05   18h00 Consadole SapporoB-4 vs Ventforet KofuB-1               
09/05   18h00 Vegalta SendaiA-2 vs Yokohama F MarinosA-1               
09/05   18h30 Urawa Red DiamondsC-2 vs Nagoya GrampusC-4               
09/05   19h00 Sagan TosuD-4 vs V-Varen NagasakiD-2               

Nữ Mỹ

10/05   08h00 Houston Dash (W)8 vs Portland Thorns (W)3               
10/05   09h00 Utah Royals (W)7 vs Orlando Pride (W)6