`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 23/09/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

29/11   02h45 Brighton8 vs Crystal Palace20               
29/11   02h45 Leicester City12 vs Tottenham3               
29/11   03h00 Watford FC9 vs Manchester United2               
29/11   03h00 West Bromwich16 vs Newcastle Utd11               

VĐQG Pháp

29/11   01h00 Amiens SC17 vs Dijon FCO18               
29/11   01h00 Strasbourg19 vs SM Caen7               
29/11   03h00 Girondins Bordeaux9 vs AS Saint-Étienne6               

VĐQG Wales

29/11   02h45 Cefn Druids AFC6 vs The New Saints1               

VĐQG Áo

28/11   23h30 RB Salzburg2 vs Mattersburg9               
28/11   23h30 LASK Linz4 vs Wolfsberger AC8               
28/11   23h30 Sturm Graz1 vs Admira6               
28/11   23h30 SKN St. Pölten10 vs Austria Wien5               
28/11   23h30 Rapid Wien3 vs SCR Altach7               

VĐQG Argentina

29/11   02h00 Boca Juniors1 vs Colon Santa Fe3               

VĐQG Peru

29/11   00h15 Sport Huancayo9 vs Ayacucho FC13               
29/11   00h30 Alianza Atlético16 vs Sport Rosario11               
29/11   02h00 Deportivo Municipal6 vs FBC Melgar2               
29/11   02h30 Comerciantes Unidos5 vs Real Garcilaso4               
29/11   03h00 Universitario3 vs UTC Cajamarca7               
29/11   07h00 Univ San Martín15 vs Alianza Lima1               

VĐQG Ai Cập

28/11   17h45 Dakhleya8 vs Al Intagh Al Harbi13               
28/11   20h00 ENPPI Cairo7 vs Alassiouty Sport12               
28/11   23h00 Al Masry2 vs Ahly Cairo11               

Hạng Nhất Anh

29/11   02h00 Reading FC18 vs Barnsley16               
29/11   02h45 Derby County7 vs Ipswich Town8               
29/11   03h00 Reading FC18 vs Barnsley16               

Hạng 2 Pháp

29/11   01h00 Bourg-Péronnas17 vs US Orléans13               
29/11   01h00 Clermont Foot5 vs Stade Brestois10               
29/11   01h00 US Quevilly19 vs Tours FC20               
29/11   01h00 Gazélec Ajaccio12 vs Chamois Niortais14               
29/11   01h00 LB Châteauroux9 vs Paris FC6               
29/11   01h00 RC Lens18 vs AC Ajaccio3               
29/11   01h00 FC Lorient4 vs Nîmes Olympique2               
29/11   01h00 AS Nancy-Lorraine16 vs Le Havre AC7               
29/11   01h00 Stade Reims1 vs AJ Auxerre15               
29/11   01h00 FC Sochaux8 vs Valenciennes FC11               

Hạng Nhất Scotland

29/11   02h45 St. Mirren1 vs Livingston FC3               
29/11   02h45 Dumbarton FC8 vs Queen of the South5               

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

28/11   22h00 União da MadeiraB-4 vs BelenensesB-3               

Vòng loại WC Nữ 2019

28/11   17h59 Bosnia-Herzeg (W)A-18 vs Wales (W)A-12               
28/11   17h59 Portugal (W)A-29 vs Italy (W)A-9               
28/11   17h59 Slovakia (W)A-33 vs N. Ireland (W)A-30               
28/11   17h59 Spain (W)A-15 vs Austria (W)A-17               
28/11   17h59 Holland (W)A-20 vs Ireland (W)A-8               
28/11   17h59 Switzerland (W)A-19 vs Albania (W)B-1               

Football League Trophy

29/11   02h45 Yeovil Town  vs Plymouth Argyle                
29/11   02h45 Wycombe  vs West Ham Utd U23s                
29/11   02h45 Exeter City  vs Chelsea U23s                
29/11   03h00 Barnet  vs Tottenham U23s                

League One

29/11   02h45 Blackpool13 vs Blackburn Rovers7