`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 23/06/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

03/12   22h00 CD Leganés8 vs Villarreal CF6               
03/12   22h00 Girona FC11 vs Deportivo Alavés19               
03/12   22h00 Atlético Madrid4 vs Real Sociedad7               
03/12   22h00 FC Barcelona1 vs Celta de Vigo13               
03/12   22h00 Athletic Bilbao15 vs Real Madrid3               
03/12   22h00 SD Eibar17 vs RCD Espanyol14               
03/12   22h00 Getafe CF10 vs Valencia CF2               
03/12   22h00 UD Las Palmas20 vs Real Betis9               
03/12   22h00 Málaga CF18 vs Levante UD12               
03/12   22h00 Sevilla FC5 vs Deportivo La Coruña16               

VĐQG Italia

03/12   18h30 Benevento Calcio20 vs AC Milan7               
03/12   21h00 Bologna FC10 vs Cagliari Calcio13               
03/12   21h00 Fiorentina9 vs Sassuolo Calcio16               
03/12   21h00 Inter Milano2 vs ChievoVerona11               
04/12   02h45 Sampdoria6 vs Lazio5               

VĐQG Đức

03/12   21h30 Hertha BSC14 vs Eintracht Frankfurt7               
04/12   00h00 VfL Wolfsburg13 vs Mönchengladbach4               

VĐQG Pháp

03/12   21h00 AS Saint-Étienne7 vs FC Nantes5               
03/12   23h00 SM Caen6 vs Lyon3               
04/12   03h00 Montpellier HSC8 vs Olympique Marseille4               

VĐQG Bồ Đào Nha

03/12   22h00 CD Tondela10 vs Rio Ave6               
03/12   22h00 GD Estoril18 vs Portimonense SC11               
03/12   22h00 CD Feirense13 vs CD Aves16               
03/12   22h00 Moreirense FC17 vs Marítimo5               
03/12   22h00 GD Chaves14 vs Boavista FC9               
03/12   22h00 SC Braga4 vs Paços de Ferreira12               
03/12   22h00 FC Porto1 vs SL Benfica3               
03/12   22h00 Vitória Setúbal15 vs Vitória Guimarães8               
03/12   22h00 Sporting Lisboa2 vs Belenenses7               

VĐQG Hà Lan

03/12   17h30 VVV Venlo12 vs AZ Alkmaar3               
03/12   19h30 PSV Eindhoven1 vs Sparta Rotterdam14               
03/12   19h30 Roda Kerkrade18 vs SC Heerenveen8               
03/12   21h45 NAC Breda17 vs SBV Excelsior10               

VĐQG Nga

03/12   17h00 Dynamo Moscow14 vs FK Rostov11               
03/12   17h00 Arsenal Tula8 vs Spartak Moscow4               
03/12   17h00 Anzhi Makhachkala15 vs SKA-Energia16               
03/12   17h00 FK Krasnodar5 vs Akhmat Groznyi9               
03/12   17h00 FK Ufa6 vs Amkar Perm12               
03/12   17h00 CSKA Moscow3 vs FK Tosno13               
03/12   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Rubin Kazan10               
03/12   17h00 Zenit2 vs FK Ural7               

VĐQG Armenia

03/12   17h00 Ararat Yerevan6 vs Banants Yerevan4               

VĐQG Azerbaijan

03/12   20h00 Gabala FC3 vs Inter Baku8               
03/12   20h00 Səbail FK6 vs Zira FK2               

VĐQG Hy Lạp

03/12   19h00 Panathinaikos6 vs Panionios GSS7               
03/12   21h15 AE Larisa11 vs PAS Giannina9               
03/12   21h15 Lamia FC10 vs Panetolikos14               
03/12   23h30 Levadiakos8 vs AEK Athens1               

VĐQG Macedonia

03/12   18h00 Rabotnicki Skopje5 vs FK Skopje10               
03/12   18h00 FK Shkupi6 vs Vardar Skopje2               
03/12   18h00 Pobeda Prilep9 vs Renova7               
03/12   18h00 Academy Pandev3 vs Sileks Kratovo4               
03/12   18h00 Shkendija'791 vs Pelister Bitola8               

VĐQG Serbia

03/12   22h00 Javor Ivanjica14 vs FK Vozdovac4               
03/12   22h00 FK Rad15 vs Radnicki Nis9               
03/12   22h00 Cukaricki Belgrade6 vs FK Zemun11               
03/12   22h00 FK Partizan2 vs FK Vojvodina5               
03/12   22h00 Radnik Surdulica8 vs Mladost Lucani10               
03/12   22h00 FK Backa13 vs FK Crvena Zvezda1               
03/12   22h00 Macva Sabac12 vs Spartak Subotica3               
03/12   22h00 Borac Cacak16 vs FK Napredak7               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

03/12   23h00 Akhisar Bld.9 vs Yeni Malatyaspor13               
03/12   23h00 Trabzonspor11 vs Antalyaspor14               
03/12   23h00 Konyaspor15 vs Bursaspor7               
03/12   23h00 Genclerbirligi17 vs Sivasspor6               
03/12   23h00 Alanyaspor10 vs Kayserispor4               
03/12   23h00 Istanbul Basaksehir1 vs Osmanlispor FK16               
03/12   23h00 Kardemir Karabükspor18 vs Göztepe Izmir8               
03/12   23h00 Besiktas JK3 vs Galatasaray SK2               
03/12   23h00 Fenerbahçe SK5 vs Kasımpaşa SK12               

VĐQG Đan Mạch

03/12   21h00 FC Midtjylland2 vs Odense BK7               
03/12   21h00 Silkeborg IF13 vs Randers FC12               
03/12   21h00 AGF Aarhus11 vs FC Helsingor14               
03/12   21h00 FC København6 vs FC Nordsjælland3               
03/12   21h00 Lyngby BK10 vs AaB Aalborg8               
03/12   21h00 SønderjyskE9 vs Brøndby IF1               
03/12   21h00 Hobro IK4 vs AC Horsens5               

VĐQG Australia

03/12   12h00 Wellington Phoenix10 vs Melbourne Victory6               
03/12   14h00 Central Coast Mariners9 vs Perth Glory7               

VĐQG Bahrain

03/12   20h20 Najma Manama2 vs Ittihad (BHR)9               
03/12   22h35 Al Hidd Club8 vs Shabab Manama4               

VĐQG Argentina

04/12   02h00 Defensa y Justicia13 vs Godoy Cruz10               
04/12   02h00 Talleres Córdoba6 vs Estudiantes La Plata17               
04/12   02h00 San Martín San Juan9 vs CA Banfield7               
04/12   02h00 Argentinos Juniors19 vs Temperley28               
04/12   02h00 Boca Juniors1 vs Arsenal Sarandi27               
04/12   02h00 Gimnasia La Plata20 vs River Plate15               
04/12   02h00 Independiente8 vs Rosario Central24               
04/12   02h00 CA Lanús16 vs Vélez Sársfield21               
04/12   02h00 Atlético Tucumán11 vs Colon Santa Fe5               
04/12   02h00 Newell's Old Boys22 vs Racing Club14               
04/12   02h00 Club Olimpo26 vs Chacarita Juniors25               
04/12   02h00 Unión Santa Fe3 vs Belgrano Córdoba12               
04/12   02h00 CA Tigre23 vs San Lorenzo2               
04/12   02h00 CA Huracán4 vs Patronato Paraná18               

VĐQG Brazil

04/12   02h00 Atlético/PR11 vs Palmeiras/SP3               
04/12   02h00 Atlético Mineiro/MG8 vs Grêmio/RS2               
04/12   02h00 Vitória/BA16 vs CR Flamengo/RJ6               
04/12   02h00 Atlético/GO20 vs Fluminense/RJ13               
04/12   02h00 Sport Recife/PE18 vs Corinthians/SP1               
04/12   02h00 Chapecoense/SC12 vs Coritiba/PR15               
04/12   02h00 Botafogo/RJ7 vs Cruzeiro/MG5               
04/12   02h00 São Paulo/SP14 vs Bahia/BA10               
04/12   02h00 Santos/SP4 vs Avai FC/SC19               
04/12   02h00 Vasco da Gama/RJ9 vs Ponte Preta/SP17               

VĐQG Ecuador

04/12   00h00 Macará3 vs Independiente del Valle6               
04/12   00h00 Univ Católica Quito11 vs Delfin SC2               
04/12   00h00 Fuerza Amarilla SC12 vs Barcelona SC8               
04/12   00h00 Clan Juvenil10 vs El Nacional Quito4               
04/12   00h00 CS Emelec1 vs Guayaquil City9               
04/12   00h00 Deportivo Cuenca5 vs LDU Quito7               

VĐQG Paraguay

04/12   02h00 Sol de América8 vs Deportivo Capiatá7               
04/12   02h00 Club Rubio Ñu9 vs Sportivo Trinidense11               
04/12   02h00 Sportivo Luqueño5 vs General Díaz4               
04/12   02h00 Olimpia Asunción3 vs Libertad6               
04/12   02h00 Club Guaraní2 vs Cerro Porteño1               
04/12   02h00 Nacional Asunción10 vs Independiente FBC12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

03/12   23h00 CF Reus Deportiu12 vs Barcelona B18               
03/12   23h00 Cultural Leonesa16 vs Alcorcón13               
03/12   23h00 Rayo Vallecano6 vs Granada CF5               
03/12   23h00 Sevilla Atlético21 vs CD Lugo2               
03/12   23h00 SD Huesca1 vs Córdoba CF22               
03/12   23h00 UD Almería19 vs CD Tenerife10               
03/12   23h00 Cádiz CF8 vs Albacete Balompié17               
03/12   23h00 La Hoya Lorca20 vs Real Oviedo11               
03/12   23h00 CA Osasuna3 vs Gimnàstic Tarragona15               
03/12   23h00 Sporting Gijón9 vs Real Zaragoza14               
03/12   23h00 Real Valladolid7 vs CD Numancia4               

Hạng 2 Đức

03/12   18h30 Holstein Kiel1 vs Fortuna Düsseldorf2               
03/12   18h30 SV Darmstadt12 vs Jahn Regensburg13               
03/12   18h30 Ingolstadt5 vs E. Braunschweig10               
03/12   18h30 Heidenheim15 vs Kaiserslautern18               
03/12   18h30 Arminia Bielefeld9 vs St. Pauli7               
03/12   18h30 VfL Bochum14 vs Union Berlin3               
03/12   18h30 Dynamo Dresden16 vs Erzgebirge Aue11               
03/12   18h30 MSV Duisburg8 vs Greuther Fürth17               
03/12   18h30 Nürnberg4 vs SV Sandhausen6               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

03/12   22h00 SL Benfica B14 vs FC Arouca9               
03/12   22h00 Sporting Lisboa B11 vs FC Porto B2               
03/12   22h00 Vitória Guimarães B20 vs Sporting Braga B12               
03/12   22h00 CD Cova Piedade18 vs Sporting Covilha13               
03/12   22h00 Gil Vicente10 vs UD Oliveirense16               
03/12   22h00 CD Santa Clara3 vs Nacional Madeira8               
03/12   22h00 União da Madeira15 vs Académico Viseu1               
03/12   22h00 Académica Coimbra6 vs FC Famalicão5               
03/12   22h00 Varzim SC17 vs Real SC19               
03/12   22h00 FC Penafiel7 vs Leixões SC4               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

03/12   19h00 Boluspor12 vs Adanaspor8               
03/12   19h00 Adana Demirspor11 vs Elazığspor7               
03/12   19h00 Ankaragücü2 vs Ümraniyespor1               
03/12   19h00 Gaziantepspor18 vs İstanbulspor AŞ9               
03/12   19h00 Rizespor4 vs Denizlispor17               
03/12   19h00 Balikesirspor6 vs Giresunspor3               
03/12   19h00 Altınordu SK5 vs Gaziantep B.B.10               
03/12   19h00 Erzurum BB15 vs Manisaspor16               
03/12   19h00 Samsunspor13 vs Eskişehirspor14               

Hạng 3 Tây Ban Nha

03/12   22h00 Arenas de GuechoB-15 vs Gernika ClubB-4               

Nữ Australia

03/12   11h30 Canberra Utd (W)3 vs Brisbane Roar (W)2               
03/12   12h00 Melbourne City (W)4 vs Adelaide Utd (W)6               

Hạng 3 Nhật Bản

03/12   11h00 Nagano Parceiro5 vs Giravanz Kitakyushu8               
03/12   11h00 Fujieda MYFC9 vs Yokohama S&CC14               
03/12   11h00 Azul Claro Numazu3 vs Tochigi SC2               
03/12   11h00 FC Tokyo (R)10 vs Cerezo Osaka (R)13               
03/12   11h00 Fukushima Utd12 vs Grulla Morioka15               
03/12   11h00 Gainare Tottori17 vs Blaublitz Akita1               
03/12   11h00 Kagoshima United4 vs SC Sagamihara11               
03/12   11h00 FC Ryukyu6 vs Kataller Toyama7               

U21 Séc

03/12   17h00 Hradec Kralove Youth3 vs Slavia Praha Youth6               
03/12   21h00 Liberec Youth8 vs Bohemians 1905 Youth15               
03/12   21h00 Pribram Youth2 vs Viktoria Plzen Youth9               
03/12   21h00 Teplice Youth4 vs FK Jablonec Youth19               
03/12   21h00 Dukla Praha Youth17 vs Mlada Boleslav Youth5