`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 23/04/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

04/03   20h30 Brighton14 vs Arsenal6               
04/03   23h00 Manchester City1 vs Chelsea FC4               

VĐQG Tây Ban Nha

04/03   22h00 CD Leganés12 vs Málaga CF20               
04/03   22h00 FC Barcelona1 vs Atlético Madrid2               
04/03   22h00 Celta de Vigo10 vs UD Las Palmas18               
04/03   22h00 Deportivo La Coruña19 vs SD Eibar7               
04/03   22h00 Levante UD17 vs RCD Espanyol15               
04/03   22h00 Real Madrid4 vs Getafe CF11               
04/03   22h00 Real Sociedad14 vs Deportivo Alavés16               
04/03   22h00 Sevilla FC6 vs Athletic Bilbao13               
04/03   22h00 Valencia CF3 vs Real Betis9               
04/03   22h00 Villarreal CF5 vs Girona FC8               

VĐQG Italia

04/03   18h30 Genoa12 vs Cagliari Calcio14               
04/03   21h00 Benevento Calcio20 vs Hellas Verona19               
04/03   21h00 Atalanta Bergamo8 vs Sampdoria6               
04/03   21h00 ChievoVerona16 vs Sassuolo Calcio15               
04/03   21h00 Torino FC9 vs FC Crotone17               
04/03   21h00 Udinese Calcio10 vs Fiorentina11               
05/03   02h45 AC Milan7 vs Inter Milano3               

VĐQG Pháp

04/03   21h00 SM Caen11 vs Strasbourg13               
04/03   23h00 Montpellier HSC6 vs Lyon4               
05/03   03h00 Olympique Marseille3 vs FC Nantes5               

VĐQG Bồ Đào Nha

04/03   22h00 CD Tondela11 vs GD Chaves7               
04/03   22h00 CD Aves15 vs Portimonense SC10               
04/03   22h00 GD Estoril14 vs SC Braga4               
04/03   22h00 CD Feirense16 vs Boavista FC6               
04/03   22h00 Moreirense FC17 vs Paços de Ferreira12               
04/03   22h00 SL Benfica2 vs Marítimo9               
04/03   22h00 FC Porto1 vs Sporting Lisboa3               
04/03   22h00 Vitória Setúbal18 vs Rio Ave5               
04/03   22h00 Vitória Guimarães8 vs Belenenses13               

VĐQG Hà Lan

04/03   17h30 PEC Zwolle5 vs VVV Venlo10               
04/03   19h30 Sparta Rotterdam18 vs ADO Den Haag8               
04/03   19h30 Vitesse Arnhem7 vs AFC Ajax2               
04/03   21h45 FC Twente17 vs FC Groningen13               

VĐQG Nga

04/03   17h00 Arsenal Tula10 vs Akhmat Groznyi7               
04/03   17h00 SKA-Energia16 vs FK Tosno14               
04/03   17h00 Anzhi Makhachkala15 vs Rubin Kazan11               
04/03   17h00 FK Krasnodar4 vs FK Rostov9               
04/03   17h00 FK Ufa6 vs Dynamo Moscow12               
04/03   17h00 CSKA Moscow5 vs FK Ural8               
04/03   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Spartak Moscow3               
04/03   17h00 Zenit2 vs Amkar Perm13               

VĐQG Armenia

04/03   17h00 Ararat Yerevan6 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

04/03   20h00 Gabala FC2 vs Neftchi Baku5               
04/03   20h00 Zira FK3 vs Inter Baku8               

VĐQG Luxembourg

04/03   21h00 F91 Dudelange1 vs RM Hamm Benfica6               
04/03   21h00 US Mondorf-les-Bains4 vs Jeunesse Esch10               
04/03   21h00 UNA Strassen12 vs RFCU Luxemburg8               
04/03   21h00 Union Titus Pétange7 vs Progrès Niedercorn3               
04/03   21h00 US Esch14 vs Victoria Rosport11               
04/03   21h00 Differdange5 vs Rodange 9113               
04/03   21h00 CS Fola Esch2 vs US Hostert9               

VĐQG Malta

04/03   19h00 Hamrun Spartans8 vs Senglea Athletic10               
04/03   21h00 Hibernians Paola6 vs Sliema Wanderers7               

VĐQG Serbia

04/03   22h00 Javor Ivanjica14 vs Radnicki Nis8               
04/03   22h00 FK Partizan2 vs FK Rad16               
04/03   22h00 Spartak Subotica3 vs FK Zemun12               
04/03   22h00 FK Vozdovac5 vs Mladost Lucani9               
04/03   22h00 FK Backa13 vs Radnik Surdulica10               
04/03   22h00 Macva Sabac11 vs FK Napredak6               
04/03   22h00 FK Vojvodina7 vs FK Crvena Zvezda1               
04/03   22h00 Borac Cacak15 vs Cukaricki Belgrade4               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

04/03   23h00 Trabzonspor6 vs Besiktas JK3               
04/03   23h00 Konyaspor15 vs Yeni Malatyaspor9               
04/03   23h00 Bursaspor10 vs Kayserispor5               
04/03   23h00 Genclerbirligi13 vs Alanyaspor14               
04/03   23h00 Antalyaspor16 vs Sivasspor8               
04/03   23h00 Istanbul Basaksehir2 vs Göztepe Izmir7               
04/03   23h00 Kasımpaşa SK11 vs Osmanlispor FK17               
04/03   23h00 Kardemir Karabükspor18 vs Galatasaray SK1               
04/03   23h00 Fenerbahçe SK4 vs Akhisar Bld.12               

VĐQG Đan Mạch

04/03   21h00 AaB Aalborg8 vs AC Horsens7               
04/03   21h00 Randers FC14 vs FC Nordsjælland3               
04/03   21h00 Silkeborg IF10 vs FC Midtjylland1               
04/03   21h00 AGF Aarhus11 vs FC København4               
04/03   21h00 FC Helsingor13 vs SønderjyskE9               
04/03   21h00 Lyngby BK12 vs Hobro IK6               
04/03   21h00 Brøndby IF2 vs Odense BK5               

VĐQG Australia

04/03   13h00 WS Wanderers6 vs Perth Glory8               

VĐQG Hồng Kông

04/03   13h30 Guangzhou R&F U194 vs HK Rangers10               
04/03   16h30 Dreams SC7 vs Eastern AA6               

VĐQG Thái Lan

04/03   18h00 Bangkok Glass16 vs Port FC2               
04/03   18h00 Sukhothai FC6 vs Chainat FC9               
04/03   19h00 Ratchaburi FC15 vs Bangkok United12               
04/03   19h00 Suphanburi FC10 vs Chonburi FC11               

VĐQG Argentina

05/03   02h00 Belgrano Córdoba9 vs Patronato Paraná16               
05/03   02h00 Temperley26 vs Gimnasia La Plata20               
05/03   02h00 San Martín San Juan15 vs Independiente8               
05/03   02h00 Argentinos Juniors12 vs Boca Juniors1               
05/03   02h00 Arsenal Sarandi28 vs CA Lanús22               
05/03   02h00 CA Banfield18 vs Newell's Old Boys23               
05/03   02h00 Colon Santa Fe13 vs CA Huracán10               
05/03   02h00 Estudiantes La Plata5 vs Club Olimpo27               
05/03   02h00 Atlético Tucumán11 vs Defensa y Justicia14               
05/03   02h00 Racing Club7 vs Vélez Sársfield21               
05/03   02h00 River Plate19 vs Chacarita Juniors24               
05/03   02h00 Rosario Central17 vs Godoy Cruz4               
05/03   02h00 CA Tigre25 vs Talleres Córdoba2               

VĐQG Bolivia

05/03   02h00 Universitario SucreA-2 vs Jorge WilstermannA-5               
05/03   03h00 BolívarA-1 vs CD GuabiráA-7               
05/03   04h15 Real PotosíA-3 vs Oriente PetroleroA-4               
05/03   06h30 Royal PariB-3 vs Club DestroyersA-6               

VĐQG Ecuador

05/03   00h00 Técnico Universitario12 vs Univ Católica Quito2               
05/03   00h00 Independiente del Valle7 vs Guayaquil City6               
05/03   00h00 Delfin SC3 vs Barcelona SC1               
05/03   00h00 CS Emelec5 vs Deportivo Cuenca4               
05/03   00h00 El Nacional Quito10 vs Macará9               
05/03   00h00 LDU Quito8 vs SD Aucas11               

VĐQG Peru

05/03   03h00 Univ San MartínA-1 vs Sporting CristalA-3               
05/03   03h00 Unión ComercioB-7 vs FBC MelgarB-2               
05/03   03h00 Sport BoysB-4 vs Academia CantolaoB-1               
05/03   03h00 UniversitarioA-5 vs Ayacucho FCA-8               
05/03   03h00 UTC CajamarcaA-4 vs Comerciantes UnidosA-6               
05/03   03h00 Sport RosarioA-7 vs Alianza LimaA-2               
05/03   03h00 BinacionalB-5 vs Deportivo MunicipalB-8               
05/03   03h00 Sport HuancayoB-6 vs Real GarcilasoB-3               

VĐQG Mexico

05/03   01h00 Deportivo Toluca10 vs Pachuca CF7               
05/03   03h00 Cruz Azul15 vs Querétaro FC13               
05/03   07h00 TR Veracruz14 vs Tigres UANL11               

VĐQG Costa Rica

05/03   00h00 Pérez Zeledón4 vs Universidad CR9               
05/03   00h00 Santos Guápiles6 vs AD Carmelita5               
05/03   00h00 Limón FC10 vs Municipal Grecia8               
05/03   00h00 Guadalupe FC7 vs Municipal Liberia11               
05/03   00h00 Saprissa3 vs CS Cartaginés12               
05/03   00h00 CS Herediano2 vs LD Alajuelense1               

VĐQG Ai Cập

04/03   22h00 Masr lel Maqassah13 vs Zamalek SC3               
05/03   01h00 Ahly Cairo1 vs Al Masry4               

VĐQG Nam Phi

04/03   20h30 Bloemfontein Celtic9 vs Ajax Cape Town15               
04/03   20h30 Polokwane City13 vs Golden Arrows12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

05/03   00h00 Cultural Leonesa19 vs CF Reus Deportiu13               
05/03   00h00 CD Lugo9 vs Granada CF5               
05/03   00h00 Sevilla Atlético21 vs Sporting Gijón10               
05/03   00h00 SD Huesca1 vs UD Almería18               
05/03   00h00 Real Oviedo4 vs Barcelona B17               
05/03   00h00 Alcorcón14 vs Córdoba CF20               
05/03   00h00 Lorca FC22 vs Albacete Balompié16               
05/03   00h00 Gimnàstic Tarragona15 vs CD Tenerife12               
05/03   00h00 CD Numancia8 vs Real Zaragoza11               
05/03   00h00 CA Osasuna6 vs Cádiz CF2               
05/03   00h00 Real Valladolid7 vs Rayo Vallecano3               

Hạng 2 Đức

04/03   18h30 Holstein Kiel3 vs MSV Duisburg5               
04/03   18h30 Ingolstadt6 vs VfL Bochum14               
04/03   18h30 SV Sandhausen4 vs Erzgebirge Aue15               
04/03   18h30 Fortuna Düsseldorf1 vs St. Pauli11               
04/03   18h30 Heidenheim8 vs Arminia Bielefeld10               
04/03   18h30 E. Braunschweig12 vs Jahn Regensburg7               
04/03   18h30 Dynamo Dresden13 vs SV Darmstadt16               
04/03   18h30 Kaiserslautern18 vs Union Berlin9               
04/03   18h30 Nürnberg2 vs Greuther Fürth17               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

04/03   22h00 Sporting Lisboa B14 vs FC Arouca3               
04/03   22h00 Sporting Braga B18 vs FC Famalicão11               
04/03   22h00 Académico Viseu4 vs UD Oliveirense17               
04/03   22h00 CD Cova Piedade13 vs FC Porto B1               
04/03   22h00 Real SC20 vs Nacional Madeira8               
04/03   22h00 Gil Vicente19 vs Leixões SC6               
04/03   22h00 Sporting Covilha10 vs SL Benfica B9               
04/03   22h00 União da Madeira16 vs Vitória Guimarães B12               
04/03   22h00 Académica Coimbra2 vs FC Penafiel7               
04/03   22h00 Varzim SC15 vs CD Santa Clara5               

Hạng 2 Hà Lan

05/03   01h00 Go Ahead Eagles17 vs De Graafschap8               

Hạng 2 Nga

04/03   19h00 Baltika Kaliningrad6 vs Zenit-218               
04/03   19h00 Shinnik Yaroslavl9 vs Tom Tomsk17               
04/03   19h00 FK Tyumen16 vs Olimpiets NV12               
04/03   19h00 Spartak-2 Moscow11 vs Fakel Voronezh19               
04/03   19h00 FK Tambov4 vs Rotor Volgograd20               
04/03   19h00 FK Orenburg2 vs Kuban Krasnodar10               
04/03   19h00 Sibir Novosibirsk7 vs Luch-Energiya15               
04/03   19h00 Volgar Astrakhan8 vs FK Khimki13               
04/03   19h00 FK Yenisey1 vs Avangard Kursk14               
04/03   19h00 Dynamo St Peter.5 vs Krylia Sovetov Samara3               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

04/03   19h00 Boluspor9 vs Ankaragücü3               
04/03   19h00 Elazığspor10 vs Ümraniyespor1               
04/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Balikesirspor7               
04/03   19h00 Denizlispor17 vs Manisaspor16               
04/03   19h00 İstanbulspor AŞ5 vs Erzurum BB14               
04/03   19h00 Giresunspor8 vs Gaziantep B.B.6               
04/03   19h00 Eskişehirspor11 vs Adana Demirspor15               
04/03   19h00 Samsunspor12 vs Rizespor2               
04/03   19h00 Adanaspor13 vs Altınordu SK4               

Hạng 2 Đan Mạch

04/03   18h45 Esbjerg fB4 vs Skive IK12               
04/03   18h45 Vejle BK1 vs Thisted FC2               
04/03   18h45 Viborg FF7 vs Nykøbing FC9               
04/03   18h45 Vendsyssel FF3 vs FC Roskilde8               
04/03   18h45 Fremad Amager10 vs Brabrand IF11               
04/03   18h45 FC Fredericia6 vs HB Køge5               

Hạng 2 Mexico

05/03   01h00 Leones Negros8 vs Murciélagos FC15               

Liên Đoàn Iceland

05/03   00h00 Thor AkureyriD-3 vs UMF SelfossD-4               
05/03   03h15 FjölnirC-3 vs Stjarnan FCC-2               

Cúp Thụy Điển

04/03   21h00 AIK Fotboll  vs Halmstads BK                
04/03   21h00 IF Elfsborg  vs Hammarby IF                
04/03   21h00 GAIS  vs Vasalunds IF                
04/03   21h00 Syrianska FC  vs IK Oddevold                
04/03   23h00 Malmö FF  vs Brommapojkarna                
04/03   23h00 Dalkurd FF  vs Gefle IF                
04/03   23h00 Östers IF  vs Varbergs BoIS                
04/03   23h00 Sirius IK  vs IFK Göteborg                

League One

04/03   19h00 Blackburn Rovers3 vs Wigan Athletic2               

Hạng 3 Italia

04/03   21h00 MonzaA-6 vs AC PratoA-17               
04/03   21h00 Trapani CalcioC-13 vs Racing FondiC-12               
04/03   21h00 Carrarese CalcioA-7 vs Giana ErminioA-5               
04/03   21h00 Juve StabiaC-9 vs Sicula LeonzioC-8               
04/03   21h00 FeralpiSalòB-2 vs RavennaB-16               
04/03   21h00 PordenoneB-11 vs AlbinoLeffeB-6               
04/03   21h00 Rende CalcioC-7 vs AS BisceglieC-17               
04/03   21h00 GavorranoA-18 vs AC PisaA-2               
04/03   21h00 SantarcangeloB-8 vs FC SüdtirolB-12               
04/03   21h00 Matera CalcioC-5 vs CatanzaroC-18               
04/03   21h00 Fidelis AndriaC-15 vs RegginaC-14               
04/03   21h00 MonopoliC-4 vs Casertana FCC-11               
04/03   21h00 AkragasC-19 vs US LecceC-1               
04/03   21h00 SambenedetteseB-7 vs AC RenateB-10               
04/03   21h00 Viterbese CastrenseA-3 vs Piacenza CalcioA-14               
04/03   21h00 Pro PiacenzaA-10 vs Robur SienaA-9               
04/03   21h00 Virtus FrancavillaC-10 vs Paganese CalcioC-16               
04/03   21h00 Olbia CalcioA-11 vs US ArezzoA-15               
04/03   21h00 PadovaB-5 vs Teramo CalcioB-17               
04/03   21h00 ReggianaB-1 vs AC MestreB-15               
04/03   21h00 FanoB-14 vs GubbioB-4               
04/03   21h00 CataniaC-3 vs Siracusa CalcioC-6               
04/03   21h00 Vicenza CalcioB-9 vs Fermana FCB-18               
04/03   21h00 Lucchese LibertasA-16 vs PistoieseA-13               
04/03   21h00 LivornoA-4 vs AC CuneoA-12               
04/03   21h00 TriestinaB-13 vs Bassano VirtusB-3               

Aus Queensland

04/03   14h00 Olympic FC QLD2 vs SWQ Thunder10               

Brazil Mineiro

05/03   02h00 Villa Nova/MG3 vs Caldense/MG5               
05/03   02h00 URT/MG4 vs Tombense FC/MG6               
05/03   02h00 Uberlândia/MG10 vs Patrocinense/MG8               
05/03   02h00 Atlético Mineiro/MG11 vs Cruzeiro/MG1               

Brazil Paranaense

05/03   02h00 Londrina/PR8 vs Prudentópolis/PR11               
05/03   02h00 Foz do Iguaçu/PR2 vs Cascavel/PR4               
05/03   02h00 Rio Branco/PR7 vs Toledo CW/PR10               
05/03   02h00 Coritiba/PR3 vs Maringá FC/PR6               

Brazil Gaucho

05/03   02h00 Novo Hamburgo/RS12 vs Brasil Pelotas/RS2               
05/03   02h00 São Luiz/RS5 vs Cruzeiro PoA/RS7               
05/03   02h00 SC São Paulo/RS11 vs Veranópolis/RS6               
05/03   02h00 Avenida/RS8 vs Caxias/RS1               
05/03   02h00 Internacional/RS3 vs São José PoA/RS4               
05/03   02h00 Juventude/RS9 vs Grêmio/RS10               

Brazil Paulista

05/03   02h00 Linense/SPA-4 vs São Paulo/SPB-1               
05/03   02h00 RB Brasil/SPD-2 vs Sao Bento/SPC-2               
05/03   02h00 Novorizontino/SPC-4 vs Ituano/SPA-3               
05/03   02h00 Ferroviária/SPC-3 vs Mirassol/SPD-4               
05/03   02h00 Santo André/SPB-3 vs Botafogo/SPD-3               
05/03   02h00 Palmeiras/SPC-1 vs Sao Caetano/SPB-4               
05/03   02h00 Ponte Preta/SPB-2 vs Bragantino/SPA-2               
05/03   02h00 Santos/SPD-1 vs Corinthians/SPA-1               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

04/03   19h30 Germania Halberstadt  vs Budissa Bautzen                
04/03   19h30 Berliner FC Dynamo  vs Energie Cottbus                
04/03   19h30 Babelsberg  vs Viktoria Berlin                
04/03   19h30 Berlin AK 07  vs TSG Neustrelitz                

U23 Anh

04/03   21h00 Norwich U23s2-2 vs Fulham U23s2-4               

U21 Séc

04/03   21h00 FK Jablonec Youth19 vs C. Budejovice Youth18               
04/03   21h00 Viktoria Plzen Youth9 vs Teplice Youth2               
04/03   21h00 Hradec Kralove Youth4 vs Liberec Youth8               
04/03   21h00 Pribram Youth3 vs Dukla Praha Youth17               
04/03   21h00 Mlada Boleslav Youth6 vs Bohemians 1905 Youth14