`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 22/10/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

23/12   19h30 Everton FC10 vs Chelsea FC3               
23/12   22h00 Swansea City20 vs Crystal Palace17               
23/12   22h00 Brighton13 vs Watford FC9               
23/12   22h00 Manchester City1 vs Bournemouth14               
23/12   22h00 Southampton11 vs Huddersfield12               
23/12   22h00 Stoke City15 vs West Bromwich18               
23/12   22h00 West Ham19 vs Newcastle Utd16               
24/12   00h30 Burnley FC4 vs Tottenham7               
24/12   02h45 Leicester City8 vs Manchester United2               

VĐQG Tây Ban Nha

23/12   19h00 Real Madrid4 vs FC Barcelona1               
23/12   22h15 Valencia CF2 vs Villarreal CF6               
24/12   00h30 Deportivo La Coruña17 vs Celta de Vigo11               

VĐQG Italia

23/12   18h30 Lazio5 vs FC Crotone17               
23/12   21h00 Sassuolo Calcio15 vs Inter Milano1               
23/12   21h00 SPAL 190718 vs Torino FC9               
23/12   21h00 Genoa16 vs Benevento Calcio20               
23/12   21h00 SSC Napoli2 vs Sampdoria6               
23/12   21h00 Udinese Calcio13 vs Hellas Verona19               
24/12   00h00 AC Milan7 vs Atalanta Bergamo8               
24/12   02h45 Juventus FC3 vs AS Roma4               

VĐQG Scotland

23/12   21h00 St Johnstone7 vs Hearts FC5               
23/12   21h00 Partick Thistle12 vs Hamilton Acad.9               
23/12   21h00 Celtic FC1 vs Aberdeen FC3               
23/12   21h00 Hibernian FC4 vs Ross County10               
23/12   21h00 Kilmarnock FC8 vs Rangers FC2               
23/12   21h00 Motherwell FC6 vs Dundee FC11               

VĐQG Hà Lan

23/12   23h30 VVV Venlo13 vs Heracles Almelo10               
24/12   00h45 AZ Alkmaar2 vs SC Heerenveen9               
24/12   00h45 PSV Eindhoven1 vs Vitesse Arnhem7               
24/12   01h45 SBV Excelsior11 vs FC Twente15               

VĐQG Albania

23/12   19h00 Skenderbeu1 vs Teuta Durres8               
23/12   19h00 Skenderbeu1 vs Vllaznia Shkodër9               
23/12   19h00 FK Kukesi2 vs Luftëtari Gjirokastër7               
23/12   19h00 FK Kukesi2 vs Flamurtari Vlore3               
23/12   19h00 KS Lushnja10 vs Luftëtari Gjirokastër7               
23/12   19h00 Partizani Tirana6 vs KF Kamza4               
23/12   19h00 Partizani Tirana6 vs Vllaznia Shkodër9               
23/12   19h00 KF Kamza4 vs Flamurtari Vlore3               
23/12   19h00 KF Laci5 vs Teuta Durres8               
23/12   19h00 KF Laci5 vs KS Lushnja10               

VĐQG Bắc Ai Len

23/12   21h00 Linfield Belfast5 vs Cliftonville Belfast4               
23/12   21h00 Dungannon Swifts8 vs Glenavon3               
23/12   21h00 Ards FC9 vs Ballinamallard Utd12               
23/12   21h00 Warrenpoint Town10 vs Coleraine FC1               
23/12   21h00 Carrick Rangers11 vs Glentoran Belfast6               
23/12   21h00 Crusaders Belfast2 vs Ballymena United7               

VĐQG Israel

23/12   23h00 FC Ashdod14 vs Beitar Jerusalem3               
23/12   23h00 Hapoel Acre13 vs Maccabi Netanya5               
23/12   23h00 Hapoel Be'er Sheva1 vs Maccabi Haifa8               
23/12   23h00 Hapoel Haifa2 vs Maccabi Petah Tikva11               
23/12   23h00 Hapoel Ra'anana12 vs Bnei Sakhnin9               
23/12   23h00 Bnei Yehuda6 vs Hapoel Ashkelon10               
23/12   23h00 Maccabi Tel Aviv4 vs Ironi Kiryat Shmona7               

VĐQG Wales

23/12   20h30 Barry Town United8 vs Prestatyn Town10               
23/12   20h30 Carmarthen Town12 vs Bangor City3               

VĐQG Ai Cập

23/12   18h45 Tanta FC14 vs Dakhleya12               
23/12   18h45 Al Raja18 vs Nasr Cairo16               
23/12   21h00 Masr lel Maqassah9 vs Ismaily SC1               

Hạng Nhất Anh

23/12   21h00 Fulham FC12 vs Barnsley20               
23/12   22h00 Bolton Wanderers21 vs Cardiff City2               
23/12   22h00 Derby County4 vs Millwall FC17               
23/12   22h00 Leeds United7 vs Hull City18               
23/12   22h00 Preston NE10 vs Nottingham F.11               
23/12   22h00 QPR19 vs Bristol City3               
23/12   22h00 Reading FC14 vs Burton Albion24               
23/12   22h00 Sheffield Wed15 vs Middlesbrough8               
23/12   22h00 Sunderland23 vs Birmingham City22               
23/12   22h00 Wolverhampton1 vs Ipswich Town9               
24/12   00h30 Aston Villa5 vs Sheffield Utd6               

Hạng Nhất Scotland

23/12   21h00 Greenock Morton6 vs Inverness CT8               
23/12   21h00 Dumbarton FC7 vs Falkirk FC9               
23/12   21h00 Queen of the South3 vs St. Mirren2               
23/12   21h00 Dunfermline5 vs Brechin City10               
23/12   21h00 Dundee United1 vs Livingston FC4               

Hạng 2 Argentina

24/12   01h00 Instituto Córdoba13 vs Los Andes12               
24/12   01h00 CA Aldosivi6 vs Mitre SdE9               
24/12   01h00 Ferro Carril Oeste23 vs Atletico Rafaela1               
24/12   01h00 Guillermo Brown7 vs Quilmes AC16               
24/12   01h00 Nueva Chicago21 vs Ramón Santamarina20               
24/12   01h00 Independiente Rivadavia22 vs Deportivo Morón14               
24/12   01h00 San Martín Tucumán8 vs CS Estudiantes (SL)15               
24/12   01h00 Juventud Unida (G)5 vs Gimnasia Jujuy11               
24/12   01h00 Brown de Adrogué10 vs Boca Unidos25               
24/12   01h00 Flandria24 vs Sarmiento Junín17               
24/12   01h00 Club Almagro2 vs Deportivo Riestra18               
24/12   01h00 Agropecuario AAC4 vs Villa Dálmine3               

League One

23/12   20h00 Northampton23 vs Blackburn Rovers3               
23/12   21h00 Rotherham9 vs Milton Keynes Dons17               
23/12   21h00 Rochdale18 vs Walsall FC11               
23/12   21h00 Shrewsbury2 vs Portsmouth7               
23/12   21h00 Peterborough10 vs Bury FC24               
23/12   21h00 Bristol Rovers15 vs Doncaster Rovers19               
23/12   21h00 AFC Wimbledon20 vs Bradford City4               
23/12   21h00 Charlton Athletic6 vs Blackpool13               
23/12   21h00 Oxford United8 vs Wigan Athletic1               
23/12   21h00 Plymouth Argyle22 vs Oldham Athletic16               
23/12   21h00 Scunthorpe Utd5 vs Southend Utd12               

League Two

23/12   21h00 Yeovil Town20 vs Exeter City4               
23/12   21h00 Notts County2 vs Cambridge Utd13               
23/12   21h00 Newport County12 vs Lincoln City6               
23/12   21h00 Forest Green23 vs Carlisle Utd14               
23/12   21h00 Crewe Alexandra22 vs Swindon Town8               
23/12   21h00 Barnet24 vs Cheltenham15               
23/12   21h00 Colchester Utd10 vs Port Vale19               
23/12   21h00 Coventry City7 vs Wycombe5               
23/12   21h00 Luton Town1 vs Grimsby Town11               
23/12   21h00 Mansfield9 vs Morecambe FC18               
23/12   21h00 Stevenage FC16 vs Chesterfield21