`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 22/08/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

29/04   20h15 West Ham15 vs Manchester City1 1 1/4 : 0-0.980.881/4 : 0-0.990.874.907.701.411 1/4-0.930.7830.900.98
29/04   22h30 Manchester United2 vs Arsenal6 0 : 1 1/4-0.960.860 : 1/40.75-0.884.551.457.5010.79-0.932 3/4-0.980.86

VĐQG Tây Ban Nha

29/04   22h00 Deportivo Alavés13 vs Atlético Madrid2 1/2 : 00.970.931/4 : 00.83-0.953.454.301.933/40.77-0.9220.86-0.98
29/04   22h00 Real Betis5 vs Málaga CF20 0 : 1 1/2-0.930.830 : 1/20.85-0.975.101.359.7010.75-0.892 3/40.940.94
29/04   22h00 Deportivo La Coruña18 vs FC Barcelona1 1 1/2 : 00.960.941/2 : 0-0.980.865.608.601.341 1/40.861.003 1/40.920.96
29/04   22h00 RCD Espanyol16 vs UD Las Palmas19 0 : 1 1/41.000.880 : 1/2-0.880.764.401.429.0010.980.882 1/21.000.86
29/04   22h00 Getafe CF7 vs Girona FC9 0 : 1/20.970.930 : 1/4-0.860.743.451.974.103/40.79-0.9320.82-0.94
29/04   22h00 Levante UD17 vs Sevilla FC8 1/4 : 0-0.950.850 : 0-0.860.743.503.452.1410.920.942 1/20.881.00
29/04   22h00 Real Madrid3 vs CD Leganés15 0 : 1 3/40.900.980 : 3/40.84-0.966.401.2412.501 1/2-0.940.803 1/40.960.90
29/04   22h00 Real Sociedad11 vs Athletic Bilbao14 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.890.773.551.944.1010.940.922 1/20.910.95
29/04   22h00 Valencia CF4 vs SD Eibar12 0 : 10.920.980 : 1/2-0.880.754.101.527.0010.861.002 1/20.900.98
29/04   22h00 Villarreal CF6 vs Celta de Vigo10 0 : 1/20.85-0.980 : 1/41.000.883.751.844.3510.861.002 1/20.81-0.95

VĐQG Italia

29/04   17h30 FC Crotone17 vs Sassuolo Calcio13 0 : 1/40.84-0.940 : 00.66-0.783.352.123.651-0.880.732 1/40.960.92
29/04   20h00 Benevento Calcio20 vs Udinese Calcio14 1/4 : 0-0.970.851/4 : 00.71-0.833.553.502.1210.81-0.952 1/20.84-0.98
29/04   20h00 Atalanta Bergamo6 vs Genoa12 0 : 1 1/2-0.960.860 : 1/20.950.934.901.3212.001-0.980.842 1/2-0.930.81
29/04   20h00 Bologna FC11 vs AC Milan7 3/4 : 00.88-0.981/4 : 00.85-0.973.654.901.781-0.990.852 1/40.84-0.96
29/04   20h00 Sampdoria9 vs Cagliari Calcio15 0 : 1/20.84-0.940 : 1/4-0.970.853.601.844.5010.900.962 1/20.920.96
29/04   20h00 Hellas Verona19 vs SPAL 190718 1/4 : 00.84-0.940 : 0-0.950.833.203.252.363/40.76-0.902 1/4-0.940.82
29/04   23h00 Fiorentina8 vs SSC Napoli2 1 : 00.940.961/4 : 00.970.914.106.501.5510.81-0.952 3/4-0.960.84
30/04   01h45 Torino FC10 vs Lazio3 3/4 : 00.960.941/4 : 00.950.933.804.951.731 1/4-0.880.732 3/40.890.99

VĐQG Đức

29/04   20h30 Mainz15 vs RB Leipzig6 1/4 : 00.930.971/4 : 00.74-0.863.553.152.2510.940.922 1/20.86-0.98
29/04   23h00 Werder Bremen12 vs Borussia Dortmund3 1/2 : 00.901.000 : 0-0.830.713.803.602.001 1/4-0.980.8430.990.89

VĐQG Scotland

29/04   18h00 Celtic FC1 vs Rangers FC2 0 : 1 1/4-0.840.720 : 1/2-0.880.754.301.515.401 1/4-0.890.752 3/40.930.93

VĐQG Bồ Đào Nha

29/04   22h00 Portimonense SC11 vs Sporting Lisboa3               
29/04   22h00 CD Aves16 vs GD Estoril18               
29/04   22h00 Belenenses12 vs SC Braga4               
29/04   22h00 SL Benfica1 vs CD Tondela10               
29/04   22h00 Boavista FC8 vs Paços de Ferreira15               
29/04   22h00 Marítimo6 vs FC Porto2               
29/04   22h00 Rio Ave5 vs GD Chaves7               
29/04   22h00 Vitória Setúbal14 vs CD Feirense17               
29/04   22h00 Vitória Guimarães9 vs Moreirense FC13               

VĐQG Hà Lan

29/04   19h30 VVV Venlo13 vs Roda Kerkrade16 0 : 1/4-0.940.820 : 00.79-0.923.552.312.6010.75-0.892 3/40.930.93
29/04   19h30 PEC Zwolle8 vs Willem II Tilburg14 0 : 3/40.900.980 : 1/40.890.993.801.713.951 1/4-0.890.752 3/40.83-0.97
29/04   19h30 ADO Den Haag9 vs PSV Eindhoven1 1 : 00.82-0.941/4 : 0-0.880.764.104.001.651 1/40.82-0.963 1/4-0.990.85
29/04   19h30 AFC Ajax2 vs AZ Alkmaar3 0 : 11.000.880 : 1/40.76-0.884.501.574.151 1/2-0.950.813 1/20.940.92
29/04   19h30 Feyenoord4 vs Sparta Rotterdam17 0 : 2-0.960.840 : 3/40.83-0.956.301.218.801 1/20.85-0.993 3/40.990.87
29/04   19h30 FC Groningen12 vs SBV Excelsior10 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.920.793.701.923.201 1/4-0.950.8131.000.86
29/04   19h30 Heracles Almelo11 vs FC Utrecht5 1/4 : 0-0.880.761/4 : 00.75-0.883.802.952.001 1/40.861.003 1/40.980.88
29/04   19h30 NAC Breda15 vs SC Heerenveen6 0 : 00.980.900 : 0-0.970.853.552.482.401 1/4-0.900.763-0.940.80
29/04   19h30 Vitesse Arnhem7 vs FC Twente18 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.960.843.801.853.351 1/40.980.8830.920.94

VĐQG Nga

29/04   17h00 Amkar Perm13 vs Spartak Moscow3               
29/04   17h00 Dynamo Moscow10 vs Rubin Kazan9               
29/04   17h00 Arsenal Tula8 vs Anzhi Makhachkala14               
29/04   17h00 Akhmat Groznyi11 vs FK Ural7               
29/04   17h00 FK Krasnodar5 vs Lokomotiv Moscow1               
29/04   17h00 FK Ufa6 vs SKA-Energia16               
29/04   17h00 FK Rostov12 vs FK Tosno15               
29/04   17h00 Zenit4 vs CSKA Moscow2               

VĐQG Azerbaijan

29/04   20h00 Sumqayit FK3 vs Səbail FK7               

VĐQG Ba Lan

29/04   20h30 Cracovia10 vs Nieciecza KS15               
29/04   23h00 Jagiellonia2 vs Wisla Krakow7               

VĐQG Belarus

29/04   20h00 FC Smolevichi11 vs FK Vitebsk4               
29/04   22h00 FC Luch Minsk16 vs Dnepr Mogilev5               
30/04   00h00 FK Gorodeya15 vs Torpedo Zhodino6               

VĐQG Bosnia

29/04   23h00 Siroki Brijeg3 vs FK Krupa5               
29/04   23h00 GOSK Gabela8 vs Celik Zenica11               
30/04   02h00 Borac Banja Luka9 vs Mladost Doboj Kakanj6               

VĐQG Bulgary

29/04   21h45 Beroe Stara Zagora4 vs Levski Sofia3               
30/04   00h15 Botev Plovdiv5 vs CSKA Sofia2               

VĐQG Bỉ

29/04   20h30 FCO Beerschot Wilrijk17 vs Royal Antwerp8               
30/04   00h00 Anderlecht2 vs Sporting Charleroi3               
30/04   02h30 KAA Gent4 vs Standard Liège6               

VĐQG Estonia

30/04   00h00 Tulevik Viljandi8 vs Vaprus Parnu10               

VĐQG Georgia

29/04   20h00 Torpedo Kutaisi5 vs Sioni Bolnisi7               
29/04   20h00 Chikhura Sachkhere6 vs FC Saburtalo1               
29/04   20h00 FC Samtredia9 vs FC Rustavi3               
29/04   20h00 Dinamo Tbilisi2 vs Kolkheti Poti8               
29/04   20h00 Lokomotivi Tbilisi10 vs Dila Gori4               

VĐQG Hy Lạp

30/04   00h00 AO Kerkyra15 vs AEK Athens1               
30/04   00h00 Lamia FC14 vs PAS Giannina11               
30/04   00h00 Asteras Tripoli7 vs Apollon Smyrni13               
30/04   00h00 Levadiakos9 vs Atromitos FC4               
30/04   00h00 AO Platanias16 vs Panionios GSS10               
30/04   00h00 Olympiakos Pireus3 vs Panetolikos8               
30/04   00h00 Panathinaikos5 vs PAOK Salonica2               
30/04   01h30 SKODA Xanthi6 vs AE Larisa12               

VĐQG Kazakhstan

29/04   18h00 Kaisar Kyzylorda12 vs FK Ordabasy4               
29/04   18h00 FK Aktobe9 vs FK Kyzylzhar10               
29/04   18h00 Akzhayik Oral6 vs Shakhtyor Karagandy5               
29/04   18h00 FC Astana1 vs Tobol Kostanay3               
29/04   18h00 FK Atyrau11 vs Zhetysu Taldykorgan7               
29/04   18h00 Irtysh Pavlodar8 vs Kairat Almaty2               

VĐQG Latvia

29/04   20h00 FK Ventspils2 vs Riga FC5               

VĐQG Lithuania

29/04   18h00 FK Kauno Zalgiris8 vs FK Atlantas7               
29/04   23h00 Stumbras Kaunas6 vs FK Trakai3               

VĐQG Luxembourg

29/04   22h00 Progrès Niedercorn2 vs Rodange 9113               
29/04   22h00 US Hostert9 vs Victoria Rosport12               
29/04   22h00 UNA Strassen11 vs US Mondorf-les-Bains5               
29/04   22h00 RFCU Luxemburg6 vs RM Hamm Benfica10               
29/04   22h00 Union Titus Pétange8 vs F91 Dudelange1               
29/04   22h00 US Esch14 vs Differdange4               
29/04   22h00 CS Fola Esch3 vs Jeunesse Esch7               

VĐQG Macedonia

29/04   22h00 Vardar Skopje2 vs Rabotnicki Skopje4               
29/04   22h00 Vardar Skopje2 vs FK Skopje10               
29/04   22h00 FK Shkupi7 vs Pobeda Prilep8               
29/04   22h00 FK Shkupi7 vs Sileks Kratovo3               
29/04   22h00 Academy Pandev5 vs Pobeda Prilep8               
29/04   22h00 Academy Pandev5 vs Shkendija'791               
29/04   22h00 Renova6 vs FK Skopje10               
29/04   22h00 Pelister Bitola9 vs Sileks Kratovo3               
29/04   22h00 Pelister Bitola9 vs Renova6               
29/04   22h00 Shkendija'791 vs Rabotnicki Skopje4               

VĐQG Moldova

29/04   19h00 Dinamo-Auto4 vs Zimbru Chisinau5               
29/04   19h00 Sfîntul Gheorghe8 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Na Uy

30/04   00h00 IK Start16 vs FK Haugesund5               
30/04   00h00 Sandefjord11 vs SK Brann1               
30/04   00h00 Molde FK2 vs Odd BK13               
30/04   00h00 Tromso IL9 vs Kristiansund BK10               
30/04   00h00 Sarpsborg 088 vs FK Bodo/Glimt14               
30/04   02h00 Stromsgodset IF7 vs Rosenborg BK4               

VĐQG Serbia

29/04   22h00 Javor Ivanjica14 vs Borac Cacak15               
29/04   22h00 FK Rad16 vs FK Backa13               
29/04   22h00 Cukaricki Belgrade3 vs Spartak Subotica5               
29/04   22h00 FK Napredak7 vs FK Crvena Zvezda1               
29/04   22h00 Radnicki Nis4 vs FK Vozdovac6               
29/04   22h00 FK Zemun11 vs Mladost Lucani10               
29/04   22h00 Macva Sabac12 vs Radnik Surdulica9               
29/04   22h00 FK Vojvodina8 vs FK Partizan2               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

29/04   23h00 Kayserispor8 vs Alanyaspor15               
29/04   23h00 Göztepe Izmir6 vs Kardemir Karabükspor18               
29/04   23h00 Bursaspor11 vs Konyaspor14               
29/04   23h00 Sivasspor7 vs Genclerbirligi17               
29/04   23h00 Antalyaspor13 vs Trabzonspor5               
29/04   23h00 Osmanlispor FK16 vs Istanbul Basaksehir2               
29/04   23h00 Kasımpaşa SK9 vs Fenerbahçe SK4               
29/04   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Akhisar Bld.12               
29/04   23h00 Galatasaray SK1 vs Besiktas JK3               

VĐQG Thụy Điển

29/04   21h00 Djurgårdens IF6 vs Hammarby IF1               
29/04   21h00 GIF Sundsvall8 vs IF Elfsborg14               
29/04   23h30 Kalmar FF7 vs Malmö FF10               
29/04   23h30 Norrköping5 vs Trelleborgs FF16               

VĐQG Đan Mạch

29/04   20h00 Lyngby BK12 vs Randers FC13               
29/04   20h00 SønderjyskE8 vs Odense BK9               
29/04   22h00 FC Midtjylland2 vs AaB Aalborg5               
30/04   00h00 Brøndby IF1 vs FC Nordsjælland3               

VĐQG Nhật Bản

29/04   15h00 Gamba Osaka17 vs Sagan Tosu16               

VĐQG Hàn Quốc

29/04   13h00 Jeonbuk Hyundai M.1 vs Suwon Bluewings2               
29/04   15h00 Gangwon FC5 vs Pohang Steelers4               
29/04   15h00 Incheon United10 vs Gyeongnam3               

VĐQG Trung Quốc

29/04   14h30 Changchun YaTai11 vs Shanghai SIPG1               
29/04   18h35 Chongqing Lifan6 vs Guangzhou R&F9               
29/04   18h35 Shanghai Shenhua7 vs Dalian Yifang16               
29/04   18h35 Shandong Luneng2 vs Henan Construction14               
29/04   18h35 Beijing Guoan5 vs Guizhou Zhicheng15               

VĐQG Hồng Kông

29/04   13h30 Tai Po FC3 vs Guangzhou R&F U197               
29/04   16h30 Dreams SC9 vs Lee Man FC8               

VĐQG Singapore

29/04   16h30 Balestier Khalsa3 vs Warriors FC (SG)7               

VĐQG UAE

29/04   23h30 Hatta Club12 vs Ajman Club8               
29/04   23h30 Sharjah7 vs Dubba Al Fujairah9               
29/04   23h30 Shabab Al Ahli Dubai5 vs Wasl Dubai3               
29/04   23h30 Emirates Club11 vs Al Nasr Dubai4               
29/04   23h30 Wahda Abu Dhabi2 vs Jazira Abu Dhabi6               

VĐQG Uzbekistan

29/04   21h00 Metallurg Bekabad7 vs Buxoro FK3               
29/04   21h00 Navbahor5 vs Neftchi Fergana12               

VĐQG Argentina

30/04   02h00 Defensa y Justicia13 vs Rosario Central17               
30/04   02h00 Patronato Paraná20 vs San Lorenzo5               
30/04   02h00 Belgrano Córdoba11 vs Colon Santa Fe12               
30/04   02h00 Godoy Cruz2 vs San Martín San Juan18               
30/04   02h00 Chacarita Juniors25 vs Temperley26               
30/04   02h00 Gimnasia La Plata23 vs Boca Juniors1               
30/04   02h00 CA Lanús22 vs Argentinos Juniors8               
30/04   02h00 Newell's Old Boys21 vs Independiente6               
30/04   02h00 Club Olimpo28 vs CA Tigre24               
30/04   02h00 Racing Club7 vs Arsenal Sarandi27               
30/04   02h00 River Plate9 vs Estudiantes La Plata14               
30/04   02h00 Unión Santa Fe10 vs Talleres Córdoba3               
30/04   02h00 Vélez Sársfield19 vs CA Banfield16               

VĐQG Brazil

30/04   02h00 Atlético Mineiro/MG11 vs Corinthians/SP1               
30/04   02h00 Bahia/BA13 vs Atlético/PR2               
30/04   02h00 Ceará SC/CE16 vs CR Flamengo/RJ3               
30/04   02h00 Fluminense/RJ12 vs São Paulo/SP7               
30/04   02h00 Paraná/PR20 vs Sport Recife/PE19               
30/04   05h00 Internacional/RS9 vs Cruzeiro/MG18               

VĐQG Bolivia

30/04   03h00 Sport Boys WarnesB-6 vs Royal PariB-5               
30/04   03h00 Universitario SucreA-6 vs CD San JoséB-1               
30/04   03h00 Real PotosíA-4 vs Jorge WilstermannA-1               
30/04   03h00 Club DestroyersA-5 vs CD GuabiráA-7               
30/04   03h00 BolívarA-2 vs Oriente PetroleroA-3               
30/04   03h00 Club AuroraB-7 vs Nacional PotosíB-4               

VĐQG Colombia

30/04   03h30 Millonarios12 vs Atlético Huila2               
30/04   03h30 Rionegro Águilas9 vs Jaguares de Córdoba11               
30/04   03h30 Deportes Tolima4 vs Ind. Santa Fe10               
30/04   03h30 Independiente Medellín3 vs Deportivo Pasto18               
30/04   03h30 Leones FC20 vs Patriotas FC7               
30/04   03h30 Deportivo Cali5 vs Atlético Bucaramanga14               
30/04   03h30 Boyacá Chicó19 vs Envigado FC13               
30/04   03h30 Junior Barranquilla8 vs Alianza Petrolera15               
30/04   03h30 Once Caldas6 vs América de Cali17               
30/04   03h30 La Equidad16 vs Atlético Nacional1               

VĐQG Ecuador

30/04   00h00 Macará8 vs Univ Católica Quito4               
30/04   00h00 SD Aucas7 vs CS Emelec5               
30/04   00h00 Delfin SC6 vs Independiente del Valle3               
30/04   00h00 Guayaquil City12 vs Deportivo Cuenca11               
30/04   00h00 Barcelona SC1 vs LDU Quito2               
30/04   00h00 El Nacional Quito9 vs Técnico Universitario10               

VĐQG Peru

30/04   03h00 Univ San MartínA-4 vs Alianza LimaA-5               
30/04   03h00 Unión ComercioB-8 vs Academia CantolaoB-5               
30/04   03h00 Sport BoysB-7 vs Deportivo MunicipalB-6               
30/04   03h00 UniversitarioA-8 vs Sporting CristalA-1               
30/04   03h00 UTC CajamarcaA-3 vs Ayacucho FCA-7               
30/04   03h00 Sport RosarioA-2 vs Comerciantes UnidosA-6               
30/04   03h00 BinacionalB-4 vs Real GarcilasoB-3               
30/04   03h00 Sport HuancayoB-1 vs FBC MelgarB-2               

VĐQG Venezuela

30/04   03h00 Monagas SC15 vs Mineros Guyana4               
30/04   03h00 Zulia FC10 vs Estudiantes FC7               
30/04   03h00 Deportivo La Guaira5 vs Aragua FC11               
30/04   03h00 Atlético Venezuela13 vs Portuguesa FC12               
30/04   03h00 Carabobo FC1 vs Anzoátegui17               
30/04   03h00 Estudiantes Caracas18 vs Metropolitanos16               
30/04   03h00 Deportivo Tachira6 vs Caracas FC3               
30/04   03h00 Zamora FC2 vs Trujillanos FC9               
30/04   03h00 Deportivo Lara8 vs Puerto Cabello14               

VĐQG Mỹ

30/04   04h00 Colorado RapidsTay-8 vs Orlando City SCDong-3               
30/04   04h00 Columbus CrewDong-5 vs San Jose EarthquakeTay-11               
30/04   04h00 Minnesota UnitedTay-10 vs Houston DynamoTay-7               
30/04   04h00 New York City FCDong-1 vs FC DallasTay-2               
30/04   04h00 Los Angeles GalaxyTay-4 vs New York Red BullsDong-6               
30/04   04h00 New England RevolutionDong-4 vs Sporting Kansas CityTay-1               

VĐQG Mexico

29/04   11h00 Club América5 vs Santos Laguna2               
29/04   11h06 Guadalajara Chivas17 vs Club León13               
30/04   02h00 UNAM Pumas6 vs Querétaro FC15               
30/04   08h00 TR Veracruz14 vs Cruz Azul12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

30/04   00h00 CF Reus Deportiu13 vs Real Zaragoza5               
30/04   00h00 Cultural Leonesa17 vs Córdoba CF19               
30/04   00h00 Rayo Vallecano1 vs CD Tenerife11               
30/04   00h00 Sevilla Atlético22 vs Alcorcón15               
30/04   00h00 SD Huesca3 vs Granada CF8               
30/04   00h00 UD Almería18 vs Barcelona B20               
30/04   00h00 Lorca FC21 vs Gimnàstic Tarragona16               
30/04   00h00 CD Numancia6 vs Real Oviedo7               
30/04   00h00 CA Osasuna10 vs CD Lugo12               
30/04   00h00 Sporting Gijón2 vs Albacete Balompié14               
30/04   00h00 Real Valladolid9 vs Cádiz CF4               

Hạng 2 Đức

29/04   18h30 SV Darmstadt17 vs Union Berlin9               
29/04   18h30 Ingolstadt7 vs Holstein Kiel3               
29/04   18h30 Heidenheim14 vs SV Sandhausen8               
29/04   18h30 Arminia Bielefeld5 vs Kaiserslautern18               
29/04   18h30 VfL Bochum6 vs Erzgebirge Aue13               
29/04   18h30 Dynamo Dresden11 vs Fortuna Düsseldorf1               
29/04   18h30 MSV Duisburg10 vs Jahn Regensburg4               
29/04   18h30 Nürnberg2 vs E. Braunschweig12               
29/04   18h30 St. Pauli16 vs Greuther Fürth15               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

29/04   22h00 SL Benfica B14 vs Vitória Guimarães B10               
29/04   22h00 FC Porto B8 vs Sporting Braga B16               
29/04   22h00 Nacional Madeira1 vs Leixões SC6               
29/04   22h00 Académico Viseu5 vs Gil Vicente19               
29/04   22h00 FC Famalicão9 vs União da Madeira17               
29/04   22h00 Real SC20 vs CD Cova Piedade13               
29/04   22h00 Sporting Covilha15 vs Académica Coimbra7               
29/04   22h00 UD Oliveirense12 vs CD Santa Clara2               
29/04   22h00 FC Arouca3 vs FC Penafiel4               
29/04   22h00 Varzim SC11 vs Sporting Lisboa B18               

Hạng 2 Bỉ

29/04   21h00 Westerlo7 vs Tubize8               
29/04   22h00 Roeselare6 vs Union Saint-Gilloise5               

Hạng 2 Na Uy

29/04   21h00 Ullensaker/Kisa5 vs Viking FK3               
30/04   00h00 Levanger FK14 vs HamKam12               
30/04   00h00 Notodden FK2 vs Sogndal7               
30/04   00h00 Mjøndalen IF8 vs Tromsdalen UIL15               
30/04   00h00 Strommen IF6 vs Nest-Sotra16               
30/04   00h00 Sandnes Ulf4 vs FK Jerv13               
30/04   00h00 Asane Fotball9 vs Floro SK10               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

29/04   19h00 Adana Demirspor14 vs Altınordu SK5               
29/04   19h00 Denizlispor16 vs Gaziantepspor18               
29/04   19h00 Ümraniyespor3 vs Rizespor1               
29/04   19h00 İstanbulspor AŞ10 vs Adanaspor11               
29/04   19h00 Erzurum BB7 vs Elazığspor9               
29/04   19h00 Manisaspor17 vs Ankaragücü2               
29/04   19h00 Giresunspor12 vs Samsunspor15               
29/04   19h00 Eskişehirspor13 vs Boluspor4               
29/04   19h00 Gaziantep B.B.6 vs Balikesirspor8               

Hạng 2 Thụy Điển

29/04   21h00 IK Brage3 vs Helsingborg7               
29/04   23h30 IK Frej14 vs Varbergs BoIS12               

Hạng 2 Đan Mạch

29/04   19h45 Esbjerg fB1 vs FC Fredericia5               
29/04   19h45 Viborg FF3 vs Vejle BK4               
29/04   19h45 Vendsyssel FF2 vs Brabrand IF11               
29/04   19h45 Nykøbing FC9 vs Fremad Amager8               
29/04   19h45 HB Køge6 vs Skive IK12               
29/04   19h45 FC Roskilde10 vs Thisted FC7               

Hạng 2 Hàn Quốc

29/04   14h00 Suwon FC7 vs Daejeon Citizen8               
29/04   15h00 Ansan Police4 vs Gwangju FC6               

Hạng 2 Trung Quốc

29/04   14h30 Shanghai Shenxin8 vs Nei Mongol Zhongyou13               
29/04   14h30 Heilongjiang Lava Spring11 vs Meizhou Meixian Techand10               
29/04   15h00 Xinjiang Tianshan Leopard16 vs Dalian Chaoyue15               
29/04   18h30 Shenzhen FC9 vs Shijiazhuang Yongchang5               
29/04   18h30 Wuhan Zall1 vs Qingdao Huanghai3               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

30/04   04h00 Sacramento RepublicNhóm 2-1 vs Tulsa RoughnecksNhóm 2-17               
30/04   04h00 Toronto FC IINhóm 1-15 vs NY Red Bulls IINhóm 1-3               
30/04   04h00 Swope Park RangersNhóm 2-5 vs Saint Louis FCNhóm 2-6               

Hạng 3 Tây Ban Nha

29/04   22h00 San Fernando CDD-9 vs CD El Ejido 2012D-5               
29/04   22h00 UE OlotC-9 vs Valencia MestallaC-8               
29/04   22h00 CF PeraladaC-5 vs CD EbroC-6               
29/04   22h00 Barakaldo CFB-8 vs Burgos CFB-14               
29/04   22h00 SD AmorebietaB-12 vs SD LeioaB-9               
29/04   22h00 CF FuenlabradaA-6 vs Rayo MajadahondaA-1               
29/04   22h00 Atlético BalearesC-19 vs CD AlcoyanoC-16               
29/04   22h00 CF BadalonaC-4 vs SD FormenteraC-18               
29/04   22h00 Sporting Gijón BB-1 vs Real Sociedad BB-3               
29/04   22h00 S.S. ReyesA-10 vs Real Madrid CastillaA-16               
29/04   22h00 Atlético Madrid BA-4 vs NavalcarneroA-13               
29/04   22h00 Athletic Bilbao BB-2 vs CD LealtadB-16               
29/04   22h00 CD IzarraB-15 vs Osasuna BB-17               
29/04   22h00 Rápido de BouzasA-11 vs Depor La Coruña BA-3               
29/04   22h00 Atlético SaguntinoC-17 vs UE LlagosteraC-13               
29/04   22h00 Celta de Vigo BA-5 vs CF Talavera ReinaA-2               
29/04   22h00 Las Palmas AtléticoD-8 vs Écija BalompiéA-20               
29/04   22h00 Córdoba CF BD-18 vs UCAM MurciaD-13               
29/04   22h00 Granada CF BD-14 vs Recreativo HuelvaD-10               
29/04   22h00 SCR Peña DeportivaC-14 vs UE CornellàC-7               
29/04   22h00 Gernika ClubB-5 vs Arenas de GuechoA-15               
29/04   22h00 Mérida ADD-15 vs CF VillanovenseD-4               
29/04   22h00 FC CartagenaD-3 vs Lorca DeportivaD-17               
29/04   22h00 CD ToledoA-19 vs Coruxo FCA-21               
29/04   22h00 Peña Sport FCB-10 vs CD TudelanoB-11               
29/04   22h00 Jumilla CFD-12 vs LinenseD-16               
29/04   22h00 Unión AdarveA-9 vs CD GuijueloA-12               
29/04   22h00 Gimnástica Seg.A-22 vs PontevedraA-14               
29/04   22h00 CCD CercedaA-25 vs SD PonferradinaA-7               
29/04   22h00 CD Vitoria (ESP)A-17 vs Caudal DeportivoB-18               
29/04   22h00 Deportivo AragónA-23 vs Villarreal BC-3               
29/04   22h00 MarbellaD-2 vs UD MelillaD-7               
29/04   22h00 Ontinyent CFC-15 vs Hércules CFC-11               
29/04   22h00 CD MirandésB-6 vs Real UniónB-13               
29/04   22h00 CD BadajozD-11 vs Extremadura UDD-6               
29/04   22h00 CE SabadellC-12 vs Real MallorcaC-1               
29/04   22h00 Elche CFC-2 vs Lleida EsportiuC-10               
29/04   22h00 Racing FerrolA-18 vs Real Valladolid BA-8               
29/04   22h00 Racing SantanderB-4 vs UD LogroñésB-7               
29/04   22h00 Real MurciaD-1 vs Real Betis BD-19               

Hạng 3 Italia

29/04   20h00 Pro PiacenzaA-16 vs Arzachena CalcioA-19               
29/04   21h00 AC RenateB-13 vs Fermana FCB-18               
29/04   21h00 Trapani CalcioC-5 vs MonopoliC-7               
29/04   21h00 Juve StabiaC-6 vs Siracusa CalcioC-13               
29/04   21h00 FeralpiSalòB-4 vs TriestinaB-12               
29/04   21h00 Rende CalcioC-12 vs Fidelis AndriaC-11               
29/04   21h00 PontederaA-7 vs AC PratoA-18               
29/04   21h00 AC CuneoA-14 vs MonzaA-4               
29/04   21h00 Giana ErminioA-10 vs GavorranoA-12               
29/04   21h00 Matera CalcioC-8 vs CataniaC-2               
29/04   21h00 PistoieseA-17 vs AlessandriaA-1               
29/04   21h00 AkragasC-19 vs Racing FondiC-18               
29/04   21h00 SambenedetteseB-3 vs AlbinoLeffeB-11               
29/04   21h00 Virtus FrancavillaC-10 vs CosenzaC-4               
29/04   21h00 Olbia CalcioA-13 vs Viterbese CastrenseA-9               
29/04   21h00 Sicula LeonzioC-9 vs RegginaC-14               
29/04   21h00 AS BisceglieC-15 vs Casertana FCC-3               
29/04   21h00 AC MestreB-14 vs SantarcangeloB-15               
29/04   21h00 ReggianaB-1 vs PadovaB-9               
29/04   21h00 US ArezzoA-15 vs AC PisaA-3               
29/04   21h00 FanoB-8 vs Teramo CalcioB-16               
29/04   21h00 Vicenza CalcioB-17 vs Bassano VirtusB-2               
29/04   21h00 LivornoA-6 vs Carrarese CalcioA-2               
29/04   21h00 RavennaB-5 vs FC SüdtirolB-7               
29/04   21h00 Robur SienaA-5 vs Piacenza CalcioA-11               
29/04   21h00 US LecceC-1 vs Paganese CalcioC-16               

Aus New South Wales

29/04   12h00 Bonnyrigg WE11 vs Sydney United3               
29/04   13h00 Sydney Olympic2 vs Sydney FC Youth12               
29/04   14h50 APIA Tigers1 vs Wollongong Wolves7               

Hạng 3 Nhật Bản

29/04   11h00 Yokohama S&CC3 vs FC Ryukyu5               
29/04   11h00 Fukushima Utd7 vs Fujieda MYFC14               
29/04   11h00 Kataller Toyama16 vs Blaublitz Akita9               
29/04   12h00 Giravanz Kitakyushu15 vs Thespakusatsu Gunma13               

Nữ Nhật

29/04   12h00 INAC Leonessa (W)1 vs Nojima Stella (W)5               
29/04   12h00 Vegalta Sendai (W)8 vs Nagano Parceiro (W)3               
29/04   13h00 Urawa RD Ladies (W)2 vs JEF United (W)6               

U21 Séc

29/04   15h15 Dukla Praha YouthCFL-9 vs Bohemians 1905 YouthCFL-10               
29/04   16h00 Fotbal Trinec YouthMSFL-8 vs 1. FC Brno YouthMSFL-5               
29/04   21h00 Liberec YouthCFL-5 vs Sparta Praha YouthCFL-2               
29/04   21h00 Slovacko YouthMSFL-1 vs Banik Ostrava YouthMSFL-3               
29/04   21h00 Teplice YouthCFL-1 vs Hradec Kralove YouthCFL-4               
29/04   21h00 Mlada Boleslav YouthCFL-3 vs Pribram YouthCFL-6