`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 22/06/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

17/03   03h00 Tottenham5 vs Newcastle Utd15               

VĐQG Hà Lan

17/03   01h00 SBV Excelsior10 vs ADO Den Haag8               

VĐQG Armenia

16/03   17h00 Alashkert Martuni1 vs Banants Yerevan3               

VĐQG Azerbaijan

16/03   20h00 Sumqayit FK4 vs Kapaz PFK7               

VĐQG Ireland

17/03   02h45 Derry City10 vs Bray Wanderers8               
17/03   02h45 Bohemians FC2 vs Sligo Rovers5               
17/03   02h45 Dundalk FC7 vs Waterford United6               
17/03   03h00 Shamrock Rovers9 vs St Patrick's Dublin4               

VĐQG Malta

16/03   21h00 Tarxien Rainbows12 vs Valletta FC2               
17/03   00h00 Tarxien Rainbows12 vs Birkirkara FC3               

VĐQG Australia

16/03   15h50 Adelaide United5 vs Melbourne City3               

VĐQG Kuwait

16/03   21h10 Salmiya SC2 vs Tadamon (KUW)8               
16/03   23h45 Kazma SC7 vs Qadisiya Kuwait6               

VĐQG New Zealand

17/03   08h00 Hawke's Bay Utd8 vs Southern United5               
17/03   08h00 Eastern Suburbs (NZL)3 vs Canterbury United4               
17/03   10h45 Wellington Phoenix (R)9 vs Auckland City1               

VĐQG Thái Lan

16/03   20h00 Pattaya United13 vs Bangkok United9               

VĐQG UAE

16/03   20h40 Dubba Al Fujairah9 vs Shabab Al Ahli Dubai7               
16/03   20h45 Al Nasr Dubai4 vs Hatta Club10               
16/03   23h30 Wahda Abu Dhabi2 vs Emirates Club12               

VĐQG Nam Phi

17/03   01h00 Ajax Cape Town15 vs SuperSport United11               
17/03   01h00 Maritzburg United4 vs Polokwane City14               

Hạng 2 Pháp

17/03   01h00 Bourg-Péronnas18 vs Chamois Niortais16               
17/03   01h00 Clermont Foot5 vs AS Nancy-Lorraine17               
17/03   01h00 US Quevilly19 vs AJ Auxerre11               
17/03   01h00 Gazélec Ajaccio15 vs AC Ajaccio3               
17/03   01h00 Stade Brestois8 vs Nîmes Olympique2               
17/03   01h00 LB Châteauroux6 vs Le Havre AC7               
17/03   01h00 FC Lorient10 vs US Orléans12               
17/03   01h00 Stade Reims1 vs RC Lens14               
17/03   01h00 FC Sochaux9 vs Tours FC20               
17/03   01h00 Valenciennes FC13 vs Paris FC4               

Hạng 2 Hà Lan

17/03   01h00 Jong PSV6 vs FC Volendam14               
17/03   01h00 FC Emmen4 vs Helmond Sport19               
17/03   01h00 Jong AZ Alkmaar17 vs Almere City FC8               
17/03   01h00 De Graafschap7 vs Jong Ajax1               
17/03   01h00 Go Ahead Eagles16 vs SC Telstar5               
17/03   01h00 FC Den Bosch10 vs FC Dordrecht9               
17/03   01h00 SC Cambuur13 vs NEC Nijmegen2               
17/03   01h00 FC Oss11 vs Fortuna Sittard3               
17/03   01h00 FC Eindhoven15 vs Jong Utrecht20               
17/03   01h00 RKC Waalwijk18 vs MVV Maastricht12               

Hạng 2 Ireland

17/03   02h45 Shelbourne FC8 vs Longford Town7               
17/03   02h45 Athlone Town10 vs UCD Dublin2               
17/03   02h45 Galway United1 vs Cabinteely FC9               
17/03   03h00 Wexford Youths3 vs Drogheda Town5               

Hạng 2 Israel

16/03   19h00 Hapoel Petah Tikva13 vs Ahi Nazareth11               
16/03   19h00 Hapoel Ramat Gan14 vs Ironi Nesher16               
16/03   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon12 vs Hapoel Katamon7               
16/03   19h00 Hapoel Rishon Lezion3 vs Hapoel Afula6               
16/03   19h00 FC Nazareth Ilit8 vs Hapoel Tel Aviv1               
16/03   19h00 Hapoel Bnei Lod10 vs Maccabi Herzliya15               
16/03   19h00 Hapoel Marmorek9 vs Hapoel Kfar Saba2               
16/03   19h00 Hapoel Hadera4 vs Beitar Tel Aviv Ramla5               

Hạng 2 Áo

16/03   22h30 SV Ried1 vs Wacker Innsbruck2               
16/03   22h30 FC Liefering4 vs Floridsdorfer AC8               
16/03   22h30 Blau Weiss Linz10 vs Hartberg5               
16/03   22h30 Kapfenberg7 vs Wiener Neustadt3               
16/03   22h30 WSG Wattens9 vs Austria Lustenau6               

Hạng 2 Mexico

17/03   08h00 Mineros de Zacatecas2 vs Atlético San Luis16               
17/03   08h00 UAEM12 vs Correcaminos UAT13               

Liên Đoàn Iceland

17/03   02h00 Fram ReykjavikA-6 vs UMF NjardvikA-5               
17/03   04h00 Valur ReykjavikA-1 vs IBV VestmannaeyjarA-3               

Hạng 3 Pháp

17/03   01h00 GS Consolat11 vs Stade Laval4               
17/03   01h00 SO Cholet8 vs AS Béziers7               
17/03   01h00 Pau FC12 vs FC Chambly15               
17/03   01h00 USL Dunkerque6 vs Entente SSG10               
17/03   01h00 US Avranches16 vs Grenoble1               
17/03   01h00 Red Star FC933 vs Les Herbiers VF14               
17/03   01h00 SC Bastia  vs Lyon Duchère13               
17/03   01h00 US Boulogne9 vs Rodez AF2               
17/03   01h00 US Créteil-Lusitanos17 vs US Concarneau5               

Aus Brisbane

16/03   17h30 Mount Gravatt7 vs Centenary Stormers5               

Aus FB West Premier

16/03   18h00 Joondalup Utd14 vs Subiaco AFC13               

Aus Victoria

16/03   16h15 Bentleigh Greens2 vs Northcote City14               
16/03   16h15 Pascoe Vale1 vs South Melbourne8               
16/03   16h30 Oakleigh Cannons11 vs Heidelberg United5