`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 22/06/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

24/02   03h00 Deportivo La Coruña19 vs RCD Espanyol16 0 : 00.83-0.930 : 00.82-0.943.302.512.951-0.860.722 1/40.86-0.98

VĐQG Đức

24/02   02h30 Mainz16 vs VfL Wolfsburg14 0 : 1/4-0.930.830 : 00.81-0.933.452.383.001-0.990.852 1/2-0.970.85BDTV

VĐQG Pháp

24/02   02h45 Strasbourg14 vs Montpellier HSC6 0 : 0-0.990.870 : 00.990.893.152.592.533/40.80-0.942 1/4-0.940.80

VĐQG Hà Lan

24/02   01h00 FC Groningen13 vs NAC Breda15 0 : 1/20.940.940 : 1/40.960.923.601.943.251 1/4-0.860.722 3/40.870.99

VĐQG Bỉ

24/02   01h30 Standard Liège8 vs Club Brugge1 0 : 00.78-0.900 : 00.920.963.502.282.6510.84-0.982 1/20.83-0.97
24/02   01h30 KV Mechelen15 vs Sporting Charleroi2 0 : 1/4-0.970.850 : 00.82-0.943.302.212.8910.870.992 1/40.861.00
24/02   01h30 KV Oostende13 vs Sint-Truiden9 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.890.773.451.953.3510.73-0.882 1/20.861.00
24/02   01h30 Racing Genk6 vs Royal Antwerp7 0 : 1/20.80-0.930 : 1/41.000.883.551.773.9510.79-0.932 1/20.900.96
24/02   01h30 KV Kortrijk5 vs Zulte Waregem11 0 : 00.80-0.930 : 00.881.003.552.282.631 1/4-0.890.752 3/40.82-0.96
24/02   01h30 Eupen16 vs KSC Lokeren14 0 : 1/40.81-0.930 : 1/4-0.850.733.302.053.2010.880.982 1/20.980.88
24/02   01h30 RS Waasland-Beveren10 vs KAA Gent4 1/4 : 00.910.970 : 0-0.800.683.402.882.1910.79-0.932 1/20.940.92
24/02   01h30 Anderlecht3 vs Mouscron-Peruwelz12 0 : 1 1/40.80-0.930 : 1/20.900.984.851.337.101 1/40.940.923-0.960.82

VĐQG Ireland

24/02   02h45 Derry City8 vs Sligo Rovers9               
24/02   02h45 Cork City2 vs Waterford United3 0 : 1 1/20.980.900 : 1/20.76-0.885.301.358.301 1/41.000.863-0.970.83
24/02   02h45 Bray Wanderers5 vs St Patrick's Dublin7 1/4 : 00.980.900 : 0-0.930.803.403.402.171-0.940.802 1/40.83-0.97
24/02   03h00 Shamrock Rovers10 vs Dundalk FC6 1/2 : 00.85-0.971/4 : 00.74-0.863.403.802.031-0.890.752 1/40.85-0.99

VĐQG Malta

24/02   00h00 Naxxar Lions13 vs Hibernians Paola6               

VĐQG Wales

24/02   02h45 Cefn Druids AFC6 vs Bangor City3               

VĐQG Australia

23/02   15h50 Central Coast Mariners9 vs Wellington Phoenix10 0 : 1/40.900.980 : 00.70-0.833.552.102.9010.75-0.892 3/40.880.98

VĐQG Nhật Bản

23/02   18h00 Sagan Tosu8 vs Vissel Kobe9 0 : 1/4-0.950.830 : 00.75-0.883.302.393.053/40.83-0.972 1/40.950.91

VĐQG Iran

23/02   17h45 Siah Jamegan AK16 vs Sepahan Esfahan13               
23/02   18h30 Gostaresh Foolad8 vs Paykan FC7               
23/02   19h00 Naft Tehran12 vs Sanat Naft AC10               
23/02   19h30 Sepidrood Rasht14 vs Saipa Karaj4               

VĐQG Kuwait

23/02   19h55 Jahra FC3 vs Kazma SC6               
23/02   22h25 Kuwait SC1 vs Qadisiya Kuwait5               

Malay Super League

23/02   15h45 Negeri Sembilan9 vs Terengganu FA5               
23/02   15h45 Selangor FA3 vs Pahang FA6               
23/02   20h00 Kedah FA8 vs PKNP FC11               

VĐQG New Zealand

24/02   08h00 Hamilton Wanderers10 vs Wellington Phoenix (R)9               

VĐQG Qatar

23/02   20h50 Arabi Doha12 vs Kharaitiyat10               
23/02   23h00 Umm Salal SC5 vs Sailiya SC4               

VĐQG Thái Lan

23/02   20h00 Air Force Central17 vs Muang Thong United12               

VĐQG UAE

23/02   20h35 Al Nasr Dubai4 vs Al Dhafra10               
23/02   20h35 Jazira Abu Dhabi5 vs Hatta Club9               
23/02   23h15 Wahda Abu Dhabi2 vs Shabab Al Ahli Dubai6               

VĐQG Chi Lê

24/02   06h00 Colo Colo4 vs O'Higgins3               

VĐQG Ecuador

24/02   07h30 Técnico Universitario12 vs Barcelona SC1               
24/02   07h30 CS Emelec5 vs Macará9               
24/02   08h00 Deportivo Cuenca4 vs Técnico Universitario12               

VĐQG Mexico

24/02   08h00 Puebla FC4 vs Club Necaxa6               
24/02   10h00 Club Atlas18 vs CF Monterrey7               

VĐQG Ai Cập

23/02   19h30 Al Raja17 vs Semouha Club5               
23/02   22h00 Tala'ea Al Jaish Cairo8 vs Petrojet Suez10               

VĐQG Nam Phi

24/02   01h00 Maritzburg United5 vs Platinum Stars16               

Hạng 2 Italia

24/02   01h00 Spezia Calcio9 vs Salernitana15 0 : 1/2-0.980.860 : 1/4-0.830.712.991.993.503/40.890.9720.880.98
24/02   03h00 Parma Calcio8 vs Venezia FC6 0 : 1/2-0.920.790 : 1/4-0.850.733.052.033.303/40.68-0.832 1/4-0.930.78

Hạng 2 Pháp

24/02   01h00 Chamois Niortais16 vs Nîmes Olympique2 1/4 : 0-0.880.76   3.403.252.01   2 1/20.950.91
24/02   01h00 Tours FC20 vs US Orléans12 0 : 00.881.00   3.302.432.59   2 1/2-0.920.77
24/02   01h00 Paris FC3 vs Stade Brestois10 0 : 1/40.940.94   3.202.163.05   2 1/40.960.90
24/02   01h00 AC Ajaccio4 vs FC Sochaux6 0 : 1/40.900.98   3.252.163.00   2 1/40.85-0.99
24/02   01h00 AJ Auxerre11 vs Valenciennes FC13 0 : 3/4-0.970.85   3.451.794.00   2 1/2-0.950.81
24/02   01h00 LB Châteauroux8 vs Gazélec Ajaccio15 0 : 1/20.950.93   3.301.923.60   2 1/40.910.95
24/02   01h00 RC Lens14 vs Clermont Foot7 0 : 1/40.73-0.85   3.301.993.40   2 1/40.83-0.97
24/02   01h00 Le Havre AC5 vs Bourg-Péronnas18 0 : 10.80-0.93   4.301.455.70   2 3/40.960.90
24/02   01h00 AS Nancy-Lorraine17 vs FC Lorient9 0 : 0-0.930.80   3.202.752.35   2 1/2-0.990.85

Hạng 2 Hà Lan

24/02   01h00 De Graafschap8 vs Helmond Sport19 0 : 1 1/20.930.95   5.101.317.00   3 1/40.980.88
24/02   01h00 Go Ahead Eagles17 vs FC Oss9               
24/02   01h00 SC Telstar6 vs FC Volendam14               
24/02   01h00 FC Den Bosch10 vs RKC Waalwijk18 0 : 1/20.80-0.93   3.801.773.65   30.960.90
24/02   01h00 SC Cambuur12 vs FC Emmen4 0 : 1/4-0.890.77   3.502.322.61   2 1/20.85-0.99
24/02   01h00 MVV Maastricht13 vs Almere City FC7               
24/02   01h00 FC Eindhoven15 vs FC Dordrecht11 0 : 1/21.000.88   3.801.973.00   3 1/40.960.90
24/02   01h00 NEC Nijmegen2 vs Fortuna Sittard3 0 : 10.900.98   4.451.514.65   3 1/40.960.90

Hạng 2 Israel

23/02   19h00 Hapoel Petah Tikva10 vs Hapoel Bnei Lod12               
23/02   19h00 Hapoel Ramat Gan14 vs Beitar Tel Aviv Ramla3               
23/02   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon13 vs Hapoel Afula5               
23/02   19h00 FC Nazareth Ilit8 vs Maccabi Herzliya15               
23/02   19h00 Hapoel Kfar Saba4 vs Ironi Nesher16               
23/02   19h00 Hapoel Katamon7 vs Hapoel Tel Aviv1               
23/02   19h00 Hapoel Marmorek11 vs Ahi Nazareth9               
23/02   19h00 Hapoel Hadera6 vs Hapoel Rishon Lezion2               

Malay Premier League

23/02   15h45 Kuantan FA10 vs UKM FC7               
23/02   15h45 Terengganu II11 vs UiTM FC3               
23/02   20h00 FELCRA FC4 vs MISC-MIFA5               

Hạng 2 Argentina

24/02   01h00 Deportivo Morón7 vs CA Aldosivi2               
24/02   01h00 Ramón Santamarina20 vs San Martín Tucumán9               
24/02   01h00 CS Estudiantes (SL)18 vs Club Almagro5               
24/02   01h00 Los Andes19 vs Juventud Unida (G)6               
24/02   01h00 Villa Dálmine4 vs Flandria24               
24/02   01h00 Mitre SdE12 vs All Boys21               
24/02   01h00 Deportivo Riestra13 vs Instituto Córdoba14               
24/02   01h00 Boca Unidos23 vs Ferro Carril Oeste25               
24/02   01h00 Atletico Rafaela1 vs Independiente Rivadavia22               
24/02   01h00 Sarmiento Junín11 vs Guillermo Brown17               
24/02   01h00 Gimnasia Jujuy10 vs Agropecuario AAC3               
24/02   01h00 Quilmes AC16 vs Brown de Adrogué8               

Hạng 2 Mexico

24/02   09h00 Atlante FC9 vs Alebrijes de Oaxaca1               
24/02   09h30 Venados Yucatán7 vs Atlético San Luis16               
24/02   10h36 Cimarrones Sonora14 vs Leones Negros4               

Liên Đoàn Iceland

24/02   01h00 HK KopavogurD-5 vs FH HafnarfjordurD-3               

Hạng 3 Pháp

24/02   01h00 AS Béziers12 vs US Créteil-Lusitanos17               
24/02   01h00 Lyon Duchère13 vs Entente SSG8               
24/02   01h00 Les Herbiers VF14 vs US Boulogne7               
24/02   01h00 US Concarneau10 vs Rodez AF2               
24/02   01h00 US Avranches16 vs GS Consolat5               
24/02   01h00 FC Chambly15 vs USL Dunkerque11               
24/02   01h00 SC Bastia  vs SO Cholet4               
24/02   01h00 Grenoble1 vs Pau FC9               
24/02   01h00 Stade Laval6 vs Red Star FC933               

Brazil Mineiro

24/02   06h30 Tombense FC/MG3 vs América Mineiro/MG2               

Hạng 4 Đức - Bavaria

24/02   00h00 Bayern München II4 vs VfB Eichstätt8               
24/02   00h30 Memmingen11 vs Greuther Fürth II18               

U21 Ukraine

23/02   17h00 Chernomorets Youth8 vs Karpaty Lviv Youth3               
23/02   17h00 Zorya L. Youth4 vs Vorskla Youth7               
23/02   17h00 Shakhtar D. Youth2 vs Zirka K. Youth12               
23/02   17h00 Olimpik Donetsk Yth11 vs Stal Kamianske Youth10               
23/02   17h00 Aleksandriya Youth5 vs Mariupol Youth6               
23/02   17h00 Veres Rivne Youth9 vs Dynamo Kiev Youth1