`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 22/05/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Cúp C1 Châu Âu

18/10   23h00 Karabakh AgdamC-4 vs Atlético MadridC-2               
19/10   01h45 AnderlechtB-3 vs Paris St. GermainB-1               
19/10   01h45 FC BarcelonaD-1 vs Olympiakos PireusD-3               
19/10   01h45 SL BenficaA-3 vs Manchester UnitedA-1               
19/10   01h45 Chelsea FCC-1 vs AS RomaC-3               
19/10   01h45 CSKA MoscowA-2 vs FC BaselA-4               
19/10   01h45 Juventus FCD-4 vs Sporting LisboaD-2               
19/10   01h45 Bayern MünchenB-2 vs Celtic FCB-4               

C1 Châu Á

18/10   17h30 Shanghai SIPGF-2 vs Urawa Red DiamondsF-1               

VĐQG Belarus

18/10   19h00 Dnepr Mogilev11 vs FC Isloch14               

VĐQG Georgia

18/10   19h00 FC Samtredia3 vs Dinamo Batumi7               
18/10   19h00 Lokomotivi Tbilisi5 vs FC Saburtalo4               
18/10   23h30 Dila Gori8 vs Dinamo Tbilisi1               

VĐQG Montenegro

18/10   22h00 Decic Tuzi10 vs FK Mladost6               
18/10   22h00 FK Kom8 vs Iskra Danilovgrad7               
18/10   22h00 Sutjeska Niksic1 vs OFK Petrovac9               
18/10   22h00 FK Buducnost2 vs FK Zeta3               
18/10   22h00 Rudar Pljevlja5 vs FK Grbalj4               

VĐQG Indonesia

18/10   15h00 Persipura Jayapura  vs Persija Jakarta                
18/10   18h30 Gresik United  vs Perseru Serui                

VĐQG Oman

19/10   00h00 Fanja Club12 vs Saham Club13               
19/10   00h15 Mirbat SC10 vs Al Mudhaibhi14               
19/10   01h15 Dhofar Salalah7 vs Sohar Club11               
19/10   01h15 Al Oruba SC5 vs Oman Club8               
19/10   02h15 Al Nahda (OMA)9 vs Al Suwaiq2               
19/10   02h15 Muscat Club4 vs Nasr Salalah1               
19/10   02h30 Al Salam6 vs Al Shabab (Oman)3               

VĐQG Brazil

19/10   02h00 Atlético Mineiro/MG10 vs Chapecoense/SC15               
19/10   02h00 Vitória/BA19 vs Atlético/PR8               
19/10   02h00 Atlético/GO20 vs Vasco da Gama/RJ11               
19/10   02h00 Avai FC/SC13 vs Botafogo/RJ7               
19/10   02h00 Sport Recife/PE12 vs Santos/SP3               
19/10   02h00 Corinthians/SP1 vs Grêmio/RS2               
19/10   02h00 Coritiba/PR18 vs Cruzeiro/MG6               
19/10   02h00 CR Flamengo/RJ5 vs Bahia/BA16               
19/10   02h00 Fluminense/RJ9 vs São Paulo/SP17               
19/10   02h00 Palmeiras/SP4 vs Ponte Preta/SP14               

VĐQG Nam Phi

19/10   00h30 AmaZulu FC8 vs Polokwane City14               
19/10   00h30 Free State Stars13 vs Ajax Cape Town10               
19/10   00h30 Chippa United12 vs Maritzburg United6               
19/10   00h30 Baroka FC1 vs Golden Arrows2               
19/10   00h30 Orlando Pirates3 vs Platinum Stars16               

C2 Châu Á

18/10   20h30 Bengaluru FCE-2 vs Istiklol DushanbeD-1               

VĐ Bắc Mỹ

19/10   05h30 Jacksonville Armada6 vs FC Edmonton3               

C1 U19 Châu Âu

18/10   16h59 Chelsea FC YouthC-1 vs AS Roma YouthC-3               
18/10   16h59 CSKA Moscow YouthA-4 vs FC Basel YouthA-3               
18/10   16h59 Juventus YouthD-4 vs Sporting Lisboa YouthD-3               
18/10   16h59 Anderlecht YouthB-4 vs Paris SG YouthB-1               
18/10   16h59 FC Barcelona YouthD-1 vs Olympiakos YouthD-2               
18/10   16h59 Bayern München U19B-2 vs Celtic FC YouthB-3               
18/10   16h59 SL Benfica YouthA-1 vs Man United YouthA-2               
18/10   16h59 Qarabag FK YouthC-4 vs Atlético Madrid YouthC-2               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

18/10   16h59 Estonia (W) U196-1 vs Ireland (W) U196-3               
18/10   16h59 Scotland (W) U1910-3 vs Armenia (W) U1910-1               
18/10   16h59 Hungary (W) U1910-2 vs Turkey (W) U1910-4               
18/10   16h59 Sweden (W) U199-4 vs Bulgaria (W) U199-2               
18/10   16h59 Belarus (W) U199-1 vs Czech Rep (W) U199-3               
18/10   16h59 Holland (W) U196-2 vs Latvia (W) U196-4               
18/10   16h59 Wales (W) U192-4 vs Slovenia (W) U192-3               
18/10   16h59 England (W) U192-1 vs Kazakhstan (W) U192-2