`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 22/04/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Copa Libertadores

28/02   03h59 Monagas SCA-4 vs Cerro PorteñoA-1               
28/02   03h59 Colo ColoB-3 vs Atlético NacionalB-1               
28/02   03h59 Defensor SportingA-2 vs Grêmio/RSA-3               
28/02   03h59 Racing ClubE-2 vs Cruzeiro/MGE-1               

VĐQG Scotland

28/02   02h45 St Johnstone9 vs Rangers FC3               

VĐQG Ireland

28/02   02h45 Bohemians FC1 vs Derry City9               
28/02   02h45 Dundalk FC5 vs Limerick FC6               

VĐQG Wales

28/02   02h45 The New Saints1 vs Bala Town4               

VĐQG Ai Cập

28/02   01h00 Zamalek SC3 vs Tala'ea Al Jaish Cairo7               

C2 Châu Á

27/02   16h00 Yangon UnitedG-1 vs Thanh Hoa FCG-2               
27/02   16h30 Boeung Ket FCF-4 vs Shan UnitedF-3               
27/02   18h30 Global CebuG-3 vs Bali United PusamG-4               
27/02   18h30 Home UnitedF-2 vs Ceres–NegrosF-1               
27/02   19h15 Wahda DamascusC-3 vs Dhofar SalalahC-4               
27/02   20h00 Al Ansar ClubC-1 vs Faisaly AmmanC-2               

Hạng Nhất Anh

28/02   02h45 Hull City21 vs Barnsley22               
28/02   03h00 Reading FC18 vs Sheffield Utd8               

Hạng 2 Italia

28/02   02h30 Virtus Entella17 vs Cittadella4               
28/02   02h30 Venezia FC6 vs Ternana Calcio22               
28/02   02h30 Perugia Calcio12 vs Brescia Calcio19               
28/02   02h30 Novara14 vs Foggia Calcio13               
28/02   02h30 FC Bari 19085 vs Spezia Calcio9               
28/02   02h30 Cesena18 vs Pro Vercelli20               
28/02   02h30 Cremonese7 vs Frosinone2               
28/02   02h30 Empoli FC1 vs Avellino16               
28/02   02h30 Palermo3 vs Ascoli21               
28/02   02h30 Pescara11 vs Carpi FC10               

Hạng Nhất Scotland

28/02   02h45 St. Mirren1 vs Falkirk FC7               
28/02   02h45 Greenock Morton4 vs Livingston FC2               
28/02   02h45 Brechin City10 vs Dunfermline6               
28/02   02h45 Dumbarton FC9 vs Inverness CT8               
28/02   02h45 Dundee United3 vs Queen of the South5               

Hạng 2 Arập Xeut

27/02   19h50 Al Mujazzal12 vs Al Shualah7               
27/02   20h05 Najran SC16 vs Al Oruba (KSA)11               
27/02   22h25 Hajer Club13 vs Al Nahdha (KSA)14               
27/02   23h05 Al Wahda Mecca3 vs Al Qaisoma4               

Cúp Italia

28/02   02h45 Juventus FC  vs Atalanta Bergamo                
28/02   02h45 Lazio  vs AC Milan                

Cúp Israel

28/02   00h45 Hapoel Ra'anana  vs FC Ashdod                

Cúp Mexico

28/02   08h00 Correcaminos UAT  vs CF MonterreyB-1               
28/02   08h00 Murciélagos FC  vs ZacatepecE-2               
28/02   08h00 TR VeracruzF-2 vs Club AtlasC-2               
28/02   08h00 Santos LagunaG-1 vs Mineros de ZacatecasI-3               
28/02   10h00 Atlético San Luis  vs Pachuca CFH-1               
28/02   10h00 Monarcas MoreliaI-1 vs Querétaro FCH-2               

League One

28/02   02h45 Peterborough10 vs Walsall FC15               
28/02   02h45 Bristol Rovers12 vs Wigan Athletic2               

League Two

28/02   02h45 Wycombe2 vs Coventry City10               

U20 Hy Lạp

27/02   18h00 Levadiakos Youth  vs AO Kerkyra Youth