`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 21/11/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Tây Ban Nha

11/02   22h00 CD Leganés12 vs SD Eibar7               
11/02   22h00 FC Barcelona1 vs Getafe CF8               
11/02   22h00 Athletic Bilbao11 vs UD Las Palmas20               
11/02   22h00 Celta de Vigo10 vs RCD Espanyol14               
11/02   22h00 Deportivo La Coruña18 vs Real Betis13               
11/02   22h00 Málaga CF19 vs Atlético Madrid2               
11/02   22h00 Real Madrid4 vs Real Sociedad15               
11/02   22h00 Sevilla FC6 vs Girona FC9               
11/02   22h00 Valencia CF3 vs Levante UD16               
11/02   22h00 Villarreal CF5 vs Deportivo Alavés17               

VĐQG Italia

11/02   20h00 Sassuolo Calcio15 vs Cagliari Calcio16               
11/02   20h00 SPAL 190717 vs AC Milan11               
11/02   20h00 ChievoVerona13 vs Genoa14               
11/02   20h00 FC Crotone18 vs Atalanta Bergamo7               
11/02   20h00 Fiorentina8 vs Juventus FC2               
11/02   20h00 Inter Milano3 vs Bologna FC12               
11/02   20h00 SSC Napoli1 vs Lazio4               
11/02   20h00 AS Roma5 vs Benevento Calcio20               
11/02   20h00 Sampdoria6 vs Hellas Verona19               
11/02   20h00 Torino FC10 vs Udinese Calcio9               

VĐQG Bồ Đào Nha

11/02   22h00 Portimonense SC12 vs SL Benfica3               
11/02   22h00 Moreirense FC16 vs GD Estoril18               
11/02   22h00 GD Chaves7 vs FC Porto2               
11/02   22h00 Belenenses11 vs CD Aves15               
11/02   22h00 SC Braga4 vs Vitória Setúbal17               
11/02   22h00 Boavista FC8 vs Vitória Guimarães9               
11/02   22h00 Paços de Ferreira14 vs CD Tondela10               
11/02   22h00 Rio Ave5 vs Marítimo6               
11/02   22h00 Sporting Lisboa1 vs CD Feirense13               

VĐQG Hà Lan

11/02   17h30 AFC Ajax2 vs FC Twente16               
11/02   19h30 SBV Excelsior12 vs NAC Breda15               
11/02   19h30 Vitesse Arnhem8 vs Feyenoord5               
11/02   21h45 FC Groningen13 vs ADO Den Haag7               

VĐQG Azerbaijan

11/02   20h00 Inter Baku8 vs Səbail FK6               
11/02   20h00 Neftchi Baku5 vs Kapaz PFK7               

VĐQG Hy Lạp

11/02   20h00 Apollon Smyrni14 vs Levadiakos11               
11/02   22h15 Panetolikos12 vs AO Platanias16               
11/02   22h15 AEK Athens1 vs Asteras Tripoli6               
12/02   00h30 Atromitos FC4 vs Olympiakos Pireus3               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

11/02   23h00 Akhisar Bld.12 vs Bursaspor9               
11/02   23h00 Kayserispor5 vs Sivasspor8               
11/02   23h00 Göztepe Izmir6 vs Osmanlispor FK14               
11/02   23h00 Genclerbirligi17 vs Trabzonspor7               
11/02   23h00 Alanyaspor13 vs Konyaspor16               
11/02   23h00 Istanbul Basaksehir1 vs Fenerbahçe SK3               
11/02   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Kasımpaşa SK11               
11/02   23h00 Besiktas JK4 vs Kardemir Karabükspor18               
11/02   23h00 Galatasaray SK2 vs Antalyaspor15               

VĐQG Đan Mạch

11/02   21h00 Odense BK8 vs FC Helsingor13               
11/02   21h00 AC Horsens5 vs FC Midtjylland1               
11/02   21h00 Silkeborg IF10 vs AaB Aalborg7               
11/02   21h00 FC København6 vs Randers FC14               
11/02   21h00 Lyngby BK12 vs Brøndby IF2               
11/02   21h00 SønderjyskE9 vs FC Nordsjælland3               
11/02   21h00 Hobro IK4 vs AGF Aarhus11               

VĐQG Argentina

12/02   02h00 Defensa y Justicia10 vs Chacarita Juniors25               
12/02   02h00 Talleres Córdoba4 vs CA Banfield15               
12/02   02h00 Godoy Cruz11 vs Belgrano Córdoba9               
12/02   02h00 Boca Juniors1 vs Temperley24               
12/02   02h00 Gimnasia La Plata21 vs Estudiantes La Plata12               
12/02   02h00 Independiente6 vs San Lorenzo2               
12/02   02h00 CA Lanús23 vs River Plate16               
12/02   02h00 Atlético Tucumán14 vs San Martín San Juan8               
12/02   02h00 Newell's Old Boys20 vs Colon Santa Fe7               
12/02   02h00 Club Olimpo26 vs Racing Club13               
12/02   02h00 Unión Santa Fe3 vs Arsenal Sarandi28               
12/02   02h00 CA Tigre27 vs Argentinos Juniors18               
12/02   02h00 CA Huracán5 vs Rosario Central22               
12/02   02h00 Vélez Sársfield19 vs Patronato Paraná17               

Hạng 2 Đức

11/02   18h30 Jahn Regensburg8 vs Heidenheim15               
11/02   18h30 SV Sandhausen5 vs E. Braunschweig14               
11/02   18h30 Union Berlin6 vs Fortuna Düsseldorf1               
11/02   18h30 Erzgebirge Aue13 vs Ingolstadt4               
11/02   18h30 VfL Bochum12 vs SV Darmstadt16               
11/02   18h30 MSV Duisburg7 vs Arminia Bielefeld9               
11/02   18h30 Greuther Fürth17 vs Dynamo Dresden11               
11/02   18h30 Kaiserslautern18 vs Holstein Kiel2               
11/02   18h30 St. Pauli10 vs Nürnberg3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

11/02   22h00 SL Benfica B11 vs Académico Viseu2               
11/02   22h00 Sporting Lisboa B12 vs União da Madeira14               
11/02   22h00 Vitória Guimarães B18 vs CD Cova Piedade13               
11/02   22h00 Nacional Madeira5 vs Sporting Covilha10               
11/02   22h00 Gil Vicente16 vs Académica Coimbra4               
11/02   22h00 UD Oliveirense15 vs FC Famalicão8               
11/02   22h00 FC Arouca6 vs Real SC20               
11/02   22h00 CD Santa Clara7 vs FC Porto B1               
11/02   22h00 Leixões SC3 vs Sporting Braga B19               
11/02   22h00 FC Penafiel9 vs Varzim SC17               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

11/02   19h00 Adana Demirspor14 vs Boluspor7               
11/02   19h00 Ankaragücü1 vs Rizespor3               
11/02   19h00 Balikesirspor5 vs Elazığspor10               
11/02   19h00 Altınordu SK9 vs Samsunspor16               
11/02   19h00 Ümraniyespor2 vs Eskişehirspor12               
11/02   19h00 Erzurum BB8 vs Gaziantepspor18               
11/02   19h00 Manisaspor15 vs Adanaspor6               
11/02   19h00 Giresunspor4 vs Denizlispor17               
11/02   19h00 Gaziantep B.B.13 vs İstanbulspor AŞ11               

Hạng 3 Italia

11/02   21h00 AC RenateB-3 vs TriestinaB-16               
11/02   21h00 AlbinoLeffeB-8 vs Bassano VirtusB-5               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

11/02   19h00 Wolfsburg II  vs Germania Egestorf                
11/02   20h00 Altona 93  vs Hannover 96 II                
11/02   20h00 VfV 06 Hildesheim  vs Drochtersen/Assel                
11/02   20h00 VfB Oldenburg  vs Lüneburger SK                

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

11/02   19h30 Viktoria Berlin  vs Berlin AK 07                
11/02   19h30 Wacker Nordhausen  vs Hertha BSC II                
11/02   19h30 FC Oberlausitz  vs Germania Halberstadt                
11/02   19h30 Luckenwalde  vs Lokomotive Leipzig                
11/02   19h30 Union Fürstenwalde  vs Babelsberg                
11/02   19h30 BSG Chemie Leipzig  vs Budissa Bautzen                
11/02   19h30 VSG Altglienicke  vs Berliner FC Dynamo                
11/02   19h30 TSG Neustrelitz  vs Meuselwitz                
11/02   19h30 Energie Cottbus  vs VfB Auerbach