`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 21/09/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

25/11   03h00 West Ham18 vs Leicester City12               

VĐQG Tây Ban Nha

25/11   03h00 Celta de Vigo11 vs CD Leganés9               

VĐQG Đức

25/11   02h30 Hannover 966 vs VfB Stuttgart11               

VĐQG Pháp

25/11   02h45 AS Saint-Étienne6 vs Strasbourg19               

VĐQG Hà Lan

25/11   01h00 AZ Alkmaar4 vs FC Twente14               

VĐQG Armenia

24/11   18h00 Alashkert Martuni1 vs Pyunik FC5               

VĐQG Bỉ

25/11   01h30 KAA Gent11 vs Mouscron-Peruwelz10               
25/11   01h30 Royal Antwerp6 vs KV Mechelen14               
25/11   01h30 Sint-Truiden4 vs KSC Lokeren12               
25/11   01h30 KV Oostende13 vs Eupen16               
25/11   01h30 Racing Genk9 vs Standard Liège8               
25/11   01h30 RS Waasland-Beveren5 vs Sporting Charleroi2               
25/11   01h30 Anderlecht3 vs KV Kortrijk15               
25/11   01h30 Club Brugge1 vs Zulte Waregem7               

VĐQG Malta

25/11   00h00 Birkirkara FC8 vs St. Andrews13               

VĐQG Wales

25/11   01h45 Prestatyn Town10 vs Llandudno7               
25/11   01h45 Aberystwyth Town11 vs Newtown AFC9               
25/11   01h45 Bangor City4 vs Bala Town5               

VĐQG Australia

24/11   14h50 Melbourne City3 vs Perth Glory6               

VĐQG Arập Xeut

24/11   22h40 Al Ahli Jeddah1 vs Qadisiya Khubar7               
24/11   22h40 Al Hilal Riyadh2 vs Ettifaq FC10               

VĐQG New Zealand

25/11   06h00 Tasman United4 vs Eastern Suburbs (NZL)2               
25/11   07h00 Auckland City1 vs Hawke's Bay Utd3               
25/11   09h45 Wellington Phoenix (R)9 vs Southern United6               

VĐQG Qatar

24/11   20h00 Khor SC11 vs Sailiya SC3               
24/11   20h00 Markhiya SC6 vs Arabi Doha10               

VĐQG Peru

25/11   00h00 Ayacucho FC13 vs Universitario3               
25/11   01h15 Univ San Martín15 vs Comerciantes Unidos5               
25/11   02h00 FBC Melgar2 vs Juan Aurich14               
25/11   02h30 UTC Cajamarca7 vs Academia Cantolao8               
25/11   03h00 Alianza Lima1 vs Deportivo Municipal6               
25/11   04h45 Sport Rosario11 vs Unión Comercio12               

VĐQG Ai Cập

24/11   17h45 Ittihad Alexandria14 vs Tanta FC9               
24/11   20h00 Ismaily SC1 vs Semouha Club4               
24/11   23h00 Ahly Cairo11 vs Dakhleya8               

VĐQG Nam Phi

25/11   01h00 Maritzburg United11 vs Bidvest Wits16               

Hạng 2 Tây Ban Nha

25/11   02h00 CD Tenerife7 vs Rayo Vallecano8               

Hạng 2 Pháp

25/11   01h00 Chamois Niortais14 vs LB Châteauroux9               
25/11   01h00 Tours FC20 vs Gazélec Ajaccio12               
25/11   01h00 Nîmes Olympique2 vs Bourg-Péronnas17               
25/11   01h00 US Orléans13 vs Clermont Foot5               
25/11   01h00 Paris FC6 vs US Quevilly19               
25/11   01h00 AC Ajaccio3 vs Stade Reims1               
25/11   01h00 AJ Auxerre15 vs AS Nancy-Lorraine16               
25/11   01h00 Stade Brestois10 vs FC Sochaux8               
25/11   01h00 Le Havre AC7 vs RC Lens18               
25/11   01h00 Valenciennes FC11 vs FC Lorient4               

Hạng 2 Hà Lan

25/11   01h00 Jong PSV13 vs SC Telstar4               
25/11   01h00 FC Dordrecht12 vs Jong AZ Alkmaar15               
25/11   01h00 FC Volendam20 vs FC Emmen9               
25/11   01h00 Jong Utrecht19 vs Almere City FC14               
25/11   01h00 De Graafschap6 vs FC Eindhoven8               
25/11   01h00 SC Cambuur16 vs FC Den Bosch5               
25/11   01h00 Fortuna Sittard3 vs Go Ahead Eagles10               
25/11   01h00 MVV Maastricht11 vs Helmond Sport18               
25/11   01h00 NEC Nijmegen1 vs Jong Ajax2               
25/11   01h00 RKC Waalwijk17 vs FC Oss7               

Hạng 2 Bỉ

25/11   01h30 Tubize8 vs Cercle Brugge3               

Hạng 2 Israel

24/11   19h00 Ahi Nazareth3 vs FC Nazareth Ilit10               
24/11   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Hadera9               
24/11   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Petah Tikva8               
24/11   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla5 vs Hapoel Rishon Lezion4               
24/11   19h00 Hapoel Katamon6 vs Hapoel Kfar Saba1               
24/11   19h00 Hapoel Afula13 vs Hapoel Ramat Gan12               
24/11   19h00 Hapoel Tel Aviv2 vs Hapoel Marmorek11               
24/11   19h00 Ironi Nesher15 vs Ironi Nir Ramat HaSharon7               

Vòng loại WC Nữ 2019

24/11   17h59 Hungary (W)A-26 vs Ukraine (W)A-27               
24/11   17h59 Slovakia (W)A-33 vs Holland (W)A-20               
24/11   17h59 Slovenia (W)A-34 vs Faroe Islands (W)D-3               
24/11   17h59 Serbia (W)A-23 vs Spain (W)A-15               
24/11   17h59 Albania (W)B-1 vs Poland (W)A-28               
24/11   17h59 Switzerland (W)A-19 vs Belarus (W)A-22               
24/11   17h59 Wales (W)A-12 vs Kazakhstan (W)A-13               

Hạng 3 Pháp

25/11   01h00 AS Béziers7 vs Grenoble4               
25/11   01h00 Rodez AF1 vs Pau FC9               
25/11   01h00 Lyon Duchère10 vs Stade Laval6               
25/11   01h00 USL Dunkerque5 vs US Créteil-Lusitanos14               
25/11   01h00 Entente SSG8 vs SO Cholet2               
25/11   01h00 Les Herbiers VF12 vs US Avranches17               
25/11   01h00 US Concarneau15 vs GS Consolat11               
25/11   01h00 US Boulogne13 vs Red Star FC933               

Nữ Australia

24/11   12h20 Canberra Utd (W)5 vs Perth Glory (W)2               
24/11   14h30 Melb. Victory (W)7 vs WS Wanderers (W)8               

Hạng 4 Đức - Bavaria

25/11   00h00 Bayern München II6 vs FC Unterföhring19               
25/11   00h30 Memmingen15 vs Ingolstadt II2               

U21 Ukraine

24/11   17h00 Zorya L. Youth2 vs Zirka K. Youth10               
24/11   17h00 Olimpik Donetsk Yth8 vs Shakhtar D. Youth1               
24/11   17h00 Aleksandriya Youth4 vs Karpaty Lviv Youth5               
24/11   17h00 Mariupol Youth6 vs Vorskla Youth7               
24/11   17h00 Stal Kamianske Youth12 vs Dynamo Kiev Youth3               
24/11   17h00 Veres Rivne Youth9 vs Chernomorets Youth11