`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 21/09/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

VĐQG Pháp

03/03   01h00 OGC Nice9 vs Lille OSC19               
03/03   02h45 AS Monaco2 vs Girondins Bordeaux8               

VĐQG Hà Lan

03/03   01h00 SC Heerenveen9 vs Willem II Tilburg15               

VĐQG Armenia

02/03   17h00 Alashkert Martuni1 vs Shirak FC4               

VĐQG Ireland

03/03   02h45 Derry City10 vs Dundalk FC7               
03/03   02h45 Cork City1 vs Bohemians FC2               
03/03   02h45 Bray Wanderers8 vs Waterford United6               
03/03   02h45 St Patrick's Dublin4 vs Sligo Rovers5               

VĐQG Australia

02/03   15h50 Melbourne City3 vs Melbourne Victory4               

VĐQG Nhật Bản

02/03   17h00 Kawasaki Frontale1 vs Shonan Bellmare3               
02/03   17h00 Cerezo Osaka13 vs Consadole Sapporo17               
02/03   17h30 Kashiwa Reysol16 vs Yokohama F Marinos12               

VĐQG Hồng Kông

02/03   19h00 HK Pegasus3 vs Lee Man FC7               

VĐQG Iran

02/03   18h30 Teraktor Sazi11 vs Paykan FC7               
02/03   18h30 Padideh Shandiz10 vs Sepidrood Rasht14               
02/03   19h00 Saipa Karaj6 vs Foolad Khuzestan5               
02/03   21h00 Sepahan Esfahan12 vs Gostaresh Foolad9               
02/03   21h10 Sanat Naft AC8 vs Siah Jamegan AK16               

VĐQG Kuwait

02/03   20h00 Qadisiya Kuwait6 vs Tadamon (KUW)8               
02/03   21h00 Jahra FC3 vs Kazma SC7               
02/03   22h30 Al Nasr (KUW)4 vs Al Arabi Kuwait5               

VĐQG Qatar

02/03   22h00 Ahli Doha7 vs Kharaitiyat12               
03/03   00h10 Sailiya SC5 vs Khor SC10               

VĐQG Thái Lan

02/03   20h00 Buriram United3 vs Prachuap FC4               

VĐQG UAE

02/03   20h30 Hatta Club10 vs Dubba Al Fujairah9               
02/03   23h15 Emirates Club12 vs Sharjah6               

VĐQG Ecuador

03/03   00h00 Univ Católica Quito2 vs LDU Quito8               
03/03   01h00 SD Aucas11 vs El Nacional Quito10               
03/03   04h00 Macará9 vs Delfin SC3               
03/03   05h00 Barcelona SC1 vs Independiente del Valle7               
03/03   06h00 Guayaquil City6 vs CS Emelec5               
03/03   08h00 Deportivo Cuenca4 vs Técnico Universitario12               

VĐQG Mexico

03/03   08h00 Monarcas Morelia10 vs Club Atlas18               
03/03   08h00 Club Tijuana11 vs Lobos de la BUAP16               

VĐQG Nam Phi

03/03   01h00 Bidvest Wits9 vs Baroka FC8               
03/03   01h00 Cape Town City6 vs Chippa United12               

Hạng 2 Pháp

03/03   01h00 Bourg-Péronnas18 vs AC Ajaccio3               
03/03   01h00 Nîmes Olympique2 vs Paris FC4               
03/03   01h00 Clermont Foot5 vs Stade Reims1               
03/03   01h00 US Quevilly19 vs Chamois Niortais16               
03/03   01h00 Gazélec Ajaccio15 vs RC Lens14               
03/03   01h00 Stade Brestois8 vs Tours FC20               
03/03   01h00 LB Châteauroux6 vs AS Nancy-Lorraine17               
03/03   01h00 FC Lorient10 vs Le Havre AC7               
03/03   01h00 FC Sochaux9 vs AJ Auxerre11               
03/03   01h00 Valenciennes FC13 vs US Orléans12               

Hạng 2 Hà Lan

03/03   01h00 FC Dordrecht9 vs SC Telstar5               
03/03   01h00 FC Volendam14 vs FC Eindhoven15               
03/03   01h00 Fortuna Sittard3 vs MVV Maastricht12               
03/03   01h00 FC Oss11 vs SC Cambuur13               
03/03   01h00 Almere City FC8 vs Jong Ajax1               
03/03   01h00 Helmond Sport19 vs Jong AZ Alkmaar17               
03/03   01h00 RKC Waalwijk18 vs NEC Nijmegen2               

Hạng 2 Ireland

03/03   02h45 Shelbourne FC8 vs Drogheda Town6               
03/03   02h45 Athlone Town10 vs Cabinteely FC9               
03/03   03h00 Finn Harps7 vs Longford Town5               
03/03   03h00 Wexford Youths3 vs UCD Dublin2               

Hạng 2 Israel

02/03   19h00 Ahi Nazareth11 vs Ironi Nir Ramat HaSharon12               
02/03   19h00 Hapoel Bnei Lod10 vs Hapoel Rishon Lezion3               
02/03   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Hapoel Ramat Gan14               
02/03   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla5 vs Hapoel Petah Tikva13               
02/03   19h00 Hapoel Katamon7 vs Hapoel Hadera4               
02/03   19h00 Hapoel Afula6 vs FC Nazareth Ilit8               
02/03   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Kfar Saba2               
02/03   19h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Marmorek9               

Hạng 2 Áo

02/03   22h30 FC Liefering4 vs SV Ried1               
02/03   22h30 Floridsdorfer AC8 vs WSG Wattens9               
02/03   22h30 Kapfenberg7 vs Blau Weiss Linz10               
02/03   22h30 Wacker Innsbruck2 vs Austria Lustenau6               
02/03   22h30 Wiener Neustadt3 vs Hartberg5               

Hạng 2 Mexico

03/03   08h00 Mineros de Zacatecas2 vs Zacatepec5               
03/03   08h00 UAEM13 vs Celaya FC7               
03/03   09h00 Correcaminos UAT14 vs Atlético San Luis15               

Cúp Phần Lan

02/03   22h00 EIF EkenasE-2 vs IFK MariehamnE-6               
03/03   00h00 Seinajoen JKB-4 vs VPS VaasaB-1               

Hạng 3 Pháp

03/03   01h00 GS Consolat11 vs SC Bastia                
03/03   01h00 SO Cholet8 vs Grenoble1               
03/03   01h00 Rodez AF2 vs Entente SSG10               
03/03   01h00 Pau FC12 vs Stade Laval4               
03/03   01h00 USL Dunkerque6 vs Les Herbiers VF14               
03/03   01h00 US Avranches16 vs Lyon Duchère13               
03/03   01h00 Red Star FC933 vs AS Béziers7               
03/03   01h00 US Boulogne9 vs US Concarneau5               
03/03   01h00 US Créteil-Lusitanos17 vs FC Chambly15               

Aus Brisbane

02/03   17h30 Albany Creek2 vs The Gap10               
02/03   17h30 Virginia United12 vs Grange Thistle6               

Aus Queensland

02/03   16h00 Redlands Utd9 vs Brisbane Roar Youth4               

Aus South Sup.League

02/03   16h45 Adelaide Comets5 vs West Adelaide8               

Aus Victoria

02/03   15h30 Melbourne Knights4 vs Pascoe Vale1               
02/03   16h30 Green Gully SC10 vs Port Melbourne Sharks12               
02/03   16h30 Oakleigh Cannons11 vs Bentleigh Greens2               

Hạng 4 Đức - Bavaria

02/03   23h30 Seligenporten13 vs Schalding-Heining3               

U23 Anh

02/03   19h00 Tottenham U23s1-3 vs Derby U23s1-8               
03/03   02h00 Man City U23s1-10 vs West Ham Utd U23s1-9               
03/03   02h00 Man United U23s1-12 vs Sunderland U23s1-5               
03/03   02h05 Arsenal U23s1-1 vs Chelsea U23s1-2               

U21 Ukraine

02/03   17h00 Karpaty Lviv Youth3 vs Shakhtar D. Youth2               
02/03   17h00 Dynamo Kiev Youth1 vs Zorya L. Youth5               
02/03   17h00 Vorskla Youth7 vs Chernomorets Youth8               
02/03   17h00 Zirka K. Youth12 vs Aleksandriya Youth6               
02/03   17h00 Mariupol Youth4 vs Olimpik Donetsk Yth9               
02/03   17h00 Stal Kamianske Youth11 vs Veres Rivne Youth10