`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 21/07/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

23/09   18h30 West Ham17 vs Tottenham5 1 : 00.84-0.961/2 : 00.76-0.883.854.501.621 1/4-0.880.742 3/40.920.94
23/09   21h00 Swansea City14 vs Watford FC11 0 : 1/40.980.900 : 00.72-0.843.252.202.951-0.930.792 1/40.85-0.99
23/09   21h00 Burnley FC7 vs Huddersfield6 0 : 1/40.82-0.940 : 00.67-0.793.102.173.153/40.79-0.932 1/4-0.860.72
23/09   21h00 Everton FC18 vs Bournemouth19 0 : 3/40.85-0.970 : 1/40.82-0.943.751.664.3510.78-0.932 1/20.83-0.97
23/09   21h00 Manchester City1 vs Crystal Palace20 0 : 20.66-0.780 : 3/40.75-0.887.501.1213.001 1/40.76-0.903 1/40.73-0.88
23/09   21h00 Southampton9 vs Manchester United2 3/4 : 00.900.981/4 : 0-0.980.863.504.151.7510.861.002 1/2-0.960.82
23/09   21h00 Stoke City13 vs Chelsea FC3 3/4 : 0-0.880.761/4 : 0-0.940.823.704.751.6110.880.982 1/20.940.92
23/09   23h30 Leicester City15 vs Liverpool FC8 1/2 : 00.960.921/4 : 00.84-0.963.503.401.921 1/4-0.890.752 3/40.990.87

VĐQG Tây Ban Nha

23/09   18h00 Atlético Madrid5 vs Sevilla FC2 0 : 3/40.82-0.940 : 1/40.86-0.983.851.644.7510.920.942 1/20.920.94
23/09   21h15 Deportivo Alavés20 vs Real Madrid4 2 : 00.930.953/4 : 0-0.860.746.7010.501.201 1/2-0.920.773 1/40.74-0.88
23/09   23h30 Málaga CF19 vs Athletic Bilbao6 0 : 0-0.970.850 : 0-0.970.853.302.672.471-0.890.752 1/40.970.89
24/09   01h45 Girona FC15 vs FC Barcelona1 1 3/4 : 00.82-0.943/4 : 00.960.925.607.801.291 1/2-0.860.723 1/40.84-0.98

VĐQG Italia

23/09   20h00 AS Roma9 vs Udinese Calcio15 0 : 1 1/20.900.980 : 3/4-0.940.825.401.317.601 1/40.76-0.9030.72-0.86
23/09   23h00 SPAL 190714 vs SSC Napoli1 1 3/4 : 01.000.883/4 : 00.990.896.209.901.221 1/40.76-0.903 1/40.920.94
24/09   01h45 Juventus FC2 vs Torino FC6 0 : 1 1/40.900.980 : 1/20.920.964.851.406.301 1/40.920.9430.920.94

VĐQG Đức

23/09   20h30 RB Leipzig6 vs Eintracht Frankfurt13 0 : 1-0.880.760 : 1/40.75-0.883.751.674.251 1/4-0.860.722 3/40.960.90
23/09   20h30 Hoffenheim5 vs Schalke 044 0 : 1/40.980.900 : 00.70-0.833.552.212.741 1/4-0.860.722 3/40.940.92
23/09   20h30 Werder Bremen17 vs SC Freiburg16 0 : 1/20.72-0.840 : 1/40.980.903.751.724.001 1/4-0.860.722 3/40.940.92
23/09   20h30 Mainz15 vs Hertha BSC11 0 : 1/40.930.950 : 1/4-0.800.683.202.203.003/40.68-0.832 1/40.950.91
23/09   20h30 VfB Stuttgart9 vs FC Augsburg7 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.850.733.302.033.251-0.930.782 1/40.861.00
23/09   23h30 Borussia Dortmund1 vs Mönchengladbach10 0 : 1 1/40.940.940 : 1/20.900.984.801.425.301 1/2-0.940.803 1/40.82-0.96

VĐQG Pháp

23/09   22h00 Montpellier HSC12 vs Paris St. Germain1 2 1/4 : 00.83-0.951 : 0-0.930.817.0013.001.131 1/20.900.963 1/2-0.990.85
24/09   01h00 Girondins Bordeaux4 vs Guingamp10 0 : 3/40.920.960 : 1/40.910.973.551.714.2510.970.892 1/20.960.90
24/09   01h00 SM Caen9 vs Amiens SC14 0 : 3/4-0.840.720 : 1/4-0.930.803.301.893.751-0.860.722 1/40.980.88
24/09   01h00 Lyon5 vs Dijon FCO18 0 : 1 3/4-0.930.810 : 3/4-0.970.855.401.287.401 1/2-0.930.783 1/40.900.96
24/09   01h00 FC Metz20 vs Troyes AC16 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.830.703.252.113.101-0.950.812 1/2-0.960.82

VĐQG Scotland

23/09   21h00 St Johnstone4 vs Hamilton Acad.8 0 : 3/4-0.920.790 : 1/4-0.950.833.601.843.851-0.940.802 1/2-0.960.82
23/09   21h00 Ross County10 vs Hibernian FC6 1/4 : 0-0.800.681/4 : 00.77-0.893.553.551.931-0.960.822 1/40.70-0.84
23/09   21h00 Hearts FC7 vs Partick Thistle11               
23/09   21h00 Kilmarnock FC12 vs Dundee FC9 0 : 1/4-0.890.770 : 00.77-0.893.402.352.751-0.920.772 1/2-0.940.80
23/09   21h00 Motherwell FC5 vs Aberdeen FC2 3/4 : 00.980.901/4 : 0-0.990.874.004.551.6410.85-0.992 1/20.80-0.94
23/09   21h00 Rangers FC3 vs Celtic FC1 3/4 : 00.79-0.921/4 : 00.87-0.993.703.651.861 1/4-0.860.722 3/40.861.00

VĐQG Hà Lan

23/09   23h30 AFC Ajax6 vs Vitesse Arnhem5 0 : 1 1/20.81-0.930 : 3/4-0.970.855.501.267.801 1/2-0.900.763 1/41.000.86
23/09   23h30 Willem II Tilburg17 vs SC Heerenveen4 1/4 : 00.940.940 : 0-0.840.723.452.722.2610.82-0.962 1/20.80-0.94
24/09   01h45 ADO Den Haag14 vs Sparta Rotterdam12 0 : 1/40.940.940 : 00.73-0.853.452.202.8010.83-0.972 1/20.82-0.96
24/09   01h45 Feyenoord1 vs NAC Breda15 0 : 2 1/4-0.960.840 : 11.000.887.201.1312.501 1/2-0.890.753 1/40.78-0.93

VĐQG Azerbaijan

23/09   20h00 Kapaz PFK5 vs Səbail FK7               
23/09   20h00 Zira FK1 vs Inter Baku6               

VĐQG Ba Lan

23/09   23h00 Zaglebie Lubin4 vs Sandecja7               
23/09   23h00 Nieciecza KS16 vs Lechia Gdansk12               
23/09   23h00 Korona Kielce9 vs Wisla Krakow5               
23/09   23h00 Jagiellonia6 vs Legia Warszawa3               
23/09   23h00 Cracovia15 vs Wisla Plock11               
23/09   23h00 Slask Wroclaw8 vs Lech Poznan1               
23/09   23h00 Piast Gliwice14 vs Arka Gdynia10               
23/09   23h00 Pogon Szczecin13 vs Gornik Zabrze2               

VĐQG Belarus

23/09   20h00 BATE Borisov2 vs FK Slutsk4               
23/09   20h00 FK Gorodeya9 vs Naftan Novopolotsk16               
23/09   20h00 Shakhter Soligorsk3 vs FC Isloch14               

VĐQG Bosnia

23/09   22h00 Siroki Brijeg4 vs NK Vitez11               
23/09   22h00 Zrinjski Mostar1 vs Mladost Doboj Kakanj3               
23/09   22h00 Radnik Bijeljina8 vs FK Sarajevo7               
23/09   22h00 Sloboda Tuzla10 vs FK Zeljeznicar2               
23/09   22h00 FK Krupa6 vs Borac Banja Luka5               
23/09   22h00 Celik Zenica12 vs GOSK Gabela9               

VĐQG Bulgary

23/09   21h00 Cherno More Varna6 vs Etar Veliko Tarnovo9               
23/09   21h00 Pirin Blagoevgrad8 vs FC Vereya5               
23/09   21h00 Septemvri Sofia13 vs Ludogorets2               
23/09   21h00 Slavia Sofia12 vs Vitosha Bistritsa14               
23/09   21h00 Botev Plovdiv10 vs Lokomotiv Plovdiv7               
23/09   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Levski Sofia3               
23/09   21h00 CSKA Sofia1 vs Dunav Ruse11               

VĐQG Bắc Ai Len

23/09   21h00 Glentoran Belfast5 vs Coleraine FC1               
23/09   21h00 Ballinamallard Utd12 vs Ballymena United8               
23/09   21h00 Ards FC10 vs Glenavon4               
23/09   21h00 Warrenpoint Town11 vs Linfield Belfast2               
23/09   21h00 Carrick Rangers9 vs Cliftonville Belfast7               
23/09   21h00 Crusaders Belfast3 vs Dungannon Swifts6               

VĐQG Croatia

24/09   00h00 Istra 196110 vs Dinamo Zagreb1               
24/09   00h00 Rudeš Zagreb7 vs NK Osijek4               
24/09   00h00 Hajduk Split3 vs Lokomotiva Zagreb6               
24/09   00h00 Slaven Belupo5 vs HNK Rijeka2               
24/09   00h00 Cibalia Vinkovci8 vs Inter Zaprešić9               

VĐQG Estonia

23/09   17h00 Paide Linnameeskond8 vs Tulevik Viljandi9               
23/09   17h00 FCI Tallinn4 vs Trans Narva5               
23/09   17h00 Nomme Kalju3 vs Vaprus Parnu10               
23/09   17h00 JK Sillamae Kalev7 vs Flora Tallinn1               

VĐQG Georgia

23/09   20h00 Lokomotivi Tbilisi6 vs Chikhura Sachkhere5               
23/09   23h00 Dila Gori8 vs FC Samtredia3               

VĐQG Hungary

23/09   23h00 Videoton FC1 vs Budapest Honved3               
23/09   23h00 Mezokovesdi SE11 vs Ujpest FC9               
23/09   23h00 Vasas SC6 vs Haladas10               
23/09   23h00 Ferencvaros TC2 vs Diosgyori VTK7               
23/09   23h00 Paksi FC8 vs Balmazujvaros12               
23/09   23h00 Debrecen VSC4 vs Puskás Akadémia5               

VĐQG Hy Lạp

23/09   20h00 Apollon Smyrni15 vs AO Platanias12               
23/09   22h15 Atromitos FC9 vs Lamia FC10               
24/09   00h30 Panetolikos14 vs Panathinaikos8               

VĐQG Ireland

24/09   00h30 Limerick FC7 vs Cork City1 3/4 : 00.75-0.881/4 : 00.85-0.973.553.801.8010.85-0.992 1/20.85-0.99

VĐQG Israel

23/09   23h00 FC Ashdod14 vs Maccabi Netanya8               
23/09   23h00 Hapoel Acre9 vs Bnei Yehuda10               
23/09   23h00 Hapoel Haifa2 vs Hapoel Be'er Sheva6               
23/09   23h00 Hapoel Ra'anana13 vs Hapoel Ashkelon11               
23/09   23h00 Beitar Jerusalem1 vs Ironi Kiryat Shmona4               
23/09   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Maccabi Haifa7               
23/09   23h00 Maccabi Petah Tikva12 vs Bnei Sakhnin5               

VĐQG Kazakhstan

23/09   17h00 FC Astana1 vs FK Taraz8               

VĐQG Latvia

23/09   21h00 Rigas Futbola Skola5 vs SK Babīte8               

VĐQG Malta

23/09   23h00 Tarxien Rainbows14 vs Senglea Athletic6               
23/09   23h00 Lija Athletic13 vs Sliema Wanderers8               
24/09   01h00 Birkirkara FC10 vs Naxxar Lions12               
24/09   01h15 Hamrun Spartans5 vs Floriana FC3               

VĐQG Moldova

23/09   20h30 Dinamo-Auto10 vs Petrocub S-G4               
23/09   20h30 Sfîntul Gheorghe9 vs Zimbru Chisinau5               
23/09   22h00 Sheriff Tiraspol1 vs Dacia Chisinau3               

VĐQG Montenegro

23/09   22h00 Decic Tuzi9 vs Sutjeska Niksic1               
23/09   22h00 FK Grbalj7 vs FK Zeta2               
23/09   22h00 FK Buducnost3 vs FK Kom6               
23/09   22h00 OFK Petrovac10 vs FK Mladost5               
23/09   22h00 Rudar Pljevlja4 vs Iskra Danilovgrad8               

VĐQG Na Uy

24/09   01h00 Lillestrom SK10 vs Rosenborg BK1 1/2 : 00.84-0.961/4 : 00.74-0.863.553.102.011 1/4-0.880.742 3/40.930.93
24/09   01h00 Valerenga12 vs SK Brann2 0 : 1/4-0.850.730 : 00.80-0.933.402.402.5810.930.932 1/21.000.86
24/09   01h00 Molde FK4 vs Sandefjord7 0 : 3/40.80-0.930 : 1/40.80-0.934.151.584.451 1/40.980.8830.980.88
24/09   01h00 Kristiansund BK13 vs Stabaek8 0 : 1/4-0.970.850 : 00.75-0.883.552.282.641 1/4-0.840.702 3/40.930.93
24/09   01h00 Stromsgodset IF9 vs Tromso IL15 0 : 3/40.950.930 : 1/40.930.953.751.743.901 1/4-0.880.732 3/40.900.96
24/09   01h00 Aalesund FK11 vs Sogndal14 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.850.733.502.023.1510.76-0.902 3/4-0.980.84
24/09   01h00 Sarpsborg 083 vs Odd BK6               
24/09   01h00 FK Haugesund5 vs Viking FK16 0 : 1/20.80-0.930 : 1/4-0.970.853.601.773.8510.80-0.942 3/4-0.940.80

VĐQG Romania

23/09   22h00 FC Botosani5 vs Viitorul Constanta10               
23/09   22h00 CSM Studentesc Iasi8 vs ACS Poli Timisoara6               
23/09   22h00 CS Univ Craiova4 vs FC Voluntari9               
23/09   22h00 Juventus Bucuresti14 vs Gaz Metan Medias13               
23/09   22h00 Concordia Chiajna12 vs Sepsi OSK11               
23/09   22h00 Astra Giurgiu2 vs CFR Cluj1               
23/09   22h00 Steaua Bucuresti3 vs Dinamo Bucuresti7               

VĐQG Slovakia

24/09   00h00 Zemplin Michalovce8 vs Dunajska Streda4               
24/09   00h00 MSK Zilina5 vs Slovan Bratislava2               
24/09   00h00 Zlate Moravce6 vs Sport Podbrezova11               
24/09   00h00 FC Nitra1 vs MFK Ruzomberok7               
24/09   00h00 Tatran Presov9 vs AS Trencin10               
24/09   00h00 FK Senica12 vs Spartak Trnava3               

VĐQG Slovenia

23/09   22h00 NK Aluminij7 vs NK Maribor2               
23/09   22h00 NK CM Celje8 vs Olimpija Ljubljana1               
23/09   22h00 ND Triglav9 vs NK Ankaran10               
23/09   22h00 ND Gorica3 vs NK Krsko6               
23/09   22h00 NK Domzale5 vs Rudar Velenje4               

VĐQG Séc

23/09   22h00 Jihlava16 vs Banik Ostrava13               
23/09   22h00 Mlada Boleslav11 vs Viktoria Plzen1               
23/09   22h00 Bohemians 19057 vs FK Jablonec6               
23/09   22h00 FK Zlin10 vs Slavia Praha2               
23/09   22h00 Sigma Olomouc3 vs Dukla Praha8               
23/09   22h00 MFK OKD Karvina14 vs 1. FC Brno15               
23/09   22h00 Sparta Praha5 vs Teplice9               
23/09   22h00 Slovan Liberec4 vs Slovacko12               

VĐQG Síp

23/09   20h00 Omonia Nicosia11 vs Alki Oroklini5               
23/09   20h00 Nea Salamina13 vs AEK Larnaka2               
23/09   20h00 AEL Limassol4 vs Apollon Limassol7               
23/09   20h00 Ermis Aradippou14 vs Ethnikos Achnas10               
23/09   20h00 Aris Limassol12 vs APOEL FC9               
23/09   20h00 Anorthosis FC1 vs Doxa Katokopia3               

VĐQG Thụy Sỹ

24/09   00h00 FC Luzern4 vs Lausanne-Sport10               
24/09   00h00 FC Basel3 vs FC Zürich2               

VĐQG Ukraina

23/09   21h00 Zirka Kropyvnytskyi8 vs Shakhtar Donetsk2               
23/09   21h00 Karpaty Lviv10 vs Chernomorets Od.12               
23/09   21h00 Dynamo Kiev1 vs Veres Rivne4               
23/09   21h00 FC Mariupol5 vs PFK Aleksandriya9               
23/09   21h00 Stal Kamianske11 vs Olimpik Donetsk6               
23/09   21h00 Vorskla3 vs Zorya Lugansk7               

VĐQG Wales

23/09   20h30 Prestatyn Town8 vs Newtown AFC6               
23/09   20h30 GAP Connah's Quay5 vs Cardiff Met3               
23/09   23h15 Aberystwyth Town12 vs Bangor City2               

VĐQG Áo

23/09   23h30 RB Salzburg2 vs Austria Wien3 0 : 1 1/4-0.970.850 : 1/2-0.970.854.451.445.601 1/4-0.960.8230.880.98
23/09   23h30 LASK Linz4 vs Mattersburg9 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.960.843.401.943.4510.940.922 1/20.980.88
23/09   23h30 Sturm Graz1 vs SCR Altach6 0 : 3/4-0.930.800 : 1/4-0.940.823.451.813.8510.960.902 1/20.930.93
23/09   23h30 SKN St. Pölten10 vs Admira5 0 : 00.990.890 : 0-0.940.823.602.492.3810.74-0.882 3/40.940.92
23/09   23h30 Rapid Wien8 vs Wolfsberger AC7 0 : 3/40.70-0.830 : 1/40.80-0.934.051.525.001 1/4-0.930.783-0.740.60

VĐQG Nhật Bản

23/09   17h00 Urawa Red Diamonds8 vs Sagan Tosu9 0 : 10.990.890 : 1/40.79-0.924.101.544.801 1/4-0.930.782 3/40.85-0.99
23/09   17h00 Kashima Antlers1 vs Gamba Osaka7 0 : 3/4-0.950.830 : 1/4-0.980.863.651.793.7510.75-0.892 3/40.960.90
23/09   17h00 Kashiwa Reysol3 vs FC Tokyo10 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.900.783.401.913.5010.940.922 1/20.980.88
23/09   17h00 Shimizu S-Pulse13 vs Sanfrecce Hiroshima15 0 : 00.980.900 : 00.930.953.452.522.4310.890.972 1/20.930.93
23/09   17h00 Jubilo Iwata6 vs Omiya Ardija17 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.900.783.401.913.5010.920.942 1/20.960.90
23/09   17h00 Vissel Kobe11 vs Kawasaki Frontale2 1/2 : 00.950.931/4 : 00.80-0.933.653.301.901 1/4-0.930.782 3/40.85-0.99
23/09   17h00 Ventforet Kofu16 vs Yokohama F Marinos5 1/4 : 0-0.960.841/4 : 00.66-0.783.003.352.123/40.880.9820.980.88
23/09   17h00 Consadole Sapporo14 vs Albirex Niigata18 0 : 1/2-0.890.770 : 1/4-0.830.713.302.093.151-0.960.822 1/40.861.00
23/09   17h00 Cerezo Osaka4 vs Vegalta Sendai12 0 : 3/40.940.940 : 1/40.87-0.993.651.704.1510.79-0.932 3/4-0.970.83

VĐQG Hàn Quốc

23/09   16h00 Incheon United10 vs Suwon Bluewings4               
23/09   16h00 Jeonbuk Hyundai M.1 vs Daegu FC9               
23/09   17h00 FC Seoul5 vs Pohang Steelers7               
23/09   17h00 Sangju Sangmu11 vs Jeju United2               

VĐQG Trung Quốc

23/09   14h30 Yanbian Fude16 vs Liaoning Hongyun14               
23/09   18h35 Jiangsu Suning13 vs Guizhou Zhicheng8               
23/09   18h35 Shanghai Shenhua12 vs Guangzhou R&F6               
23/09   18h35 Tianjin Teda15 vs Tianjin Quanjian4               

VĐQG Arập Xeut

23/09   22h15 Qadisiya Khubar4 vs Al Faisaly (KSA)3               
23/09   22h15 Ettifaq FC8 vs Shabab Riyadh9               
24/09   00h20 Al Raed Club14 vs Taawoun FC7               

VĐQG Jordan

23/09   23h30 Ramtha Club11 vs Yarmouk Amman1               
23/09   23h30 Ahli Amman7 vs Manshia Bani Hassan9               

VĐQG Qatar

23/09   21h50 Al Duhail SC4 vs Arabi Doha11               
24/09   00h00 Khor SC10 vs Ahli Doha6               

VĐQG Thái Lan

23/09   17h45 Bangkok United3 vs Samut Sakhon City Power18               
23/09   18h00 Sukhothai FC15 vs Bangkok Glass4               
23/09   19h00 Suphanburi FC13 vs Sisaket FC16               
23/09   19h00 Police Tero FC10 vs Chiangrai United5               
23/09   20h00 Siam Navy12 vs Muang Thong United2               

VĐQG UAE

23/09   20h25 Hatta Club11 vs Al Ain6               
23/09   23h30 Ajman Club10 vs Shabab Al Ahli Dubai2               

VĐQG Brazil

24/09   02h00 Atlético Mineiro/MG10 vs Vitória/BA19               
24/09   02h00 Bahia/BA16 vs Grêmio/RS2               
24/09   02h00 Atlético/GO20 vs Cruzeiro/MG6               
24/09   02h00 Sport Recife/PE12 vs Vasco da Gama/RJ11               
24/09   02h00 Chapecoense/SC15 vs Ponte Preta/SP14               
24/09   02h00 Coritiba/PR18 vs Botafogo/RJ7               
24/09   02h00 CR Flamengo/RJ5 vs Avai FC/SC13               
24/09   02h00 Fluminense/RJ9 vs Palmeiras/SP4               
24/09   02h00 São Paulo/SP17 vs Corinthians/SP1               
24/09   02h00 Santos/SP3 vs Atlético/PR8               

VĐQG Bolivia

24/09   02h00 Petrolero Yacuiba7 vs CD Guabirá5               
24/09   02h00 Jorge Wilstermann1 vs Oriente Petrolero2               

VĐQG Peru

24/09   00h30 Juan Aurich14 vs Alianza Atlético16               
24/09   03h00 FBC Melgar7 vs Ayacucho FC12               
24/09   08h00 Deportivo Municipal10 vs Universitario3               

VĐQG Venezuela

24/09   02h00 Deportivo JBL15 vs Aragua FC10               

VĐQG Mexico

24/09   07h00 Tigres UANL6 vs TR Veracruz11               
24/09   07h06 Pachuca CF13 vs Deportivo Toluca3               
24/09   09h00 Club América2 vs Guadalajara Chivas12               

VĐQG Ai Cập

23/09   20h00 Alassiouty Sport5 vs Ismaily SC4               
23/09   22h00 Dakhleya17 vs Tala'ea Al Jaish Cairo10               

VĐQG Algeria

23/09   23h00 USM El Harrach14 vs CS Constantine4               
23/09   23h00 ES Sétif3 vs JS Saoura2               
23/09   23h00 US Biskra15 vs CR Belouizdad1               

VĐQG Nam Phi

23/09   20h00 Baroka FC3 vs Ajax Cape Town10               
23/09   23h00 Bidvest Wits14 vs Orlando Pirates4               
24/09   01h15 AmaZulu FC13 vs Platinum Stars16               
24/09   01h15 Kaizer Chiefs8 vs Golden Arrows1               

Hạng Nhất Anh

23/09   21h00 Aston Villa13 vs Nottingham F.10 0 : 1/20.80-0.930 : 1/4-0.960.843.551.774.251-0.980.842 1/2-0.950.81
23/09   21h00 Bolton Wanderers24 vs Brentford FC22 1/4 : 0-0.930.801/4 : 00.69-0.813.653.152.0410.78-0.932 1/20.77-0.92
23/09   21h00 Derby County15 vs Birmingham City23 0 : 1/20.77-0.890 : 1/40.980.903.601.744.350 : 00.940.922 1/2-0.970.83
23/09   21h00 Fulham FC14 vs Middlesbrough7 0 : 1/4-0.950.830 : 00.78-0.903.452.312.8010.85-0.992 1/20.900.96
23/09   21h00 Leeds United1 vs Ipswich Town5 0 : 3/40.890.990 : 1/40.960.923.701.724.4011.000.862 1/2-0.950.81
23/09   21h00 Norwich City12 vs Bristol City8 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.940.823.751.983.251 1/4-0.880.742 3/40.880.98
23/09   21h00 Preston NE4 vs Millwall FC16 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.930.803.452.033.3510.940.922 1/2-0.990.85
23/09   21h00 QPR11 vs Burton Albion19 0 : 3/40.900.980 : 1/40.85-0.973.901.704.2510.78-0.932 1/20.85-0.99
23/09   21h00 Reading FC18 vs Hull City17 0 : 1/40.960.920 : 1/4-0.800.683.502.143.0510.900.962 1/20.980.88
23/09   21h00 Sheffield Wed9 vs Sheffield Utd6 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.840.723.402.003.501-0.960.822 1/2-0.880.74
23/09   21h00 Sunderland21 vs Cardiff City3 0 : 00.990.890 : 00.940.943.402.602.501-0.930.782 1/40.85-0.99

Hạng Nhất Scotland

23/09   21h00 St. Mirren2 vs Queen of the South5               
23/09   21h00 Brechin City10 vs Dunfermline1               
23/09   21h00 Dumbarton FC7 vs Inverness CT8               
23/09   21h00 Dundee United4 vs Greenock Morton3               
23/09   21h00 Falkirk FC9 vs Livingston FC6               

Hạng 2 Ba Lan

23/09   22h00 Miedz Legnica2 vs Podbeskidzie11               
23/09   22h00 Gornik Leczna12 vs GKS Tychy7               
23/09   22h00 GKS Katowice16 vs Chrobry Glogow4               
23/09   22h00 Chojniczanka1 vs Olimpia Grudziadz9               
23/09   22h00 Puszcza Niepolomice10 vs Stomil Olsztyn8               
23/09   22h00 Odra Opole3 vs Stal Mielec5               
23/09   22h00 Pogoń Siedlce13 vs Ruch Chorzow18               
23/09   22h00 Rakow Czestochowa15 vs Bytovia6               
23/09   22h00 Zaglebie Sosnowiec14 vs Wigry Suwalki17               

Hạng 2 Bỉ

23/09   22h00 Cercle Brugge5 vs Tubize6               
24/09   01h30 Lierse SK8 vs Union Saint-Gilloise3               

Hạng 2 Iceland

23/09   21h00 Leiknir Reykjavik5 vs Grotta12               
23/09   21h00 HK Kopavogur4 vs Keflavik IF1               
23/09   21h00 Leiknir Faskr.11 vs Thor Akureyri7               
23/09   21h00 Fylkir FC2 vs IR Reykjavik10               
23/09   21h00 UMF Selfoss9 vs Haukar6               
23/09   21h00 Fram Reykjavik8 vs Trottur Reykjavik3               

Hạng 2 Na Uy

24/09   01h00 Ullensaker/Kisa6 vs FK Bodo/Glimt1               
24/09   01h00 IK Start2 vs Levanger FK7               
24/09   01h00 Elverum Fotball15 vs Arendal Football16               
24/09   01h00 Floro SK8 vs Ranheim Fotball3               
24/09   01h00 Mjøndalen IF5 vs Asane Fotball12               
24/09   01h00 Kongsvinger13 vs Fredrikstad FK14               
24/09   01h00 Tromsdalen UIL11 vs FK Jerv10               
24/09   01h00 Sandnes Ulf4 vs Strommen IF9               

Hạng 2 Séc

23/09   20h00 FK Pardubice8 vs Viktoria Zizkov10               
23/09   20h00 Hradec Kralove3 vs Pribram9               
23/09   20h00 Opava1 vs Sellier&Bellot Vlasim6               
23/09   20h00 Frydek-Mistek14 vs Olympia H.Kralove7               
23/09   20h00 MFK Vítkovice15 vs Fotbal Trinec4               
23/09   20h00 Usti nad Labem13 vs FK Varnsdorf16               
23/09   20h00 Znojmo5 vs Taborsko11               
23/09   20h00 Banik Sokolov12 vs Ceske Budejovice2               

Hạng 2 Thụy Sỹ

24/09   00h00 FC Aarau8 vs FC Rapperswil-Jona6               

Hạng 2 Nhật Bản

23/09   17h00 Nagoya Grampus6 vs Tokyo Verdy8 0 : 1/40.910.970 : 00.72-0.843.552.172.801 1/4-0.840.702 3/40.870.99
23/09   17h00 Montedio Yamagata12 vs Roasso Kumamoto20 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.830.713.152.023.453/40.78-0.932 1/4-0.920.77
23/09   17h00 Ehime FC16 vs Yokohama FC5 1/4 : 00.77-0.890 : 0-0.900.783.202.712.401-0.840.702 1/40.980.88
23/09   17h00 Kyoto Sanga17 vs Shonan Bellmare1 1/4 : 00.900.980 : 0-0.830.703.202.922.251-0.880.732 1/40.960.90
23/09   17h00 Tokushima Vortis7 vs Machida Zelvia14 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.830.703.302.023.301-0.940.802 1/2-0.940.80
23/09   17h00 Mito HollyHock13 vs Thespakusatsu Gunma22 0 : 3/4-0.940.820 : 1/4-0.990.873.451.794.001-0.960.822 1/2-0.940.80
23/09   17h00 FC Gifu15 vs Avispa Fukuoka3 1/4 : 00.900.980 : 0-0.830.703.252.862.251-0.940.802 1/2-0.920.77
23/09   17h00 Fagiano Okayama10 vs Kamatamare Sanuki19 0 : 1/20.990.890 : 1/4-0.840.723.251.993.451-0.860.722 1/40.930.93
23/09   17h00 Zweigen Kanazawa18 vs Oita Trinita9 1/2 : 00.77-0.891/4 : 00.65-0.783.353.102.091-0.990.852 1/2-0.970.83
23/09   17h00 V-Varen Nagasaki2 vs JEF United Chiba11 0 : 0-0.930.800 : 0-0.930.813.102.762.403/40.78-0.932 1/40.970.89
23/09   17h00 Matsumoto Yamaga4 vs Renofa Yamaguchi21 0 : 1-0.890.770 : 1/40.84-0.963.801.664.251 1/4-0.840.702 3/40.930.93

Hạng 2 Hàn Quốc

23/09   16h00 FC Anyang6 vs Ansan Greeners9               
23/09   16h00 Daejeon Citizen10 vs Suwon FC7               
23/09   16h00 Gyeongnam1 vs Bucheon FC 19953               

Hạng 2 Trung Quốc

23/09   13h00 Beijing Renhe2 vs Shenzhen FC5               
23/09   13h00 Shanghai Shenxin7 vs Dalian Yifang1               
23/09   13h00 Xinjiang Tianshan Leopard10 vs Meizhou Wuhua11               
23/09   13h00 Dalian Chaoyue13 vs Qingdao Huanghai4               
23/09   13h00 Lijiang Jiayunhao16 vs Zhejiang Yiteng12               
23/09   13h00 Nei Mongol Zhongyou14 vs Shijiazhuang Yongchang3               
23/09   13h00 Baoding Yingli15 vs Beijing BG FC9               
23/09   13h00 Hangzhou Greentown8 vs Wuhan Zall6               

Hạng 2 Argentina

24/09   01h00 CA Aldosivi2 vs Nueva Chicago20               
24/09   01h00 Ferro Carril Oeste12 vs Club Almagro5               
24/09   01h00 Guillermo Brown16 vs Juventud Unida (G)17               
24/09   01h00 Independiente Rivadavia14 vs San Martín Tucumán23               
24/09   01h00 Deportivo Morón10 vs Deportivo Riestra11               
24/09   01h00 Brown de Adrogué4 vs Instituto Córdoba15               
24/09   01h00 Flandria18 vs Agropecuario AAC1               
24/09   01h00 Mitre SdE8 vs CS Estudiantes (SL)9               
24/09   01h00 Boca Unidos7 vs Gimnasia Jujuy13               
24/09   01h00 All Boys3 vs Ramón Santamarina22               
24/09   01h00 Atletico Rafaela6 vs Los Andes19               
24/09   01h00 Quilmes AC21 vs Villa Dálmine25               

Hạng 2 Brazil

24/09   02h30 Nautico/PE19 vs Internacional/RS1               
24/09   02h30 CRB/AL13 vs Criciúma/SC8               
24/09   02h30 Figueirense/SC17 vs ABC Natal/RN20               
24/09   02h30 Goiás/GO18 vs Paysandu/PA14               
24/09   05h00 Ceará SC/CE6 vs Brasil Pelotas/RS12               

Hạng 2 Colombia

24/09   01h00 Bogotá FC12 vs Real Cartagena3               
24/09   01h00 Valledupar FC10 vs Universitario Popayán16               
24/09   01h00 Deportivo Pereira1 vs Leones FC2               
24/09   01h00 Real Santander14 vs Deportes Quindío9               
24/09   01h00 Llaneros FC (COL)6 vs Boyacá Chicó7               
24/09   01h00 Barranquilla FC4 vs Orsomarso SC11               
24/09   01h00 Atlético FC13 vs Fortaleza (COL)15               
24/09   01h00 Cúcuta Deportivo5 vs Unión Magdalena8               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

24/09   03h00 Real MonarchsNhóm 2-1 vs Orange County SCNhóm 2-9               
24/09   03h00 CS SwitchbacksNhóm 2-10 vs Swope Park RangersNhóm 2-4               

Hạng 2 Mexico

24/09   07h00 Cafetaleros Tapachula16 vs UAEM13               
24/09   08h00 Tampico Madero11 vs Alebrijes de Oaxaca7               
24/09   08h15 Celaya FC4 vs Atlético San Luis5               

League One

23/09   21h00 Rotherham9 vs Oldham Athletic24 0 : 3/40.890.990 : 1/40.881.003.801.714.3010.81-0.952 1/20.861.00
23/09   21h00 Rochdale21 vs Gillingham20 0 : 3/40.881.000 : 1/40.881.003.901.654.5010.78-0.932 3/4-0.970.83
23/09   21h00 Fleetwood Town8 vs Southend Utd18 0 : 1/40.920.960 : 00.68-0.803.502.173.0010.930.932 1/20.960.90
23/09   21h00 Shrewsbury1 vs Blackburn Rovers11 1/4 : 00.85-0.970 : 0-0.880.753.352.902.281-0.880.742 1/40.900.96
23/09   21h00 Peterborough2 vs Wigan Athletic5 1/4 : 00.75-0.880 : 0-0.940.823.452.652.4010.85-0.992 1/20.861.00
23/09   21h00 Bristol Rovers15 vs Blackpool4 0 : 1/40.940.940 : 00.68-0.803.402.203.0010.861.002 1/20.84-0.98
23/09   21h00 Charlton Athletic7 vs Bury FC22 0 : 3/40.970.910 : 1/4-0.990.873.751.774.0510.85-0.992 1/20.85-0.99
23/09   21h00 Northampton17 vs Bradford City3 1/4 : 00.881.000 : 0-0.850.733.452.902.2510.900.962 1/20.950.91
23/09   21h00 Oxford United10 vs Walsall FC14 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.970.853.651.853.7510.880.982 1/20.900.96
23/09   21h00 Plymouth Argyle23 vs Doncaster Rovers19 1/4 : 00.86-0.980 : 0-0.840.723.452.902.2510.960.902 1/20.930.93
23/09   21h00 Scunthorpe Utd6 vs Portsmouth12 0 : 00.82-0.940 : 00.85-0.973.402.402.701-0.960.822 1/2-0.990.85

Hạng 3 Đức

23/09   19h00 Fortuna Köln2 vs Sportfreunde Lotte18               
23/09   19h00 Carl Zeiss Jena20 vs Preußen Münster14               
23/09   19h00 FSV Zwickau16 vs Werder Bremen II8               
23/09   19h00 SV Wehen4 vs Sonnenhof Großaspach7               
23/09   19h00 VfR Aalen5 vs Magdeburg3               
23/09   19h00 Hallescher FC17 vs Chemnitzer FC19               
23/09   19h00 Karlsruher SC12 vs RW Erfurt11               
23/09   19h00 VfL Osnabrück13 vs Würzburger Kickers15               
23/09   19h00 Paderborn1 vs Hansa Rostock6               
23/09   19h00 Unterhaching9 vs Meppen10               

Hạng 3 Nhật Bản

23/09   11h00 Nagano Parceiro6 vs Gamba Osaka (R)17               
23/09   11h00 SC Sagamihara11 vs Yokohama S&CC13               
23/09   11h00 Grulla Morioka14 vs Azul Claro Numazu1               
23/09   11h00 Tochigi SC3 vs FC Tokyo (R)12               
23/09   11h00 Cerezo Osaka (R)16 vs Fukushima Utd10               
23/09   11h00 Giravanz Kitakyushu7 vs Kataller Toyama5               
23/09   11h00 Gainare Tottori15 vs Fujieda MYFC9               
23/09   11h00 Blaublitz Akita2 vs FC Ryukyu8               

Japan Football League

23/09   11h00 Briobecca Urayasu16 vs Honda FC1               
23/09   11h00 Reinmeer Aomori FC3 vs FC Osaka4               

Nữ Nhật

23/09   11h00 NTV Beleza (W)1 vs INAC Leonessa (W)3               
23/09   11h00 Nojima Stella (W)9 vs JEF United (W)4               

Hạng 3 Hàn Quốc

23/09   13h00 Gyeongju KHNP1 vs Cheonan City3               

Nữ Mỹ

24/09   03h00 Houston Dash (W)8 vs Chicago RS (W)3               
24/09   04h00 Orlando Pride (W)4 vs Portland Thorns (W)1               

League Two

23/09   21h00 Yeovil Town19 vs Port Vale24 0 : 00.74-0.880 : 00.82-0.963.352.312.7111.000.842 1/2-0.960.80
23/09   21h00 Notts County2 vs Lincoln City10 0 : 00.910.950 : 00.930.933.302.472.531-0.960.802 1/2-0.940.78
23/09   21h00 Accrington Stanley3 vs Cheltenham21 0 : 1/2-0.990.850 : 1/4-0.890.753.501.983.2510.80-0.962 1/20.82-0.98
23/09   21h00 Newport County9 vs Grimsby Town13 0 : 1/40.960.900 : 00.70-0.843.352.202.8710.980.862 1/20.990.85
23/09   21h00 Crewe Alexandra15 vs Carlisle Utd18 0 : 00.880.980 : 00.900.963.502.402.5110.850.992 3/40.990.85
23/09   21h00 Barnet14 vs Crawley Town20 0 : 1/20.910.950 : 1/4-0.900.763.451.883.6010.910.932 1/20.910.93
23/09   21h00 Colchester Utd17 vs Wycombe12 0 : 00.940.920 : 00.930.933.452.432.5210.900.942 1/20.920.92
23/09   21h00 Coventry City6 vs Exeter City1 0 : 1/4-0.990.850 : 00.72-0.863.452.212.8010.920.922 3/4-0.860.70
23/09   21h00 Luton Town4 vs Chesterfield23 0 : 10.76-0.900 : 1/2-0.920.774.201.445.801 1/4-0.860.702 3/40.900.94
23/09   21h00 Mansfield5 vs Cambridge Utd7 0 : 1/20.980.880 : 1/4-0.900.763.251.953.601-0.880.722 1/40.970.87
23/09   21h00 Stevenage FC11 vs Morecambe FC16 0 : 1/20.900.960 : 1/4-0.890.753.551.903.4010.78-0.942 1/20.75-0.92

U21 Nga

23/09   17h00 Amkar Youth15 vs SKA-Energia Youth8               
23/09   17h00 FK Rostov Youth9 vs Lokomotiv M. Youth5               
23/09   17h00 Akhmat Gr. Youth13 vs Rubin Kazan Youth4               
23/09   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs Zenit Youth7               
23/09   17h00 Dynamo M. Youth3 vs CSKA Moscow Youth2               
23/09   17h00 Spartak M. Youth10 vs Anzhi Youth14               
23/09   17h00 FK Ural Youth16 vs FK Tosno Youth11               
23/09   17h00 FK Ufa Youth6 vs Arsenal Tula Youth12               

U19 Séc

23/09   16h00 Banik Ostrava U19  vs Pardubice U19                
23/09   16h00 Viktoria Plzen U19  vs Slavia Praha U19                
23/09   16h00 Bohemians 1905 U19  vs Pribram U19                
23/09   16h00 MFK OKD Karviná U19  vs Slovacko U19                
23/09   16h45 Opava U19  vs Hradec Kralove U19                
23/09   17h30 FK Zlin U19  vs Sparta Praha U19                
23/09   18h00 Sigma Olomouc U19  vs Teplice U19                
23/09   18h00 Ceske Budejovice U19  vs Mlada Boleslav U19