`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 21/05/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Giao Hữu CLB

24/01   18h59 Jagiellonia  vs Viitorul Constanta                
24/01   18h59 Viktoria Plzen  vs Shanghai Shenhua                

Liên Đoàn Anh

25/01   03h00 Arsenal  vs Chelsea FC  1/4 : 00.881.000 : 0-0.950.833.402.902.261 1/4-0.880.732 1/20.84-0.98

VĐQG Italia

25/01   01h00 Lazio3 vs Udinese Calcio9 0 : 1 1/40.77-0.890 : 1/20.87-0.995.001.357.001 1/40.920.9430.880.98

VĐQG Hà Lan

25/01   02h00 FC Utrecht6 vs Feyenoord5 1/4 : 00.990.931/4 : 00.74-0.863.603.202.1710.83-0.932 3/4-0.930.83

VĐQG UAE

24/01   20h15 Jazira Abu Dhabi7 vs Dubba Al Fujairah9               
24/01   22h45 Wahda Abu Dhabi3 vs Al Nasr Dubai4               

VĐQG Costa Rica

25/01   00h00 Pérez Zeledón7 vs CS Cartaginés11               
25/01   00h00 Santos Guápiles8 vs Universidad CR5               
25/01   00h00 Limón FC9 vs AD Carmelita6               
25/01   00h00 LD Alajuelense4 vs Municipal Liberia10               
25/01   00h00 Guadalupe FC3 vs CS Herediano2               
25/01   00h00 Saprissa1 vs Municipal Grecia12               

VĐQG Ai Cập

24/01   19h30 Wadi Degla SC16 vs Tanta FC15               
24/01   22h00 Petrojet Suez13 vs ENPPI Cairo5               
24/01   22h00 Tala'ea Al Jaish Cairo9 vs Dakhleya11               
25/01   01h00 Zamalek SC4 vs Al Masry3               

Hạng 2 Đức

25/01   00h30 SV Darmstadt16 vs Kaiserslautern18 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.830.703.302.053.453/40.73-0.882 1/40.930.93
25/01   02h30 Fortuna Düsseldorf1 vs Erzgebirge Aue13 0 : 3/4-0.940.820 : 1/40.910.973.501.824.101-0.960.822 1/40.890.97
25/01   02h30 Heidenheim15 vs E. Braunschweig14 0 : 00.76-0.880 : 00.940.943.202.382.861-0.880.742 1/40.900.96
25/01   02h30 Arminia Bielefeld9 vs Greuther Fürth17 0 : 1/40.84-0.960 : 1/4-0.780.663.352.083.301-0.950.812 1/20.980.88

Cúp Tây Ban Nha

25/01   01h00 Deportivo Alavés  vs Valencia CF  1/2 : 00.82-0.941/4 : 00.73-0.853.503.202.0610.900.962 1/20.861.00
25/01   01h00 FC Barcelona  vs RCD Espanyol  0 : 2 1/20.83-0.950 : 10.881.008.701.1116.001 1/20.85-0.993 3/40.970.89
25/01   01h00 Real Madrid  vs CD Leganés  0 : 1 3/40.80-0.930 : 3/40.881.006.301.2011.501 1/40.930.9330.83-0.97
25/01   01h00 Sevilla FC  vs Atlético Madrid  1/4 : 00.81-0.930 : 0-0.890.773.402.772.3511.000.862 1/20.960.90

Cúp Síp

24/01   22h00 AEK Larnaka  vs Aris Limassol                

Cúp Mexico

25/01   08h00 Tampico Madero  vs Club AtlasC-2               
25/01   09h30 CF MonterreyB-1 vs Correcaminos UAT                
25/01   09h30 UNAM PumasB-2 vs FC JuárezG-3               
25/01   10h00 Santos LagunaG-1 vs Deportivo TolucaA-1               

Hạng 3 Italia

24/01   20h30 Piacenza CalcioA-19 vs Olbia CalcioA-15 0 : 00.73-0.890 : 00.82-0.983.202.302.803/40.75-0.932 1/40.74-0.93

Brazil Mineiro

25/01   04h30 Villa Nova/MG10 vs Atlético Mineiro/MG1               
25/01   05h00 Boa Esporte/MG6 vs Democrata-GV/MG11               
25/01   05h30 Caldense/MG5 vs Tombense FC/MG9               
25/01   05h30 Patrocinense/MG8 vs URT/MG2               
25/01   06h45 Cruzeiro/MG3 vs Uberlândia/MG7               

Brazil Paranaense

25/01   05h00 Cianorte/PR5 vs União/PR1               
25/01   05h00 Cascavel/PR12 vs Prudentópolis/PR8               
25/01   05h00 Foz do Iguaçu/PR6 vs Toledo CW/PR3               
25/01   05h00 Paraná/PR11 vs Atlético/PR2               
25/01   06h45 Londrina/PR7 vs Maringá FC/PR10               

Brazil Carioca

25/01   02h00 Cabofriense/RJA-4 vs Vasco da Gama/RJA-3               
25/01   04h30 CR Flamengo/RJA-2 vs Bangu/RJA-1               
25/01   06h45 Fluminense/RJB-6 vs Portuguesa/RJB-5               

Brazil Gaucho

25/01   02h00 São José PoA/RS6 vs Novo Hamburgo/RS12               
25/01   02h00 São Luiz/RS7 vs Juventude/RS10               
25/01   02h00 SC São Paulo/RS5 vs Cruzeiro PoA/RS11               
25/01   02h00 Brasil Pelotas/RS3 vs Veranópolis/RS4               
25/01   02h00 Avenida/RS8 vs Grêmio/RS9               
25/01   02h00 Caxias/RS1 vs Internacional/RS2               

Brazil Paulista

25/01   02h00 Linense/SPA-4 vs Sao Caetano/SPB-4               
25/01   02h00 Botafogo/SPD-4 vs Novorizontino/SPC-1               
25/01   02h00 Bragantino/SPA-2 vs Sao Bento/SPC-2               
25/01   02h00 Ituano/SPA-1 vs Santo André/SPB-3               
25/01   02h00 Mirassol/SPD-3 vs São Paulo/SPB-2               
25/01   02h00 Corinthians/SPA-3 vs Ferroviária/SPC-4               
25/01   02h00 Palmeiras/SPC-3 vs RB Brasil/SPD-2               
25/01   02h00 Ponte Preta/SPB-1 vs Santos/SPD-1               

Giao Hữu U17

24/01   16h00 Slovakia U17  vs Israel U17                
24/01   18h15 Russia U17  vs Iceland U17                
24/01   20h40 Belgium U17  vs Lithuania U17                
24/01   23h00 Belarus U17  vs Finland U17