`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 21/04/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

04/03   20h30 Brighton14 vs Arsenal6               
04/03   23h00 Manchester City1 vs Chelsea FC4               

VĐQG Tây Ban Nha

04/03   22h00 CD Leganés13 vs Málaga CF20               
04/03   22h00 FC Barcelona1 vs Atlético Madrid2               
04/03   22h00 Celta de Vigo11 vs UD Las Palmas18               
04/03   22h00 Deportivo La Coruña19 vs SD Eibar7               
04/03   22h00 Levante UD17 vs RCD Espanyol16               
04/03   22h00 Real Madrid3 vs Getafe CF9               
04/03   22h00 Real Sociedad12 vs Deportivo Alavés15               
04/03   22h00 Sevilla FC5 vs Athletic Bilbao14               
04/03   22h00 Valencia CF4 vs Real Betis10               
04/03   22h00 Villarreal CF6 vs Girona FC8               

VĐQG Italia

04/03   18h30 Genoa12 vs Cagliari Calcio14               
04/03   21h00 Benevento Calcio20 vs Hellas Verona19               
04/03   21h00 Atalanta Bergamo8 vs Sampdoria6               
04/03   21h00 ChievoVerona15 vs Sassuolo Calcio16               
04/03   21h00 Torino FC9 vs FC Crotone17               
04/03   21h00 Udinese Calcio10 vs Fiorentina11               
05/03   02h45 AC Milan7 vs Inter Milano5               

VĐQG Pháp

04/03   21h00 SM Caen12 vs Strasbourg14               
04/03   23h00 Montpellier HSC6 vs Lyon4               
05/03   03h00 Olympique Marseille3 vs FC Nantes5               

VĐQG Bồ Đào Nha

04/03   22h00 CD Tondela11 vs GD Chaves6               
04/03   22h00 CD Aves13 vs Portimonense SC10               
04/03   22h00 GD Estoril16 vs SC Braga4               
04/03   22h00 CD Feirense17 vs Boavista FC7               
04/03   22h00 Moreirense FC18 vs Paços de Ferreira15               
04/03   22h00 SL Benfica2 vs Marítimo8               
04/03   22h00 FC Porto1 vs Sporting Lisboa3               
04/03   22h00 Vitória Setúbal14 vs Rio Ave5               
04/03   22h00 Vitória Guimarães9 vs Belenenses12               

VĐQG Hà Lan

04/03   17h30 PEC Zwolle6 vs VVV Venlo10               
04/03   19h30 Sparta Rotterdam18 vs ADO Den Haag8               
04/03   19h30 Vitesse Arnhem7 vs AFC Ajax2               
04/03   21h45 FC Twente16 vs FC Groningen13               

VĐQG Nga

04/03   17h00 Arsenal Tula10 vs Akhmat Groznyi7               
04/03   17h00 SKA-Energia16 vs FK Tosno14               
04/03   17h00 Anzhi Makhachkala15 vs Rubin Kazan11               
04/03   17h00 FK Krasnodar4 vs FK Rostov9               
04/03   17h00 FK Ufa6 vs Dynamo Moscow12               
04/03   17h00 CSKA Moscow5 vs FK Ural8               
04/03   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Spartak Moscow3               
04/03   17h00 Zenit2 vs Amkar Perm13               

VĐQG Armenia

04/03   17h00 Ararat Yerevan6 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

04/03   20h00 Gabala FC2 vs Neftchi Baku5               
04/03   20h00 Zira FK3 vs Inter Baku8               

VĐQG Luxembourg

04/03   21h00 F91 Dudelange1 vs RM Hamm Benfica6               
04/03   21h00 US Mondorf-les-Bains4 vs Jeunesse Esch10               
04/03   21h00 UNA Strassen12 vs RFCU Luxemburg9               
04/03   21h00 Union Titus Pétange8 vs Progrès Niedercorn3               
04/03   21h00 US Esch14 vs Victoria Rosport11               
04/03   21h00 Differdange5 vs Rodange 9113               
04/03   21h00 CS Fola Esch2 vs US Hostert7               

VĐQG Malta

04/03   19h00 Hamrun Spartans8 vs Senglea Athletic10               
04/03   21h00 Hibernians Paola6 vs Sliema Wanderers7               

VĐQG Serbia

04/03   22h00 Javor Ivanjica14 vs Radnicki Nis6               
04/03   22h00 FK Partizan2 vs FK Rad15               
04/03   22h00 Spartak Subotica4 vs FK Zemun11               
04/03   22h00 FK Vozdovac5 vs Mladost Lucani9               
04/03   22h00 FK Backa13 vs Radnik Surdulica10               
04/03   22h00 Macva Sabac12 vs FK Napredak8               
04/03   22h00 FK Vojvodina7 vs FK Crvena Zvezda1               
04/03   22h00 Borac Cacak16 vs Cukaricki Belgrade3               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

04/03   23h00 Trabzonspor7 vs Besiktas JK4               
04/03   23h00 Konyaspor15 vs Yeni Malatyaspor10               
04/03   23h00 Bursaspor11 vs Kayserispor5               
04/03   23h00 Genclerbirligi13 vs Alanyaspor16               
04/03   23h00 Antalyaspor14 vs Sivasspor6               
04/03   23h00 Istanbul Basaksehir1 vs Göztepe Izmir8               
04/03   23h00 Kasımpaşa SK9 vs Osmanlispor FK17               
04/03   23h00 Kardemir Karabükspor18 vs Galatasaray SK2               
04/03   23h00 Fenerbahçe SK3 vs Akhisar Bld.12               

VĐQG Đan Mạch

04/03   21h00 AaB Aalborg8 vs AC Horsens4               
04/03   21h00 Randers FC14 vs FC Nordsjælland3               
04/03   21h00 Silkeborg IF10 vs FC Midtjylland1               
04/03   21h00 AGF Aarhus11 vs FC København5               
04/03   21h00 FC Helsingor13 vs SønderjyskE9               
04/03   21h00 Lyngby BK12 vs Hobro IK7               
04/03   21h00 Brøndby IF2 vs Odense BK6               

VĐQG Australia

04/03   13h00 WS Wanderers6 vs Perth Glory9               

VĐQG Nhật Bản

04/03   14h00 Urawa Red Diamonds17 vs Sanfrecce Hiroshima12               

VĐQG Hàn Quốc

04/03   12h00 Gyeongnam  vs Sangju Sangmu11               

VĐQG Hồng Kông

04/03   13h30 Guangzhou R&F U194 vs HK Rangers10               
04/03   16h30 Dreams SC7 vs Eastern AA6               

VĐQG Thái Lan

04/03   18h00 Bangkok Glass18 vs Port FC1               
04/03   18h00 Sukhothai FC2 vs Chainat FC15               
04/03   19h00 Ratchaburi FC9 vs Bangkok United7               
04/03   19h00 Suphanburi FC5 vs Chonburi FC14               

VĐQG Argentina

05/03   02h00 Belgrano Córdoba11 vs Patronato Paraná14               
05/03   02h00 Temperley25 vs Gimnasia La Plata20               
05/03   02h00 San Martín San Juan17 vs Independiente7               
05/03   02h00 Argentinos Juniors13 vs Boca Juniors1               
05/03   02h00 Arsenal Sarandi28 vs CA Lanús22               
05/03   02h00 CA Banfield18 vs Newell's Old Boys23               
05/03   02h00 Colon Santa Fe8 vs CA Huracán10               
05/03   02h00 Estudiantes La Plata5 vs Club Olimpo27               
05/03   02h00 Atlético Tucumán12 vs Defensa y Justicia16               
05/03   02h00 Racing Club9 vs Vélez Sársfield21               
05/03   02h00 River Plate19 vs Chacarita Juniors26               
05/03   02h00 Rosario Central15 vs Godoy Cruz4               
05/03   02h00 CA Tigre24 vs Talleres Córdoba2               

VĐQG Bolivia

05/03   02h00 Universitario SucreA-5 vs Jorge WilstermannA-3               
05/03   03h00 BolívarA-1 vs CD GuabiráA-7               
05/03   04h15 Real PotosíA-2 vs Oriente PetroleroA-6               
05/03   06h30 Royal PariB-2 vs Club DestroyersA-4               

VĐQG Ecuador

05/03   00h00 Técnico Universitario12 vs Univ Católica Quito2               
05/03   00h00 Independiente del Valle7 vs Guayaquil City6               
05/03   00h00 Delfin SC3 vs Barcelona SC1               
05/03   00h00 CS Emelec5 vs Deportivo Cuenca4               
05/03   00h00 El Nacional Quito10 vs Macará9               
05/03   00h00 LDU Quito8 vs SD Aucas11               

VĐQG Peru

05/03   03h00 Univ San MartínA-1 vs Sporting CristalA-2               
05/03   03h00 Unión ComercioB-8 vs FBC MelgarB-1               
05/03   03h00 Sport BoysB-3 vs Academia CantolaoB-2               
05/03   03h00 UniversitarioA-7 vs Ayacucho FCA-8               
05/03   03h00 UTC CajamarcaA-6 vs Comerciantes UnidosA-4               
05/03   03h00 Sport RosarioA-3 vs Alianza LimaA-5               
05/03   03h00 BinacionalB-5 vs Deportivo MunicipalB-7               
05/03   03h00 Sport HuancayoB-6 vs Real GarcilasoB-4               

VĐQG Mexico

05/03   01h00 Deportivo Toluca9 vs Pachuca CF11               
05/03   03h00 Cruz Azul15 vs Querétaro FC13               
05/03   07h00 TR Veracruz14 vs Tigres UANL10               

VĐQG Costa Rica

05/03   00h00 Pérez Zeledón4 vs Universidad CR9               
05/03   00h00 Santos Guápiles5 vs AD Carmelita7               
05/03   00h00 Limón FC10 vs Municipal Grecia6               
05/03   00h00 Guadalupe FC8 vs Municipal Liberia12               
05/03   00h00 Saprissa3 vs CS Cartaginés11               
05/03   00h00 CS Herediano1 vs LD Alajuelense2               

VĐQG Ai Cập

04/03   22h00 Masr lel Maqassah13 vs Zamalek SC2               
05/03   01h00 Ahly Cairo1 vs Al Masry4               

VĐQG Nam Phi

04/03   20h30 Bloemfontein Celtic9 vs Ajax Cape Town15               
04/03   20h30 Polokwane City14 vs Golden Arrows13               

Hạng 2 Tây Ban Nha

05/03   00h00 Cultural Leonesa19 vs CF Reus Deportiu13               
05/03   00h00 CD Lugo9 vs Granada CF4               
05/03   00h00 Sevilla Atlético22 vs Sporting Gijón10               
05/03   00h00 SD Huesca1 vs UD Almería17               
05/03   00h00 Real Oviedo5 vs Barcelona B16               
05/03   00h00 Alcorcón14 vs Córdoba CF20               
05/03   00h00 Lorca FC21 vs Albacete Balompié15               
05/03   00h00 Gimnàstic Tarragona18 vs CD Tenerife12               
05/03   00h00 CD Numancia6 vs Real Zaragoza11               
05/03   00h00 CA Osasuna7 vs Cádiz CF3               
05/03   00h00 Real Valladolid8 vs Rayo Vallecano2               

Hạng 2 Đức

04/03   18h30 Holstein Kiel3 vs MSV Duisburg6               
04/03   18h30 Ingolstadt7 vs VfL Bochum14               
04/03   18h30 SV Sandhausen4 vs Erzgebirge Aue15               
04/03   18h30 Fortuna Düsseldorf2 vs St. Pauli11               
04/03   18h30 Heidenheim9 vs Arminia Bielefeld5               
04/03   18h30 E. Braunschweig12 vs Jahn Regensburg8               
04/03   18h30 Dynamo Dresden13 vs SV Darmstadt17               
04/03   18h30 Kaiserslautern18 vs Union Berlin10               
04/03   18h30 Nürnberg1 vs Greuther Fürth16               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

04/03   22h00 Sporting Lisboa B15 vs FC Arouca3               
04/03   22h00 Sporting Braga B19 vs FC Famalicão12               
04/03   22h00 Académico Viseu6 vs UD Oliveirense16               
04/03   22h00 CD Cova Piedade14 vs FC Porto B1               
04/03   22h00 Real SC20 vs Nacional Madeira8               
04/03   22h00 Gil Vicente18 vs Leixões SC7               
04/03   22h00 Sporting Covilha11 vs SL Benfica B10               
04/03   22h00 União da Madeira17 vs Vitória Guimarães B9               
04/03   22h00 Académica Coimbra2 vs FC Penafiel5               
04/03   22h00 Varzim SC13 vs CD Santa Clara4               

Hạng 2 Hà Lan

05/03   01h00 Go Ahead Eagles17 vs De Graafschap8               

Hạng 2 Nga

04/03   19h00 Baltika Kaliningrad6 vs Zenit-218               
04/03   19h00 Shinnik Yaroslavl9 vs Tom Tomsk17               
04/03   19h00 FK Tyumen16 vs Olimpiets NV12               
04/03   19h00 Spartak-2 Moscow11 vs Fakel Voronezh19               
04/03   19h00 FK Tambov4 vs Rotor Volgograd20               
04/03   19h00 FK Orenburg2 vs Kuban Krasnodar10               
04/03   19h00 Sibir Novosibirsk7 vs Luch-Energiya15               
04/03   19h00 Volgar Astrakhan8 vs FK Khimki13               
04/03   19h00 FK Yenisey1 vs Avangard Kursk14               
04/03   19h00 Dynamo St Peter.5 vs Krylia Sovetov Samara3               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

04/03   19h00 Boluspor7 vs Ankaragücü3               
04/03   19h00 Elazığspor8 vs Ümraniyespor2               
04/03   19h00 Gaziantepspor18 vs Balikesirspor9               
04/03   19h00 Denizlispor17 vs Manisaspor16               
04/03   19h00 İstanbulspor AŞ6 vs Erzurum BB13               
04/03   19h00 Giresunspor11 vs Gaziantep B.B.5               
04/03   19h00 Eskişehirspor12 vs Adana Demirspor15               
04/03   19h00 Samsunspor14 vs Rizespor1               
04/03   19h00 Adanaspor10 vs Altınordu SK4               

Hạng 2 Đan Mạch

04/03   18h45 Esbjerg fB4 vs Skive IK12               
04/03   18h45 Vejle BK1 vs Thisted FC2               
04/03   18h45 Viborg FF7 vs Nykøbing FC9               
04/03   18h45 Vendsyssel FF3 vs FC Roskilde8               
04/03   18h45 Fremad Amager10 vs Brabrand IF11               
04/03   18h45 FC Fredericia6 vs HB Køge5               

Hạng 2 Nhật Bản

04/03   11h00 Roasso Kumamoto21 vs Tokushima Vortis7               
04/03   12h00 JEF United Chiba6 vs Mito HollyHock14               
04/03   12h00 Fagiano Okayama13 vs Tochigi SC                
04/03   12h00 Machida Zelvia16 vs Omiya Ardija                
04/03   12h00 Zweigen Kanazawa17 vs Kamatamare Sanuki19               
04/03   13h00 Renofa Yamaguchi20 vs Ehime FC15               
04/03   13h00 Oita Trinita9 vs Montedio Yamagata11               

Hạng 2 Hàn Quốc

04/03   13h00 Suwon FC6 vs Seoul E-Land8               
04/03   15h00 Ansan Police5 vs Ansan Greeners9               

Hạng 2 Mexico

05/03   01h00 Leones Negros4 vs Murciélagos FC15               

Liên Đoàn Iceland

05/03   00h00 Thor AkureyriD-4 vs UMF SelfossD-6               
05/03   03h15 FjölnirC-3 vs Stjarnan FCC-1               

Cúp Thụy Điển

04/03   21h00 AIK Fotboll  vs Halmstads BK                
04/03   21h00 IF Elfsborg  vs Hammarby IF                
04/03   21h00 GAIS  vs Vasalunds IF                
04/03   21h00 Syrianska FC  vs IK Oddevold                
04/03   23h00 Malmö FF  vs Brommapojkarna                
04/03   23h00 Dalkurd FF  vs Gefle IF                
04/03   23h00 Östers IF  vs Varbergs BoIS                
04/03   23h00 Sirius IK  vs IFK Göteborg                

League One

04/03   19h00 Blackburn Rovers1 vs Wigan Athletic3               

Hạng 3 Italia

04/03   21h00 MonzaA-6 vs AC PratoA-18               
04/03   21h00 Trapani CalcioC-8 vs Racing FondiC-14               
04/03   21h00 Carrarese CalcioA-2 vs Giana ErminioA-7               
04/03   21h00 Juve StabiaC-11 vs Sicula LeonzioC-9               
04/03   21h00 FeralpiSalòB-3 vs RavennaB-17               
04/03   21h00 PordenoneB-7 vs AlbinoLeffeB-8               
04/03   21h00 Rende CalcioC-6 vs AS BisceglieC-13               
04/03   21h00 GavorranoA-17 vs AC PisaA-3               
04/03   21h00 SantarcangeloB-11 vs FC SüdtirolB-13               
04/03   21h00 Matera CalcioC-5 vs CatanzaroC-18               
04/03   21h00 Fidelis AndriaC-16 vs RegginaC-15               
04/03   21h00 MonopoliC-3 vs Casertana FCC-7               
04/03   21h00 AkragasC-19 vs US LecceC-1               
04/03   21h00 SambenedetteseB-9 vs AC RenateB-12               
04/03   21h00 Viterbese CastrenseA-4 vs Piacenza CalcioA-16               
04/03   21h00 Pro PiacenzaA-9 vs Robur SienaA-8               
04/03   21h00 Virtus FrancavillaC-12 vs Paganese CalcioC-17               
04/03   21h00 Olbia CalcioA-11 vs US ArezzoA-14               
04/03   21h00 PadovaB-4 vs Teramo CalcioB-16               
04/03   21h00 ReggianaB-1 vs AC MestreB-15               
04/03   21h00 FanoB-14 vs GubbioB-6               
04/03   21h00 CataniaC-4 vs Siracusa CalcioC-10               
04/03   21h00 Vicenza CalcioB-5 vs Fermana FCB-18               
04/03   21h00 Lucchese LibertasA-15 vs PistoieseA-13               
04/03   21h00 LivornoA-5 vs AC CuneoA-12               
04/03   21h00 TriestinaB-10 vs Bassano VirtusB-2               

Aus Brisbane

04/03   12h00 Mount Gravatt  vs Acacia Ridge                
04/03   14h00 Taringa Rovers  vs Centenary Stormers                
04/03   15h00 North Pine  vs Brisbane Knights                
04/03   15h00 Bayside United  vs UQ FC                

Aus FB West Premier

04/03   18h00 Floreat Athena1 vs ECU Joondalup                

Aus Queensland

04/03   14h00 Olympic FC QLD1 vs SWQ Thunder6               

Brazil Mineiro

05/03   02h00 Villa Nova/MG5 vs Caldense/MG10               
05/03   02h00 URT/MG8 vs Tombense FC/MG3               
05/03   02h00 Uberlândia/MG11 vs Patrocinense/MG4               
05/03   02h00 Atlético Mineiro/MG7 vs Cruzeiro/MG1               

Brazil Paranaense

05/03   02h00 Londrina/PR8 vs Prudentópolis/PR11               
05/03   02h00 Foz do Iguaçu/PR2 vs Cascavel/PR4               
05/03   02h00 Rio Branco/PR7 vs Toledo CW/PR10               
05/03   02h00 Coritiba/PR3 vs Maringá FC/PR6               

Brazil Gaucho

05/03   02h00 Novo Hamburgo/RS10 vs Brasil Pelotas/RS1               
05/03   02h00 São Luiz/RS6 vs Cruzeiro PoA/RS8               
05/03   02h00 SC São Paulo/RS11 vs Veranópolis/RS4               
05/03   02h00 Avenida/RS7 vs Caxias/RS2               
05/03   02h00 Internacional/RS3 vs São José PoA/RS5               
05/03   02h00 Juventude/RS9 vs Grêmio/RS12               

Brazil Paulista

05/03   02h00 Linense/SPA-4 vs São Paulo/SPB-1               
05/03   02h00 RB Brasil/SPD-2 vs Sao Bento/SPC-2               
05/03   02h00 Novorizontino/SPC-3 vs Ituano/SPA-2               
05/03   02h00 Ferroviária/SPC-4 vs Mirassol/SPD-4               
05/03   02h00 Santo André/SPB-3 vs Botafogo/SPD-3               
05/03   02h00 Palmeiras/SPC-1 vs Sao Caetano/SPB-4               
05/03   02h00 Ponte Preta/SPB-2 vs Bragantino/SPA-3               
05/03   02h00 Santos/SPD-1 vs Corinthians/SPA-1               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

04/03   19h30 Germania Halberstadt  vs Budissa Bautzen                
04/03   19h30 Berliner FC Dynamo  vs Energie Cottbus                
04/03   19h30 Babelsberg  vs Viktoria Berlin                
04/03   19h30 Berlin AK 07  vs TSG Neustrelitz                

U23 Anh

04/03   21h00 Norwich U23s2-1 vs Fulham U23s2-7               

U21 Séc

04/03   19h00 Sigma Olomouc Youth12 vs Karvina Youth10               
04/03   19h00 Jihlava Youth14 vs Slovacko Youth17               
04/03   19h00 Banik Ostrava Youth11 vs 1. FC Brno Youth15               
04/03   19h00 FK Zlin Youth7 vs Fotbal Trinec Youth20               
04/03   21h00 FK Jablonec Youth18 vs C. Budejovice Youth19               
04/03   21h00 Viktoria Plzen Youth8 vs Teplice Youth3               
04/03   21h00 Hradec Kralove Youth4 vs Liberec Youth9               
04/03   21h00 Pribram Youth2 vs Dukla Praha Youth16               
04/03   21h00 Mlada Boleslav Youth6 vs Bohemians 1905 Youth13