`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 21/03/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

Ngoại Hạng Anh

26/11   21h00 Burnley FC7 vs Arsenal6 1 : 00.930.971/4 : 0-0.890.774.255.601.571 1/4-0.950.812 3/40.960.92
26/11   23h00 Huddersfield10 vs Manchester City1 2 : 01.000.903/4 : 0-0.960.847.3014.001.191 1/2-0.990.853 1/40.980.90

VĐQG Tây Ban Nha

26/11   18h00 Deportivo La Coruña16 vs Athletic Bilbao15 0 : 00.940.960 : 0-0.990.873.302.702.631-0.890.752 1/40.900.98
26/11   22h15 Real Sociedad7 vs UD Las Palmas20 0 : 1 1/40.960.940 : 1/2-0.980.865.001.456.201 1/4-0.990.8530.83-0.95
27/11   00h30 Villarreal CF6 vs Sevilla FC5 0 : 00.81-0.920 : 00.81-0.933.502.402.8510.85-0.992 1/20.87-0.99
27/11   02h45 Valencia CF2 vs FC Barcelona1 1/2 : 01.000.901/4 : 00.920.963.803.801.901 1/40.79-0.933 1/40.920.96

VĐQG Italia

26/11   21h00 Genoa18 vs AS Roma4 3/4 : 0-0.990.891/4 : 00.940.944.004.801.691 1/4-0.950.812 3/40.900.98
26/11   21h00 AC Milan7 vs Torino FC8 0 : 3/40.970.930 : 1/40.980.903.801.734.701 1/4-0.900.762 3/40.890.99
26/11   21h00 Udinese Calcio14 vs SSC Napoli1 1 1/4 : 0-0.940.841/2 : 0-0.960.845.107.001.401 1/40.82-0.963 1/4-0.960.84
27/11   00h00 Lazio5 vs Fiorentina9 0 : 3/40.84-0.940 : 1/40.78-0.904.401.674.451 1/40.900.9630.87-0.99
27/11   02h45 Juventus FC3 vs FC Crotone15 0 : 20.87-0.970 : 10.900.987.601.1617.001 1/2-0.900.7630.84-0.96

VĐQG Đức

26/11   21h30 Hamburger SV15 vs Hoffenheim6 0 : 0-0.920.810 : 0-0.930.803.502.802.441 1/4-0.920.772 3/40.950.93
27/11   00h00 1.FC Köln18 vs Hertha BSC14 0 : 00.75-0.850 : 00.81-0.933.252.423.001-0.900.762 1/4-0.990.87

VĐQG Pháp

26/11   21h00 OGC Nice16 vs Lyon3 1/4 : 01.000.881/4 : 00.71-0.833.652.832.111 1/40.960.9030.980.88
26/11   23h00 Olympique Marseille4 vs Guingamp14 0 : 10.910.970 : 1/2-0.880.754.301.504.951 1/4-0.960.823-0.940.80
27/11   03h00 AS Monaco2 vs Paris St. Germain1 1 : 00.85-0.971/4 : 0-0.930.804.354.001.601 1/20.930.933 1/20.880.98

VĐQG Bồ Đào Nha

26/11   22h00 Portimonense SC11 vs CD Tondela10 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.850.733.302.023.301-0.890.752 1/2-0.970.83
26/11   22h00 CD Aves16 vs FC Porto1 1 1/2 : 0-0.930.803/4 : 00.76-0.885.109.001.2610.73-0.882 3/40.980.88
26/11   22h00 Belenenses7 vs GD Chaves14 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.780.653.152.123.203/40.84-0.982 1/4-0.970.83
26/11   22h00 SL Benfica3 vs Vitória Setúbal15 0 : 2-0.930.810 : 3/40.890.996.201.1712.001 1/4-0.980.843-0.980.84
26/11   22h00 SC Braga4 vs CD Feirense13 0 : 1 1/4-0.970.850 : 1/2-0.920.794.251.445.8010.861.002 1/20.85-0.99
26/11   22h00 Boavista FC9 vs Moreirense FC17 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.830.703.052.053.553/40.920.942-0.930.78
26/11   22h00 Marítimo5 vs GD Estoril18 0 : 1/20.930.950 : 1/4-0.860.743.251.903.753/40.77-0.922 1/40.980.88
26/11   22h00 Paços de Ferreira12 vs Sporting Lisboa2 1 1/4 : 0-0.900.781/2 : 01.000.884.657.901.3110.83-0.972 1/20.880.98
26/11   22h00 Rio Ave6 vs Vitória Guimarães8 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.810.693.202.083.253/40.72-0.862 1/40.890.97

VĐQG Hà Lan

26/11   17h30 AFC Ajax2 vs Roda Kerkrade18 0 : 30.920.960 : 1 1/40.890.9910.501.0519.501 3/40.940.9240.920.94
26/11   19h30 SBV Excelsior10 vs PSV Eindhoven1 1 1/2 : 00.900.981/2 : 01.000.885.007.501.301 1/40.970.8930.85-0.99
26/11   19h30 Sparta Rotterdam14 vs FC Utrecht5 1/2 : 00.87-0.991/4 : 00.74-0.863.503.201.9810.73-0.882 3/40.900.96
26/11   21h45 Vitesse Arnhem6 vs ADO Den Haag9 0 : 3/40.84-0.960 : 1/40.83-0.953.801.654.251 1/4-0.930.782 3/40.82-0.96

VĐQG Nga

26/11   17h00 Rubin Kazan10 vs CSKA Moscow3               
26/11   17h00 Spartak Moscow4 vs Zenit2               
26/11   17h00 Amkar Perm12 vs Dynamo Moscow14               
26/11   17h00 FK Tosno13 vs Arsenal Tula8               
26/11   17h00 Akhmat Groznyi9 vs FK Ufa6               
26/11   17h00 FK Ural7 vs FK Krasnodar5               
26/11   17h00 SKA-Energia16 vs Lokomotiv Moscow1               
26/11   17h00 FK Rostov11 vs Anzhi Makhachkala15               

VĐQG Albania

26/11   19h00 KF Kamza4 vs KS Lushnja10               
26/11   19h00 Vllaznia Shkodër9 vs Luftëtari Gjirokastër8               

VĐQG Armenia

26/11   18h00 Banants Yerevan4 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

26/11   20h00 Sumqayit FK4 vs Səbail FK6               
26/11   20h00 Zira FK2 vs Karabakh Agdam1               

VĐQG Belarus

26/11   20h00 Neman Grodno6 vs Shakhter Soligorsk3               
26/11   20h00 FC Gomel10 vs Dinamo Brest4               
26/11   20h00 FK Gorodeya9 vs BATE Borisov1               
26/11   20h00 FK Vitebsk7 vs Dinamo Minsk2               
26/11   20h00 FK Krumkachy14 vs FK Minsk13               
26/11   20h00 Naftan Novopolotsk16 vs FC Isloch11               
26/11   20h00 Dnepr Mogilev12 vs FK Slutsk8               
26/11   20h00 Torpedo Zhodino5 vs Slavia Mozyr15               

VĐQG Georgia

26/11   16h00 Chikhura Sachkhere6 vs Lokomotivi Tbilisi5               
26/11   16h00 Dinamo Batumi8 vs Kolkheti Poti9               
26/11   16h00 FC Shukura10 vs FC Saburtalo4               
26/11   16h00 FC Samtredia3 vs Dila Gori7               
26/11   16h00 Dinamo Tbilisi1 vs Torpedo Kutaisi2               

VĐQG Hy Lạp

26/11   19h00 Panionios GSS7 vs PAOK Salonica4               
26/11   21h15 Asteras Tripoli12 vs Levadiakos8               
26/11   21h15 Panetolikos14 vs AE Larisa11               
26/11   23h30 AO Kerkyra13 vs Olympiakos Pireus3               

VĐQG Luxembourg

26/11   21h00 F91 Dudelange1 vs Differdange4               
26/11   21h00 Progrès Niedercorn3 vs US Hostert8               
26/11   21h00 RM Hamm Benfica6 vs UNA Strassen12               
26/11   21h00 US Mondorf-les-Bains5 vs US Esch14               
26/11   21h00 Victoria Rosport11 vs RFCU Luxemburg10               
26/11   21h00 Rodange 9113 vs CS Fola Esch2               
26/11   21h00 Jeunesse Esch9 vs Union Titus Pétange7               

VĐQG Macedonia

26/11   18h00 Vardar Skopje2 vs Academy Pandev3               
26/11   18h00 Sileks Kratovo4 vs Rabotnicki Skopje5               
26/11   18h00 FK Skopje10 vs Pobeda Prilep9               
26/11   18h00 Renova7 vs Shkendija'791               
26/11   18h00 Pelister Bitola8 vs FK Shkupi6               

VĐQG Malta

26/11   19h00 Tarxien Rainbows12 vs Hibernians Paola5               
26/11   21h00 Valletta FC2 vs Floriana FC4               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

26/11   23h00 Kayserispor4 vs Istanbul Basaksehir1               
26/11   23h00 Göztepe Izmir8 vs Akhisar Bld.9               
26/11   23h00 Bursaspor7 vs Kardemir Karabükspor18               
26/11   23h00 Sivasspor6 vs Trabzonspor11               
26/11   23h00 Antalyaspor13 vs Fenerbahçe SK5               
26/11   23h00 Osmanlispor FK16 vs Genclerbirligi17               
26/11   23h00 Kasımpaşa SK14 vs Konyaspor15               
26/11   23h00 Yeni Malatyaspor12 vs Besiktas JK3               
26/11   23h00 Galatasaray SK2 vs Alanyaspor10               

VĐQG Wales

26/11   20h30 Cardiff Met2 vs GAP Connah's Quay3               

VĐQG Đan Mạch

26/11   21h00 Odense BK7 vs Hobro IK4 0 : 1/40.86-0.980 : 1/4-0.810.693.402.093.101-0.940.802 1/40.85-0.99
26/11   21h00 FC Midtjylland2 vs AGF Aarhus11 0 : 10.85-0.970 : 1/2-0.960.844.451.485.001 1/40.880.983 1/4-0.960.82
26/11   21h00 FC Nordsjælland3 vs AC Horsens5 0 : 1/20.85-0.970 : 1/40.990.893.701.823.551 1/41.000.8630.930.93
26/11   21h00 Randers FC12 vs SønderjyskE9 0 : 1/40.980.900 : 00.74-0.863.402.232.8110.960.902 1/20.930.93
26/11   21h00 Silkeborg IF13 vs Brøndby IF1 1 : 01.000.881/2 : 00.80-0.934.304.801.511 1/4-0.960.8230.940.92
26/11   21h00 FC København6 vs Lyngby BK10 0 : 10.980.900 : 1/40.75-0.884.301.524.751 1/4-0.950.812 3/40.85-0.99
26/11   21h00 FC Helsingor14 vs AaB Aalborg8 1/2 : 00.900.981/4 : 00.74-0.863.353.451.951-0.930.782 1/40.890.97

VĐQG Australia

26/11   14h00 Adelaide United5 vs WS Wanderers4 0 : 00.85-0.970 : 00.82-0.943.402.382.5810.75-0.892 3/4-0.970.83

VĐQG Nhật Bản

26/11   17h00 Urawa Red Diamonds7 vs Kawasaki Frontale2               
26/11   17h00 Kashima Antlers1 vs Kashiwa Reysol4               
26/11   17h00 Shimizu S-Pulse14 vs Albirex Niigata18               
26/11   17h00 Sanfrecce Hiroshima15 vs FC Tokyo12               
26/11   17h00 Omiya Ardija17 vs Ventforet Kofu16               
26/11   17h00 Cerezo Osaka3 vs Vissel Kobe9               
26/11   17h00 Sagan Tosu8 vs Jubilo Iwata6               
26/11   17h00 Vegalta Sendai11 vs Yokohama F Marinos5               
26/11   17h00 Gamba Osaka10 vs Consadole Sapporo13               

VĐQG Argentina

27/11   02h00 Patronato Paraná18 vs Unión Santa Fe3               
27/11   02h00 Belgrano Córdoba12 vs Gimnasia La Plata23               
27/11   02h00 Godoy Cruz11 vs CA Lanús16               
27/11   02h00 Temperley28 vs San Martín San Juan9               
27/11   02h00 Chacarita Juniors25 vs CA Huracán8               
27/11   02h00 Arsenal Sarandi26 vs Talleres Córdoba5               
27/11   02h00 CA Banfield6 vs Defensa y Justicia13               
27/11   02h00 Colon Santa Fe4 vs CA Tigre22               
27/11   02h00 Estudiantes La Plata17 vs Atlético Tucumán10               
27/11   02h00 Racing Club14 vs Independiente7               
27/11   02h00 River Plate15 vs Newell's Old Boys21               
27/11   02h00 Rosario Central24 vs Boca Juniors1               
27/11   02h00 San Lorenzo2 vs Argentinos Juniors19               
27/11   02h00 Vélez Sársfield20 vs Club Olimpo27               

VĐQG Ecuador

27/11   00h00 Independiente del Valle6 vs Guayaquil City9               
27/11   00h00 Delfin SC2 vs Macará3               
27/11   00h00 Fuerza Amarilla SC12 vs Clan Juvenil10               
27/11   00h00 Barcelona SC8 vs Deportivo Cuenca5               
27/11   00h00 El Nacional Quito4 vs Univ Católica Quito11               
27/11   00h00 LDU Quito7 vs CS Emelec1               

VĐQG Paraguay

27/11   02h00 Independiente FBC12 vs Olimpia Asunción3               
27/11   02h00 General Díaz4 vs Club Rubio Ñu9               
27/11   02h00 Sportivo Trinidense10 vs Nacional Asunción11               
27/11   02h00 Club Guaraní2 vs Sol de América8               
27/11   02h00 Cerro Porteño1 vs Sportivo Luqueño5               
27/11   02h00 Libertad6 vs Deportivo Capiatá7               

VĐQG Peru

26/11   23h00 Academia Cantolao8 vs Universitario3               
26/11   23h00 Alianza Lima1 vs Comerciantes Unidos6               

VĐQG Uruguay

27/11   02h00 Juventud LP15 vs Mvo Wanderers14               
27/11   02h00 IA Sud América6 vs Nacional (URU)3               
27/11   02h00 Rampla Juniors5 vs CA Cerro9               
27/11   02h00 Plaza Colonia16 vs Liverpool (URU)13               
27/11   02h00 Danubio FC7 vs Boston River8               
27/11   02h00 Defensor Sporting2 vs Atlético Fénix12               
27/11   02h00 River Plate (URU)4 vs El Tanque Sisley10               

VĐQG Nam Phi

26/11   20h30 Bloemfontein Celtic3 vs Orlando Pirates6               
26/11   20h30 Baroka FC1 vs Platinum Stars14               

Hạng 2 Tây Ban Nha

26/11   17h00 Barcelona B18 vs UD Almería19               
26/11   21h00 Granada CF5 vs SD Huesca1               
26/11   23h00 CD Lugo2 vs CA Osasuna3               
26/11   23h00 Córdoba CF22 vs Cultural Leonesa16               
27/11   01h00 Albacete Balompié17 vs Sporting Gijón9               

Hạng 2 Đức

26/11   18h30 Holstein Kiel1 vs Ingolstadt5               
26/11   18h30 Jahn Regensburg13 vs MSV Duisburg8               
26/11   18h30 SV Sandhausen6 vs Heidenheim15               
26/11   18h30 Union Berlin3 vs SV Darmstadt12               
26/11   18h30 Fortuna Düsseldorf2 vs Dynamo Dresden16               
26/11   18h30 Erzgebirge Aue11 vs VfL Bochum14               
26/11   18h30 E. Braunschweig10 vs Nürnberg4               
26/11   18h30 Greuther Fürth17 vs St. Pauli7               
26/11   18h30 Kaiserslautern18 vs Arminia Bielefeld9               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

26/11   22h00 FC Porto B2 vs Académica Coimbra6               
26/11   22h00 Sporting Braga B12 vs Gil Vicente10               
26/11   22h00 Nacional Madeira8 vs União da Madeira15               
26/11   22h00 Académico Viseu1 vs Varzim SC17               
26/11   22h00 FC Famalicão5 vs Sporting Lisboa B11               
26/11   22h00 Sporting Covilha13 vs Real SC19               
26/11   22h00 UD Oliveirense16 vs CD Cova Piedade18               
26/11   22h00 FC Arouca9 vs CD Santa Clara3               
26/11   22h00 Leixões SC4 vs SL Benfica B14               
26/11   22h00 FC Penafiel7 vs Vitória Guimarães B20               

Hạng 2 Bỉ

26/11   21h00 Westerlo7 vs FCO Beerschot Wilrijk2               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

26/11   19h00 Elazığspor7 vs Boluspor16               
26/11   19h00 Denizlispor17 vs Balikesirspor6               
26/11   19h00 Ümraniyespor1 vs Altınordu SK5               
26/11   19h00 İstanbulspor AŞ9 vs Samsunspor12               
26/11   19h00 Manisaspor15 vs Adana Demirspor11               
26/11   19h00 Giresunspor3 vs Ankaragücü2               
26/11   19h00 Eskişehirspor13 vs Rizespor4               
26/11   19h00 Gaziantep B.B.10 vs Erzurum BB14               
26/11   19h00 Adanaspor8 vs Gaziantepspor18               

Hạng 2 Đan Mạch

26/11   18h45 Vejle BK1 vs Vendsyssel FF2               
26/11   18h45 Thisted FC3 vs Fremad Amager10               
26/11   18h45 HB Køge6 vs Esbjerg fB4               
26/11   18h45 Skive IK12 vs Nykøbing FC9               
26/11   18h45 Brabrand IF11 vs FC Fredericia7               
26/11   18h45 FC Roskilde8 vs Viborg FF5               

Vòng loại WC Nữ 2019

26/11   17h59 Finland (W)A-21 vs Israel (W)C-3               

Hạng 3 Tây Ban Nha

26/11   22h00 San Fernando CDD-1 vs Recreativo HuelvaD-2               
26/11   22h00 UE OlotC-17 vs Real MallorcaC-2               
26/11   22h00 CF PeraladaC-8 vs UE CornellàC-6               
26/11   22h00 Barakaldo CFB-17 vs SD AmorebietaB-8               
26/11   22h00 CF FuenlabradaA-1 vs Real Madrid CastillaA-10               
26/11   22h00 Atlético BalearesC-16 vs UE LlagosteraC-18               
26/11   22h00 CF BadalonaC-4 vs Villarreal BC-12               
26/11   22h00 Lleida EsportiuC-19 vs Hércules CFC-11               
26/11   22h00 PontevedraA-15 vs Real Valladolid BA-17               
26/11   22h00 Sporting Gijón BB-2 vs UD LogroñésB-13               
26/11   22h00 S.S. ReyesA-14 vs Racing FerrolA-18               
26/11   22h00 Atlético Madrid BA-4 vs CF Talavera ReinaA-3               
26/11   22h00 Athletic Bilbao BB-14 vs Caudal DeportivoB-19               
26/11   22h00 CD IzarraB-5 vs CD LealtadB-18               
26/11   22h00 CF VillanovenseD-5 vs Extremadura UDD-9               
26/11   22h00 Atlético SaguntinoC-1 vs Ontinyent CFC-3               
26/11   22h00 Celta de Vigo BA-12 vs Depor La Coruña BA-9               
26/11   22h00 Las Palmas AtléticoD-19 vs LinenseD-15               
26/11   22h00 Córdoba CF BD-18 vs UD MelillaD-13               
26/11   22h00 SCR Peña DeportivaC-13 vs CD AlcoyanoC-15               
26/11   22h00 Gernika ClubB-4 vs Real UniónB-12               
26/11   22h00 Mérida ADD-12 vs UCAM MurciaD-16               
26/11   22h00 Gimnástica Seg.A-7 vs CD GuijueloA-5               
26/11   22h00 FC CartagenaD-10 vs Real Betis BD-17               
26/11   22h00 CD ToledoA-8 vs Rayo MajadahondaA-11               
26/11   22h00 Peña Sport FCB-9 vs Osasuna BB-16               
26/11   22h00 Jumilla CFD-11 vs Lorca Deportiva CFD-14               
26/11   22h00 Arenas de GuechoB-15 vs SD LeioaB-6               
26/11   22h00 Unión AdarveA-6 vs NavalcarneroA-2               
26/11   22h00 MarbellaD-6 vs CD El Ejido 2012D-4               
26/11   22h00 CD MirandésB-3 vs Real Sociedad BB-11               
26/11   22h00 CE SabadellC-10 vs SD FormenteraC-5               
26/11   22h00 Elche CFC-14 vs Valencia MestallaC-7               
26/11   22h00 Racing SantanderB-1 vs CD TudelanoB-7               
26/11   22h00 Real MurciaD-3 vs CD BadajozD-8               

Hạng 3 Nhật Bản

26/11   11h00 Fujieda MYFC9 vs Blaublitz Akita1               
26/11   11h00 SC Sagamihara11 vs Gamba Osaka (R)16               
26/11   11h00 Grulla Morioka15 vs Cerezo Osaka (R)13               
26/11   11h00 Tochigi SC2 vs Nagano Parceiro5               
26/11   11h00 Fukushima Utd12 vs Yokohama S&CC14               
26/11   11h00 Giravanz Kitakyushu8 vs Azul Claro Numazu3               
26/11   11h00 Kataller Toyama7 vs Gainare Tottori17               
26/11   11h00 Kagoshima United4 vs FC Tokyo (R)10               

U21 Séc

26/11   16h00 Viktoria Plzen Youth9 vs Liberec Youth7               
26/11   21h00 FK Jablonec Youth19 vs Dukla Praha Youth18               
26/11   21h00 Bohemians 1905 Youth14 vs Sparta Praha Youth3               
26/11   21h00 Mlada Boleslav Youth8 vs Hradec Kralove Youth2