`

TỶ LỆ KÈO BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN NGÀY 21/01/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU TỶ LỆ CHÂU Á TÀI XỈU TỶ LỆ CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Thắng Hòa Bại

C1 Châu Á

23/01   19h00 Eastern AAG-4 vs Thanh Hoa FC                
23/01   19h30 Muang Thong UnitedE-2 vs Darul Takzim                

Giao Hữu CLB

23/01   21h00 FC Thun  vs FC Wil                

Liên Đoàn Anh

24/01   02h45 Bristol City  vs Manchester City                

VĐQG Bắc Ai Len

24/01   02h45 Crusaders Belfast1 vs Ballymena United6               

VĐQG Bỉ

24/01   01h30 Royal Antwerp4 vs KAA Gent5               
24/01   01h30 KSC Lokeren12 vs Racing Genk11               
24/01   01h30 Sint-Truiden6 vs KV Mechelen15               
24/01   01h30 Zulte Waregem14 vs Standard Liège7               
24/01   01h30 Mouscron-Peruwelz9 vs KV Kortrijk8               
24/01   01h30 Eupen16 vs Sporting Charleroi2               
24/01   01h30 Anderlecht3 vs RS Waasland-Beveren10               
24/01   01h30 Club Brugge1 vs KV Oostende13               

VĐQG Iran

23/01   19h00 Esteghlal Khuzestan14 vs Zob Ahan4               

VĐQG Ai Cập

24/01   00h30 Nasr Cairo17 vs Semouha Club6               

Hạng 2 Đức

24/01   00h30 VfL Bochum12 vs MSV Duisburg7               
24/01   02h30 Holstein Kiel2 vs Union Berlin6               
24/01   02h30 Ingolstadt4 vs SV Sandhausen5               
24/01   02h30 Nürnberg3 vs Jahn Regensburg8               

Hạng 2 Arập Xeut

23/01   20h35 Al Hazm4 vs Al Nahdha (KSA)10               
23/01   20h35 Al Ta'i3 vs Al Khaleej Club11               
23/01   20h35 Al Watani (KSA)8 vs Al Shualah7               
23/01   20h35 Al Kawkab5 vs Al Wahda Mecca6               
23/01   20h35 Al Nojoom12 vs Najran SC14               
23/01   20h35 Dhamak9 vs Hajer Club15               
23/01   20h35 Al Qaisoma1 vs Al Oruba (KSA)2               

Cúp Mexico

24/01   07h00 Puebla FCD-3 vs Alebrijes de OaxacaF-3               
24/01   08h00 Venados Yucatán  vs Cafetaleros Tapachula                
24/01   08h00 Murciélagos FC  vs Club NecaxaI-2               
24/01   09h00 Cimarrones SonoraH-3 vs Querétaro FCH-2               
24/01   10h00 Celaya FCB-3 vs Pachuca CFH-1               

League One

24/01   02h45 Rotherham8 vs Bradford City5               
24/01   02h45 Shrewsbury2 vs Charlton Athletic6               
24/01   02h45 Shrewsbury2 vs Charlton Athletic6               
24/01   02h45 Scunthorpe Utd4 vs Doncaster Rovers17               

League Two

24/01   02h45 Notts County2 vs Crawley Town14               
24/01   02h45 Newport County10 vs Morecambe FC19               
24/01   02h45 Mansfield7 vs Lincoln City6